TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/09/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

16/12   21h00 AFC Bournemouth13 vs Liverpool5               
16/12   21h00 Brighton & Hove Albion9 vs Burnley7               
16/12   21h00 Arsenal6 vs Newcastle11               
16/12   21h00 Chelsea FC3 vs Southampton14               
16/12   21h00 Everton16 vs Swansea City19               
16/12   21h00 Leicester City12 vs Crystal Palace20               
16/12   21h00 Manchester City1 vs Tottenham Hotspur4               
16/12   21h00 Stoke City15 vs West Ham United18               
16/12   21h00 Watford8 vs Huddersfield Town10               
16/12   21h00 West Bromwich(WBA)17 vs Manchester United2               

VĐQG Italia

16/12   21h00 Inter Milan2 vs Udinese14               
17/12   00h00 Torino8 vs Napoli1               
17/12   02h45 AS Roma4 vs Cagliari13               

VĐQG Đức

16/12   20h30 RB Leipzig3 vs Hertha BSC Berlin14               
16/12   20h30 Augsburg10 vs SC Freiburg17               
16/12   20h30 Borussia Dortmund5 vs Hoffenheim6               
16/12   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Schalke 042               
16/12   20h30 Hannover 968 vs Bayer Leverkusen9               
16/12   20h30 Koln18 vs Wolfsburg13               
16/12   20h30 Monchengladbach4 vs Hamburger15               
16/12   20h30 VfB Stuttgart11 vs Bayern Munich1               

VĐQG Pháp

17/12   01h00 Caen6 vs Guingamp15               
17/12   01h00 Dijon13 vs Lille OSC19               
17/12   01h00 Saint-Etienne7 vs AS Monaco2               
17/12   01h00 Lyonnais3 vs Marseille4               
17/12   01h00 Montpellier8 vs Metz20               
17/12   01h00 Nantes5 vs Angers SCO16               
17/12   01h00 Nice17 vs Bordeaux9               
17/12   01h00 Stade Rennais FC11 vs Paris Saint Germain1               
17/12   01h00 Strasbourg18 vs Toulouse10               
17/12   01h00 ES Troyes AC14 vs Amiens SC12               

VĐQG Scotland

16/12   21h00 Hamilton FC8 vs Ross County9               
16/12   21h00 Dundee12 vs Partick Thistle11               
16/12   21h00 Aberdeen2 vs Hibernian FC3               
16/12   21h00 Hearts7 vs Celtic1               
16/12   21h00 Kilmarnock10 vs Motherwell FC5               
16/12   21h00 Glasgow Rangers4 vs St. Johnstone6               

VĐQG Hà Lan

16/12   23h30 SC Heerenveen8 vs NAC Breda17               
16/12   23h30 Willem II15 vs FC Zwolle4               
17/12   00h45 PSV Eindhoven1 vs ADO Den Haag9               
17/12   01h45 Roda JC Kerkrade18 vs VVV Venlo12               
17/12   01h45 FC Twente Enschede16 vs Vitesse Arnhem6               

VĐQG Albania

16/12   19h00 Luftetari Gjirokaster9 vs Skenderbeu Korce1               
16/12   19h00 Kamza4 vs KF Laci5               
16/12   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs FK Kukesi2               
16/12   19h00 Teuta Durres7 vs Lushnja KS10               
16/12   19h00 Flamurtari3 vs Partizani Tirana6               

VĐQG Ba Lan

16/12   23h00 Sandecja12 vs Lechia Gdansk10               
16/12   23h00 Wisla Krakow3 vs Zaglebie Lubin7               
16/12   23h00 Legia Warszawa1 vs Wisla Plock11               
16/12   23h00 Korona Kielce5 vs Piast Gliwice14               
16/12   23h00 Gornik Zabrze2 vs Cracovia Krakow15               
16/12   23h00 Lech Poznan6 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza13               
16/12   23h00 Slask Wroclaw9 vs Jagiellonia Bialystok4               
16/12   23h00 Pogon Szczecin16 vs Arka Gdynia8               

VĐQG Bắc Ai Len

16/12   21h00 Cliftonville4 vs Glentoran FC6               
16/12   21h00 Linfield FC5 vs Warrenpoint Town9               
16/12   21h00 Ballinamallard United12 vs Coleraine1               
16/12   21h00 Dungannon Swifts8 vs Ards FC10               
16/12   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Crusaders FC3               
16/12   21h00 Ballymena United7 vs Carrick Rangers11               

VĐQG Hy Lạp

16/12   19h00 Kerkyra13 vs Atromitos Athens3               
16/12   21h15 AEK Athens1 vs Apollon Smirnis15               
16/12   23h30 Platanias FC16 vs PAOK Saloniki2               

VĐQG Israel

16/12   23h00 Hapoel Ashkelon10 vs Hapoel Haifa1               
16/12   23h00 Maccabi Haifa6 vs Bnei Yehuda Tel Aviv7               
16/12   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Maccabi Tel Aviv4               
16/12   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Beer Sheva2               
16/12   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Hapoel Acco12               
16/12   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona8 vs Hapoel Raanana14               
16/12   23h00 Maccabi Petah Tikva FC11 vs F.C. Ashdod13               

VĐQG Malta

16/12   19h00 Naxxar Lions13 vs Balzan FC1               
16/12   19h00 Senglea Athletic10 vs Sliema Wanderers FC6               
16/12   21h00 Mosta FC8 vs Valletta FC2               
16/12   21h15 Hamrun Spartans7 vs Tarxien Rainbows F.C.12               

VĐQG Romania

16/12   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs Juventus Bucharest14               
16/12   22h00 CS Universitatea Craiova3 vs CFR Cluj1               
16/12   22h00 FC Voluntari10 vs Sepsi12               
16/12   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs Dinamo Bucuresti7               
16/12   22h00 Concordia Chiajna11 vs Gaz Metan Medias13               
16/12   22h00 FC Astra Giurgiu6 vs FC Botosani4               
16/12   22h00 Steaua Bucuresti2 vs FC Viitorul Constanta5               

VĐQG Síp

16/12   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Omonia Nicosia FC7               
16/12   20h00 Apollon Limassol FC4 vs Olympiakos Nicosia FC9               
16/12   20h00 Doxa Katokopias8 vs AEL Limassol3               
16/12   20h00 Aris Limassol11 vs Anorthosis Famagusta FC2               
16/12   20h00 Alki Oroklini12 vs Pafos FC5               
16/12   20h00 AEK Larnaca1 vs Ermis Aradippou10               
16/12   20h00 APOEL Nicosia6 vs Nea Salamis13               

VĐQG Thụy Sỹ

16/12   21h00 FC Luzern9 vs Young Boys1               
16/12   21h00 FC Thun8 vs FC Lugano7               

VĐQG Wales

16/12   20h30 Newtown AFC9 vs Llandudno7               
16/12   20h30 Aberystwyth Town11 vs Prestatyn Town FC10               
16/12   20h30 Cardiff Metropolitan University FC2 vs Bala Town5               

VĐQG New Zealand

17/12   07h00 Canterbury United8 vs Hawke's Bay United6               
17/12   07h00 Team Wellington2 vs Southern United5               
17/12   07h00 Auckland City1 vs Tasman United4               
17/12   09h35 Waitakere United7 vs Eastern Suburbs AFC3               

VĐQG Nam Phi

16/12   20h30 Chippa United FC8 vs Polokwane City FC13               
16/12   20h30 Mamelodi Sundowns4 vs Bloemfontein Celtic3               
16/12   23h00 Free State Stars9 vs Orlando Pirates7               
17/12   01h15 Bidvest Wits16 vs Platinum Stars14               
17/12   01h15 Kaizer Chiefs FC6 vs Ajax Cape Town15               

Hạng Nhất Anh

16/12   21h00 Birmingham21 vs Queens Park Rangers16               
16/12   21h00 Bolton Wanderers23 vs Burton Albion FC22               
16/12   21h00 Brentford13 vs Barnsley17               
16/12   21h00 Bristol City5 vs Nottingham Forest8               
16/12   21h00 Cardiff City2 vs Hull City20               
16/12   21h00 Derby County7 vs Aston Villa4               
16/12   21h00 Ipswich9 vs Reading19               
16/12   21h00 Leeds United10 vs Norwich City15               
16/12   21h00 Millwall18 vs Middlesbrough6               
16/12   21h00 Preston North End12 vs Sheffield United3               
16/12   21h00 Sheffield Wed.11 vs Wolves1               
16/12   21h00 Sunderland24 vs Fulham14               

Hạng 2 Italia

16/12   20h00 Foggia16 vs Venezia F.C.4               
16/12   20h00 Perugia13 vs FC Bari 19081               
16/12   20h00 Avellino12 vs Ascoli22               
16/12   20h00 Brescia15 vs Cittadella9               
16/12   20h00 Cremonese7 vs Empoli6               
16/12   20h00 Carpi11 vs Frosinone3               
16/12   20h00 Palermo5 vs Ternana20               
16/12   20h00 Parma2 vs Cesena21               

Hạng Nhất Scotland

16/12   21h00 St. Mirren2 vs Dunfermline3               
16/12   21h00 Queen of South5 vs Dundee United1               
16/12   21h00 Falkirk9 vs Brechin City10               
16/12   21h00 Inverness C.T.7 vs Dumbarton8               
16/12   21h00 Livingston4 vs Greenock6               

Hạng 2 Bỉ

17/12   01h30 Roeselare4 vs Tubize8               
17/12   01h30 Westerlo7 vs Cercle Brugge3               
17/12   01h30 K.F.C.O.Wilrijk2 vs St. Gilloise6               
17/12   01h30 Oud Heverlee Leuven1 vs Lierse5               

Hạng 2 Argentina

17/12   01h00 Deportivo Moron21 vs Ferrol Carril Oeste23               
17/12   01h00 Estudiantes de San Luis19 vs Nueva Chicago14               
17/12   01h00 Los Andes13 vs Almagro5               
17/12   01h00 Villa Dalmine3 vs CSyD Juventud Unida Gualeguaychu2               
17/12   01h00 Atletico Mitre de Santiago del Estero18 vs Independiente Rivadavia22               
17/12   01h00 Deportivo Riestra17 vs San Martin Tucuman11               
17/12   01h00 Boca Unidos25 vs Guillermo Brown4               
17/12   01h00 All Boys20 vs Aldosivi8               
17/12   01h00 Atletico Rafaela6 vs CA Brown Adrogue7               
17/12   01h00 Sarmiento Junin16 vs Agropecuario de Carlos Casares1               
17/12   01h00 Gimnasia Jujuy15 vs Instituto Cordoba12               
17/12   01h00 Quilmes9 vs Flandria24               

Hạng 3 Đức

16/12   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs SV Wehen Wiesbaden4               
16/12   19h00 Wurzburger Kickers15 vs SV Meppen9               
16/12   19h00 FSV Zwickau17 vs Chemnitzer14               
16/12   19h00 1. FC Magdeburg2 vs SG Sonnenhof Grobaspach6               
16/12   19h00 Preuben Munster18 vs Rot-Weiss Erfurt20               
16/12   19h00 VfR Aalen11 vs Fortuna Koln3               
16/12   19h00 VfL Osnabruck16 vs Karlsruher SC8               
16/12   19h00 SC Paderborn 071 vs Hallescher FC10               
16/12   19h00 Hansa Rostock7 vs Sportfreunde Lotte13               
16/12   19h00 SpVgg Unterhaching5 vs Werder Bremen (Am)19               

Nữ Australia

16/12   15h15 Newcastle Jets Women's5 vs Perth Glory Women's1               

League Two

16/12   21h00 Notts County2 vs Grimsby Town14               
16/12   21h00 Lincoln City11 vs Accrington Stanley3               
16/12   21h00 Swindon5 vs Colchester United9               
16/12   21h00 Wycombe Wanderers8 vs Chesterfield24               
16/12   21h00 Carlisle12 vs Port Vale21               
16/12   21h00 Cambridge United15 vs Newport County10               
16/12   21h00 Forest Green Rovers20 vs Luton Town1               
16/12   21h00 Crewe Alexandra19 vs Crawley Town17               
16/12   21h00 Exeter City4 vs Stevenage Borough13               
16/12   21h00 Barnet23 vs Morecambe22               
16/12   21h00 Coventry6 vs Cheltenham Town16               
16/12   21h00 Mansfield Town7 vs Yeovil Town18               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

16/12   19h00 Dortmund(Am)  vs SV Westfalia Rhynern                
16/12   19h00 Koln Am.  vs RW Essen(T)                
16/12   19h00 Fortuna Dusseldorf II  vs Monchengladbach AM.                
16/12   19h00 Wuppertaler SV  vs Wattenscheid                
16/12   19h00 SC Wiedenbruck  vs Bonner sc                
16/12   19h00 Erndtebruck  vs SC Verl                
16/12   19h00 Uerdingen  vs Wegberg-Beeck                
16/12   19h00 RW Oberhausen  vs SV Rodinghausen                
16/12   19h00 TSV Alemannia Aachen  vs Viktoria koln