TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/09/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

02/12   03h00 Malaga18 vs Levante12               

VĐQG Italia

02/12   00h30 AS Roma4 vs Spal17               
02/12   02h45 Napoli1 vs Juventus3               

VĐQG Đức

02/12   02h30 SC Freiburg17 vs Hamburger15               

VĐQG Pháp

02/12   02h45 Dijon13 vs Bordeaux9               

VĐQG Hà Lan

02/12   01h00 FC Zwolle4 vs FC Utrecht5               

VĐQG Armenia

01/12   19h00 Gandzasar Kapan2 vs Alashkert1               

VĐQG Bỉ

02/12   01h30 Sporting Charleroi2 vs KV Oostende13               
02/12   01h30 KSC Lokeren12 vs Anderlecht3               
02/12   01h30 Standard Liege8 vs Royal Antwerp FC5               
02/12   01h30 Zulte Waregem9 vs Gent11               
02/12   01h30 Royal Excel Mouscron10 vs St.-Truidense VV4               
02/12   01h30 KV Mechelen15 vs Genk6               
02/12   01h30 Kortrijk14 vs Red Star Waasland-Beveren7               
02/12   01h30 AS Eupen16 vs Club Brugge1               

VĐQG Australia

01/12   14h50 Adelaide United FC5 vs Sydney FC2               

VĐQG Arập Xeut

01/12   21h15 Uhud Medina13 vs Al-Qadasiya8               
01/12   23h00 Al-Feiha2 vs Al Ahli Jeddah1               

VĐQG Jordan

01/12   20h00 Mansheiat Bani Hasan9 vs Al Hussein Irbid8               

VĐQG Algeria

01/12   23h00 MC Alger4 vs USM El Harrach15               
01/12   23h00 CR Belouizdad6 vs NA Hussein Dey10               
01/12   23h00 ES Setif3 vs DRB Tadjenanet12               
01/12   23h00 CS Constantine1 vs USM Blida16               
01/12   23h00 USM Alger14 vs JS Kabylie9               
01/12   23h00 MC Oran5 vs JS Saoura2               
01/12   23h00 OM Medea11 vs Paradou AC7               
01/12   23h00 US Biskra13 vs USM Bel Abbes8               

Hạng 2 Hà Lan

02/12   01h00 Volendam20 vs Almere City FC15               
02/12   01h00 De Graafschap6 vs AZ Alkmaar 213               
02/12   01h00 FC Den Bosch5 vs Go Ahead Eagles11               
02/12   01h00 Cambuur Leeuwarden16 vs Telstar4               
02/12   01h00 MVV Maastricht12 vs Jong Ajax Amsterdam2               
02/12   01h00 FC Eindhoven8 vs FC Oss7               
02/12   01h00 N.E.C. Nijmegen1 vs FC Dordrecht 9014               
02/12   01h00 RKC Waalwijk17 vs Helmond Sport18               

Hạng 2 Israel

01/12   19h00 Hapoel Petah Tikva8 vs Hapoel Afula13               
01/12   19h00 Hapoel Ramat Gan FC12 vs Maccabi Ahi Nazareth3               
01/12   19h00 Ironi Ramat Hasharon7 vs Hapoel Tel Aviv2               
01/12   19h00 Hapoel Rishon Lezion4 vs Maccabi Herzliya16               
01/12   19h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Ironi Nesher15               
01/12   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Beitar Tel Aviv Ramla5               
01/12   19h00 Hapoel Marmorek Irony Rehovot11 vs Hapoel Katamon Jerusalem6               
01/12   19h00 Hapoel Hadera9 vs Hapoel Kfar Saba1               

Hạng 2 Áo

01/12   22h30 TSV Hartberg4 vs Floridsdorfer AC10               
01/12   22h30 FC Liefering5 vs WSG Wattens8               
01/12   22h30 Austria Lustenau6 vs SV Ried1               
01/12   22h30 FC Wacker Innsbruck3 vs Kapfenberg Superfund7               
01/12   22h30 SC Wiener Neustadt2 vs FC Blau Weiss Linz9               

Hạng 2 Argentina

02/12   01h00 Instituto Cordoba12 vs Quilmes9               
02/12   01h00 Ferrol Carril Oeste23 vs Aldosivi8               
02/12   01h00 Guillermo Brown4 vs Atletico Mitre de Santiago del Estero18               
02/12   01h00 Nueva Chicago14 vs Gimnasia Jujuy15               
02/12   01h00 San Martin Tucuman11 vs Villa Dalmine3               
02/12   01h00 Santa Marina Tandil10 vs Los Andes13               
02/12   01h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu2 vs Boca Unidos25               
02/12   01h00 CA Brown Adrogue7 vs All Boys20               
02/12   01h00 Estudiantes de San Luis19 vs Deportivo Riestra17               
02/12   01h00 Flandria24 vs Deportivo Moron21               
02/12   01h00 Almagro5 vs Sarmiento Junin16               
02/12   01h00 Agropecuario de Carlos Casares1 vs Atletico Rafaela6               

Nữ Australia

01/12   15h30 WS Wanderers Women's7 vs Perth Glory Women's1               

Hạng 4 Đức - Bavaria

01/12   23h30 SV Seligenporten9 vs TSV Buchbach11               
02/12   00h00 Munchen 18608 vs SV Schalding Heining3               

U21 Ukraine

01/12   17h00 Chernomorets Odessa(U21)10 vs Zorya(U21)2               
01/12   17h00 FC Karpaty Lviv(U21)5 vs Olimpic Donetsk(U21)8               
01/12   17h00 FC Shakhtar Donetsk(U21)1 vs Veres Rivne(U21)9               
01/12   17h00 Dynamo Kyiv(U21)3 vs Illichivets (U21)6               
01/12   17h00 FC Vorskla (U21)7 vs PFC Oleksandria(U21)4               
01/12   17h00 Zirka Kirovohrad(U21)11 vs Stal Kamianske(U21)12