TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/02/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

24/02   03h00 Deportivo La Coruna19 vs Espanyol16 0 : 1/4-0.880.760 : 00.82-0.943.202.452.751-0.860.722 1/40.920.94

VĐQG Đức

24/02   02h30 Mainz16 vs Wolfsburg14 0 : 1/4-0.970.850 : 00.81-0.933.402.312.831-0.990.852 1/20.980.88BDTV

VĐQG Pháp

24/02   02h45 Strasbourg14 vs Montpellier HSC6 0 : 0-0.990.870 : 00.990.893.152.592.533/40.80-0.942 1/4-0.940.80

VĐQG Hà Lan

24/02   01h00 FC Groningen13 vs NAC Breda15 0 : 3/41.000.880 : 1/40.960.923.701.783.701 1/4-0.860.722 3/40.900.96

VĐQG Bỉ

24/02   01h30 Standard Liege9 vs Club Brugge1 0 : 00.910.970 : 00.920.963.452.442.5010.84-0.982 3/4-0.890.75
24/02   01h30 KV Mechelen15 vs Sporting Charleroi2 0 : 00.80-0.930 : 00.82-0.943.452.312.6610.870.992 3/4-0.850.70
24/02   01h30 KV Oostende12 vs St.-Truidense VV8 0 : 1/2-0.980.860 : 1/4-0.890.773.451.993.2510.73-0.882 3/40.980.88
24/02   01h30 Genk6 vs Royal Antwerp FC7 0 : 3/4-0.930.800 : 1/41.000.883.551.843.6510.79-0.932 3/4-0.940.80
24/02   01h30 Kortrijk5 vs Zulte Waregem11 0 : 1/4-0.840.720 : 00.881.003.502.402.501 1/4-0.890.752 3/40.900.96
24/02   01h30 AS Eupen16 vs KSC Lokeren14 0 : 1/40.81-0.930 : 1/4-0.850.733.302.063.2010.880.982 3/4-0.850.70
24/02   01h30 Red Star Waasland-Beveren10 vs Gent4 1/4 : 00.940.940 : 0-0.800.683.452.852.1710.79-0.932 3/4-0.940.80
24/02   01h30 Anderlecht3 vs Royal Excel Mouscron13 0 : 1 1/40.86-0.980 : 1/20.900.984.751.366.501 1/40.940.9230.940.92

VĐQG Ireland

24/02   02h45 Derry City8 vs Sligo Rovers9               
24/02   02h45 Cork City2 vs Waterford United3               
24/02   02h45 Bray Wanderers5 vs St. Patrick's7               
24/02   03h00 Shamrock Rovers10 vs Dundalk6               

VĐQG Malta

24/02   00h00 Naxxar Lions13 vs Hibernians FC6               

VĐQG Wales

24/02   02h45 Newi Cefn Druids6 vs Bangor City FC3               

VĐQG Australia

23/02   15h50 Central Coast Mariners FC9 vs Wellington Phoenix10 0 : 1/40.930.950 : 00.70-0.833.552.172.7910.75-0.892 3/40.880.98

VĐQG Iran

23/02   17h45 Siah Jamegan Khorasan16 vs Sepahan S.C.13               
23/02   18h30 Gostaresh Folad8 vs Peykan7               
23/02   19h00 Naft Tehran12 vs Sanat Naft10               
23/02   19h30 Sepidroud Rasht14 vs Saipa4               

VĐQG Kuwait

23/02   19h55 Al-Jahra3 vs Kazma8               
23/02   22h25 Al Kuwait SC1 vs Al-Qadsia SC4               

Malay Super League

23/02   15h45 Negeri Sembilan Matrix9 vs Terengganu5               
23/02   15h45 Selangor PB3 vs PB Pahang6               
23/02   20h00 Kedah8 vs PKNP11               

VĐQG New Zealand

24/02   08h00 Hamilton Wanderers AFC10 vs Wellington Phoenix Reserve9               

VĐQG Qatar

23/02   20h50 Al-Arabi SC12 vs Al-Khuraitiat10               
23/02   23h00 Umm Salal5 vs Al-Sailiya4               

VĐQG Thái Lan

23/02   20h00 Air Force Central17 vs Muang Thong United12               

VĐQG UAE

23/02   20h35 Al Nasr Dubai4 vs Al-Dhafra10               
23/02   20h35 Al-Jazira(UAE)5 vs Hatta Club9               
23/02   23h15 Al Wahda2 vs Al Ahli Dubai6               

VĐQG Chi Lê

24/02   06h00 Colo Colo3 vs O Higgins9               

VĐQG Ecuador

24/02   07h30 Tecnico Universitario12 vs Barcelona SC(ECU)1               
24/02   07h30 Club Sport Emelec5 vs Macara9               
24/02   08h00 Deportivo Cuenca4 vs Tecnico Universitario12               

VĐQG Mexico

24/02   08h00 Puebla6 vs Necaxa10               
24/02   10h00 Atlas18 vs Monterrey5               

VĐQG Ai Cập

23/02   19h30 El Raja Marsa Matruh17 vs Smouha SC5               
23/02   22h00 Tala'ea El Gaish7 vs Petrojet FC10               

VĐQG Nam Phi

24/02   01h00 Maritzburg United5 vs Platinum Stars16               

Hạng 2 Italia

24/02   01h00 Spezia9 vs Salernitana15 0 : 1/2-0.980.860 : 1/4-0.830.712.991.993.503/40.890.972 1/4-0.840.70
24/02   03h00 Parma8 vs Venezia F.C.6 0 : 1/40.75-0.880 : 1/4-0.850.733.102.003.353/40.68-0.832 1/40.861.00

Hạng 2 Pháp

24/02   01h00 Chamois Niortais15 vs Nimes2               
24/02   01h00 Tours FC20 vs Orleans US 4512               
24/02   01h00 Paris FC3 vs Stade Brestois10               
24/02   01h00 Ajaccio4 vs Sochaux6               
24/02   01h00 Auxerre11 vs Valenciennes US13               
24/02   01h00 Chateauroux8 vs Ajaccio GFCO14               
24/02   01h00 Lens16 vs Clermont Foot7               
24/02   01h00 Le Havre5 vs Bourg Peronnas18               
24/02   01h00 Nancy17 vs Lorient9               

Hạng 2 Hà Lan

24/02   01h00 De Graafschap8 vs Helmond Sport19               
24/02   01h00 Go Ahead Eagles17 vs FC Oss9               
24/02   01h00 Telstar5 vs Volendam14               
24/02   01h00 FC Den Bosch10 vs RKC Waalwijk18               
24/02   01h00 Cambuur Leeuwarden12 vs Emmen4               
24/02   01h00 MVV Maastricht13 vs Almere City FC7               
24/02   01h00 FC Eindhoven15 vs FC Dordrecht 9011               
24/02   01h00 N.E.C. Nijmegen2 vs Fortuna Sittard3               

Hạng 2 Israel

23/02   19h00 Hapoel Petah Tikva10 vs Hapoel Bnei Lod12               
23/02   19h00 Hapoel Ramat Gan FC14 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
23/02   19h00 Ironi Ramat Hasharon13 vs Hapoel Afula3               
23/02   19h00 Hapoel Natzrat Illit8 vs Maccabi Herzliya15               
23/02   19h00 Hapoel Kfar Saba5 vs Ironi Nesher16               
23/02   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem7 vs Hapoel Tel Aviv1               
23/02   19h00 Hapoel Marmorek Irony Rehovot11 vs Maccabi Ahi Nazareth9               
23/02   19h00 Hapoel Hadera4 vs Hapoel Rishon Lezion2               

Malay Premier League

23/02   15h45 Kuantan FA10 vs UKM FC7               
23/02   15h45 Terengganu B11 vs UiTM FC3               
23/02   20h00 Felcra FC4 vs MISC-MIFA5               

Hạng 2 Argentina

24/02   01h00 Deportivo Moron7 vs Aldosivi5               
24/02   01h00 Santa Marina Tandil21 vs San Martin Tucuman9               
24/02   01h00 Estudiantes de San Luis17 vs Almagro4               
24/02   01h00 Los Andes18 vs CSyD Juventud Unida Gualeguaychu6               
24/02   01h00 Villa Dalmine3 vs Flandria24               
24/02   01h00 Atletico Mitre de Santiago del Estero11 vs All Boys20               
24/02   01h00 Deportivo Riestra13 vs Instituto Cordoba14               
24/02   01h00 Boca Unidos23 vs Ferrol Carril Oeste25               
24/02   01h00 Atletico Rafaela1 vs Independiente Rivadavia22               
24/02   01h00 Sarmiento Junin10 vs Guillermo Brown15               
24/02   01h00 Gimnasia Jujuy8 vs Agropecuario de Carlos Casares2               
24/02   01h00 Quilmes19 vs CA Brown Adrogue12               

Hạng 2 Mexico

24/02   09h00 CF Atlante7 vs Alebrijes de Oaxaca1               
24/02   09h30 Venados FC6 vs Atletico San Luis16               
24/02   10h36 Cimarrones de Sonora14 vs Leones Univ Guadalajara10               

Liên Đoàn Iceland

24/02   01h00 HK KopavogD-6 vs Hafnarfjordur FHD-5               

Hạng 3 Pháp

24/02   01h00 Avenir Sportif Beziers12 vs Creteil17               
24/02   01h00 Lyon Duchere13 vs Entente Sannois8               
24/02   01h00 Les Herbiers14 vs US Boulogne7               
24/02   01h00 Concarneau10 vs Rodez Aveyron2               
24/02   01h00 Avranches16 vs GS Consolat Marseille5               
24/02   01h00 Chambly FC15 vs Dunkerque11               
24/02   01h00 Bastia  vs Cholet So4               
24/02   01h00 Grenoble1 vs Pau FC9               
24/02   01h00 Stade Lavallois MFC6 vs Red Star FC 933               

Brazil Mineiro

24/02   06h30 Tombense3 vs America MG2               

Hạng 4 Đức - Bavaria

24/02   00h00 Bayern Munich (Am)4 vs VfB Eichstatt8               
24/02   00h30 FC Memmingen11 vs Greuther Furth II18               

U21 Ukraine

23/02   17h00 Chernomorets Odessa(U21)8 vs FC Karpaty Lviv(U21)3               
23/02   17h00 Zorya(U21)4 vs FC Vorskla (U21)7               
23/02   17h00 FC Shakhtar Donetsk(U21)2 vs Zirka Kirovohrad(U21)12               
23/02   17h00 Olimpic Donetsk(U21)11 vs Stal Kamianske(U21)10               
23/02   17h00 PFC Oleksandria(U21)5 vs Illichivets (U21)6               
23/02   17h00 Veres Rivne(U21)9 vs Dynamo Kyiv(U21)1