TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/04/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

29/01   03h59 USA  vs Bosnia and Herzegovina                

VĐQG Tây Ban Nha

28/01   22h00 Leganes12 vs Espanyol14               
28/01   22h00 Atletico Madrid2 vs Las Palmas20               
28/01   22h00 Barcelona1 vs Alaves17               
28/01   22h00 Athletic Bilbao11 vs Eibar7               
28/01   22h00 Celta Vigo10 vs Real Betis13               
28/01   22h00 Deportivo La Coruna18 vs Levante16               
28/01   22h00 Malaga19 vs Girona9               
28/01   22h00 Sevilla6 vs Getafe8               
28/01   22h00 Valencia3 vs Real Madrid4               
28/01   22h00 Villarreal5 vs Real Sociedad15               

VĐQG Italia

28/01   20h00 US Sassuolo Calcio15 vs Atalanta7               
28/01   20h00 Spal17 vs Inter Milan3               
28/01   20h00 Chievo13 vs Juventus2               
28/01   20h00 Crotone18 vs Cagliari16               
28/01   20h00 Fiorentina8 vs Hellas Verona19               
28/01   20h00 Genoa14 vs Udinese9               
28/01   20h00 AC Milan11 vs Lazio4               
28/01   20h00 Napoli1 vs Bologna12               
28/01   20h00 AS Roma5 vs Sampdoria6               
28/01   20h00 Torino10 vs Benevento20               

VĐQG Đức

28/01   21h30 Bayer Leverkusen5 vs Mainz15               
29/01   00h00 Hannover 9610 vs Wolfsburg12               

VĐQG Hà Lan

28/01   17h30 FC Utrecht6 vs Ajax Amsterdam2               
28/01   19h30 Feyenoord Rotterdam5 vs ADO Den Haag7               
28/01   19h30 Roda JC Kerkrade17 vs SBV Excelsior12               
28/01   21h45 Willem II14 vs AZ Alkmaar3               

VĐQG Hy Lạp

28/01   20h00 Panaitolikos Agrinio12 vs PAOK Saloniki2               
28/01   22h15 Atromitos Athens4 vs AEL Larisa9               
28/01   22h15 Panionios5 vs Pas Giannina10               
28/01   22h15 Xanthi7 vs Levadiakos11               
29/01   00h30 Asteras Tripolis6 vs Olympiakos Piraeus3               

VĐQG Malta

28/01   19h00 Birkirkara FC6 vs Senglea Athletic10               
28/01   21h00 Balzan FC1 vs Hamrun Spartans7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

28/01   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Antalyaspor15               
28/01   23h00 Goztepe6 vs Kayserispor5               
28/01   23h00 Trabzonspor7 vs Fenerbahce3               
28/01   23h00 Genclerbirligi17 vs Konyaspor16               
28/01   23h00 Alanyaspor13 vs Bursaspor9               
28/01   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Karabukspor18               
28/01   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Sivasspor8               
28/01   23h00 Besiktas JK4 vs Kasimpasa11               
28/01   23h00 Galatasaray2 vs Osmanlispor FC14               

VĐQG Australia

28/01   16h30 Perth Glory FC7 vs Western Sydney Wanderers6               

VĐQG UAE

28/01   20h25 Al-Dhafra11 vs Al Wahda3               
28/01   23h00 Al Wasl Dubai2 vs Al-Sharjah7               

VĐQG Argentina

29/01   02h00 Defensa Y Justicia10 vs Velez Sarsfield19               
29/01   02h00 Talleres Cordoba4 vs San Lorenzo2               
29/01   02h00 Godoy Cruz11 vs Chacarita Juniors25               
29/01   02h00 Argentinos Juniors18 vs San Martin San Juan8               
29/01   02h00 Gimnasia LP21 vs Rosario Central22               
29/01   02h00 Independiente6 vs Estudiantes La Plata12               
29/01   02h00 Lanus23 vs Patronato Parana17               
29/01   02h00 Atletico Tucuman14 vs Temperley24               
29/01   02h00 Newells Old Boys20 vs Arsenal de Sarandi28               
29/01   02h00 Olimpo26 vs Belgrano9               
29/01   02h00 Union Santa Fe3 vs Racing Club13               
29/01   02h00 Tigre27 vs CA Banfield15               
29/01   02h00 CA Huracan5 vs River Plate16               

VĐQG Mexico

29/01   01h00 Toluca16 vs Cruz Azul12               
29/01   03h00 Lobos BUAP18 vs Pumas UNAM6               
29/01   07h00 Veracruz13 vs Santos Laguna5               

VĐQG Costa Rica

29/01   00h00 AD Carmelita2 vs Guadalupe FC4               
29/01   00h00 Santos De Guapiles11 vs Limon FC10               
29/01   00h00 Universidad de Costa Rica5 vs Municipal Liberia8               
29/01   00h00 AD Grecia12 vs Cartagines Deportiva SA9               
29/01   00h00 Deportivo Saprissa1 vs Alajuelense3               
29/01   00h00 Herediano6 vs Perez Zeledon7               

VĐQG Ai Cập

28/01   19h30 Alassiouty Sport13 vs Ittihad Alexandria14               
28/01   22h00 Arab Contractors8 vs Al Nasr Cairo17               

VĐQG Nam Phi

28/01   20h30 Bloemfontein Celtic7 vs Cape Town City2               
28/01   20h30 Lamontville Golden Arrows10 vs Baroka FC6               

Hạng 2 Đức

28/01   18h30 SSV Jahn Regensburg8 vs FC Ingolstadt 044               
28/01   18h30 SV Sandhausen5 vs Dynamo Dresden11               
28/01   18h30 Union Berlin6 vs FC Nurnberg3               
28/01   18h30 FC Erzgebirge Aue13 vs Eintr. Braunschweig14               
28/01   18h30 Bochum12 vs Arminia Bielefeld9               
28/01   18h30 MSV Duisburg7 vs Heidenheimer15               
28/01   18h30 Greuther Furth17 vs Holstein Kiel2               
28/01   18h30 FC Kaiserslautern18 vs Fortuna Dusseldorf1               
28/01   18h30 St. Pauli10 vs Darmstadt16               

Hạng 2 Hà Lan

29/01   01h00 Volendam16 vs Go Ahead Eagles17               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

28/01   19h00 Adana Demirspor14 vs Samsunspor16               
28/01   19h00 Ankaragucu1 vs Elazigspor10               
28/01   19h00 Denizlispor17 vs Eskisehirspor12               
28/01   19h00 Altinordu9 vs Balikesirspor5               
28/01   19h00 Umraniyespor2 vs Adanaspor6               
28/01   19h00 Erzurum BB8 vs Rizespor3               
28/01   19h00 Vestel Manisaspor15 vs Gaziantepspor18               
28/01   19h00 Giresunspor4 vs Istanbulspor11               
28/01   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi13 vs Boluspor7               

Hạng 2 Mexico

29/01   01h00 Leones Univ Guadalajara14 vs CSyD Dorados de Sinaloa12               

Hạng 3 Italia

28/01   21h00 S.S.D. Monza 1912A-2 vs LuccheseA-13               
28/01   21h00 Alto Adige/SudtirolB-10 vs TriestinaB-16               
28/01   21h00 TrapaniC-12 vs Juve StabiaC-10               
28/01   21h00 CatanzaroC-15 vs BisceglieC-9               
28/01   21h00 US SiracusaC-13 vs FondiC-5               
28/01   21h00 Pordenone Calcio SSDB-13 vs BassanoB-5               
28/01   21h00 RendeC-8 vs LecceC-1               
28/01   21h00 PaganeseC-19 vs USD AkragasC-18               
28/01   21h00 CuneoA-9 vs Giana ErminioA-4               
28/01   21h00 SantarcangeloB-7 vs AlbinoleffeB-8               
28/01   21h00 MateraC-3 vs RegginaC-16               
28/01   21h00 Fidelis AndriaC-14 vs Cosenza Calcio 1914C-2               
28/01   21h00 AC MonopoliC-11 vs Sicula LeonzioC-17               
28/01   21h00 SambenedetteseB-4 vs GubbioB-6               
28/01   21h00 ViterbeseA-8 vs PisaA-6               
28/01   21h00 Pro PiacenzaA-10 vs PistoieseA-15               
28/01   21h00 OlbiaA-14 vs CarrareseA-7               
28/01   21h00 ArezzoA-11 vs PiacenzaA-18               
28/01   21h00 Alma Juventus FanoB-17 vs FeralpiSaloB-2               
28/01   21h00 CataniaC-4 vs Virtus FrancavillaC-7               
28/01   21h00 VicenzaB-14 vs PadovaB-11               
28/01   21h00 LivornoA-1 vs AlessandriaA-3               
28/01   21h00 RavennaB-12 vs TeramoB-9               
28/01   21h00 Robur Siena S.S.D.A-5 vs GavorranoA-17               

Nữ Australia

28/01   11h30 Canberra United Women's5 vs Newcastle Jets Women's3               
28/01   11h30 Adelaide United Women's9 vs Brisbane Roar Women's1               
28/01   18h15 Perth Glory Women's6 vs WS Wanderers Women's8               

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

28/01   19h30 Chemie Leipzig  vs Energie Cottbus                

U23 Anh

28/01   19h00 Sunderland(U23)1-3 vs Arsenal(U23)1-9               
28/01   20h00 Liverpool(U23)1-11 vs Derby County(U23)1-12               

U21 Australia

29/01   06h30 Melbourne Victory FC AmA-1 vs Perth Glory FC AmA-3