TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

14/10   18h30 Liverpool8 vs Manchester United2               
14/10   21h00 Swansea City14 vs Huddersfield Town6               
14/10   21h00 Burnley7 vs West Ham United17               
14/10   21h00 Crystal Palace20 vs Chelsea FC3               
14/10   21h00 Manchester City1 vs Stoke City13               
14/10   21h00 Tottenham Hotspur5 vs AFC Bournemouth19               
14/10   23h30 Watford11 vs Arsenal12               

VĐQG Tây Ban Nha

14/10   18h00 Athletic Bilbao10 vs Sevilla3               
14/10   21h15 Getafe14 vs Real Madrid8               
14/10   23h30 Alaves19 vs Real Sociedad6               
15/10   01h45 Atletico de Madrid2 vs Barcelona1               

VĐQG Italia

14/10   23h00 Juventus2 vs Lazio6               
15/10   01h45 AS Roma7 vs Napoli1               

VĐQG Đức

14/10   20h30 Hoffenheim3 vs Augsburg5               
14/10   20h30 Hannover 964 vs Eintracht Frankfurt10               
14/10   20h30 Hertha BSC Berlin8 vs Schalke 046               
14/10   20h30 Mainz15 vs Hamburger12               
14/10   20h30 Bayern Munich2 vs SC Freiburg16               
14/10   23h30 Borussia Dortmund1 vs RB Leipzig9               

VĐQG Pháp

14/10   22h00 Dijon18 vs Paris Saint Germain1               
15/10   01h00 Caen9 vs Angers SCO11               
15/10   01h00 Saint-Etienne3 vs Metz20               
15/10   01h00 Guingamp10 vs Stade Rennais FC15               
15/10   01h00 Lille OSC17 vs ES Troyes AC16               
15/10   01h00 Toulouse13 vs Amiens SC14               

VĐQG Scotland

14/10   21h00 St. Johnstone3 vs Glasgow Rangers4               
14/10   21h00 Ross County10 vs Hearts7               
14/10   21h00 Hamilton FC8 vs Motherwell FC5               
14/10   21h00 Partick Thistle11 vs Kilmarnock12               
14/10   21h00 Celtic1 vs Dundee9               
14/10   21h00 Hibernian FC6 vs Aberdeen2               

VĐQG Hà Lan

14/10   23h30 Ajax Amsterdam6 vs Sparta Rotterdam12               
14/10   23h30 Roda JC Kerkrade18 vs NAC Breda15               
15/10   01h45 Feyenoord Rotterdam1 vs FC Zwolle7               
15/10   01h45 FC Utrecht8 vs SC Heerenveen4               

VĐQG Azerbaijan

14/10   20h00 Standard Sumqayit4 vs Qabala3               
14/10   20h00 Zira FK2 vs FK Kapaz Ganca5               

VĐQG Ba Lan

14/10   23h00 Zaglebie Lubin5 vs Gornik Zabrze2               
14/10   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza16 vs Arka Gdynia9               
14/10   23h00 Legia Warszawa4 vs Lechia Gdansk12               
14/10   23h00 Korona Kielce10 vs Wisla Plock11               
14/10   23h00 Jagiellonia Bialystok7 vs Lech Poznan1               
14/10   23h00 Cracovia Krakow15 vs Pogon Szczecin13               
14/10   23h00 Slask Wroclaw3 vs Wisla Krakow6               
14/10   23h00 Piast Gliwice14 vs Sandecja8               

VĐQG Belarus

14/10   20h00 BATE Borisov2 vs FC Vitebsk5               
14/10   20h00 FK Isloch Minsk14 vs Krumkachy12               
14/10   20h00 Shakhter Soligorsk3 vs Dinamo Minsk1               

VĐQG Bosnia

14/10   22h00 Zrinjski Mostar1 vs Borac Banja Luka5               
14/10   22h00 Radnik Bijeljina8 vs Vitez11               
14/10   22h00 Sloboda Tuzla10 vs FK Sarajevo7               
14/10   22h00 FK Krupa6 vs NK Siroki Brijeg4               
14/10   22h00 GOSK Gabela9 vs Mladost Doboj Kakanj3               
14/10   22h00 NK Celik12 vs FK Zeljeznicar Sarajevo2               

VĐQG Bulgary

14/10   21h00 Cherno More Varna6 vs Ludogorets Razgrad2               
14/10   21h00 Septemvri Simitli13 vs Vitosha Bistritsa14               
14/10   21h00 Etar Veliko Tarnovo9 vs Levski Sofia3               
14/10   21h00 Slavia Sofia12 vs FC Dunav Ruse11               
14/10   21h00 Botev Plovdiv10 vs FC Vereya5               
14/10   21h00 Beroe4 vs Lokomotiv Plovdiv7               
14/10   21h00 CSKA Sofia1 vs Pirin Blagoevgrad8               

VĐQG Bắc Ai Len

14/10   21h00 Glentoran FC5 vs Cliftonville7               
14/10   21h00 Coleraine2 vs Linfield FC1               
14/10   21h00 Warrenpoint Town11 vs Ballinamallard United12               
14/10   21h00 Carrick Rangers9 vs Dungannon Swifts6               
14/10   21h00 Ballymena United8 vs Ards FC10               
14/10   21h00 Crusaders FC3 vs Glenavon Lurgan4               

VĐQG Croatia

14/10   22h00 Istra 196110 vs NK Rijeka2               
14/10   22h00 Dinamo Zagreb1 vs NK Osijek4               
14/10   22h00 Rudes7 vs NK Lokomotiva Zagreb6               
14/10   22h00 Hajduk Split3 vs HNK Cibalia8               
14/10   22h00 Slaven Belupo Koprivnica5 vs Inter Zapresic9               

VĐQG Estonia

14/10   17h00 Paide Linnameeskond8 vs Levadia Tallinn2               
14/10   17h00 FC Flora Tallinn1 vs Parnu Linnameeskond10               
14/10   17h00 Viljandi JK Tulevik9 vs Trans Narva5               
14/10   17h00 JK Sillamae Kalev7 vs Tartu JK Tammeka6               

VĐQG Georgia

14/10   22h00 Dinamo Batumi7 vs Dila Gori8               
15/10   00h00 FC Saburtalo Tbilisi4 vs FC Kolkheti Poti9               

VĐQG Hungary

14/10   23h00 Diosgyor VTK7 vs Vasas6               
14/10   23h00 Ujpesti TE9 vs Paksi SE8               
14/10   23h00 Mezokovesd-Zsory11 vs Debreceni VSC4               
14/10   23h00 Puskas Akademia Fehervar5 vs Ferencvarosi TC2               
14/10   23h00 Balmazujvaros12 vs Fehervar Videoton1               
14/10   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Budapest Honved3               

VĐQG Hy Lạp

14/10   20h00 Pas Giannina5 vs Platanias FC12               
14/10   22h15 Atromitos Athens9 vs Asteras Tripolis13               
15/10   00h30 Panionios3 vs Olympiakos Piraeus2               

VĐQG Ireland

15/10   00h30 Limerick FC7 vs Drogheda United12               

VĐQG Israel

14/10   23h00 F.C. Ashdod14 vs Hapoel Ashkelon11               
14/10   23h00 Hapoel Haifa2 vs Hapoel Acco9               
14/10   23h00 Hapoel Raanana13 vs Hapoel Beer Sheva6               
14/10   23h00 Beitar Jerusalem1 vs Maccabi Netanya8               
14/10   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Bnei Yehuda Tel Aviv10               
14/10   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona4 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC5               
14/10   23h00 Maccabi Petah Tikva FC12 vs Maccabi Haifa7               

VĐQG Latvia

14/10   18h00 FK Spartaks Jurmala1 vs Jelgava6               
14/10   20h00 FK Ventspils2 vs SK Babite Dinamo8               

VĐQG Malta

14/10   20h00 Mosta FC7 vs St. Andrews11               
14/10   22h15 Floriana F.C.4 vs Balzan FC9               

VĐQG Moldova

14/10   19h00 Speranta Nisporeni8 vs FC Dacia Chisinau3               
14/10   19h00 FC Zaria Balti7 vs Spicul Chiscareni6               
14/10   19h00 FC Milsami2 vs Zimbru Chisinau5               

VĐQG Montenegro

14/10   22h00 FK Mladost Podgorica6 vs FK Rudar Pljevlja5               
14/10   22h00 FK Iskra Danilovgrad7 vs FK Buducnost Podgorica2               
14/10   22h00 FK Zeta3 vs Decic Tuzi10               
14/10   22h00 FK Sutjeska Niksic1 vs FK Kom8               
14/10   22h00 OFK Petrovac9 vs FK Grbalj Radanovici4               

VĐQG Na Uy

15/10   01h00 Lillestrom10 vs Sogndal14               
15/10   01h00 Valerenga12 vs Aalesund FK11               
15/10   01h00 Molde4 vs Brann2               
15/10   01h00 Tromso IL15 vs Rosenborg1               
15/10   01h00 Kristiansund BK13 vs Viking16               
15/10   01h00 Stromsgodset9 vs Odd Grenland6               
15/10   01h00 Sarpsborg 08 FF3 vs Stabaek8               
15/10   01h00 FK Haugesund5 vs Sandefjord7               

VĐQG Romania

14/10   22h00 CSM Studentesc Iasi10 vs CS Universitatea Craiova2               
14/10   22h00 FC Voluntari8 vs Steaua Bucuresti3               
14/10   22h00 Sepsi11 vs FC Astra Giurgiu4               
14/10   22h00 CFR Cluj1 vs FC Botosani5               
14/10   22h00 ACS Poli Timisoara6 vs Concordia Chiajna12               
14/10   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Viitorul Constanta9               
14/10   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs Juventus Bucharest14               

VĐQG Serbia

14/10   22h00 FK Rad Beograd13 vs Spartak Subotica4               
14/10   22h00 Cukaricki6 vs FK Javor Ivanjica16               
14/10   22h00 Radnicki Nis7 vs FK Vozdovac5               
14/10   22h00 Mladost Lucani8 vs FK Napredak Krusevac12               
14/10   22h00 Radnik Surdulica11 vs Partizan Belgrade3               
14/10   22h00 FK Backa Backa Palanka14 vs Borac Cacak15               
14/10   22h00 Zemun10 vs Vojvodina2               
14/10   22h00 Crvena Zvezda1 vs Macva Sabac9               

VĐQG Slovakia

14/10   22h00 Slovan Bratislava1 vs 1. FC Tatran Presov10               
14/10   22h00 MFK Ruzomberok5 vs Zlate Moravce7               
14/10   22h00 FK Zeleziarne Podbrezova11 vs FC DAC 1904 Dunajska Streda4               
14/10   22h00 Zemplin Michalovce8 vs Spartak Trnava2               
14/10   22h00 MSK Zilina6 vs FC Nitra3               
14/10   22h00 Trencin9 vs FK Senica12               

VĐQG Slovenia

14/10   22h00 NK Aluminij7 vs NK Olimpija Ljubljana2               
14/10   22h00 Triglav Gorenjska9 vs NK Krsko6               
14/10   22h00 ND Gorica3 vs NK Publikum Celje8               
14/10   22h00 NK Rudar Velenje4 vs NK Maribor1               
14/10   22h00 Domzale5 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech10               

VĐQG Séc

14/10   22h00 Mlada Boleslav11 vs Teplice9               
14/10   22h00 FC Bohemians 19057 vs Banik Ostrava13               
14/10   22h00 Brno15 vs Synot Slovacko12               
14/10   22h00 Zlin10 vs Vysocina Jihlava16               
14/10   22h00 SK Sigma Olomouc3 vs FK Baumit Jablonec6               
14/10   22h00 MFK Karvina14 vs Slavia Praha2               
14/10   22h00 Sparta Praha5 vs FC Viktoria Plzen1               
14/10   22h00 Slovan Liberec4 vs Dukla Praha8               

VĐQG Síp

14/10   20h00 Olympiakos Nicosia FC7 vs Alki Oroklini6               
14/10   20h00 Nea Salamis13 vs Ethnikos Achnas11               
14/10   20h00 AEL Limassol5 vs Pafos FC10               
14/10   20h00 Ermis Aradippou14 vs Omonia Nicosia FC4               
14/10   20h00 Aris Limassol12 vs AEK Larnaca2               
14/10   20h00 Anorthosis Famagusta FC1 vs Apollon Limassol FC8               
14/10   20h00 APOEL Nicosia9 vs Doxa Katokopias3               

VĐQG Thụy Sỹ

14/10   21h00 Grasshoppers7 vs FC Luzern6               
14/10   21h00 Sion5 vs St. Gallen3               
14/10   21h00 Lausanne Sports10 vs Young Boys1               
14/10   21h00 FC Lugano9 vs Basel4               
14/10   21h00 FC Thun8 vs Zurich2               

VĐQG Ukraina

14/10   21h00 Zirka Kirovohrad8 vs FC Karpaty Lviv10               
14/10   21h00 Olimpic Donetsk6 vs PFC Oleksandria9               
14/10   21h00 Chernomorets Odessa12 vs Dynamo Kyiv2               
14/10   21h00 Stal Dniprodzerzhynsk11 vs Zorya7               
14/10   21h00 Veres Rivne4 vs Illichivets FC Mariupol5               
14/10   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs FC Vorskla Poltava3               

VĐQG Wales

14/10   20h30 Newtown AFC7 vs Bala Town9               
14/10   20h30 Barry Town United8 vs Newi Cefn Druids6               
14/10   20h30 Llandudno2 vs Aberystwyth Town12               
14/10   20h30 Carmarthen Town11 vs Connah's QN5               
14/10   20h30 Bangor City FC3 vs Cardiff Metropolitan University FC4               

VĐQG Áo

14/10   23h30 LASK Linz4 vs Red Bull Salzburg2               
14/10   23h30 Sturm Graz1 vs Austria Wien3               
14/10   23h30 Rheindorf Altach6 vs FC Trenkwalder Admira5               
14/10   23h30 Wolfsberger AC7 vs Mattersburg9               
14/10   23h30 Rapid Wien8 vs St.Polten10               

VĐQG Nhật Bản

14/10   17h00 Urawa Red Diamonds8 vs Vissel Kobe11               
14/10   17h00 Kashima Antlers1 vs Sanfrecce Hiroshima15               
14/10   17h00 Kawasaki Frontale2 vs Vegalta Sendai12               
14/10   17h00 Shimizu S-Pulse13 vs Jubilo Iwata6               
14/10   17h00 Yokohama F Marinos5 vs Omiya Ardija17               
14/10   17h00 Ventforet Kofu16 vs FC Tokyo10               
14/10   17h00 Consadole Sapporo14 vs Kashiwa Reysol3               
14/10   17h00 Sagan Tosu9 vs Cerezo Osaka4               
14/10   17h00 Gamba Osaka7 vs Albirex Niigata18               

VĐQG Trung Quốc

14/10   14h30 Tianjin Quanjian4 vs Shandong Luneng5               
14/10   14h30 Liaoning Whowin15 vs Shanghai SIPG F.C.2               
14/10   18h35 Hebei China Fortune Football Club3 vs Jiangsu Suning FC13               
14/10   18h35 Guangzhou Evergrande Taobao FC1 vs Yan Bian Fude FC14               
14/10   18h35 Beijing Guoan7 vs Chongqing Lifan9               

VĐQG Arập Xeut

14/10   21h55 Al-Ettifaq10 vs Al-Baten2               
15/10   00h00 Al-Faisaly Harmah5 vs Al-Feiha13               

VĐQG Hồng Kông

14/10   13h30 Southern District4 vs Yuen Long FC7               
14/10   16h30 Kitchee1 vs Wofoo Tai Po2               

VĐQG Indonesia

14/10   15h00 Persija Jakarta  vs Gresik United                
14/10   18h30 Arema Malang  vs Pstni                

VĐQG Jordan

14/10   21h00 Al Hussein Irbid12 vs Shabab AlOrdon3               
14/10   23h30 Al- Ahli7 vs Al-Yarmouk5               
14/10   23h30 Al-Faisaly10 vs That ras6               

VĐQG Oman

15/10   00h00 Oman Club8 vs Mrbat10               
15/10   00h00 Al Mudhaibhi14 vs Al Salam6               
15/10   00h00 Al Oruba Sur5 vs Saham13               
15/10   00h05 Al-Suwaiq Club2 vs Dhofar7               
15/10   00h20 Al Nasr1 vs AL-Nahda9               
15/10   03h15 Al Shabab(OMA)3 vs Muscat4               
15/10   03h15 Sohar Club11 vs Fnjaa SC12               

VĐQG Qatar

14/10   21h30 Al-Garrafa8 vs Al Khor SC10               
14/10   23h40 Al-Sailiya3 vs Al-Khuraitiat12               
14/10   23h40 Umm Salal2 vs Al-Arabi SC11               

VĐQG Thái Lan

14/10   17h45 Ratchaburi FC7 vs Suphanburi FC11               
14/10   17h45 Muang Thong United2 vs Thai Honda FC17               
14/10   18h00 Port FC13 vs Nakhon Ratchasima14               
14/10   18h00 Bangkok Glass5 vs Police Tero10               
14/10   19h00 Sisaket FC16 vs Bangkok United FC3               
14/10   19h00 Chiangrai United4 vs Chonburi FC6               
14/10   19h00 Buriram United1 vs Sukhothai FC15               
14/10   20h00 Super Power Samut Prakan F.C.18 vs Navy FC12               
14/10   20h00 Ubon UMT United9 vs Pattaya United8               

VĐQG UAE

14/10   20h05 Al Nasr Dubai8 vs Dabba Al-Fujairah6               
14/10   20h05 Ajman Club11 vs Al Ain7               
14/10   23h00 Al Ahli Dubai4 vs Emirates Club9               

VĐQG Việt Nam

14/10   17h00 Hoang Anh Gia Lai12 vs Song Lam Nghe An9               
14/10   17h00 XM Hai Phong FC7 vs TP Ho Chi Minh11               

VĐQG Brazil

15/10   02h00 Bahia(BA)16 vs Corinthians Paulista (SP)1               
15/10   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Palmeiras4               
15/10   02h00 Sport Club Recife (PE)12 vs Atletico Mineiro (MG)10               
15/10   02h00 Chapecoense SC15 vs CR Flamengo (RJ)5               
15/10   02h00 Cruzeiro (MG)6 vs Ponte Preta14               
15/10   02h00 Coritiba (PR)18 vs Gremio (RS)2               
15/10   02h00 Fluminense (RJ)9 vs Avai FC (SC)13               
15/10   02h00 Sao Paulo17 vs Atletico Paranaense8               
15/10   02h00 Santos3 vs Vitoria Salvador BA19               
15/10   02h00 Vasco da Gama(RJ)11 vs Botafogo (RJ)7               

VĐQG Peru

15/10   00h30 Juan Aurich14 vs Sport Rosario11               
15/10   03h00 Deportivo Municipal10 vs Sporting Cristal6               
15/10   05h45 Sport Rosario11 vs Ayacucho Futbol Club12               
15/10   08h00 Academia Cantolao4 vs Alianza Lima1               

VĐQG Mexico

15/10   07h00 Monterrey1 vs Pachuca13               
15/10   07h06 Club Leon8 vs Tigres UANL6               
15/10   09h00 Necaxa9 vs Pumas UNAM17               
15/10   09h06 Chivas Guadalajara12 vs Monarcas Morelia7               

Hạng Nhất Anh

14/10   21h00 Birmingham23 vs Cardiff City3               
14/10   21h00 Bolton Wanderers24 vs Sheffield Wed.9               
14/10   21h00 Brentford22 vs Millwall16               
14/10   21h00 Bristol City8 vs Burton Albion FC19               
14/10   21h00 Derby County15 vs Nottingham Forest10               
14/10   21h00 Fulham14 vs Preston North End4               
14/10   21h00 Leeds United1 vs Reading18               
14/10   21h00 Norwich City12 vs Hull City17               
14/10   21h00 Sheffield United6 vs Ipswich5               
14/10   21h00 Sunderland21 vs Queens Park Rangers11               
14/10   21h00 Wolves2 vs Aston Villa13               

Hạng 2 Italia

14/10   20h00 Virtus Entella17 vs Empoli2               
14/10   20h00 Pro Vercelli22 vs FC Bari 190812               
14/10   20h00 Foggia18 vs Perugia3               
14/10   20h00 Frosinone1 vs Palermo5               
14/10   20h00 Ascoli21 vs Venezia F.C.8               
14/10   20h00 Avellino9 vs Salernitana19               
14/10   20h00 Brescia15 vs Novara Calcio13               
14/10   20h00 Cittadella6 vs Cremonese7               
14/10   20h00 Carpi4 vs Cesena20               
14/10   20h00 Parma14 vs Delfino Pescara 193611               
14/10   20h00 Ternana16 vs Spezia10               

Hạng Nhất Scotland

14/10   21h00 Brechin City10 vs Greenock3               
14/10   21h00 Dumbarton7 vs St. Mirren2               
14/10   21h00 Queen of South5 vs Dunfermline1               
14/10   21h00 Falkirk9 vs Inverness C.T.8               
14/10   21h00 Livingston6 vs Dundee United4               

Hạng 2 Nga

14/10   19h00 FC Tom Tomsk13 vs Fakel Voronezh17               
14/10   19h00 Krylya Sovetov Samara2 vs Rotor Volgograd19               
14/10   19h00 Shinnik Yaroslavl8 vs Baltika7               
14/10   19h00 FC Tyumen18 vs Spartak Tambov4               
14/10   19h00 FK Khimki15 vs Zenit-2 St.Petersburg14               
14/10   19h00 Volga Olimpiets20 vs Kuban Krasnodar12               
14/10   19h00 Sibir6 vs Gazovik Orenburg9               
14/10   19h00 Volgar Astrachan5 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
14/10   19h00 Dynamo St. Petersburg3 vs Spartak Moscow II10               
14/10   19h00 Avangard Kursk11 vs Luch Energiya Vladivostok16               

Hạng 2 Ba Lan

14/10   22h00 Podbeskidzie11 vs GKS Katowice15               
14/10   22h00 Olimpia Grudziadz9 vs Miedz Legnica3               
14/10   22h00 GKS Tychy7 vs Puszcza Niepolomice10               
14/10   22h00 Gornik Leczna12 vs Pogon Siedlce13               
14/10   22h00 Stomil Olsztyn8 vs Odra Opole1               
14/10   22h00 Bytovia Bytow6 vs Zaglebie Sosnowiec14               
14/10   22h00 Chrobry Glogow4 vs Wigry Suwalki17               
14/10   22h00 Stal Mielec5 vs Chojniczanka Chojnice2               
14/10   22h00 Ruch Chorzow18 vs Rakow Czestochowa16               

Hạng 2 Bỉ

14/10   22h00 Cercle Brugge5 vs Roeselare4               

Hạng 2 Na Uy

15/10   01h00 Ullensaker/Kisa IL6 vs Jerv10               
15/10   01h00 Start Kristiansand2 vs Ranheim IL3               
15/10   01h00 Elverum15 vs Kongsvinger13               
15/10   01h00 Floro8 vs Asane Fotball12               
15/10   01h00 Bodo Glimt1 vs Levanger FK7               
15/10   01h00 Mjondalen5 vs Fredrikstad14               
15/10   01h00 Tromsdalen UIL11 vs Strommen9               
15/10   01h00 Sandnes Ulf4 vs FK Arendal16               

Hạng 2 Phần Lan

14/10   19h00 OPS-jp8 vs Honka2               
14/10   19h00 Haka5 vs KPV3               
14/10   19h00 Jaro6 vs AC Oulu4               
14/10   19h00 TPS Turku1 vs Gnistan9               
14/10   19h00 Ekenas IF Fotboll7 vs GrIFK10               

Hạng 2 Séc

14/10   20h00 Pardubice4 vs FK Graffin Vlasim7               
14/10   20h00 FK MAS Taborsko11 vs Fotbal Trinec5               
14/10   20h00 Opava1 vs SK Slovan Varnsdorf15               
14/10   20h00 Frydek-Mistek14 vs Hradec Kralove3               
14/10   20h00 Vitkovice16 vs Marila Pribram9               
14/10   20h00 Usti nad Labem13 vs Viktoria Zizkov10               
14/10   20h00 SC Znojmo6 vs Ceske Budejovice2               
14/10   20h00 FK Banik Sokolov12 vs Olymp.Hradec Kralove8               

Hạng 2 Nhật Bản

14/10   17h00 Nagoya Grampus Eight7 vs Shonan Bellmare1               
14/10   17h00 Oita Trinita9 vs Avispa Fukuoka3               
14/10   17h00 JEF United Ichihara11 vs Matsumoto Yamaga FC4               
14/10   17h00 Yamagata Montedio12 vs Yokohama FC6               
14/10   17h00 Ehime FC16 vs Kamatamare Sanuki18               
14/10   17h00 Thespa Kusatsu Gunma22 vs Tokyo Verdy8               
14/10   17h00 Kyoto Purple Sanga17 vs Roasso Kumamoto20               
14/10   17h00 Mito Hollyhock14 vs Fagiano Okayama10               
14/10   17h00 FC Gifu15 vs Tokushima Vortis5               
14/10   17h00 FC Machida Zelvia13 vs Zweigen Kanazawa FC19               
14/10   17h00 V-Varen Nagasaki2 vs Renofa Yamaguchi21               

Hạng 2 Hàn Quốc

14/10   12h00 Seongnam FC4 vs FC Anyang6               
14/10   12h00 Busan I'Park2 vs Suwon FC7               
14/10   12h00 Gyeongnam FC1 vs Seoul E-Land FC8               

Hạng 2 Trung Quốc

14/10   13h00 Dalian Yifang1 vs Dalian Transcendence13               
14/10   13h00 Beijing Renhe2 vs Xinjiang Tianshan Leopard10               
14/10   13h00 Shenzhen JiaZhaoye5 vs Inner Mongolia Zhongyou14               
14/10   13h00 Wuhan ZALL6 vs Shanghai Shenxin7               
14/10   13h00 Shijiazhuang Ever Bright FC3 vs Hangzhou Greentown9               
14/10   13h00 Qingdao Yellow Sea pharmaceutical4 vs Lijiang FeiHu FC16               
14/10   13h00 Beijing BeiKong8 vs Meizhou Hakka11               
14/10   13h00 Zhejiang Yiteng FC12 vs Baoding Rongda FC15               

Hạng 2 Argentina

15/10   01h00 Instituto Cordoba15 vs Aldosivi2               
15/10   01h00 Nueva Chicago20 vs Deportivo Moron11               
15/10   01h00 San Martin Tucuman23 vs Atletico Mitre de Salta8               
15/10   01h00 Santa Marina Tandil22 vs Atletico Rafaela6               
15/10   01h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu17 vs Independiente Rivadavia14               
15/10   01h00 Estudiantes de San Luis9 vs Boca Unidos7               
15/10   01h00 Los Andes19 vs Sarmiento Junin24               
15/10   01h00 Flandria18 vs CA Brown Adrogue4               
15/10   01h00 Almagro5 vs All Boys3               
15/10   01h00 Agropecuario AAC1 vs Ferrol Carril Oeste12               
15/10   01h00 Deportivo Riestra10 vs Quilmes21               
15/10   01h00 Gimnasia Jujuy13 vs Villa Dalmine25               

Hạng 2 Colombia

15/10   01h00 Deportes Quindio8 vs Valledupar FC10               
15/10   01h00 Fortaleza F.C15 vs Cucuta6               
15/10   01h00 Leones2 vs Bogota FC12               
15/10   01h00 Union Magdalena9 vs Universitario de Popayan16               
15/10   01h00 Llaneros FC7 vs Atletico FC13               
15/10   01h00 Barranquilla FC4 vs Deportivo Pereira1               
15/10   01h00 Orsomarso11 vs Real Cartagena3               
15/10   01h00 Boyaca Chico5 vs Real Santander14               

Hạng 2 Mexico

15/10   07h00 Cafetaleros de Tapachula16 vs CSyD Dorados de Sinaloa6               
15/10   08h15 Celaya FC4 vs UAEM Potros13               

VĐ Bắc Mỹ

14/10   23h00 Indy Eleven8 vs Miami FC1               
15/10   09h00 San Francisco Deltas4 vs Puerto Rico FC5               

League One

14/10   21h00 Fleetwood Town8 vs Rochdale21               
14/10   21h00 Bristol Rovers15 vs Oxford United11               
14/10   21h00 Bury22 vs Bradford AFC4               
14/10   21h00 Charlton Athletic7 vs Doncaster Rovers19               
14/10   21h00 Northampton Town18 vs AFC Wimbledon16               
14/10   21h00 Oldham Athletic AFC24 vs Blackburn Rovers12               

Hạng 3 Đức

14/10   19h00 Fortuna Koln2 vs Rot-Weiss Erfurt15               
14/10   19h00 Carl Zeiss Jena19 vs Hansa Rostock7               
14/10   19h00 Chemnitzer20 vs Sportfreunde Lotte18               
14/10   19h00 SV Wehen Wiesbaden4 vs SV Meppen9               
14/10   19h00 VfR Aalen6 vs FSV Zwickau14               
14/10   19h00 Hallescher FC11 vs SG Sonnenhof Grobaspach5               
14/10   19h00 Karlsruher SC16 vs Wurzburger Kickers13               
14/10   19h00 VfL Osnabruck17 vs 1. FC Magdeburg3               
14/10   19h00 SC Paderborn 071 vs Werder Bremen (Am)10               
14/10   19h00 SpVgg Unterhaching8 vs Preuben Munster12               

Hạng 3 Nhật Bản

14/10   11h00 YSCC Yokohama13 vs AC Nagano Parceiro6               
14/10   11h00 SC Sagamihara11 vs Blaublitz Akita3               
14/10   11h00 Grulla Morioka14 vs FC Ryukyu8               
14/10   11h00 Tochigi SC1 vs Cerezo Osaka(U23)16               
14/10   11h00 Gamba Osaka (U23)17 vs Fukushima United FC10               
14/10   11h00 FC Tokyo(U23)12 vs Gainare Tottori15               
14/10   11h00 Giravanz Kitakyushu7 vs Kagoshima United5               
14/10   11h00 Kataller Toyama4 vs Fujieda MYFC9               

Japan Football League

14/10   11h00 Imabari FC6 vs Nara Club10               
14/10   11h00 Ryutsu Keizai University FC7 vs FC Maruyasu Okazaki14               

Hạng 3 Hàn Quốc

14/10   13h00 Gyeongju KHNP1 vs Gangneung6               
14/10   13h00 Cheonan City FC3 vs Changwon City7               
14/10   13h00 Gimhae City FC2 vs Daejeon Korail4               
14/10   13h00 Busan Transpor Tation8 vs Mokpo City5               

League Two

14/10   21h00 Yeovil Town19 vs Crewe Alexandra15               
14/10   21h00 Notts County2 vs Barnet14               
14/10   21h00 Lincoln City10 vs Cambridge United8               
14/10   21h00 Chesterfield22 vs Morecambe16               
14/10   21h00 Accrington Stanley3 vs Coventry7               
14/10   21h00 Wycombe Wanderers12 vs Exeter City1               
14/10   21h00 Forest Green Rovers23 vs Newport County9               
14/10   21h00 Colchester United17 vs Carlisle18               
14/10   21h00 Grimsby Town13 vs Crawley Town20               
14/10   21h00 Luton Town5 vs Stevenage Borough11               
14/10   21h00 Mansfield Town6 vs Swindon4               
14/10   21h00 Port Vale24 vs Cheltenham Town21               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

14/10   17h59 Slovakia Women's(U17)31 vs Scotland Women's(U17)29               
14/10   17h59 England Women's(U17)3 vs Latvia Women's(U17)21               

U21 Nga

14/10   17h00 Zenit St.Petersburg Youth7 vs Arsenal Tula Youth12               
14/10   17h00 Amkar Perm Youth15 vs FC Tosno Youth11               
14/10   17h00 FK Rostov Youth10 vs Rubin Kazan Youth4               
14/10   17h00 Akhmat Grozny Youth13 vs Spartak Moscow Youth8               
14/10   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs CSKA Moscow Youth3               
14/10   17h00 Dinamo Moscow Youth2 vs SKA Khabarovsk Youth9               
14/10   17h00 FK Ural Youth16 vs FK Anzhi Youth14               
14/10   17h00 Ufa Youth6 vs Lokomotiv Moscow Youth5