TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/08/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

13/12   21h00 Liverpool5 vs West Bromwich(WBA)16               
13/12   21h00 Southampton13 vs Leicester City12               
13/12   21h00 Tottenham Hotspur3 vs Brighton & Hove Albion8               
14/12   01h45 Newcastle11 vs Everton15               

VĐQG Scotland

13/12   21h00 St. Johnstone7 vs Aberdeen2               
13/12   21h00 Ross County8 vs Kilmarnock11               
13/12   21h00 Partick Thistle10 vs Motherwell FC5               
13/12   21h00 Hearts6 vs Dundee12               
14/12   01h45 Celtic1 vs Hamilton FC9               
14/12   01h45 Hibernian FC3 vs Glasgow Rangers4               

VĐQG Hà Lan

13/12   23h30 FC Groningen15 vs PSV Eindhoven1               
13/12   23h30 FC Groningen15 vs Heracles Almelo9               
13/12   23h30 Vitesse Arnhem5 vs Willem II17               
14/12   00h45 VVV Venlo12 vs FC Utrecht8               
14/12   01h45 ADO Den Haag11 vs Roda JC Kerkrade18               

VĐQG Ba Lan

13/12   23h00 Zaglebie Lubin7 vs Lech Poznan5               
13/12   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza13 vs Slask Wroclaw9               
13/12   23h00 Wisla Plock8 vs Sandecja11               
13/12   23h00 Jagiellonia Bialystok3 vs Korona Kielce4               
13/12   23h00 Cracovia Krakow14 vs Wisla Krakow6               
13/12   23h00 Lechia Gdansk12 vs Pogon Szczecin16               
13/12   23h00 Piast Gliwice15 vs Legia Warszawa2               
13/12   23h00 Arka Gdynia10 vs Gornik Zabrze1               

VĐQG Serbia

13/12   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs FK Napredak Krusevac7               
13/12   22h00 Cukaricki6 vs FK Rad Beograd15               
13/12   22h00 Partizan Belgrade2 vs Crvena Zvezda1               
13/12   22h00 Spartak Subotica4 vs Vojvodina3               
13/12   22h00 Radnik Surdulica8 vs Radnicki Nis9               
13/12   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Zemun12               
13/12   22h00 Macva Sabac11 vs FK Vozdovac5               
13/12   22h00 Borac Cacak16 vs Mladost Lucani10               

VĐQG Iran

13/12   18h45 Esteghlal Khozestan14 vs Peykan3               
13/12   18h45 Padideh Mashhad4 vs Naft Tehran15               
13/12   18h45 Esteghlal Tehran11 vs Gostaresh Folad13               
13/12   18h45 Pars Jonoubi Jam1 vs Persepolis2               

VĐQG Nam Phi

14/12   00h30 Free State Stars10 vs Supersport United9               
14/12   00h30 Mamelodi Sundowns7 vs Maritzburg United11               

Cúp Slovenia

13/12   22h00 NK Maribor  vs NK Olimpija Ljubljana