TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

18/10   01h45 Spartak MoscowE-4 vs SevillaE-2               
18/10   01h45 NK MariborE-3 vs LiverpoolE-1               
18/10   01h45 RB LeipzigG-2 vs FC PortoG-4               
18/10   01h45 APOEL NicosiaH-4 vs Borussia DortmundH-3               
18/10   01h45 Feyenoord RotterdamF-4 vs FC Shakhtar DonetskF-2               
18/10   01h45 Manchester CityF-1 vs NapoliF-3               
18/10   01h45 MonacoG-3 vs Besiktas JKG-1               
18/10   01h45 Real MadridH-1 vs Tottenham HotspurH-2               

C1 Châu Á

17/10   23h00 PersepolisD-2 vs Al HilalD-1               

VĐQG Georgia

17/10   19h00 FC Kolkheti Poti9 vs Torpedo Kutaisi2               
17/10   23h00 FC Shukura Kobuleti10 vs Chikhura Sachkhere5               

VĐQG Algeria

17/10   23h00 CS Constantine6 vs OM Medea11               
17/10   23h00 USM Alger7 vs CR Belouizdad1               
17/10   23h00 JS Kabylie8 vs US Biskra15               
17/10   23h00 JS Saoura2 vs DRB Tadjenanet9               
17/10   23h00 MC Oran3 vs ES Setif4               
17/10   23h00 USM Blida16 vs MC Alger12               
17/10   23h00 NA Hussein Dey10 vs USM Bel Abbes13               
17/10   23h00 Paradou AC5 vs USM El Harrach14               

VĐQG Nam Phi

18/10   00h30 Bidvest Wits15 vs Supersport United7               
18/10   00h30 Mamelodi Sundowns9 vs Kaizer Chiefs FC5               
18/10   00h30 Cape Town City4 vs Bloemfontein Celtic10               

Hạng 2 Brazil

18/10   02h00 Boa Esporte Clube8 vs Internacional (RS)2               
18/10   02h00 Londrina (PR)10 vs Figueirense (SC)17               
18/10   02h00 Luverdense15 vs Paysandu (PA)14               
18/10   02h00 Brasil de Pelotas RS12 vs America MG1               
18/10   02h00 Criciuma SC9 vs Vila Nova (GO)4               
18/10   02h00 CRB (AL)13 vs Nautico (PE)19               
18/10   02h00 Ceara6 vs Parana PR3               
18/10   02h00 Guarani Futebol Clube11 vs ABC Natal/RN20               
18/10   02h00 Goias18 vs Juventude (RS)5               
18/10   02h00 Santa Cruz (PE)16 vs Oeste SP7               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

18/10   03h00 OKC Energy FCNhóm 2-8 vs Seattle Sounders BNhóm 2-12               

League Two

18/10   01h45 Swindon4 vs Lincoln City10               
18/10   01h45 Carlisle18 vs Wycombe Wanderers12               
18/10   01h45 Morecambe16 vs Port Vale24               
18/10   01h45 Newport County9 vs Colchester United17               
18/10   01h45 Cambridge United8 vs Yeovil Town19               
18/10   01h45 Crawley Town20 vs Chesterfield22               
18/10   01h45 Crewe Alexandra15 vs Notts County2               
18/10   01h45 Exeter City1 vs Luton Town5               
18/10   01h45 Cheltenham Town21 vs Grimsby Town13               
18/10   01h45 Coventry7 vs Forest Green Rovers23               
18/10   01h45 Stevenage Borough11 vs Accrington Stanley3               
18/10   02h00 Barnet14 vs Mansfield Town6               

C1 U19 Châu Âu

17/10   16h59 Feyenoord Rotterdam(U19)F-4 vs FC Shakhtar Donetsk(U19)F-3               
17/10   16h59 Manchester City U19F-1 vs Napoli(U19)F-2               
17/10   16h59 Monaco U19G-2 vs Besiktas JK(U19)G-4               
17/10   16h59 RB Leipzig(U19)G-3 vs FC Porto U19G-1               
17/10   16h59 Real Madrid(U19)H-1 vs Tottenham Hotspur U19H-2               
17/10   16h59 APOEL Nicosia(U19)H-4 vs Dortmund(U19)H-3               
17/10   16h59 NK Maribor(U19)E-2 vs Liverpool U19E-1               
17/10   16h59 FC Spartak Moskva(U19)E-3 vs Sevilla U19E-4               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

17/10   17h59 Scotland Women's(U17)6-2 vs Latvia Women's(U17)7-4               
17/10   17h59 England Women's(U17)8-1 vs Slovakia Women's(U17)1-4               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

17/10   16h59 Croatia Women's(U19)8-2 vs Austria Women's(U19)8-4               
17/10   16h59 Belgium Women's(U19)8-1 vs FYR Macedonia Women's(U19)8-3