TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/08/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

27/09   01h45 Spartak MoscowE-4 vs LiverpoolE-1 3/4 : 00.940.941/4 : 00.85-0.973.954.401.7510.82-0.962 3/4-0.960.82
27/09   01h45 Besiktas JKG-1 vs RB LeipzigG-2 1/4 : 00.930.950 : 0-0.840.723.603.102.2010.78-0.932 3/40.980.88
27/09   01h45 Borussia DortmundH-3 vs Real MadridH-1 1/4 : 00.900.981/4 : 00.75-0.883.852.902.251 1/40.76-0.903 1/40.930.93
27/09   01h45 APOEL NicosiaH-4 vs Tottenham HotspurH-2 1 3/4 : 00.86-0.983/4 : 00.85-0.975.8011.001.271 1/4-0.960.823-0.960.82
27/09   01h45 Manchester CityF-1 vs FC Shakhtar DonetskF-2 0 : 20.910.970 : 3/40.75-0.887.401.2012.501 1/2-0.990.853 1/20.940.92
27/09   01h45 MonacoG-3 vs FC PortoG-4 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.830.703.552.043.601 1/4-0.840.702 3/40.980.88
27/09   01h45 NapoliF-3 vs Feyenoord RotterdamF-4 0 : 20.79-0.920 : 3/40.80-0.937.501.1814.001 1/2-0.960.823 1/20.900.96
27/09   01h45 SevillaE-2 vs NK MariborE-3 0 : 20.86-0.980 : 3/40.85-0.977.501.1715.001 1/40.80-0.943 1/41.000.86

C1 Châu Á

26/09   23h00 Al HilalD-1 vs PersepolisD-2               

VĐQG Bahrain

26/09   22h05 Al-Ittihad (BHR)9 vs Al Riffa Club6               
26/09   22h05 Al-Muharraq2 vs Al Najma Club1               
27/09   00h20 Al-Shabbab3 vs East Riffa7               

VĐQG Indonesia

26/09   15h00 Sriwijaya FC Palembang  vs Persela Lamongan                
26/09   18h30 Gresik United  vs Madura United                
26/09   18h30 Pstni  vs Mitra Kukar                

VĐQG Peru

27/09   01h15 Alianza Atletico16 vs Deportivo Municipal10               
27/09   03h30 Juan Aurich14 vs Ayacucho Futbol Club12               
27/09   08h00 Academia Cantolao4 vs Dep. San Martin15               

VĐQG Mexico

27/09   02h00 Cruz Azul4 vs Pachuca13               
27/09   07h00 Monterrey1 vs Santos Laguna15               
27/09   07h06 Club Leon8 vs Club America2               
27/09   09h00 Necaxa9 vs Queretaro FC14               

VĐQG Algeria

26/09   23h00 CR Belouizdad1 vs ES Setif4               
26/09   23h00 CS Constantine6 vs MC Alger12               
26/09   23h00 USM Alger7 vs USM El Harrach14               
26/09   23h00 JS Kabylie8 vs DRB Tadjenanet9               
26/09   23h00 JS Saoura2 vs Paradou AC5               
26/09   23h00 MC Oran3 vs USM Bel Abbes13               
26/09   23h00 USM Blida16 vs NA Hussein Dey10               
26/09   23h00 OM Medea11 vs US Biskra15               

C2 Châu Á

26/09   22h00 Al Quwa Al JawiyaB-1 vs Al-Wahda DamascusB-2               

Hạng Nhất Anh

26/09   21h00 Hull City17 vs Preston North End4               
27/09   01h45 Nottingham Forest10 vs Fulham14               
27/09   01h45 Birmingham23 vs Sheffield Wed.9               
27/09   01h45 Brentford22 vs Derby County15               
27/09   01h45 Bristol City8 vs Bolton Wanderers24               
27/09   01h45 Burton Albion FC19 vs Aston Villa13               
27/09   01h45 Cardiff City3 vs Leeds United1               
27/09   01h45 Ipswich5 vs Sunderland21               
27/09   01h45 Middlesbrough7 vs Norwich City12               
27/09   01h45 Millwall16 vs Reading18               
27/09   01h45 Sheffield United6 vs Wolves2               

Hạng 2 Na Uy

27/09   00h00 Ullensaker/Kisa IL6 vs Bodo Glimt1 1/2 : 00.980.901/4 : 00.890.993.753.501.831 1/40.80-0.9430.70-0.84

Hạng 2 Thụy Điển

27/09   00h00 Orgryte10 vs Trelleborgs FF3 0 : 00.900.980 : 00.900.983.502.422.5010.85-0.992 1/20.861.00

Hạng 2 Brazil

27/09   02h00 Boa Esporte Clube9 vs Goias18               
27/09   02h00 Brasil de Pelotas RS12 vs Luverdense15               
27/09   02h00 Vila Nova (GO)4 vs CRB (AL)13               
27/09   02h00 Criciuma SC10 vs Figueirense (SC)17               
27/09   02h00 ABC Natal/RN20 vs Juventude (RS)5               
27/09   02h00 Oeste SP6 vs Londrina (PR)8               
27/09   02h00 Internacional (RS)2 vs America MG1               
27/09   02h00 Paysandu (PA)14 vs Guarani Futebol Clube11               
27/09   02h00 Parana PR3 vs Nautico (PE)19               
27/09   02h00 Santa Cruz (PE)16 vs Ceara7               

Hạng 2 Colombia

27/09   08h30 Deportivo Pereira1 vs Leones2               

Cúp Ba Lan

26/09   23h00 Chrobry Glogow  vs Piast Gliwice                

League One

27/09   01h45 Southend United17 vs AFC Wimbledon16               
27/09   01h45 Blackpool5 vs Rochdale21               
27/09   01h45 Bury22 vs Oxford United11               
27/09   01h45 Milton Keynes Dons9 vs Northampton Town18               
27/09   01h45 Blackburn Rovers12 vs Rotherham United10               
27/09   01h45 Bradford AFC4 vs Fleetwood Town8               
27/09   01h45 Doncaster Rovers19 vs Shrewsbury Town1               
27/09   01h45 Gillingham20 vs Scunthorpe United6               
27/09   01h45 Oldham Athletic AFC24 vs Peterborough United3               
27/09   01h45 Portsmouth13 vs Bristol Rovers15               
27/09   01h45 Walsall14 vs Charlton Athletic7               
27/09   01h45 Wigan Athletic2 vs Plymouth Argyle23               

League Two

27/09   01h45 Lincoln City10 vs Barnet14               
27/09   01h45 Chesterfield22 vs Yeovil Town19               
27/09   01h45 Swindon4 vs Coventry7               
27/09   01h45 Wycombe Wanderers12 vs Crewe Alexandra15               
27/09   01h45 Carlisle18 vs Stevenage Borough11               
27/09   01h45 Morecambe16 vs Luton Town5               
27/09   01h45 Cambridge United8 vs Forest Green Rovers23               
27/09   01h45 Crawley Town20 vs Newport County9               
27/09   01h45 Exeter City1 vs Notts County2               
27/09   01h45 Cheltenham Town21 vs Mansfield Town6               
27/09   01h45 Grimsby Town13 vs Colchester United17               
27/09   01h45 Port Vale24 vs Accrington Stanley3               

C1 U19 Châu Âu

26/09   16h59 Dortmund(U19)H-3 vs Real Madrid(U19)H-1               
26/09   16h59 Manchester City U19F-1 vs FC Shakhtar Donetsk(U19)F-3               
26/09   16h59 Monaco U19G-2 vs FC Porto U19G-1               
26/09   16h59 Napoli(U19)F-2 vs Feyenoord Rotterdam(U19)F-4               
26/09   16h59 APOEL Nicosia(U19)H-4 vs Tottenham Hotspur U19H-2               
26/09   16h59 Sevilla U19E-4 vs NK Maribor(U19)E-2               
26/09   16h59 Besiktas JK(U19)G-4 vs RB Leipzig(U19)G-3               
26/09   16h59 FC Spartak Moskva(U19)E-3 vs Liverpool U19E-1               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

26/09   17h59 Belgium Women's(U17)10 vs Belarus Women's(U17)7               
26/09   17h59 Serbia Women's(U17)30 vs FYR Macedonia Women's(U17)22               

U19 Séc

26/09   16h00 Frydek-Mistek(U19)  vs Brno(U19)