TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/07/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

24/02   19h30 Leicester City8 vs Stoke City19 0 : 3/40.950.930 : 1/40.960.923.751.714.4010.85-0.992 1/20.920.94
24/02   22h00 AFC Bournemouth10 vs Newcastle13 0 : 1/2-0.880.750 : 1/4-0.830.713.402.143.151-0.990.852 1/2-0.930.79
24/02   22h00 Brighton & Hove Albion14 vs Swansea City16 0 : 1/40.86-0.980 : 1/4-0.790.673.102.173.403/40.82-0.9621.000.86
24/02   22h00 Burnley7 vs Southampton18 0 : 00.970.910 : 00.881.003.102.692.593/40.80-0.9420.960.90
24/02   22h00 Liverpool3 vs West Ham United12 0 : 1 3/40.75-0.880 : 3/40.900.986.401.229.801 1/2-0.960.823 1/40.85-0.99BDTV
24/02   22h00 West Bromwich(WBA)20 vs Huddersfield Town17 0 : 1/20.910.970 : 1/4-0.850.733.201.934.003/40.76-0.9020.920.94
25/02   00h30 Watford11 vs Everton9 0 : 1/41.000.880 : 00.78-0.903.302.302.901-0.970.832 1/40.80-0.94BDTV

Liên Đoàn Anh

25/02   03h00 Manchester City  vs Arsenal  0 : 10.910.99   4.551.545.40   30.900.98

VĐQG Tây Ban Nha

24/02   19h00 Celta Vigo10 vs Eibar7 0 : 1/2-0.960.840 : 1/4-0.850.733.502.043.3010.880.982 1/20.960.90
24/02   22h15 Real Madrid4 vs Alaves15 0 : 2 1/20.980.900 : 1 1/4-0.830.708.001.1118.001 3/4-0.890.753 3/40.861.00
25/02   00h30 Leganes13 vs Las Palmas18 0 : 1/20.84-0.960 : 1/4-0.900.783.451.873.901-0.880.732 1/40.900.96
25/02   02h45 Barcelona1 vs Girona8 0 : 2 1/2-0.980.860 : 10.86-0.987.801.1314.501 1/20.85-0.993 3/40.960.90

VĐQG Italia

25/02   00h00 Bologna13 vs Genoa12 0 : 1/4-0.830.700 : 00.75-0.883.202.532.703/40.73-0.882 1/4-0.890.75
25/02   02h45 Inter Milan4 vs Benevento20 0 : 1 3/40.82-0.940 : 3/40.85-0.976.201.2110.501 1/2-0.940.803 1/40.930.93

VĐQG Đức

24/02   21h30 Hoffenheim9 vs SC Freiburg12 0 : 3/40.79-0.920 : 1/40.82-0.944.051.634.501 1/4-0.970.833-0.990.85
24/02   21h30 Hannover 967 vs Monchengladbach10 0 : 00.950.930 : 00.950.933.452.542.5110.78-0.932 3/4-0.990.85
24/02   21h30 Bayern Munich1 vs Hertha BSC Berlin11 0 : 2 1/4-0.930.800 : 1-0.880.767.001.1712.001 1/2-0.990.853 1/2-0.990.85
24/02   21h30 VfB Stuttgart13 vs Eintracht Frankfurt6 0 : 1/4-0.900.780 : 00.78-0.903.302.382.8110.990.872 1/2-0.940.80
25/02   00h30 Werder Bremen15 vs Hamburger17 0 : 1/20.85-0.970 : 1/4-0.980.863.551.824.0010.930.932 1/20.960.90

VĐQG Pháp

24/02   23h00 Toulouse16 vs AS Monaco2 3/4 : 00.76-0.881/4 : 00.78-0.903.453.551.8810.950.912 1/20.930.93
25/02   02h00 Dijon13 vs Caen12 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.352.192.921-0.960.822 1/2-0.970.83
25/02   02h00 Guingamp10 vs Metz20 0 : 1/20.87-0.990 : 1/4-0.900.783.301.853.851-0.920.772 1/2-0.890.75
25/02   02h00 Lille OSC17 vs Angers SCO19 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.252.202.971-0.850.712 1/2-0.860.72
25/02   02h00 Nantes5 vs Amiens SC18 0 : 3/40.920.960 : 1/40.920.963.401.714.503/40.74-0.882 1/40.960.90
25/02   02h00 Stade Rennais FC7 vs ES Troyes AC15 0 : 3/40.940.940 : 1/40.930.953.551.724.201-0.990.852 1/21.000.86

VĐQG Scotland

24/02   19h30 Kilmarnock6 vs Hibernian FC4 1/4 : 00.900.980 : 0-0.830.703.303.002.251-0.900.762 1/2-0.940.80
24/02   22h00 St. Johnstone9 vs Ross County12 0 : 1/40.881.00   3.402.133.15   2 1/2-0.940.80
24/02   22h00 Hamilton Academical FC11 vs Partick Thistle10 0 : 1/4-0.920.790 : 00.78-0.903.302.382.821-0.930.782 1/2-0.930.78
24/02   22h00 Dundee8 vs Motherwell FC7 0 : 1/4-0.850.730 : 00.85-0.973.302.462.681-0.940.802 1/2-0.940.80
24/02   22h00 Glasgow Rangers2 vs Hearts5 0 : 1-0.930.80   3.851.634.80   2 3/4-0.940.80

VĐQG Hà Lan

24/02   23h30 AZ Alkmaar3 vs Sparta Rotterdam18 0 : 1 1/20.940.940 : 1/20.76-0.885.101.317.101 1/40.79-0.9330.78-0.93
25/02   00h45 Heracles Almelo12 vs FC Zwolle6 0 : 1/4-0.950.830 : 00.80-0.933.602.292.581 1/4-0.960.822 3/40.74-0.88
25/02   00h45 SC Heerenveen9 vs SBV Excelsior11 0 : 1 1/41.000.880 : 1/2-0.970.854.401.406.3010.80-0.942 3/41.000.86
25/02   01h45 VVV Venlo10 vs Vitesse Arnhem7 1/4 : 01.000.881/4 : 00.68-0.803.452.972.1210.930.932 1/20.930.93

VĐQG Albania

24/02   19h00 Skenderbeu Korce1 vs Partizani Tirana4               
24/02   19h00 Skenderbeu Korce1 vs Lushnja KS10               
24/02   19h00 FK Kukesi6 vs Teuta Durres9               
24/02   19h00 FK Kukesi6 vs KF Laci2               
24/02   19h00 Luftetari Gjirokaster5 vs Vllaznia Shkoder8               
24/02   19h00 Lushnja KS10 vs Kamza7               
24/02   19h00 Partizani Tirana4 vs Luftetari Gjirokaster5               
24/02   19h00 Kamza7 vs Vllaznia Shkoder8               
24/02   19h00 Teuta Durres9 vs Flamurtari3               
24/02   19h00 KF Laci2 vs Flamurtari3               

VĐQG Azerbaijan

24/02   20h00 Sabail6 vs Qabala2               
24/02   20h00 FC Neftci Baku5 vs Zira FK3               

VĐQG Ba Lan

24/02   23h00 Zaglebie Lubin9 vs Arka Gdynia8               
24/02   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza15 vs Sandecja14               
24/02   23h00 Korona Kielce6 vs Lech Poznan3               
24/02   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Lechia Gdansk11               
24/02   23h00 Cracovia Krakow12 vs Legia Warszawa1               
24/02   23h00 Slask Wroclaw10 vs Gornik Zabrze4               
24/02   23h00 Piast Gliwice13 vs Wisla Krakow7               
24/02   23h00 Pogon Szczecin16 vs Wisla Plock5               

VĐQG Bosnia

24/02   22h00 FK Sarajevo4 vs Radnik Bijeljina6               
24/02   22h00 FK Zeljeznicar Sarajevo1 vs Sloboda Tuzla9               
24/02   22h00 Vitez12 vs NK Siroki Brijeg3               
24/02   22h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs Zrinjski Mostar2               
24/02   22h00 GOSK Gabela10 vs NK Celik11               
24/02   22h00 Borac Banja Luka8 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

24/02   21h00 FC Dunav Ruse13 vs FC Vereya6               
24/02   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs Vitosha Bistritsa14               
24/02   21h00 Septemvri Sofia10 vs Levski Sofia3               
24/02   21h00 Slavia Sofia9 vs Lokomotiv Plovdiv7               
24/02   21h00 Botev Plovdiv5 vs Ludogorets Razgrad1               
24/02   21h00 Beroe4 vs Etar Veliko Tarnovo12               
24/02   21h00 CSKA Sofia2 vs Cherno More Varna8               

VĐQG Bắc Ai Len

24/02   22h00 Glentoran FC6 vs Cliftonville5               
24/02   22h00 Coleraine2 vs Warrenpoint Town10               
24/02   22h00 Dungannon Swifts8 vs Ballinamallard United12               
24/02   22h00 Ards FC9 vs Linfield FC4               
24/02   22h00 Carrick Rangers11 vs Glenavon Lurgan3               

VĐQG Croatia

24/02   22h00 NK Lokomotiva Zagreb7 vs NK Osijek3               
24/02   22h00 Inter Zapresic5 vs Istra 19618               
24/02   22h00 NK Rijeka4 vs Dinamo Zagreb1               
24/02   22h00 Hajduk Split2 vs Slaven Belupo Koprivnica6               
24/02   22h00 HNK Cibalia10 vs Rudes9               

VĐQG Hungary

24/02   23h00 Ujpesti TE5 vs Szombathelyi Haladas10               
24/02   23h00 Fehervar Videoton2 vs Vasas9               
24/02   23h00 Fehervar Videoton2 vs Diosgyor VTK6               
24/02   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Szombathelyi Haladas10               
24/02   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Puskas Akademia Fehervar8               
24/02   23h00 Vasas9 vs Budapest Honved4               
24/02   23h00 Ferencvarosi TC1 vs Budapest Honved4               
24/02   23h00 Ferencvarosi TC1 vs Balmazujvaros11               
24/02   23h00 Paksi SE7 vs Diosgyor VTK6               
24/02   23h00 Paksi SE7 vs Puskas Akademia Fehervar8               
24/02   23h00 Debreceni VSC3 vs Balmazujvaros11               
24/02   23h00 Debreceni VSC3 vs Ujpesti TE5               

VĐQG Ireland

25/02   01h30 Limerick FC4 vs Bohemians1               

VĐQG Israel

24/02   23h00 Hapoel Acco14 vs Maccabi Petah Tikva FC8               
24/02   23h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Beitar Jerusalem3               
24/02   23h00 Hapoel Raanana11 vs F.C. Ashdod12               
24/02   23h00 Hapoel Ashkelon13 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
24/02   23h00 Maccabi Haifa10 vs Maccabi Netanya5               
24/02   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona7               
24/02   23h00 Maccabi Tel Aviv2 vs Hapoel Haifa4               

VĐQG Malta

24/02   19h00 Senglea Athletic10 vs St. Andrews11               
24/02   19h00 Lija Athletic14 vs Balzan FC1               
24/02   21h00 Gzira United4 vs Floriana F.C.5               
24/02   21h00 Sliema Wanderers FC7 vs Tarxien Rainbows F.C.12               

VĐQG Romania

24/02   22h00 FC Botosani8 vs Gaz Metan Medias13               
24/02   22h00 CSM Studentesc Iasi6 vs FC Viitorul Constanta7               
24/02   22h00 CS Universitatea Craiova3 vs ACS Poli Timisoara10               
24/02   22h00 Juventus Bucharest14 vs CFR Cluj1               
24/02   22h00 Concordia Chiajna11 vs FC Voluntari9               
24/02   22h00 FC Astra Giurgiu4 vs Dinamo Bucuresti5               
24/02   22h00 Steaua Bucuresti2 vs Sepsi12               

VĐQG Serbia

24/02   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs Mladost Lucani9               
24/02   22h00 Partizan Belgrade2 vs Zemun11               
24/02   22h00 Spartak Subotica4 vs Crvena Zvezda1               
24/02   22h00 FK Vozdovac5 vs FK Napredak Krusevac8               
24/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Cukaricki3               
24/02   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs FK Rad Beograd15               
24/02   22h00 Macva Sabac12 vs Vojvodina7               
24/02   22h00 Borac Cacak16 vs Radnicki Nis6               

VĐQG Slovakia

24/02   19h00 Spartak Trnava1 vs FK Senica12               
24/02   19h00 Slovan Bratislava3 vs MSK Zilina2               
24/02   19h00 MFK Ruzomberok5 vs FC Nitra7               
24/02   19h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda4 vs Zemplin Michalovce9               
24/02   19h00 FK Zeleziarne Podbrezova10 vs Zlate Moravce8               
24/02   19h00 Trencin6 vs 1. FC Tatran Presov11               

VĐQG Séc

24/02   22h00 Slavia Praha3 vs FC Bohemians 19056               
24/02   22h00 Synot Slovacko13 vs Sparta Praha4               
24/02   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Vysocina Jihlava15               
24/02   22h00 Brno14 vs SK Sigma Olomouc2               
24/02   22h00 Dukla Praha10 vs FK Baumit Jablonec7               
24/02   22h00 MFK Karvina11 vs Zlin9               
24/02   22h00 Slovan Liberec5 vs Mlada Boleslav12               
24/02   22h00 Teplice8 vs Banik Ostrava16               

VĐQG Síp

24/02   20h00 AC Omonia Nicosia6 vs Doxa Katokopias7               
24/02   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Apollon Limassol FC2               
24/02   20h00 AEL Limassol5 vs Anorthosis Famagusta FC3               
24/02   20h00 Ermis Aradippou8 vs Aris Limassol13               
24/02   20h00 Pafos FC9 vs AEK Larnaca4               
24/02   20h00 Alki Oroklini10 vs Nea Salamis11               

VĐQG Thụy Sỹ

24/02   21h00 FC Luzern7 vs FC Thun9               
24/02   21h00 Grasshoppers6 vs Zurich3               
24/02   21h00 St. Gallen5 vs FC Lugano4               
24/02   21h00 Lausanne Sports8 vs Basel2               
24/02   21h00 Young Boys1 vs Sion10               

VĐQG Ukraina

24/02   21h00 PFC Oleksandria8 vs Illichivets FC Mariupol7               
24/02   21h00 Olimpic Donetsk6 vs Stal Dniprodzerzhynsk12               
24/02   21h00 Chernomorets Odessa10 vs FC Karpaty Lviv11               
24/02   21h00 Veres Rivne5 vs Dynamo Kyiv2               
24/02   21h00 Zorya4 vs FC Vorskla Poltava3               
24/02   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Zirka Kirovohrad9               

VĐQG Wales

24/02   21h30 Connah's QN2 vs The New Saints1               
24/02   23h15 Barry Town United9 vs Llandudno7               
25/02   00h30 Bala Town4 vs Cardiff Metropolitan University FC5               

VĐQG Áo

25/02   00h30 Sturm Graz2 vs Red Bull Salzburg1 1/2 : 00.980.90   3.403.651.87   2 1/2-0.990.85
25/02   00h30 Rheindorf Altach8 vs Mattersburg6 0 : 1/4-0.900.78   3.352.332.69   2 1/2-0.940.80
25/02   00h30 FC Trenkwalder Admira3 vs Austria Wien7 0 : 1/2-0.860.74   3.552.132.90   2 3/40.85-0.99
25/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs St.Polten10 0 : 3/40.75-0.88   3.901.545.10   2 1/20.960.90
25/02   00h30 Rapid Wien4 vs LASK Linz5 0 : 1/20.85-0.97   3.501.823.75   2 1/20.900.96

VĐQG Australia

24/02   13h35 Brisbane Roar FC7 vs Newcastle Jets FC2 1/4 : 00.82-0.940 : 0-0.890.773.502.662.2910.75-0.892 3/40.82-0.96
24/02   15h50 Melbourne Victory FC5 vs Adelaide United FC4 0 : 1/2-0.990.870 : 1/4-0.900.783.552.013.101 1/4-0.880.733-0.840.70
24/02   18h00 Perth Glory FC8 vs Melbourne City3 1/2 : 00.80-0.931/4 : 00.71-0.833.702.862.081 1/4-0.880.7330.910.95

VĐQG Hồng Kông

24/02   13h30 Southern District8 vs Dreams Sports Club7               
24/02   16h30 Eastern A.A Football Team6 vs Hong Kong Pegasus FC2               

VĐQG Iran

24/02   19h00 Pars Jonoubi Jam5 vs Teraktor-Sazi11               
24/02   19h00 Zob Ahan2 vs Padideh Mashhad9               
24/02   19h30 Foolad Khouzestan FC3 vs Esteghlal Tehran6               
24/02   22h00 Persepolis1 vs Esteghlal Khozestan15               

Malay Super League

24/02   15h45 Kelantan FA12 vs Perak7               
24/02   20h00 Johor Darul Takzim2 vs Melaka FC4               

VĐQG New Zealand

25/02   10h35 Hawke's Bay United8 vs Canterbury United4               

VĐQG Qatar

24/02   20h50 Al Duhail SC1 vs Al Khor SC9               
24/02   23h00 Al Markhiya11 vs Al-Garrafa6               

VĐQG Thái Lan

24/02   17h45 Chonburi FC14 vs Sukhothai FC2               
24/02   18h00 Navy FC4 vs Bangkok Glass18               
24/02   19h00 Prachuap Khiri Khan11 vs Pattaya United8               
24/02   20h00 Port FC1 vs Ratchaburi FC9               

VĐQG UAE

24/02   20h30 Dabba Al-Fujairah11 vs Al Wasl FC3               
24/02   20h30 Emirates Club12 vs Ajman Club8               
24/02   23h15 Al-Sharjah7 vs Al Ain1               

VĐQG Bolivia

25/02   02h00 Club GuabiraA-7 vs Real PotosiA-2               
25/02   04h15 The StrongestB-5 vs Royal PariB-3               
25/02   07h00 Nacional PotosiB-6 vs Sport Boys WarnesB-7               

VĐQG Chi Lê

24/02   22h00 Huachipato4 vs Universidad de Concepcion13               
25/02   04h00 San Luis Quillota7 vs Palestino6               
25/02   06h30 Universidad Catolica1 vs Union La Calera12               

VĐQG Ecuador

25/02   00h00 Delfin SC5 vs CD El Nacional9               
25/02   04h00 Macara11 vs Delfin SC5               
25/02   04h00 Independiente Del Valle3 vs Sociedad Deportiva Aucas8               
25/02   04h00 Universidad Catolica Quito10 vs Deportivo Cuenca1               
25/02   06h00 Guayaquil City4 vs Club Sport Emelec6               

VĐQG Paraguay

25/02   03h00 Sol de America9 vs 3 de Febrero11               
25/02   03h00 Independiente F.B.C.3 vs Sportivo Luqueno12               
25/02   03h00 Deportivo Capiata4 vs Deportivo Santani7               
25/02   03h00 General Diaz10 vs FC Nacional Asuncion8               
25/02   03h00 Olimpia Asuncion2 vs Club Guarani6               
25/02   03h00 Club Libertad1 vs Cerro Porteno5               

VĐQG Uruguay

25/02   02h30 Nacional Montevideo3 vs Cerro Montevideo10               
25/02   02h30 Rampla Juniors FC16 vs Defensor SC7               
25/02   02h30 CA Atenas8 vs Montevideo Wanderers4               
25/02   02h30 Boston River11 vs El Tanque Sisley13               
25/02   02h30 Danubio FC6 vs CA River Plate12               
25/02   02h30 CA Torque15 vs Racing Club Montevideo14               
25/02   02h30 CA Penarol2 vs Liverpool P.9               
25/02   02h30 Centro Atletico Fenix5 vs CA Progreso1               

VĐQG Mexico

25/02   08h00 Tigres UANL7 vs Monarcas Morelia4               
25/02   08h06 Pachuca9 vs Club Leon8               
25/02   10h00 Club America1 vs Club Tijuana13               

VĐQG Ai Cập

24/02   19h30 Alassiouty Sport12 vs El Dakhleya11               
24/02   22h00 Arab Contractors9 vs Al Masry4               
24/02   22h00 El Ismaily2 vs Tanta16               
25/02   01h00 Al Ahly SC1 vs El Entag Al Harby7               

VĐQG Nam Phi

24/02   20h30 Lamontville Golden Arrows12 vs Ajax Cape Town15               
24/02   20h30 Mamelodi Sundowns1 vs Supersport United10               
24/02   23h00 Cape Town City4 vs Bidvest Wits14               
25/02   01h15 Free State Stars3 vs AmaZulu8               
25/02   01h15 Kaizer Chiefs FC6 vs Bloemfontein Celtic9               

Hạng Nhất Anh

24/02   21h00 Birmingham19 vs Barnsley22               
24/02   21h00 Burton Albion FC24 vs Millwall14               
24/02   21h00 Cardiff City2 vs Bristol City6               
24/02   21h00 Fulham5 vs Wolves1               
24/02   21h00 Hull City21 vs Sheffield United8               
24/02   21h00 Leeds United11 vs Brentford10               
24/02   21h00 Norwich City13 vs Bolton Wanderers20               
24/02   21h00 Preston North End7 vs Ipswich12               
24/02   21h00 Queens Park Rangers15 vs Nottingham Forest17               
24/02   21h00 Reading18 vs Derby County4               
24/02   21h00 Sheffield Wed.16 vs Aston Villa3               
24/02   21h00 Sunderland23 vs Middlesbrough9               

Hạng 2 Italia

24/02   21h00 Pro Vercelli20 vs Palermo3 1/4 : 00.80-0.930 : 0-0.920.793.252.652.301-0.840.702 1/2-0.860.72
24/02   21h00 Foggia13 vs Brescia16 0 : 1/20.76-0.880 : 1/40.940.943.551.733.8010.79-0.932 1/20.76-0.90
24/02   21h00 Frosinone2 vs Perugia12 0 : 3/4-0.940.820 : 1/4-0.940.823.301.803.8011.000.862 1/21.000.86
24/02   21h00 Ascoli21 vs Cesena19 0 : 1/4-0.880.760 : 00.80-0.933.202.342.601-0.900.762 1/40.80-0.94
24/02   21h00 Avellino17 vs Novara Calcio14 0 : 1/4-0.960.840 : 00.73-0.853.152.242.803/40.70-0.842 1/40.880.98
24/02   21h00 Cittadella4 vs Empoli1 0 : 0-0.880.760 : 0-0.930.803.252.702.251-0.990.852 1/20.960.90
24/02   21h00 Carpi10 vs Virtus Entella18 0 : 1/2-0.940.820 : 1/4-0.830.702.992.033.403/40.880.982 1/4-0.840.70
24/02   21h00 Delfino Pescara 193611 vs Cremonese7 0 : 1/4-0.940.820 : 00.75-0.883.402.212.6510.78-0.932 3/4-0.990.85
24/02   21h00 Ternana22 vs FC Bari 19085 1/4 : 00.900.980 : 0-0.830.713.102.802.251-0.950.812 1/2-0.970.83

Hạng Nhất Scotland

24/02   22h00 St. Mirren1 vs Brechin City10               
24/02   22h00 Queen of South5 vs Dunfermline6               
24/02   22h00 Falkirk7 vs Dumbarton9               
24/02   22h00 Inverness C.T.8 vs Greenock4               
24/02   22h00 Livingston2 vs Dundee United3               

Hạng 2 Bỉ

25/02   01h30 Cercle Brugge1 vs Westerlo7               
25/02   01h30 Roeselare6 vs Oud Heverlee Leuven2               
25/02   01h30 K.F.C.O.Wilrijk3 vs Lierse4               
25/02   01h30 Tubize8 vs St. Gilloise5               

Hạng 2 Arập Xeut

24/02   19h10 Al Khaleej Club6 vs Jeddah15               

Malay Premier League

24/02   19h15 Sabah FA2 vs Sarawak6               
24/02   20h00 PDRM FA12 vs Pulau Penang FA8               

Hạng 2 Colombia

25/02   03h30 Real Cartagena9 vs Tigres FC3               
25/02   03h30 Bogota FC12 vs Barranquilla FC6               
25/02   03h30 Cortulua10 vs Deportes Quindio15               
25/02   03h30 Universitario de Popayan8 vs Valledupar FC1               
25/02   03h30 Union Magdalena11 vs Atletico FC2               
25/02   03h30 Real Santander16 vs Orsomarso5               
25/02   03h30 Llaneros FC14 vs Deportivo Pereira7               
25/02   03h30 Cucuta4 vs Fortaleza F.C13               

Hạng 2 Mexico

24/02   11h00 Murcielagos15 vs CSyD Dorados de Sinaloa3               
25/02   06h00 Zacatepec8 vs UAEM Potros12               
25/02   08h00 Celaya FC11 vs Correcaminos UAT13               
25/02   08h00 Cafetaleros de Tapachula4 vs Mineros de Zacatecas2               
25/02   09h00 Tampico Madero5 vs FC Juarez9               

Liên Đoàn Iceland

24/02   20h00 IA AkranesA-2 vs IBV VestmannaeyjarA-3               
24/02   21h00 UMF SelfossD-6 vs GrindavikD-2               
24/02   21h15 BreidablikB-1 vs Magni GrenivikB-4               
24/02   22h15 KR ReykjavikB-3 vs KA AkureyriB-2               
25/02   00h00 Thor AkureyriD-5 vs FylkirD-1               
25/02   00h15 Fram ReykjavikA-6 vs ValurA-1               

Cúp Phần Lan

24/02   18h00 LahtiC-1 vs GrIFKC-5               
24/02   19h00 HJK HelsinkiD-1 vs HIFKD-4               
24/02   19h30 HakaC-3 vs Ilves TampereC-2               
24/02   20h00 JaroB-2 vs SJK SeinajokiB-3               
24/02   20h30 AC OuluA-6 vs MuSaA-3               
24/02   22h00 PK Keski Uusimaa(PKKU)B-5 vs KPVB-4               

Cúp Thụy Điển

24/02   18h00 IK Frej Taby  vs Djurgardens                
24/02   20h00 Tvaakers IF  vs IFK Norrkoping                
24/02   20h00 IFK Goteborg  vs Osters IF                
24/02   20h00 Orebro  vs Helsingborg IF                
24/02   20h00 GIF Sundsvall  vs IFK Varnamo                
24/02   22h00 IK Oddevold  vs AIK Solna                
24/02   22h00 Halmstads  vs Syrianska FC                

League One

24/02   22h00 Rotherham United4 vs Doncaster Rovers16               
24/02   22h00 Fleetwood Town20 vs Milton Keynes Dons22               
24/02   22h00 Peterborough United9 vs AFC Wimbledon18               
24/02   22h00 Bristol Rovers12 vs Scunthorpe United5               
24/02   22h00 Bury23 vs Gillingham11               
24/02   22h00 Charlton Athletic6 vs Shrewsbury Town1               
24/02   22h00 Northampton Town19 vs Oxford United14               
24/02   22h00 Oldham Athletic AFC21 vs Southend United13               
24/02   22h00 Plymouth Argyle7 vs Bradford AFC8               
24/02   22h00 Portsmouth10 vs Blackpool17               
24/02   22h00 Walsall15 vs Blackburn Rovers3               
24/02   22h00 Wigan Athletic2 vs Rochdale24               

Hạng 3 Đức

24/02   19h00 Fortuna Koln6 vs Werder Bremen (Am)19               
24/02   19h00 Carl Zeiss Jena15 vs Rot-Weiss Erfurt20               
24/02   19h00 FSV Zwickau17 vs Preuben Munster12               
24/02   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Hallescher FC13               
24/02   19h00 VfR Aalen7 vs SV Meppen9               
24/02   19h00 Karlsruher SC4 vs Chemnitzer18               
24/02   19h00 VfL Osnabruck16 vs SG Sonnenhof Grobaspach11               
24/02   19h00 SC Paderborn 072 vs Wurzburger Kickers10               
24/02   19h00 Hansa Rostock5 vs 1. FC Magdeburg1               
24/02   19h00 SpVgg Unterhaching8 vs Sportfreunde Lotte14               

Hạng 2 Scotland

24/02   22h00 Stranraer7 vs Alloa Athletic2               
24/02   22h00 East Fife9 vs Albion Rovers FC10               
24/02   22h00 Queen's Park8 vs Forfar Athletic5               
24/02   22h00 Raith Rovers1 vs Arbroath3               
24/02   22h00 Ayr Utd.6 vs Airdrieonians4               

Aus Queensland

24/02   15h00 Queensland Lions FC4 vs North Queensland United5               
24/02   15h00 Brisbane Strikers13 vs SWQ Thunder6               
24/02   15h30 Cairns FC10 vs Redlands United FC7               
24/02   16h00 Moreton Bay United1 vs Western Pride2               
24/02   16h00 Gold Coast United11 vs Brisbane City SC14               

Aus South Sup.League

24/02   11h30 Campbelltown City SC10 vs Adelaide City FC1               
24/02   11h30 Para Hills Knights5 vs Adelaide Olympic8               
24/02   11h30 West Adelaide SC6 vs Sturt Lions                

Brazil Mineiro

25/02   02h00 Tupi FC6 vs Atletico Mineiro (MG)7               

League Two

24/02   22h00 Yeovil Town17 vs Carlisle13               
24/02   22h00 Notts County5 vs Stevenage FC15               
24/02   22h00 Lincoln City7 vs Crewe Alexandra20               
24/02   22h00 Chesterfield23 vs Swindon6               
24/02   22h00 Accrington Stanley3 vs Cambridge United14               
24/02   22h00 Wycombe Wanderers2 vs Morecambe22               
24/02   22h00 Forest Green Rovers21 vs Crawley Town9               
24/02   22h00 Colchester United11 vs Barnet24               
24/02   22h00 Grimsby Town18 vs Exeter City8               
24/02   22h00 Luton Town1 vs Cheltenham Town16               
24/02   22h00 Mansfield Town4 vs Coventry10               
24/02   22h00 Port Vale19 vs Newport County12               

Hạng 4 Đức - Bavaria

24/02   19h00 Nurnberg Am1 vs Munchen 18606               
24/02   19h00 TSV Buchbach12 vs FC Ingolstadt 04 Am2               
24/02   19h00 TSV 1860 Rosenheim14 vs SV Seligenporten13               
24/02   19h00 FC Augsburg II16 vs FC Pipinsried10               
24/02   19h00 SV Schalding Heining3 vs FV Illertissen7               
24/02   19h00 SpVgg Bayreuth17 vs FC Unterfohring 192719               
24/02   19h00 Wacker Burghausen9 vs VfR Garching15               

U20 Hy Lạp

24/02   16h00 PAOK Saloniki U20  vs Olympiakos Piraeus(U20)                
24/02   16h00 PAE Atromitos(U20)  vs AEK Athens U20                
24/02   16h00 Xanthi U20  vs Apollon Smirnis(U20)                
24/02   16h00 Panionios U20  vs Asteras Tripolis(U20)                
24/02   16h00 Pas Giannina(U20)  vs PAE Levadiakos(U20)                
24/02   16h00 Panathinaikos U20  vs Lamia U20                
24/02   16h00 Panaitolikos Agrinio(U20)  vs Kerkyra U20                
24/02   16h00 AEL Larisa U20  vs Platanias FC(U20)                

U19 Séc

24/02   15h30 Zlin(U19)  vs Frydek-Mistek(U19)                
24/02   16h00 Banik Ostrava(U19)  vs Viktoria Plzen U19                
24/02   16h00 Teplice(U19)  vs Hradec Kralove(U19)                
24/02   16h00 Pardubice(U19)  vs Brno(U19)                
24/02   16h45 Slavia Praha(U19)  vs Synot Slovacko(U19)                
24/02   17h30 SK Sigma Olomouc(U19)  vs Ceske Budejovice(U19)                
24/02   19h00 Sparta Praha(U19)  vs Mlada Boleslav(U19)                
24/02   19h00 FC Bohemians 1905 U19  vs MFK Karvina(U19)                
24/02   19h00 Pribram U19  vs Opava (U19)