TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/03/2014

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

C1 Châu Á

25/11   17h00 Urawa Red DiamondsF-1 vs Al-FeihaD-1               

Ngoại Hạng Anh

25/11   19h30 Southampton14 vs Everton16 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.970.853.401.904.301-0.860.722 1/4-0.990.85
25/11   22h00 Swansea City19 vs AFC Bournemouth13               
25/11   22h00 Crystal Palace20 vs Stoke City15               
25/11   22h00 Manchester United2 vs Brighton & Hove Albion8               
25/11   22h00 Newcastle11 vs Watford9               
25/11   22h00 Tottenham Hotspur4 vs West Bromwich(WBA)17               
26/11   00h30 Liverpool5 vs Chelsea FC3               

VĐQG Tây Ban Nha

25/11   19h00 Alaves18 vs Eibar17 0 : 1/4-0.930.800 : 00.78-0.903.052.463.153/40.72-0.862 1/4-0.850.71
25/11   22h15 Real Madrid3 vs Malaga20               
26/11   00h30 Real Betis8 vs Girona11               
26/11   02h45 Levante14 vs Atletico de Madrid4               

VĐQG Italia

25/11   21h00 Bologna12 vs Sampdoria6               
26/11   00h00 US Sassuolo Calcio17 vs Hellas Verona19               
26/11   00h00 Chievo11 vs Spal16               
26/11   02h45 Cagliari14 vs Inter Milan4               

VĐQG Đức

25/11   21h30 RB Leipzig2 vs Werder Bremen17               
25/11   21h30 Augsburg10 vs Wolfsburg13               
25/11   21h30 Borussia Dortmund4 vs Schalke 046               
25/11   21h30 Eintracht Frankfurt7 vs Bayer Leverkusen9               
25/11   21h30 SC Freiburg16 vs Mainz12               
26/11   00h30 Monchengladbach3 vs Bayern Munich1               

VĐQG Pháp

25/11   23h00 Stade Rennais FC11 vs Nantes5               
26/11   02h00 Caen7 vs Bordeaux9               
26/11   02h00 Dijon12 vs Toulouse10               
26/11   02h00 Metz20 vs Amiens SC19               
26/11   02h00 Montpellier8 vs Lille OSC18               
26/11   02h00 ES Troyes AC13 vs Angers SCO15               

VĐQG Scotland

25/11   21h00 Hamilton FC7 vs Hibernian FC3               
25/11   21h00 Dundee12 vs Glasgow Rangers4               
25/11   21h00 Celtic1 vs Partick Thistle10               
25/11   21h00 Hearts8 vs Ross County9               
25/11   21h00 Kilmarnock11 vs Aberdeen2               
25/11   21h00 Motherwell FC5 vs St. Johnstone6               

VĐQG Hà Lan

25/11   23h30 VVV Venlo11 vs Willem II14               
26/11   00h45 FC Groningen15 vs Feyenoord Rotterdam6               
26/11   01h45 SC Heerenveen7 vs FC Zwolle3               

VĐQG Armenia

25/11   19h00 Shirak3 vs Ararat Yerevan6               

VĐQG Azerbaijan

25/11   20h00 Qabala3 vs FK Kapaz Ganca7               
25/11   20h00 FC Neftci Baku5 vs FK Inter Baku8               

VĐQG Ba Lan

25/11   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza13 vs Wisla Krakow3               
25/11   23h00 Korona Kielce6 vs Legia Warszawa2               
25/11   23h00 Gornik Zabrze1 vs Jagiellonia Bialystok4               
25/11   23h00 Cracovia Krakow15 vs Lechia Gdansk9               
25/11   23h00 Lech Poznan5 vs Wisla Plock10               
25/11   23h00 Slask Wroclaw8 vs Zaglebie Lubin7               
25/11   23h00 Arka Gdynia11 vs Sandecja12               
25/11   23h00 Pogon Szczecin16 vs Piast Gliwice14               

VĐQG Bosnia

25/11   22h00 Zrinjski Mostar2 vs Sloboda Tuzla9               
25/11   22h00 FK Zeljeznicar Sarajevo4 vs FK Sarajevo3               
25/11   22h00 Vitez12 vs Borac Banja Luka7               
25/11   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs NK Siroki Brijeg1               
25/11   22h00 GOSK Gabela10 vs Radnik Bijeljina8               
25/11   22h00 NK Celik11 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

25/11   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Vitosha Bistritsa14               
25/11   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs CSKA Sofia2               
25/11   21h00 Cherno More Varna7 vs Pirin Blagoevgrad12               
25/11   21h00 Septemvri Sofia10 vs Botev Plovdiv5               
25/11   21h00 Etar Veliko Tarnovo11 vs FC Dunav Ruse13               
25/11   21h00 Beroe4 vs Slavia Sofia8               
25/11   21h00 Levski Sofia3 vs FC Vereya6               

VĐQG Bắc Ai Len

25/11   21h00 Cliftonville4 vs Ballymena United7               
25/11   21h00 Glentoran FC6 vs Ards FC10               
25/11   21h00 Coleraine1 vs Crusaders FC3               
25/11   21h00 Ballinamallard United12 vs Warrenpoint Town9               
25/11   21h00 Dungannon Swifts8 vs Carrick Rangers11               
25/11   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Linfield FC5               

VĐQG Croatia

25/11   22h00 Inter Zapresic5 vs NK Lokomotiva Zagreb6               
25/11   22h00 Rudes8 vs Dinamo Zagreb1               
25/11   22h00 Hajduk Split3 vs NK Osijek2               
25/11   22h00 Slaven Belupo Koprivnica7 vs Istra 196110               
25/11   22h00 HNK Cibalia9 vs NK Rijeka4               

VĐQG Hungary

25/11   23h00 Diosgyor VTK6 vs Ujpesti TE5               
25/11   23h00 Fehervar Videoton1 vs Paksi SE7               
25/11   23h00 Balmazujvaros10 vs Puskas Akademia Fehervar9               
25/11   23h00 Budapest Honved4 vs Mezokovesd-Zsory11               
25/11   23h00 Vasas8 vs Debreceni VSC3               
25/11   23h00 Szombathelyi Haladas12 vs Ferencvarosi TC2               

VĐQG Hy Lạp

25/11   19h00 Pas Giannina9 vs Xanthi8               
25/11   21h15 Apollon Smirnis13 vs Lamia10               
25/11   23h30 Atromitos Athens1 vs Panathinaikos6               

VĐQG Israel

25/11   23h00 F.C. Ashdod13 vs Hapoel Raanana14               
25/11   23h00 Hapoel Haifa1 vs Maccabi Tel Aviv4               
25/11   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Hapoel Beer Sheva2               
25/11   23h00 Maccabi Netanya5 vs Maccabi Haifa6               
25/11   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Hapoel Ashkelon10               
25/11   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona8 vs Bnei Yehuda Tel Aviv7               
25/11   23h00 Maccabi Petah Tikva FC11 vs Hapoel Acco12               

VĐQG Malta

25/11   19h00 Lija Athletic14 vs Hamrun Spartans7               
25/11   21h00 Naxxar Lions13 vs Mosta FC8               
25/11   21h15 Senglea Athletic10 vs Balzan FC1               

VĐQG Moldova

25/11   17h00 FC Sheriff1 vs Speranta Nisporeni7               
25/11   17h00 Dinamo-Auto10 vs FC Dacia Chisinau4               
25/11   17h00 CS Petrocub5 vs Zimbru Chisinau6               
25/11   17h00 FC Sfintul Gheorghe8 vs FC Zaria Balti3               
25/11   17h00 Spicul Chiscareni9 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

25/11   22h00 FK Mladost Podgorica6 vs FK Zeta3               
25/11   22h00 Decic Tuzi10 vs FK Kom5               
25/11   22h00 FK Grbalj Radanovici4 vs FK Iskra Danilovgrad7               
25/11   22h00 OFK Petrovac9 vs FK Buducnost Podgorica2               
25/11   22h00 FK Rudar Pljevlja8 vs FK Sutjeska Niksic1               

VĐQG Na Uy

26/11   01h00 Brann5 vs Tromso IL13               
26/11   01h00 Odd Grenland7 vs Rosenborg1               
26/11   01h00 Sandefjord10 vs Lillestrom12               
26/11   01h00 Molde2 vs Sarpsborg 08 FF3               
26/11   01h00 Aalesund FK14 vs Stromsgodset4               
26/11   01h00 Sogndal15 vs Valerenga9               
26/11   01h00 FK Haugesund6 vs Kristiansund BK11               
26/11   01h00 Viking16 vs Stabaek8               

VĐQG Romania

25/11   22h00 FC Viitorul Constanta5 vs ACS Poli Timisoara9               
25/11   22h00 FC Botosani4 vs CS Universitatea Craiova3               
25/11   22h00 Juventus Bucharest14 vs Concordia Chiajna11               
25/11   22h00 CFR Cluj2 vs Sepsi12               
25/11   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Voluntari10               
25/11   22h00 FC Astra Giurgiu6 vs Steaua Bucuresti1               
25/11   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs CSM Studentesc Iasi8               

VĐQG Serbia

25/11   22h00 FK Rad Beograd15 vs Mladost Lucani10               
25/11   22h00 Cukaricki5 vs Crvena Zvezda1               
25/11   22h00 Partizan Belgrade2 vs Spartak Subotica6               
25/11   22h00 Radnicki Nis9 vs Zemun12               
25/11   22h00 Radnik Surdulica8 vs FK Napredak Krusevac7               
25/11   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Vojvodina4               
25/11   22h00 Macva Sabac11 vs FK Javor Ivanjica14               
25/11   22h00 Borac Cacak16 vs FK Vozdovac3               

VĐQG Slovakia

25/11   19h00 Spartak Trnava1 vs MSK Zilina3               
25/11   19h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda2 vs FC Nitra5               
25/11   19h00 FK Zeleziarne Podbrezova11 vs Slovan Bratislava6               
25/11   19h00 Zlate Moravce8 vs Zemplin Michalovce9               
25/11   19h00 Trencin7 vs MFK Ruzomberok4               
25/11   19h00 FK Senica12 vs 1. FC Tatran Presov10               

VĐQG Slovenia

25/11   22h00 NK Aluminij7 vs NK Rudar Velenje4               
25/11   22h00 NK Publikum Celje6 vs NK Maribor1               
25/11   22h00 Triglav Gorenjska9 vs Domzale3               
25/11   22h00 ND Gorica5 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech10               
25/11   22h00 NK Olimpija Ljubljana2 vs NK Krsko8               

VĐQG Séc

25/11   22h00 Vysocina Jihlava13 vs Brno12               
25/11   22h00 Banik Ostrava16 vs MFK Karvina15               
25/11   22h00 FK Baumit Jablonec6 vs Slavia Praha3               
25/11   22h00 FC Bohemians 19058 vs Slovan Liberec4               
25/11   22h00 Zlin10 vs Synot Slovacko14               
25/11   22h00 SK Sigma Olomouc2 vs Sparta Praha5               
25/11   22h00 Dukla Praha11 vs Mlada Boleslav9               
25/11   22h00 Teplice7 vs FC Viktoria Plzen1               

VĐQG Síp

25/11   20h00 Apollon Limassol FC3 vs Ethnikos Achnas14               
25/11   20h00 Nea Salamis13 vs Alki Oroklini12               
25/11   20h00 Doxa Katokopias6 vs Omonia Nicosia FC7               
25/11   20h00 Aris Limassol11 vs Ermis Aradippou10               
25/11   20h00 Anorthosis Famagusta FC2 vs AEL Limassol4               
25/11   20h00 AEK Larnaca1 vs Pafos FC8               
25/11   20h00 APOEL Nicosia5 vs Olympiakos Nicosia FC9               

VĐQG Thụy Sỹ

25/11   21h00 FC Luzern9 vs Basel2               
25/11   21h00 Sion10 vs Grasshoppers5               
25/11   21h00 FC Lugano7 vs Young Boys1               
25/11   21h00 FC Thun8 vs St. Gallen4               
25/11   21h00 Zurich3 vs Lausanne Sports6               

VĐQG Ukraina

25/11   21h00 PFC Oleksandria8 vs FC Karpaty Lviv10               
25/11   21h00 Olimpic Donetsk3 vs FC Shakhtar Donetsk1               
25/11   21h00 Illichivets FC Mariupol7 vs FC Vorskla Poltava5               
25/11   21h00 Stal Dniprodzerzhynsk12 vs Dynamo Kyiv2               
25/11   21h00 Veres Rivne4 vs Chernomorets Odessa11               
25/11   21h00 Zorya6 vs Zirka Kirovohrad9               

VĐQG Wales

25/11   20h30 The New Saints1 vs Carmarthen Town12               
25/11   20h30 Newi Cefn Druids6 vs Barry Town United8               

VĐQG Áo

25/11   23h30 Sturm Graz1 vs LASK Linz5               
25/11   23h30 Rheindorf Altach7 vs St.Polten10               
25/11   23h30 FC Trenkwalder Admira4 vs Mattersburg9               
25/11   23h30 Wolfsberger AC8 vs Austria Wien6               
25/11   23h30 Rapid Wien3 vs Red Bull Salzburg2               

VĐQG Australia

25/11   12h35 Wellington Phoenix9 vs Central Coast Mariners FC8               
25/11   14h50 Sydney FC1 vs Brisbane Roar FC7               

VĐQG Arập Xeut

25/11   18h05 Al-Baten6 vs Al-Taawon9               
25/11   20h30 Al-Fateh SC5 vs Al-Faisaly Harmah4               

VĐQG New Zealand

26/11   07h00 Canterbury United8 vs Hamilton Wanderers AFC10               
26/11   07h00 Waitakere United7 vs Team Wellington5               

VĐQG Việt Nam

25/11   18h00 Than Quang Ninh5 vs Ha Noi FC2               
25/11   18h00 Dong Tam Long An14 vs XSKT Can Tho13               
25/11   18h00 Hoang Anh Gia Lai10 vs Da Nang9               
25/11   18h00 Sanna Khanh Hoa BVN4 vs Becamex Binh Duong12               
25/11   18h00 Song Lam Nghe An8 vs Thanh Hoa FC3               
25/11   18h00 Quang Nam1 vs TP Ho Chi Minh11               
25/11   18h00 Saigon FC7 vs XM Hai Phong FC6               

VĐQG Brazil

26/11   02h00 Bahia(BA)9 vs Chapecoense SC11               
26/11   02h00 Avai FC (SC)19 vs Atletico Paranaense13               
26/11   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Atletico Mineiro (MG)10               
26/11   02h00 Cruzeiro (MG)5 vs Vasco da Gama(RJ)8               
26/11   02h00 Coritiba (PR)15 vs Sao Paulo12               
26/11   02h00 CR Flamengo (RJ)7 vs Santos4               
26/11   02h00 Fluminense (RJ)14 vs Sport Club Recife (PE)18               
26/11   02h00 Gremio (RS)2 vs Atletico Clube Goianiense20               
26/11   02h00 Palmeiras3 vs Botafogo (RJ)6               
26/11   02h00 Ponte Preta17 vs Vitoria Salvador BA16               

VĐQG Peru

25/11   22h30 Sporting Cristal10 vs Alianza Atletico16               
25/11   23h30 Real Atletico Garcilaso4 vs Sport Huancayo9               

VĐQG Uruguay

26/11   02h00 Cerro Montevideo8 vs CA Penarol1               
26/11   02h00 Wanderers FC15 vs IA Sud America9               
26/11   02h00 El Tanque Sisley10 vs Plaza Colonia14               
26/11   02h00 Liverpool P.12 vs Danubio FC6               
26/11   02h00 Nacional Montevideo3 vs Defensor SC2               
26/11   02h00 Boston River7 vs CA Juventud de Las Piedras16               
26/11   02h00 Racing Club Montevideo13 vs CA River Plate5               
26/11   02h00 Centro Atletico Fenix11 vs Rampla Juniors FC4               

VĐQG Algeria

25/11   23h00 USM Bel Abbes8 vs MC Alger4               
25/11   23h00 JS Kabylie9 vs CS Constantine1               
25/11   23h00 JS Saoura2 vs USM El Harrach15               
25/11   23h00 MC Oran5 vs USM Alger14               
25/11   23h00 USM Blida16 vs OM Medea11               
25/11   23h00 NA Hussein Dey10 vs ES Setif3               
25/11   23h00 DRB Tadjenanet12 vs US Biskra13               
25/11   23h00 Paradou AC7 vs CR Belouizdad6               

VĐQG Nam Phi

25/11   20h30 Supersport United9 vs Polokwane City FC13               
25/11   20h30 Chippa United FC8 vs Mamelodi Sundowns7               
25/11   23h00 Kaizer Chiefs FC5 vs Free State Stars10               
26/11   01h15 Ajax Cape Town15 vs AmaZulu12               
26/11   01h15 Lamontville Golden Arrows4 vs Cape Town City2               

Hạng Nhất Anh

25/11   18h15 Barnsley16 vs Leeds United11               
25/11   21h00 Nottingham Forest10 vs Cardiff City3               
25/11   21h00 Aston Villa5 vs Ipswich8               
25/11   21h00 Burton Albion FC22 vs Sunderland24               
25/11   21h00 Fulham17 vs Millwall18               
25/11   21h00 Hull City20 vs Bristol City4               
25/11   21h00 Middlesbrough6 vs Derby County7               
25/11   21h00 Norwich City12 vs Preston North End14               
25/11   21h00 Queens Park Rangers15 vs Brentford13               
25/11   21h00 Reading19 vs Sheffield Wed.9               
25/11   21h00 Sheffield United2 vs Birmingham21               
25/11   21h00 Wolves1 vs Bolton Wanderers23               

Hạng 2 Tây Ban Nha

25/11   21h00 Cadiz11 vs Valladolid7               
25/11   23h00 Real Oviedo10 vs Numancia4               
25/11   23h00 Gimnastic Tarragona19 vs La Hoya Lorca CF20               
26/11   01h00 Alcorcon17 vs Sevilla Atletico21               
26/11   01h30 Zaragoza13 vs CF Reus Deportiu12               

Hạng 2 Italia

25/11   20h00 Pro Vercelli18 vs Virtus Entella19               
25/11   20h00 Spezia17 vs Delfino Pescara 19369               
25/11   20h00 Venezia F.C.5 vs Novara Calcio14               
25/11   20h00 Ascoli22 vs Cremonese7               
25/11   20h00 Avellino11 vs Palermo3               
25/11   20h00 FC Bari 19081 vs Foggia16               
25/11   20h00 Cesena21 vs Brescia15               
25/11   20h00 Cittadella13 vs Salernitana8               
25/11   20h00 Empoli6 vs Frosinone4               
25/11   20h00 Carpi10 vs Parma2               
25/11   20h00 Ternana20 vs Perugia12               

Hạng Nhất Scotland

25/11   21h00 Brechin City10 vs Dundee United2               
25/11   21h00 Queen of South5 vs Livingston3               
25/11   21h00 Dunfermline4 vs Dumbarton8               
25/11   21h00 Falkirk9 vs Greenock6               
25/11   21h00 Inverness C.T.7 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Nga

25/11   19h00 Krylya Sovetov Samara3 vs Shinnik Yaroslavl8               
25/11   19h00 Luch Energiya Vladivostok16 vs FC Tyumen15               
25/11   19h00 Zenit-2 St.Petersburg18 vs Spartak Moscow II10               
25/11   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Sibir6               
25/11   19h00 Volga Olimpiets12 vs Dynamo St. Petersburg4               
25/11   19h00 Volgar Astrachan9 vs FC Tom Tomsk17               
25/11   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Baltika7               
25/11   19h00 Avangard Kursk14 vs FK Khimki13               
25/11   19h00 Fakel Voronezh19 vs Spartak Tambov5               
25/11   19h00 Rotor Volgograd20 vs Gazovik Orenburg2               

Hạng 2 Ba Lan

25/11   22h00 GKS Katowice7 vs Miedz Legnica2               
25/11   22h00 Stomil Olsztyn17 vs Chojniczanka Chojnice1               
25/11   22h00 Odra Opole3 vs Pogon Siedlce12               
25/11   22h00 Wigry Suwalki13 vs Olimpia Grudziadz16               
25/11   22h00 Bytovia Bytow10 vs Podbeskidzie11               
25/11   22h00 Chrobry Glogow5 vs Ruch Chorzow15               
25/11   22h00 Stal Mielec8 vs GKS Tychy14               
25/11   22h00 Rakow Czestochowa4 vs Puszcza Niepolomice6               
25/11   22h00 Zaglebie Sosnowiec9 vs Gornik Leczna18               

Hạng 2 Bỉ

25/11   22h00 St. Gilloise6 vs Oud Heverlee Leuven1               
26/11   01h30 Roeselare4 vs Lierse5               

Hạng 2 Séc

25/11   20h00 Hradec Kralove7 vs SC Znojmo6               
25/11   20h00 SK Slovan Varnsdorf13 vs Viktoria Zizkov12               
25/11   20h00 Frydek-Mistek16 vs Pardubice5               
25/11   20h00 Ceske Budejovice3 vs FK Graffin Vlasim11               
25/11   20h00 Vitkovice14 vs Opava2               
25/11   20h00 Olymp.Hradec Kralove8 vs FK MAS Taborsko9               
25/11   20h00 Marila Pribram4 vs Fotbal Trinec1               
25/11   20h00 FK Banik Sokolov10 vs Usti nad Labem15               

Hạng 2 Argentina

26/11   01h00 Instituto Cordoba23 vs Quilmes17               
26/11   01h00 Ferrol Carril Oeste4 vs Aldosivi8               
26/11   01h00 Guillermo Brown3 vs Atletico Mitre de Santiago del Estero25               
26/11   01h00 Nueva Chicago24 vs Gimnasia Jujuy19               
26/11   01h00 San Martin Tucuman11 vs Villa Dalmine18               
26/11   01h00 Santa Marina Tandil9 vs Los Andes21               
26/11   01h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu10 vs Boca Unidos7               
26/11   01h00 CA Brown Adrogue22 vs All Boys5               
26/11   01h00 Estudiantes de San Luis20 vs Deportivo Riestra12               
26/11   01h00 Flandria14 vs Deportivo Moron13               
26/11   01h00 Almagro15 vs Sarmiento Junin1               
26/11   01h00 Agropecuario de Carlos Casares2 vs Atletico Rafaela6               

Hạng 2 Brazil

26/11   02h00 Luverdense17 vs Nautico (PE)20               
26/11   02h00 Brasil de Pelotas RS11 vs Criciuma SC12               
26/11   02h00 Vila Nova (GO)7 vs Londrina (PR)5               
26/11   02h00 Ceara4 vs ABC Natal/RN19               
26/11   02h00 Oeste SP6 vs Goias16               
26/11   02h00 America MG1 vs CRB (AL)14               
26/11   02h00 Figueirense (SC)13 vs Paysandu (PA)10               
26/11   02h00 Internacional (RS)2 vs Guarani Futebol Clube15               
26/11   02h00 Parana PR3 vs Boa Esporte Clube9               
26/11   02h00 Santa Cruz (PE)18 vs Juventude (RS)8               

League One

25/11   21h00 Southend United14 vs Oxford United7               
25/11   21h00 Rotherham United8 vs Wigan Athletic2               
25/11   21h00 Rochdale22 vs Peterborough United11               
25/11   21h00 Fleetwood Town10 vs Blackpool12               
25/11   21h00 Shrewsbury Town1 vs Bradford AFC3               
25/11   21h00 AFC Wimbledon18 vs Walsall17               
25/11   21h00 Blackburn Rovers6 vs Bristol Rovers16               
25/11   21h00 Doncaster Rovers21 vs Milton Keynes Dons13               
25/11   21h00 Gillingham19 vs Oldham Athletic AFC15               
25/11   21h00 Northampton Town20 vs Bury24               
25/11   21h00 Portsmouth9 vs Plymouth Argyle23               
25/11   21h00 Scunthorpe United4 vs Charlton Athletic5               

Hạng 3 Đức

25/11   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs VfL Osnabruck16               
25/11   19h00 Wurzburger Kickers15 vs Sportfreunde Lotte13               
25/11   19h00 FSV Zwickau17 vs SV Wehen Wiesbaden4               
25/11   19h00 1. FC Magdeburg2 vs Hallescher FC10               
25/11   19h00 Preuben Munster18 vs Chemnitzer14               
25/11   19h00 SV Meppen9 vs SG Sonnenhof Grobaspach6               
25/11   19h00 VfR Aalen11 vs SpVgg Unterhaching5               
25/11   19h00 Werder Bremen (Am)19 vs Rot-Weiss Erfurt20               
25/11   19h00 SC Paderborn 071 vs Karlsruher SC8               
25/11   19h00 Hansa Rostock7 vs Fortuna Koln3               

Nữ Australia

25/11   14h30 Adelaide United Women's6 vs Newcastle Jets Women's4               

League Two

25/11   21h00 Notts County1 vs Colchester United12               
25/11   21h00 Lincoln City10 vs Port Vale19               
25/11   21h00 Swindon5 vs Newport County9               
25/11   21h00 Wycombe Wanderers6 vs Yeovil Town17               
25/11   21h00 Carlisle11 vs Morecambe20               
25/11   21h00 Cambridge United14 vs Stevenage Borough13               
25/11   21h00 Forest Green Rovers18 vs Cheltenham Town16               
25/11   21h00 Crewe Alexandra22 vs Luton Town2               
25/11   21h00 Exeter City4 vs Accrington Stanley3               
25/11   21h00 Barnet23 vs Grimsby Town15               
25/11   21h00 Coventry7 vs Crawley Town21               
25/11   21h00 Mansfield Town8 vs Chesterfield24               

Hạng 4 Đức - Bavaria

25/11   19h00 Nurnberg Am1 vs SV Schalding Heining3               
25/11   19h00 TSV Buchbach11 vs FV Illertissen5               
25/11   19h00 TSV 1860 Rosenheim13 vs Munchen 18608               
25/11   19h00 FC Augsburg II12 vs FC Schweinfurt6               
25/11   19h00 SpVgg Bayreuth16 vs VfR Garching18               
25/11   19h00 FC Pipinsried7 vs VfB Eichstatt15               
25/11   19h00 Wacker Burghausen10 vs SV Seligenporten9               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

25/11   19h00 TSG Hoffenheim Am.  vs TSV Schott Mainz                
25/11   19h00 SSV Ulm 1846  vs Stuttgart Amateure                
25/11   19h00 SC Freiburg (Am)  vs TuS Koblenz                
25/11   19h00 Mainz Am  vs VfR Wormatia Worms                
25/11   19h00 Steinbach  vs Kickers Offenbach                
25/11   19h00 SV Rochling Volklingen  vs Eintracht Stadtallendorf                
25/11   19h00 KSV Hessen Kassel  vs Saarbrucken                
25/11   19h00 Stuttgarter Kickers  vs Astoria Walldorf                
25/11   19h00 SV Elversberg  vs SV Waldhof Mannheim                

U21 Nga

25/11   17h00 Amkar Perm Youth13 vs Dinamo Moscow Youth2               
25/11   17h00 FK Rostov Youth10 vs FK Anzhi Youth9               
25/11   17h00 Rubin Kazan Youth5 vs CSKA Moscow Youth3               
25/11   17h00 Akhmat Grozny Youth15 vs Ufa Youth4               
25/11   17h00 Spartak Moscow Youth6 vs Zenit St.Petersburg Youth7               
25/11   17h00 FK Ural Youth16 vs FK Krasnodar Youth1               
25/11   17h00 FC Tosno Youth12 vs Arsenal Tula Youth14               
25/11   17h00 SKA Khabarovsk Youth11 vs Lokomotiv Moscow Youth8