TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/04/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

26/04   01h45 Bayern MunichB-2 vs Real MadridH-2 0 : 1/20.980.920 : 1/4-0.830.713.701.983.751 1/4-0.990.8530.960.92K+PM

Copa Libertadores

26/04   05h15 Nacional MontevideoF-4 vs Real GarcilasoF-3 0 : 1 3/4-0.970.850 : 3/40.950.935.401.2012.0010.920.942 1/20.960.90
26/04   05h15 Atletico TucumanC-3 vs The StrongestC-4 0 : 10.85-0.970 : 1/2-0.900.784.051.456.1010.980.882 1/21.000.86
26/04   07h45 Monagas SCA-4 vs Defensor SCA-3 1/2 : 00.85-0.971/4 : 00.74-0.863.253.402.001-0.900.762 1/40.910.95
26/04   07h45 Independiente Santa FeD-3 vs CR Flamengo (RJ)D-1 0 : 1/4-0.970.850 : 00.73-0.853.102.382.803/40.78-0.9320.80-0.94
26/04   07h45 Boca JuniorsH-2 vs PalmeirasH-1 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.830.713.102.063.403/40.78-0.9320.80-0.94

C1 Concacaf

26/04   08h30 Chivas Guadalajara1 vs Toronto FC5 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.850.733.402.053.1510.920.942 1/20.980.88

VĐQG Lithuania

25/04   23h00 Atlantas Klaipeda7 vs FK Jonava4               

VĐQG Macedonia

25/04   22h00 Rabotnicki Skopje4 vs FK Shkupi7               
25/04   22h00 Sileks3 vs FC Vardar Skopje2               
25/04   22h00 Pobeda Prilep8 vs FK Shkendija 791               
25/04   22h00 FK Skopje10 vs Pelister Bitola9               
25/04   22h00 Renova Cepciste6 vs Akademija Pandev5               

VĐQG Phần Lan

25/04   22h30 VPS Vaasa5 vs Ilves Tampere9 0 : 00.83-0.950 : 00.82-0.943.102.472.683/40.76-0.9020.80-0.94
25/04   22h30 Inter Turku7 vs HJK Helsinki2 1 : 00.80-0.931/4 : 0-0.880.753.604.901.621-0.960.822 1/2-0.950.81
25/04   22h30 RoPS Rovaniemi1 vs Lahti3 0 : 1/4-0.960.840 : 00.74-0.863.102.332.853/40.75-0.892 1/4-0.940.80
25/04   23h00 IFK Mariehamn12 vs KuPS6 1/4 : 00.900.980 : 0-0.800.683.202.912.251-0.930.782 1/40.940.92

VĐQG Serbia

25/04   22h00 Partizan Belgrade2 vs Radnicki Nis4               
25/04   22h00 Spartak Subotica5 vs FK Napredak Krusevac7               
25/04   22h00 FK Vozdovac6 vs Vojvodina8               
25/04   22h00 Mladost Lucani10 vs FK Javor Ivanjica14               
25/04   22h00 Radnik Surdulica9 vs FK Backa Backa Palanka13               
25/04   22h00 Zemun11 vs Borac Cacak15               
25/04   22h00 Macva Sabac12 vs FK Rad Beograd16               
25/04   22h00 Crvena Zvezda1 vs Cukaricki3               

VĐQG Slovenia

25/04   22h00 NK Aluminij8 vs NK Krsko7               

VĐQG Nhật Bản

25/04   18h00 Kashima Antlers12 vs Vissel Kobe7 0 : 1/20.930.950 : 1/4-0.850.733.651.933.901-0.990.852 1/20.890.97
25/04   18h00 Nagoya Grampus Eight18 vs Shimizu S-Pulse13 0 : 0-0.920.790 : 0-0.930.803.402.822.4810.83-0.972 1/20.85-0.99
25/04   18h00 Kashiwa Reysol10 vs Urawa Red Diamonds9 0 : 00.900.980 : 00.78-0.903.402.582.7210.980.882 1/20.960.90
25/04   18h00 Jubilo Iwata8 vs V-Varen Nagasaki11 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.930.803.551.844.451-0.940.802 1/40.83-0.97
25/04   18h00 Consadole Sapporo4 vs Yokohama F Marinos15 0 : 1/40.960.920 : 00.69-0.813.402.263.151-0.960.822 1/2-0.990.85
25/04   18h00 Cerezo Osaka5 vs Vegalta Sendai6 0 : 3/4-0.940.820 : 1/40.970.913.751.824.2510.900.962 1/20.870.99
25/04   18h00 Sagan Tosu16 vs Kawasaki Frontale3 1/2 : 00.930.951/4 : 00.87-0.993.553.901.9510.950.912 1/2-0.990.85
25/04   18h00 Shonan Bellmare14 vs Gamba Osaka17 0 : 00.980.900 : 0-0.900.783.352.712.611-0.970.832 1/2-0.990.85
25/04   18h00 FC Tokyo2 vs Sanfrecce Hiroshima1 0 : 00.950.930 : 0-0.900.783.202.732.693/40.72-0.862 1/40.930.93

VĐQG Hàn Quốc

25/04   18h30 Jeonnam Dragons12 vs FC Seoul9 1/2 : 00.84-0.961/4 : 00.78-0.903.403.252.0110.870.992 1/20.85-0.99
25/04   18h30 Pohang Steelers4 vs Jeju United FC6 0 : 1/4-0.880.750 : 00.79-0.923.352.382.6210.970.892 1/2-0.970.83
25/04   18h30 Daegu FC11 vs Sangju Sangmu FC7 0 : 00.910.970 : 00.87-0.993.152.552.553/40.72-0.862 1/4-0.940.80
25/04   18h30 Suwon Samsung Bluewings2 vs Gyeongnam FC3 0 : 1/20.86-0.980 : 1/4-0.900.783.551.833.6510.84-0.982 3/41.000.86
25/04   18h30 Ulsan Hyundai FC8 vs Incheon United FC10 0 : 3/4-0.780.650 : 1/4-0.930.803.252.003.451-0.950.812 1/2-0.840.70
25/04   19h00 Gangwon FC5 vs Jeonbuk Hyundai Motors1 3/4 : 00.920.961/4 : 0-0.970.853.803.801.751 1/4-0.990.853-0.940.80

VĐQG Thái Lan

25/04   18h45 Chainat Hornbill FC16 vs Port FC5               
25/04   18h45 PT Prachuap F.C.4 vs Chiangrai United3               
25/04   19h00 Pattaya United11 vs Ubon UMT United17               
25/04   19h00 Sukhothai FC8 vs Suphanburi FC10               
25/04   20h00 Air Force Central18 vs Chonburi FC12               

VĐQG Uzbekistan

25/04   20h30 Pakhtakor Tashkent2 vs Navbahor Namangan5               
25/04   22h30 Sogdiana Jizzakh11 vs Kuruvchi Kokand Qoqon6               

VĐQG Colombia

26/04   06h00 La Equidad17 vs Independiente Santa Fe10               
26/04   08h00 Atletico Junior Barranquilla8 vs Atletico Nacional1               

VĐQG Nam Phi

26/04   00h30 Maritzburg United3 vs Mamelodi Sundowns1 0 : 0-0.580.400 : 0-0.960.783.103.901.853/40.810.9920.75-0.95
26/04   00h30 Platinum Stars16 vs AmaZulu11               
26/04   00h30 Supersport United14 vs Free State Stars5               
26/04   00h30 Orlando Pirates2 vs Bidvest Wits10               

C2 Châu Á

25/04   15h00 FC Alay OshD-4 vs FC Istiklol DushanbeD-1               
25/04   15h30 Abahani Limited DhakaE-3 vs Aizawl FCE-4               
25/04   16h00 New RadiantE-2 vs BengaluruE-1               
25/04   16h00 Thanh Hoa FCG-3 vs Yangon UnitedG-1               
25/04   17h00 Bali United FCG-2 vs Global CebuG-4               
25/04   17h00 Ceres FCF-1 vs Home United FCF-2               
25/04   17h00 Shan UnitedF-3 vs Boeung Ket AngkorF-4               
25/04   18h00 Hang Yuen FCI-4 vs HwaebulI-3               
25/04   19h00 Benfica de MacauI-2 vs April 25 Sports ClubI-1               
25/04   19h30 FC Altyn AsyrD-2 vs FC AhalD-3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/04   22h00 Academica Coimbra7 vs Real SC20 0 : 10.70-0.830 : 1/2-0.880.764.351.386.8010.80-0.942 3/4-0.920.77

Hạng 2 Ba Lan

25/04   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs GKS Katowice2 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.920.793.152.822.323/40.75-0.892 1/4-0.940.80
25/04   23h00 Chojniczanka Chojnice4 vs Rakow Czestochowa10 0 : 1/40.78-0.900 : 1/4-0.830.713.302.003.351-0.980.842 1/2-0.960.82
25/04   23h00 Bytovia Bytow14 vs GKS Tychy9 0 : 00.900.980 : 00.940.943.102.522.623/40.78-0.932 1/4-0.890.75

Hạng 2 Séc

25/04   20h00 Pardubice3 vs FK MAS Taborsko13               
25/04   20h00 Hradec Kralove4 vs Olympia Praha9               
25/04   20h00 Opava1 vs Viktoria Zizkov11               
25/04   20h00 Frydek-Mistek14 vs FK Pribram2               
25/04   20h00 Vitkovice16 vs Ceske Budejovice6               
25/04   20h00 Usti nad Labem15 vs FC Sellier & Bellot Vlasim8               
25/04   20h00 SC Znojmo7 vs Fotbal Trinec5               
25/04   20h00 FK Banik Sokolov10 vs SK Slovan Varnsdorf12               

Hạng 2 Đan Mạch

26/04   00h00 Fredericia5 vs FC Roskilde10               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

26/04   06h00 Richmond KickersNhóm 1-13 vs Toronto FC IINhóm 1-15               
26/04   07h00 Rio Grande Valley FC TorosNhóm 2-16 vs Orange County SCNhóm 2-2               

Cúp Bulgary

25/04   22h30 Levski Sofia  vs CSKA Sofia                

Cúp Séc

25/04   23h00 Zlin  vs FK Baumit Jablonec  1/4 : 00.920.960 : 0-0.810.693.352.872.2110.940.922 1/2-0.990.85

Cúp Síp

25/04   23h00 Pafos FC  vs Apollon Limassol FC                
25/04   23h00 APOEL Nicosia  vs AEK Larnaca                

Cúp Trung Quốc

25/04   14h30 Heilongjiang Lava Spring  vs Guizhou Hengfeng FC                
25/04   17h00 Shanghai Shenxin  vs Beijing Guoan                
25/04   17h00 Sichuan Annapurna  vs Jiangsu Suning FC                
25/04   18h35 Yinchuan Helanshan  vs Guangzhou Evergrande Taobao FC                
25/04   18h35 Nantong Zhiyun  vs ShenHua SVA FC                
25/04   18h35 Yanbian Beiguo  vs Shandong Luneng                
25/04   19h00 Wuhan ZALL  vs Tianjin Teda                

Hạng 3 Hàn Quốc

25/04   14h00 Daejeon Korail4 vs Changwon City6               
25/04   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Gimhae City FC1               
25/04   18h00 Mokpo City5 vs Cheonan City FC3               
25/04   18h00 Busan Transpor Tation7 vs Gangneung8               

U19 Séc

25/04   19h00 MFK Karvina(U19)  vs Ceske Budejovice(U19)