TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/06/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Pháp

03/03   01h00 Nice9 vs Lille OSC16               
03/03   02h45 AS Monaco2 vs Bordeaux7               

VĐQG Hà Lan

03/03   01h00 SC Heerenveen9 vs Willem II14               

VĐQG Armenia

02/03   17h00 Alashkert1 vs Shirak4               

VĐQG Ireland

03/03   02h45 Derry City9 vs Dundalk5               
03/03   02h45 Cork City2 vs Bohemians1               
03/03   02h45 Bray Wanderers4 vs Waterford United3               
03/03   02h45 St. Patrick's8 vs Sligo Rovers7               

VĐQG Australia

02/03   15h50 Melbourne City3 vs Melbourne Victory FC5               

VĐQG Hồng Kông

02/03   19h00 Hong Kong Pegasus FC2 vs LeeMan5               

VĐQG Iran

02/03   18h30 Teraktor-Sazi11 vs Peykan7               
02/03   18h30 Padideh Mashhad9 vs Sepidroud Rasht14               
02/03   19h00 Saipa4 vs Foolad Khouzestan FC3               
02/03   21h00 Sepahan S.C.13 vs Gostaresh Folad8               
02/03   21h10 Sanat Naft10 vs Siah Jamegan Khorasan16               

VĐQG Kuwait

02/03   20h00 Al-Qadsia SC4 vs Al-Ttadamon8               
02/03   22h30 Al-Nasar6 vs Al-Arabi Club5               

VĐQG Qatar

02/03   22h00 Al-Ahli Doha7 vs Al-Khuraitiat10               
03/03   00h10 Al-Sailiya4 vs Al Khor SC9               

VĐQG Thái Lan

02/03   20h00 Buriram United5 vs Prachuap Khiri Khan4               

VĐQG UAE

02/03   20h30 Hatta Club9 vs Dabba Al-Fujairah11               
02/03   23h15 Emirates Club12 vs Al-Sharjah7               

VĐQG Mexico

03/03   08h00 Monarcas Morelia4 vs Atlas18               
03/03   08h00 Club Tijuana12 vs Lobos BUAP17               

VĐQG Nam Phi

03/03   01h00 Bidvest Wits14 vs Baroka FC7               
03/03   01h00 Cape Town City4 vs Chippa United FC11               

Hạng 2 Pháp

03/03   01h00 Bourg Peronnas18 vs Ajaccio4               
03/03   01h00 Nimes2 vs Paris FC3               
03/03   01h00 Clermont Foot7 vs Stade Reims1               
03/03   01h00 Quevilly Rouen19 vs Chamois Niortais15               
03/03   01h00 Ajaccio GFCO14 vs Lens16               
03/03   01h00 Stade Brestois10 vs Tours FC20               
03/03   01h00 Chateauroux8 vs Nancy17               
03/03   01h00 Lorient9 vs Le Havre5               
03/03   01h00 Sochaux6 vs Auxerre11               
03/03   01h00 Valenciennes US13 vs Orleans US 4512               

Hạng 2 Hà Lan

03/03   01h00 FC Dordrecht 9011 vs Telstar5               
03/03   01h00 Volendam14 vs FC Eindhoven15               
03/03   01h00 Fortuna Sittard3 vs MVV Maastricht13               
03/03   01h00 FC Oss9 vs Cambuur Leeuwarden12               
03/03   01h00 Almere City FC7 vs Jong Ajax Amsterdam1               
03/03   01h00 Helmond Sport19 vs AZ Alkmaar 216               
03/03   01h00 RKC Waalwijk18 vs N.E.C. Nijmegen2               

Hạng 2 Israel

02/03   19h00 Maccabi Ahi Nazareth9 vs Ironi Ramat Hasharon13               
02/03   19h00 Hapoel Bnei Lod12 vs Hapoel Rishon Lezion2               
02/03   19h00 Maccabi Herzliya15 vs Hapoel Ramat Gan FC14               
02/03   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla6 vs Hapoel Petah Tikva10               
02/03   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem7 vs Hapoel Hadera4               
02/03   19h00 Hapoel Afula3 vs Hapoel Natzrat Illit8               
02/03   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Kfar Saba5               
02/03   19h00 Ironi Nesher16 vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot11               

Hạng 2 Áo

02/03   22h30 FC Liefering4 vs SV Ried1               
02/03   22h30 Floridsdorfer AC9 vs WSG Wattens8               
02/03   22h30 Kapfenberg Superfund7 vs FC Blau Weiss Linz10               
02/03   22h30 FC Wacker Innsbruck3 vs Austria Lustenau6               
02/03   22h30 SC Wiener Neustadt2 vs TSV Hartberg5               

Hạng 2 Mexico

03/03   08h00 Mineros de Zacatecas2 vs Zacatepec6               
03/03   08h00 UAEM Potros12 vs Celaya FC9               
03/03   09h00 Correcaminos UAT13 vs Atletico San Luis16               

Cúp Phần Lan

02/03   22h00 Ekenas IF FotbollE-1 vs IFK MariehamnE-4               
03/03   00h00 SJK SeinajokiB-2 vs VPS VaasaB-1               

Hạng 3 Pháp

03/03   01h00 GS Consolat Marseille5 vs Bastia                
03/03   01h00 Cholet So4 vs Grenoble1               
03/03   01h00 Rodez Aveyron2 vs Entente Sannois8               
03/03   01h00 Pau FC9 vs Stade Lavallois MFC6               
03/03   01h00 Dunkerque11 vs Les Herbiers14               
03/03   01h00 Avranches16 vs Lyon Duchere13               
03/03   01h00 Red Star FC 933 vs Avenir Sportif Beziers12               
03/03   01h00 US Boulogne7 vs Concarneau10               
03/03   01h00 Creteil17 vs Chambly FC15               

Aus Queensland

02/03   16h00 Redlands United FC7 vs Brisbane Roar FC Am8               

Hạng 4 Đức - Bavaria

02/03   23h30 SV Seligenporten13 vs SV Schalding Heining3               

U23 Anh

02/03   19h00 Tottenham Hotspur(U23)1-3 vs Derby County(U23)1-11               
03/03   02h00 Manchester City U231-8 vs West Ham United U231-7               
03/03   02h00 Manchester United(U23)1-12 vs Sunderland(U23)1-5               
03/03   02h05 Arsenal(U23)1-1 vs Chelsea FC U211-2               

U21 Ukraine

02/03   17h00 FC Karpaty Lviv(U21)3 vs FC Shakhtar Donetsk(U21)2               
02/03   17h00 Dynamo Kyiv(U21)1 vs Zorya(U21)4               
02/03   17h00 FC Vorskla (U21)6 vs Chernomorets Odessa(U21)8               
02/03   17h00 Zirka Kirovohrad(U21)12 vs PFC Oleksandria(U21)5               
02/03   17h00 Illichivets (U21)7 vs Olimpic Donetsk(U21)11               
02/03   17h00 Stal Kamianske(U21)10 vs Veres Rivne(U21)9