TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/04/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

10/02   21h00 Swansea City20 vs Burnley7               
10/02   21h00 Chelsea FC4 vs West Bromwich(WBA)19               
10/02   21h00 Everton9 vs Crystal Palace12               
10/02   21h00 Huddersfield Town14 vs AFC Bournemouth13               
10/02   21h00 Manchester City1 vs Leicester City8               
10/02   21h00 Newcastle15 vs Manchester United2               
10/02   21h00 Southampton17 vs Liverpool3               
10/02   21h00 Stoke City18 vs Brighton & Hove Albion16               
10/02   21h00 Tottenham Hotspur5 vs Arsenal6               
10/02   21h00 West Ham United11 vs Watford10               

VĐQG Đức

10/02   20h30 RB Leipzig2 vs Augsburg7               
10/02   20h30 Hoffenheim8 vs Mainz15               
10/02   20h30 Werder Bremen16 vs Wolfsburg12               
10/02   20h30 Borussia Dortmund4 vs Hamburger17               
10/02   20h30 Eintracht Frankfurt9 vs Koln18               
10/02   20h30 Hannover 9610 vs SC Freiburg14               
10/02   20h30 Bayer Leverkusen5 vs Hertha BSC Berlin11               
10/02   20h30 Bayern Munich1 vs Schalke 043               
10/02   20h30 VfB Stuttgart13 vs Monchengladbach6               

VĐQG Pháp

11/02   01h00 Angers SCO18 vs AS Monaco2               
11/02   01h00 Bordeaux13 vs Amiens SC16               
11/02   01h00 Dijon9 vs Nice6               
11/02   01h00 Saint-Etienne14 vs Marseille4               
11/02   01h00 Guingamp7 vs Caen12               
11/02   01h00 Lyonnais3 vs Stade Rennais FC10               
11/02   01h00 Metz20 vs Montpellier HSC8               
11/02   01h00 Nantes5 vs Lille OSC15               
11/02   01h00 Strasbourg11 vs ES Troyes AC17               
11/02   01h00 Toulouse19 vs Paris Saint Germain1               

VĐQG Hà Lan

10/02   23h30 Heracles Almelo11 vs Willem II14               
11/02   00h45 Sparta Rotterdam18 vs PSV Eindhoven1               
11/02   01h45 AZ Alkmaar3 vs VVV Venlo10               
11/02   01h45 SC Heerenveen9 vs Roda JC Kerkrade17               

VĐQG Albania

10/02   19h00 FK Kukesi3 vs Skenderbeu Korce1               
10/02   19h00 Partizani Tirana5 vs Lushnja KS10               
10/02   19h00 Kamza6 vs Teuta Durres9               
10/02   19h00 Flamurtari4 vs Luftetari Gjirokaster7               
10/02   19h00 KF Laci2 vs Vllaznia Shkoder8               

VĐQG Azerbaijan

10/02   20h00 Qarabag1 vs Qabala2               
10/02   20h00 Zira FK3 vs Standard Sumqayit4               

VĐQG Ba Lan

10/02   23h00 Zaglebie Lubin5 vs Legia Warszawa1               
10/02   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza14 vs Korona Kielce7               
10/02   23h00 Wisla Plock9 vs Gornik Zabrze2               
10/02   23h00 Cracovia Krakow12 vs Slask Wroclaw10               
10/02   23h00 Lechia Gdansk11 vs Wisla Krakow8               
10/02   23h00 Piast Gliwice15 vs Jagiellonia Bialystok4               
10/02   23h00 Arka Gdynia6 vs Lech Poznan3               
10/02   23h00 Pogon Szczecin16 vs Sandecja13               

VĐQG Bắc Ai Len

10/02   22h00 Linfield FC4 vs Dungannon Swifts8               
10/02   22h00 Coleraine2 vs Glenavon Lurgan3               
10/02   22h00 Ards FC9 vs Carrick Rangers11               
10/02   22h00 Warrenpoint Town10 vs Cliftonville5               
10/02   22h00 Ballymena United6 vs Ballinamallard United12               
10/02   22h00 Crusaders FC1 vs Glentoran FC7               

VĐQG Croatia

10/02   22h00 NK Lokomotiva Zagreb6 vs Rudes10               
10/02   22h00 Inter Zapresic5 vs Slaven Belupo Koprivnica7               
10/02   22h00 NK Rijeka4 vs Istra 19618               
10/02   22h00 NK Osijek3 vs Dinamo Zagreb1               
10/02   22h00 HNK Cibalia9 vs Hajduk Split2               

VĐQG Hungary

10/02   23h00 Ujpesti TE5 vs Szombathelyi Haladas10               
10/02   23h00 Fehervar Videoton2 vs Vasas9               
10/02   23h00 Mezokovesd-Zsory12 vs Puskas Akademia Fehervar8               
10/02   23h00 Ferencvarosi TC1 vs Budapest Honved4               
10/02   23h00 Paksi SE7 vs Diosgyor VTK6               
10/02   23h00 Debreceni VSC3 vs Balmazujvaros11               

VĐQG Hy Lạp

10/02   20h00 Xanthi7 vs Kerkyra15               
10/02   22h15 Panionios5 vs Lamia13               
11/02   00h30 Pas Giannina10 vs Panathinaikos8               

VĐQG Israel

10/02   23h00 Hapoel Acco14 vs Maccabi Tel Aviv4               
10/02   23h00 Hapoel Beer Sheva1 vs F.C. Ashdod13               
10/02   23h00 Hapoel Raanana12 vs Hapoel Haifa3               
10/02   23h00 Hapoel Ashkelon11 vs Beitar Jerusalem2               
10/02   23h00 Maccabi Haifa10 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona9               
10/02   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv5 vs Maccabi Petah Tikva FC7               
10/02   23h00 Maccabi Netanya6 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC8               

VĐQG Malta

10/02   19h00 Birkirkara FC6 vs Sliema Wanderers FC8               
10/02   19h00 Tarxien Rainbows F.C.13 vs Naxxar Lions11               
10/02   21h00 Balzan FC1 vs Floriana F.C.4               
10/02   21h15 Hamrun Spartans7 vs Gzira United3               

VĐQG Romania

10/02   22h00 CSM Studentesc Iasi8 vs FC Botosani5               
10/02   22h00 CS Universitatea Craiova3 vs Sepsi13               
10/02   22h00 Juventus Bucharest14 vs FC Viitorul Constanta6               
10/02   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs FC Voluntari10               
10/02   22h00 Concordia Chiajna11 vs Dinamo Bucuresti7               
10/02   22h00 FC Astra Giurgiu4 vs Gaz Metan Medias12               
10/02   22h00 Steaua Bucuresti2 vs CFR Cluj1               

VĐQG Síp

10/02   20h00 AC Omonia Nicosia6 vs Aris Limassol13               
10/02   20h00 Ethnikos Achnas14 vs Doxa Katokopias7               
10/02   20h00 Apollon Limassol FC4 vs AEK Larnaca1               
10/02   20h00 Ermis Aradippou10 vs Nea Salamis12               
10/02   20h00 Pafos FC8 vs APOEL Nicosia2               
10/02   20h00 Alki Oroklini9 vs AEL Limassol5               

VĐQG Thụy Sỹ

10/02   21h00 Grasshoppers6 vs FC Luzern9               
10/02   21h00 St. Gallen4 vs Zurich3               
10/02   21h00 Lausanne Sports5 vs Young Boys1               
10/02   21h00 FC Lugano7 vs Sion10               
10/02   21h00 FC Thun8 vs Basel2               

VĐQG Áo

11/02   00h30 Austria Wien6 vs LASK Linz5               
11/02   00h30 Sturm Graz1 vs Wolfsberger AC9               
11/02   00h30 Rheindorf Altach7 vs Red Bull Salzburg2               
11/02   00h30 St.Polten10 vs Mattersburg8               
11/02   00h30 FC Trenkwalder Admira4 vs Rapid Wien3               

VĐQG Australia

10/02   13h35 Wellington Phoenix10 vs Perth Glory FC7               
10/02   15h50 Melbourne City3 vs Sydney FC1               

VĐQG Qatar

10/02   20h40 Al-Khuraitiat11 vs Al Markhiya8               
10/02   22h50 Al-Arabi SC9 vs Al-Ahli Doha7               

VĐQG Mexico

11/02   08h00 Tigres UANL8 vs Club America2               
11/02   08h06 Club Leon1 vs Puebla9               
11/02   10h06 Chivas Guadalajara11 vs Santos Laguna5               

Hạng Nhất Anh

10/02   21h00 Nottingham Forest15 vs Hull City20               
10/02   21h00 Aston Villa4 vs Birmingham23               
10/02   21h00 Barnsley19 vs Sheffield Wed.17               
10/02   21h00 Bolton Wanderers21 vs Fulham8               
10/02   21h00 Brentford11 vs Preston North End10               
10/02   21h00 Bristol City5 vs Sunderland24               
10/02   21h00 Derby County2 vs Norwich City13               
10/02   21h00 Ipswich12 vs Burton Albion FC22               
10/02   21h00 Middlesbrough9 vs Reading18               
10/02   21h00 Millwall16 vs Cardiff City3               
10/02   21h00 Sheffield United6 vs Leeds United7               
10/02   21h00 Wolves1 vs Queens Park Rangers14               

Hạng 2 Bỉ

11/02   01h30 Cercle Brugge2 vs Tubize7               
11/02   01h30 Lierse4 vs Oud Heverlee Leuven1               
11/02   01h30 Roeselare5 vs St. Gilloise6               
11/02   01h30 K.F.C.O.Wilrijk3 vs Westerlo8               

League One

10/02   22h00 Southend United18 vs Wigan Athletic1               
10/02   22h00 Rochdale23 vs Fleetwood Town11               
10/02   22h00 Shrewsbury Town2 vs Plymouth Argyle12               
10/02   22h00 Blackpool15 vs Walsall14               
10/02   22h00 Milton Keynes Dons19 vs Portsmouth7               
10/02   22h00 AFC Wimbledon22 vs Northampton Town21               
10/02   22h00 Blackburn Rovers3 vs Oldham Athletic AFC20               
10/02   22h00 Bradford AFC5 vs Bury24               
10/02   22h00 Doncaster Rovers17 vs Charlton Athletic6               
10/02   22h00 Gillingham13 vs Peterborough United9               
10/02   22h00 Oxford United10 vs Bristol Rovers16               
10/02   22h00 Scunthorpe United4 vs Rotherham United8               

Hạng 3 Đức

10/02   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs Sportfreunde Lotte14               
10/02   19h00 FSV Zwickau16 vs SV Meppen11               
10/02   19h00 1. FC Magdeburg1 vs Preuben Munster17               
10/02   19h00 SV Wehen Wiesbaden3 vs Werder Bremen (Am)18               
10/02   19h00 VfR Aalen9 vs SG Sonnenhof Grobaspach7               
10/02   19h00 Karlsruher SC8 vs Fortuna Koln6               
10/02   19h00 VfL Osnabruck15 vs Chemnitzer19               
10/02   19h00 SC Paderborn 072 vs Rot-Weiss Erfurt20               
10/02   19h00 Hansa Rostock4 vs Wurzburger Kickers10               
10/02   19h00 SpVgg Unterhaching5 vs Hallescher FC13               

Hạng 2 Scotland

10/02   22h00 Stranraer10 vs Arbroath2               
10/02   22h00 East Fife7 vs Queen's Park4               
10/02   22h00 Raith Rovers1 vs Airdrieonians6               
10/02   22h00 Alloa Athletic3 vs Forfar Athletic5               
10/02   22h00 Albion Rovers FC8 vs Ayr Utd.9               

League Two

10/02   21h00 Swindon9 vs Mansfield Town7               
10/02   21h00 Carlisle13 vs Colchester United11               
10/02   21h00 Morecambe19 vs Chesterfield22               
10/02   21h00 Newport County10 vs Forest Green Rovers23               
10/02   21h00 Cambridge United12 vs Lincoln City6               
10/02   21h00 Crawley Town14 vs Grimsby Town17               
10/02   21h00 Crewe Alexandra20 vs Yeovil Town21               
10/02   21h00 Exeter City5 vs Wycombe Wanderers4               
10/02   21h00 Barnet24 vs Notts County2               
10/02   21h00 Cheltenham Town16 vs Port Vale18               
10/02   21h00 Coventry8 vs Accrington Stanley3               
10/02   21h00 Stevenage Borough15 vs Luton Town1               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

10/02   19h30 ETSV Weiche Flensburg  vs Hamburger SV II                
10/02   20h00 Eintr. Braunschweig AM  vs FC St. Pauli II                
10/02   22h00 BSV Rehden  vs Havelse                

Hạng 4 Đức - Miền Nam

10/02   19h00 TSG Hoffenheim Am.  vs SSV Ulm 1846                
10/02   19h00 Astoria Walldorf  vs VfR Wormatia Worms                
10/02   19h00 Eintracht Stadtallendorf  vs Mainz Am                
10/02   19h00 Saarbrucken  vs SC Freiburg (Am)