TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/06/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

03/05   01h45 AS RomaC-1 vs LiverpoolE-1               

Copa Libertadores

03/05   03h59 Delfin SCB-3 vs Colo ColoB-4               
03/05   03h59 Atletico Junior BarranquillaH-3 vs Boca JuniorsH-2               
03/05   03h59 Corinthians Paulista (SP)G-1 vs IndependienteG-3               
03/05   03h59 Atletico TucumanC-3 vs CA PenarolC-2               
03/05   03h59 Vasco da Gama(RJ)E-4 vs Cruzeiro (MG)E-3               

VĐQG Estonia

03/05   00h00 Parnu Linnameeskond10 vs Paide Linnameeskond7               
03/05   00h00 FC Flora Tallinn3 vs Nomme JK Kalju2               
03/05   00h00 JK Tallinna Kalev6 vs Viljandi JK Tulevik8               

VĐQG Georgia

02/05   20h00 Dila Gori4 vs Dinamo Tbilisi2               
02/05   20h00 FC Sioni Bolnisi7 vs Chikhura Sachkhere6               
02/05   20h00 FC Kolkheti-1913 Poti8 vs Torpedo Kutaisi5               
02/05   20h00 FC Saburtalo Tbilisi1 vs Samtredia9               
02/05   20h00 FC Metalurgi Rustavi3 vs Lokomotiv Tbilisi10               

VĐQG Lithuania

02/05   23h00 FK Palanga5 vs FK Trakai3               
03/05   01h00 FK Zalgiris Vilnius2 vs Suduva1               

VĐQG Macedonia

02/05   22h00 Rabotnicki Skopje4 vs Pobeda Prilep8               
02/05   22h00 Sileks3 vs FK Shkendija 791               
02/05   22h00 FK Skopje10 vs FK Shkupi7               
02/05   22h00 Renova Cepciste6 vs FC Vardar Skopje2               
02/05   22h00 Pelister Bitola9 vs Akademija Pandev5               

VĐQG Nhật Bản

02/05   18h00 Kashima Antlers12 vs V-Varen Nagasaki11               
02/05   18h00 Kawasaki Frontale3 vs Urawa Red Diamonds9               
02/05   18h00 Nagoya Grampus Eight18 vs Cerezo Osaka5               
02/05   18h00 Vissel Kobe7 vs FC Tokyo2               
02/05   18h00 Yokohama F Marinos15 vs Jubilo Iwata8               
02/05   18h00 Shonan Bellmare14 vs Kashiwa Reysol10               
02/05   18h00 Gamba Osaka17 vs Vegalta Sendai6               
02/05   18h30 Sanfrecce Hiroshima1 vs Shimizu S-Pulse13               
02/05   19h00 Sagan Tosu16 vs Consadole Sapporo4               

VĐQG Hàn Quốc

02/05   18h30 Jeju United FC6 vs Gangwon FC5               
02/05   18h30 Pohang Steelers4 vs Incheon United FC10               
02/05   18h30 Suwon Samsung Bluewings2 vs Ulsan Hyundai FC8               
02/05   18h30 Gyeongnam FC3 vs FC Seoul9               
02/05   18h30 Sangju Sangmu FC7 vs Jeonnam Dragons12               
02/05   18h30 Jeonbuk Hyundai Motors1 vs Daegu FC11               

Malay Super League

02/05   15h45 PKNP9 vs Kelantan FA11               
02/05   20h00 Kuala Lumpur7 vs Selangor PKNS5               
02/05   20h00 Melaka FC6 vs Perak4               

VĐQG Singapore

02/05   18h45 Hougang United FC8 vs Home United FC6               
02/05   18h45 Singapore Warriors7 vs DPMM FC4               
02/05   18h45 Tampines Rovers FC2 vs Balestier Khalsa FC3               

C2 Châu Á

02/05   15h00 FC AhalD-3 vs FC Istiklol DushanbeD-1               
02/05   15h30 HwaebulI-3 vs April 25 Sports ClubI-1               
02/05   18h00 Hang Yuen FCI-4 vs Benfica de MacauI-2               
02/05   19h30 FC Altyn AsyrD-2 vs FC Alay OshD-4               
02/05   20h30 BengaluruE-1 vs Aizawl FCE-4               
02/05   23h00 New RadiantE-2 vs Abahani Limited DhakaE-3               

Hạng 2 Nga

02/05   19h00 Baltika5 vs Shinnik Yaroslavl8               
02/05   19h00 Luch Energiya Vladivostok16 vs Avangard Kursk10               
02/05   19h00 Spartak Moscow II13 vs Dynamo St. Petersburg7               
02/05   19h00 Zenit-2 St.Petersburg19 vs FK Khimki12               
02/05   19h00 Spartak Tambov4 vs FC Tyumen15               
02/05   19h00 Kuban Krasnodar9 vs Volga Olimpiets17               
02/05   19h00 Gazovik Orenburg2 vs Sibir6               
02/05   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Volgar Astrachan11               
02/05   19h00 Fakel Voronezh20 vs FC Tom Tomsk18               
02/05   19h00 Rotor Volgograd14 vs Krylya Sovetov Samara3               

Hạng 2 Chi Lê

03/05   06h00 La Serena11 vs CD Santiago Morning2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03/05   04h00 Ottawa FuryNhóm 1-16 vs New York Red Bulls BNhóm 1-3               
03/05   04h00 Portland Timbers BNhóm 2-8 vs Sacramento Republic FCNhóm 2-1               

Cúp Belarus

02/05   22h45 Neman Grodno  vs BATE Borisov                
02/05   22h45 Dnepr Mogilev  vs Dinamo Brest                

Aus FB West Premier

02/05   18h00 Inglewood United6 vs Perth S.C2               
02/05   18h00 Bayswater City3 vs Sorrento F.C.9               
02/05   18h00 Floreat Athena8 vs Cockburn City5               
02/05   18h00 Armadale12 vs Perth Glory FC Am1               
02/05   18h00 ECU Joondalup4 vs Balcatta7               
02/05   18h00 Joondalup United14 vs Stirling Lions10               
02/05   18h00 Forrestfield United13 vs Subiaco AFC11               

Japan Football League

03/05   10h00 Nara Club8 vs Imabari FC5               
03/05   10h00 Vanraure Hachinohe FC6 vs Honda Lock SC3               
03/05   10h00 Ryutsu Keizai University FC12 vs Honda FC1               
03/05   10h00 Osaka FC4 vs FC Maruyasu Okazaki11               
03/05   10h00 Tokyo Musashino City FC2 vs Mio Biwako Shiga9               
03/05   10h00 Veertien Kuwana13 vs Verspah Oita16               
03/05   10h00 Tegevajaro Miyazaki15 vs Cobaltore Onagawa10               
03/05   10h00 Sony Sendai FC14 vs Reinmeer Aomori F.C.7               

Nữ Mỹ

03/05   07h30 Chicago Red Stars Women's2 vs Orlando Pride Women's6               

U23 Anh

03/05   01h00 Tottenham Hotspur(U23)1-2 vs Manchester City U231-6               

U20 Hy Lạp

02/05   15h00 Xanthi U20  vs Platanias FC(U20)                

U21 Séc

02/05   16h00 MFK Karvina(U21)MSFL-4 vs Mlada Boleslav(U21)CFL-3               
02/05   18h30 Fotbal Trinec(U21)MSFL-8 vs FC Bohemians 1905 U21CFL-10               
02/05   19h00 Brno(U21)MSFL-5 vs Slavia Praha(U21)CFL-8               
02/05   19h00 FK Baumit Jablonec(U21)CFL-12 vs Ceske Budejovice(U21)CFL-11               
02/05   20h00 SK Sigma Olomouc(U21)MSFL-7 vs Dukla Praha(U21)CFL-9               
02/05   21h00 Hradec Kralove(U21)CFL-4 vs Slovan Liberec(U21)CFL-5               
02/05   21h00 Synot Slovacko(U21)MSFL-1 vs Marila Pribram(U21)CFL-6               
02/05   21h00 Sparta Praha(U21)CFL-2 vs Zlin(U21)MSFL-2               
02/05   21h00 Banik Ostrava(U21)MSFL-3 vs Teplice(U21)CFL-1