TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/05/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Copa Libertadores

01/02   03h59 Carabobo FCVL-2 vs Club GuaraniVL-5               
01/02   03h59 Universidad de ConcepcionVL-16 vs Vasco da Gama(RJ)VL-18               
01/02   03h59 Santiago WanderersVL-14 vs MelgarVL-10               
01/02   03h59 CA BanfieldVL-1 vs Independiente Del ValleVL-6               
01/02   06h45 Chapecoense SCVL-3 vs Nacional MontevideoVL-11               

Giao Hữu ĐTQG

01/02   03h59 Mexico  vs Bosnia and Herzegovina                

Ngoại Hạng Anh

01/02   01h45 Everton9 vs Leicester City7               
01/02   02h45 Chelsea FC3 vs AFC Bournemouth12               
01/02   02h45 Newcastle15 vs Burnley8               
01/02   02h45 Southampton18 vs Brighton & Hove Albion16               
01/02   03h00 Manchester City1 vs West Bromwich(WBA)19               
01/02   03h00 Stoke City17 vs Watford10               
01/02   03h00 Tottenham Hotspur5 vs Manchester United2               

VĐQG Scotland

01/02   02h45 St. Johnstone7 vs Hamilton Academical FC9               
01/02   02h45 Ross County12 vs Aberdeen2               
01/02   02h45 Partick Thistle11 vs Glasgow Rangers3               
01/02   02h45 Hibernian FC4 vs Motherwell FC8               
01/02   02h45 Kilmarnock6 vs Dundee10               

VĐQG Bồ Đào Nha

31/01   22h00 Portimonense13 vs Rio Ave5               
31/01   22h00 GD Estoril-Praia18 vs Desportivo de Tondela10               
31/01   22h00 Moreirense15 vs FC Porto1               
31/01   22h00 Chaves7 vs Vitoria FC Setubal17               
31/01   22h00 Belenenses12 vs SL Benfica3               
31/01   22h00 Sporting Braga4 vs Aves16               
31/01   22h00 Boavista FC9 vs Maritimo6               
31/01   22h00 Pacos Ferreira14 vs Feirense11               
31/01   22h00 Sporting Clube de Portugal2 vs Vitoria Guimaraes8               

VĐQG Nam Phi

01/02   00h30 Ajax Cape Town16 vs Orlando Pirates6               
01/02   00h31 Supersport United11 vs AmaZulu13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

31/01   22h00 SL Benfica B11 vs FC Famalicao10               
31/01   22h00 Sporting CP B13 vs Real SC20               
31/01   22h00 Vitoria Guimaraes B14 vs SC Covilha9               
31/01   22h00 CD Nacional3 vs UD Oliveirense16               
31/01   22h00 Gil Vicente18 vs Varzim17               
31/01   22h00 FC Arouca7 vs Cova Piedade12               
31/01   22h00 Santa Clara8 vs Sporting Braga II19               
31/01   22h00 Academica Coimbra2 vs CF Uniao Madeira15               
31/01   22h00 Leixoes5 vs Academico Viseu4               
31/01   22h00 FC Penafiel6 vs Porto B1               

Cúp Mexico

01/02   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs PueblaD-3