TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

18/10   23h00 QarabagC-4 vs Atletico de MadridC-2               
19/10   01h45 AnderlechtB-3 vs Paris Saint GermainB-1               
19/10   01h45 BarcelonaD-1 vs Olympiakos PiraeusD-3               
19/10   01h45 SL BenficaA-3 vs Manchester UnitedA-1               
19/10   01h45 Chelsea FCC-1 vs AS RomaC-3               
19/10   01h45 CSKA MoscowA-2 vs BaselA-4               
19/10   01h45 JuventusD-4 vs Sporting Clube de PortugalD-2               
19/10   01h45 Bayern MunichB-2 vs CelticB-4               

C1 Châu Á

18/10   17h30 Shanghai SIPG F.C.F-2 vs Urawa Red DiamondsF-1               

VĐQG Belarus

18/10   19h00 Dnepr Mogilev11 vs FK Isloch Minsk15               

VĐQG Georgia

18/10   19h00 Samtredia3 vs Dinamo Batumi8               
18/10   19h00 Lokomotiv Tbilisi5 vs FC Saburtalo Tbilisi4               
18/10   23h30 Dila Gori7 vs Dinamo Tbilisi1               

VĐQG Montenegro

18/10   22h00 Decic Tuzi10 vs FK Mladost Podgorica6               
18/10   22h00 FK Kom8 vs FK Iskra Danilovgrad7               
18/10   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs OFK Petrovac9               
18/10   22h00 FK Buducnost Podgorica2 vs FK Zeta3               
18/10   22h00 FK Rudar Pljevlja5 vs FK Grbalj Radanovici4               

VĐQG Indonesia

18/10   15h00 Persipura Jayapura  vs Persija Jakarta                
18/10   18h30 Gresik United  vs Perseru Serui                

VĐQG Oman

19/10   00h00 Fnjaa SC12 vs Saham13               
19/10   00h15 Mrbat10 vs Al Mudhaibhi14               
19/10   01h15 Dhofar7 vs Sohar Club11               
19/10   01h15 Al Oruba Sur5 vs Oman Club8               
19/10   02h15 AL-Nahda9 vs Al-Suwaiq Club2               
19/10   02h15 Muscat4 vs Al Nasr1               
19/10   02h30 Al Salam6 vs Al Shabab(OMA)3               

VĐQG Brazil

19/10   02h00 Atletico Mineiro (MG)10 vs Chapecoense SC11               
19/10   02h00 Vitoria Salvador BA19 vs Atletico Paranaense8               
19/10   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Vasco da Gama(RJ)12               
19/10   02h00 Avai FC (SC)13 vs Botafogo (RJ)6               
19/10   02h00 Sport Club Recife (PE)14 vs Santos2               
19/10   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Gremio (RS)3               
19/10   02h00 Coritiba (PR)18 vs Cruzeiro (MG)5               
19/10   02h00 CR Flamengo (RJ)7 vs Bahia(BA)17               
19/10   02h00 Fluminense (RJ)9 vs Sao Paulo15               
19/10   02h00 Palmeiras4 vs Ponte Preta16               

VĐQG Nam Phi

19/10   00h30 AmaZulu7 vs Polokwane City FC15               
19/10   00h30 Free State Stars14 vs Ajax Cape Town12               
19/10   00h30 Chippa United FC11 vs Maritzburg United6               
19/10   00h30 Baroka FC2 vs Lamontville Golden Arrows1               
19/10   00h30 Orlando Pirates3 vs Platinum Stars16               

C2 Châu Á

18/10   20h30 BengaluruE-2 vs FC Istiklol DushanbeD-1               

VĐ Bắc Mỹ

19/10   05h30 Jacksonville Armada6 vs FC Edmonton4               

C1 U19 Châu Âu

18/10   16h59 Chelsea(U19)C-1 vs AS Roma U19C-3               
18/10   16h59 CSKA Moscow U19A-4 vs Basel (U19)A-3               
18/10   16h59 Juventus U19D-4 vs Sporting Lisbon(U19)D-3               
18/10   16h59 Anderlecht U19B-4 vs Paris Saint Germain (U19)B-1               
18/10   16h59 Barcelona U19D-1 vs Olympiakos Piraeus(U19)D-2               
18/10   16h59 Bayern Munich(U19)B-2 vs Celtic(U19)B-3               
18/10   16h59 Benfica(U19)A-1 vs Manchester United U19A-2               
18/10   16h59 Qarabag(U19)C-4 vs Atletico de Madrid(U19)C-2               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

18/10   16h59 Estonia Women's(U19)6-1 vs Ireland Women's(U19)6-3               
18/10   16h59 Scotland Women's(U19)10-3 vs Armenia Women's(U19)10-1               
18/10   16h59 Hungary Women's(U19)10-2 vs Turkey Women's(U19)10-4               
18/10   16h59 Sweden Women's(U19)9-4 vs Bulgaria Women's(U19)9-2               
18/10   16h59 Belarus Women's(U19)9-1 vs Czech Republic Women's(U19)9-3               
18/10   16h59 Netherlands Women's(U19)6-2 vs Latvia Women's(U19)6-4               
18/10   16h59 Wales Women's(U19)2-4 vs Slovenia Women's(U19)2-3               
18/10   16h59 England Women's(U19)2-1 vs Kazakhstan Women's(U19)2-2