TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

14/10   02h00 Espanyol12 vs Levante7               

VĐQG Đức

14/10   01h30 VfB Stuttgart12 vs Koln18               

VĐQG Pháp

14/10   01h45 Lyonnais7 vs Monaco2               

VĐQG Azerbaijan

13/10   20h00 FK Inter Baku6 vs Qarabag1               

VĐQG Belarus

13/10   20h00 FC Gorodeya9 vs Neman Grodno7               

VĐQG Bỉ

14/10   01h30 Gent14 vs Red Star Waasland-Beveren8               
14/10   01h30 Sporting Charleroi2 vs AS Eupen15               
14/10   01h30 Royal Antwerp FC6 vs Zulte Waregem3               
14/10   01h30 KSC Lokeren13 vs St.-Truidense VV5               
14/10   01h30 Standard Liege11 vs Kortrijk10               
14/10   01h30 KV Mechelen12 vs Anderlecht7               
14/10   01h30 KV Oostende16 vs Club Brugge1               
14/10   01h30 Genk9 vs Mouscron Peruwelz4               

VĐQG Estonia

13/10   17h00 Nomme JK Kalju3 vs FCI Tallinn4               

VĐQG Georgia

13/10   19h00 Chikhura Sachkhere6 vs Samtredia3               
14/10   00h00 Torpedo Kutaisi2 vs FC Shukura Kobuleti10               

VĐQG Ireland

14/10   01h45 Bohemians6 vs Cork City1               
14/10   01h45 Dundalk2 vs Bray Wanderers5               
14/10   01h45 Galway United8 vs St. Patrick's10               
14/10   02h00 Shamrock Rovers3 vs Sligo Rovers9               

VĐQG Malta

13/10   23h00 Senglea Athletic7 vs Hibernians FC3               
14/10   00h00 Naxxar Lions12 vs Tarxien Rainbows F.C.14               
14/10   01h15 Valletta FC4 vs Lija Athletic13               

VĐQG Wales

14/10   01h45 The New Saints2 vs Prestatyn Town FC9               

VĐQG Trung Quốc

13/10   18h35 Guizhou Hengfeng Zhicheng7 vs Changchun YaTai10               

VĐQG Arập Xeut

13/10   21h55 Al-Fateh SC8 vs Al-Qadasiya5               
14/10   00h00 Al Ittihad Jeddah10 vs Uhud Medina12               
14/10   00h00 Al-Nassr FC7 vs Al-Taawon9               

VĐQG Indonesia

13/10   15h00 Mitra Kukar  vs Persipura Jayapura                
13/10   18h30 Madura United  vs Pusamania Borneo                

VĐQG Jordan

13/10   21h00 Mansheiat Bani Hasan8 vs Al Aqaba SC5               

VĐQG Kuwait

13/10   21h50 Al-Salmiyah4 vs Kazma7               
14/10   00h20 Al Kuwait SC2 vs Al-Arabi Club5               

VĐQG UAE

13/10   20h05 Hatta12 vs Al-Sharjah10               
13/10   20h15 Al-Dhafra4 vs Al-Jazira(UAE)6               
13/10   23h00 Al Wasl Dubai5 vs Al Wahda1               

VĐQG Việt Nam

13/10   17h00 Thanh Hoa FC1 vs Ha Noi FC3               
13/10   18h00 Becamex Binh Duong11 vs Than Quang Ninh6               

VĐQG Peru

14/10   03h30 UTC Cajamarca3 vs Melgar6               

VĐQG Mexico

14/10   00h00 Toluca3 vs Lobos BUAP10               
14/10   07h00 Puebla18 vs Queretaro FC14               
14/10   09h00 Club Tijuana5 vs Veracruz11               

VĐQG Algeria

13/10   23h00 MC Alger12 vs JS Kabylie8               
13/10   23h00 CR Belouizdad1 vs CS Constantine4               
13/10   23h00 USM El Harrach14 vs USM Blida16               
13/10   23h00 ES Setif2 vs USM Alger7               
13/10   23h00 USM Bel Abbes13 vs Paradou AC6               
13/10   23h00 OM Medea11 vs JS Saoura5               
13/10   23h00 DRB Tadjenanet9 vs NA Hussein Dey10               
13/10   23h00 US Biskra15 vs MC Oran3               

Hạng 2 Pháp

14/10   01h00 Bourg Peronnas10 vs Lens19               
14/10   01h00 Nimes7 vs Orleans US 458               
14/10   01h00 Clermont Foot9 vs Le Havre6               
14/10   01h00 Quevilly Rouen18 vs Ajaccio3               
14/10   01h00 Ajaccio GFCO12 vs Nancy16               
14/10   01h00 Stade Brestois4 vs Auxerre17               
14/10   01h00 Chateauroux11 vs Stade Reims1               
14/10   01h00 Lorient2 vs Chamois Niortais13               
14/10   01h00 Sochaux15 vs Paris FC5               
14/10   01h00 Valenciennes US14 vs Tours FC20               

Hạng 2 Hà Lan

14/10   01h00 Emmen7 vs Jong PSV Eindhoven10               
14/10   01h00 Telstar13 vs FC Dordrecht 9012               
14/10   01h00 De Graafschap11 vs FC Utrecht Am.16               
14/10   01h00 Cambuur Leeuwarden8 vs FC Oss4               
14/10   01h00 MVV Maastricht3 vs Fortuna Sittard2               
14/10   01h00 FC Eindhoven15 vs Volendam18               
14/10   01h00 N.E.C. Nijmegen9 vs RKC Waalwijk19               

Hạng 2 Bỉ

14/10   01h30 Tubize8 vs Oud Heverlee Leuven2               

Hạng 2 Israel

13/10   19h00 Hapoel Petah Tikva4 vs Hapoel Hadera12               
13/10   19h00 Hapoel Rishon Lezion8 vs Hapoel Ramat Gan FC13               
13/10   19h00 Maccabi Ahi Nazareth3 vs Hapoel Katamon Jerusalem5               
13/10   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Natzrat Illit7               
13/10   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot10               
13/10   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla11 vs Ironi Ramat Hasharon6               
13/10   19h00 Hapoel Afula9 vs Hapoel Kfar Saba2               
13/10   19h00 Ironi Nesher15 vs Hapoel Tel Aviv1               

Hạng 2 Thụy Sỹ

14/10   01h00 FC Schaffhausen2 vs Wohlen7               
14/10   01h00 FC Wil 190010 vs Aarau8               
14/10   01h00 Servette3 vs Vaduz5               
14/10   01h00 Winterthur9 vs FC Rapperswil-Jona6               
14/10   01h00 Neuchatel Xamax1 vs Chiasso4               

Hạng 2 Áo

13/10   22h30 SV Ried2 vs FC Blau Weiss Linz8               
13/10   22h30 FC Liefering4 vs TSV Hartberg3               
13/10   22h30 Kapfenberg Superfund6 vs Austria Lustenau7               
13/10   22h30 FC Wacker Innsbruck5 vs WSG Wattens9               
13/10   22h30 SC Wiener Neustadt1 vs FAC Team Fur Wien10               

Hạng 2 Brazil

14/10   02h00 Nautico (PE)19 vs Guarani Futebol Clube11               
14/10   02h00 Vila Nova (GO)4 vs Goias18               
14/10   02h00 ABC Natal/RN20 vs Boa Esporte Clube10               
14/10   02h00 Oeste SP7 vs Ceara6               
14/10   02h00 America MG2 vs Luverdense15               
14/10   02h00 Figueirense (SC)17 vs Santa Cruz (PE)16               
14/10   02h00 Internacional (RS)1 vs Brasil de Pelotas RS12               
14/10   02h00 Juventude (RS)5 vs Londrina (PR)9               
14/10   02h00 Paysandu (PA)14 vs CRB (AL)13               
14/10   02h00 Parana PR3 vs Criciuma SC8               

Hạng 2 Mexico

14/10   08h00 Cimarrones de Sonora3 vs Alebrijes de Oaxaca7               
14/10   08h00 CF Atlante10 vs FC Juarez1               
14/10   08h00 Atletico San Luis5 vs Correcaminos UAT2               
14/10   08h30 Venados FC12 vs Tampico Madero11               
14/10   09h00 Murcielagos9 vs Leones Univ Guadalajara15               

VĐ Bắc Mỹ

14/10   06h30 Jacksonville Armada7 vs North Carolina2               

Hạng 3 Pháp

14/10   01h00 Avenir Sportif Beziers4 vs Cholet So5               
14/10   01h00 Rodez Aveyron1 vs US Boulogne16               
14/10   01h00 Entente Sannois8 vs Dunkerque10               
14/10   01h00 Les Herbiers9 vs Red Star FC 936               
14/10   01h00 Concarneau12 vs Creteil15               
14/10   01h00 Chambly FC13 vs Pau FC14               
14/10   01h00 Grenoble7 vs Avranches17               
14/10   01h00 Stade Lavallois MFC2 vs GS Consolat Marseille11               

Nữ Hàn Quốc

13/10   16h00 Hwacheon KSPO Women's4 vs Hyundai Steel Redangels Women's1               
13/10   16h00 Seoul Women's3 vs Gyeongju KHNP Women's7               
13/10   16h00 Suwon Fcm Women's6 vs Gumi Sportstoto Women's5               
13/10   16h00 Boeun Sangmu Women's8 vs Icheon Daekyo Women's2               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

13/10   17h59 Poland Women's(U17)13 vs Faroe Islands Women's(U17)37               
13/10   17h59 Switzerland Women's(U17)33 vs Ukraine Women's(U17)35               

U19 Séc

13/10   17h00 Pardubice(U19)  vs MFK Karvina(U19)                

U21 Ukraine

13/10   17h00 Chernomorets Odessa(U21)9 vs Dynamo Kyiv(U21)2               
13/10   17h00 FC Shakhtar Donetsk(U21)1 vs FC Vorskla (U21)3               
13/10   17h00 Olimpic Donetsk(U21)8 vs PFC Oleksandria(U21)6               
13/10   17h00 Zirka Kirovohrad(U21)11 vs FC Karpaty Lviv(U21)5               
13/10   17h00 Stal Kamianske(U21)12 vs Zorya(U21)4               
13/10   17h00 Veres Rivne(U21)10 vs Illichivets (U21)7