TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/09/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

10/05   01h45 Chelsea FC5 vs Huddersfield Town15               
10/05   01h45 Leicester City8 vs Arsenal6               
10/05   02h00 Manchester City1 vs Brighton & Hove Albion13               
10/05   02h00 Tottenham Hotspur4 vs Newcastle10               

VĐQG Tây Ban Nha

09/05   22h00 Barcelona1 vs Villarreal6               
09/05   22h00 Sevilla7 vs Real Madrid3               

VĐQG Scotland

10/05   01h45 Celtic1 vs Kilmarnock5               
10/05   01h45 Hearts6 vs Hibernian FC4               

VĐQG Ba Lan

09/05   23h00 Legia Warszawa3 vs Wisla Plock4               
09/05   23h00 Gornik Zabrze5 vs Korona Kielce6               
10/05   01h30 Wisla Krakow7 vs Zaglebie Lubin8               
10/05   01h30 Lech Poznan1 vs Jagiellonia Bialystok2               

VĐQG Bỉ

10/05   02h30 Royal Antwerp FC8 vs AS Eupen15               
10/05   02h30 St.-Truidense VV10 vs K.F.C.O.Wilrijk17               
10/05   02h30 KV Oostende11 vs KSC Lokeren13               

VĐQG Croatia

10/05   00h00 Istra 19619 vs Hajduk Split2               
10/05   00h00 Dinamo Zagreb1 vs NK Lokomotiva Zagreb6               
10/05   00h00 NK Rijeka3 vs Inter Zapresic5               
10/05   00h00 Rudes8 vs Slaven Belupo Koprivnica7               
10/05   00h00 NK Osijek4 vs HNK Cibalia10               

VĐQG Kazakhstan

09/05   18h00 FC Akzhayik6 vs FK Atyrau12               
09/05   18h00 FC Astana1 vs Kyzylzhar Petropavlovsk10               

VĐQG Lithuania

09/05   23h00 FK Palanga5 vs Atlantas Klaipeda7               

VĐQG Thụy Sỹ

09/05   21h00 Grasshoppers8 vs Sion9               
09/05   21h00 St. Gallen3 vs FC Luzern4               
09/05   21h00 Basel2 vs Young Boys1               
09/05   21h00 FC Thun7 vs Zurich5               

VĐQG Singapore

09/05   18h45 Geylang United FC8 vs Young Lions4               

VĐQG Nam Phi

10/05   00h30 Bidvest Wits10 vs AmaZulu11               
10/05   00h30 Free State Stars5 vs Polokwane City FC13               
10/05   00h30 Chippa United FC7 vs Supersport United14               
10/05   00h30 Lamontville Golden Arrows12 vs Platinum Stars16               
10/05   00h30 Mamelodi Sundowns1 vs Ajax Cape Town15               
10/05   00h30 Baroka FC9 vs Bloemfontein Celtic8               
10/05   00h30 Cape Town City6 vs Orlando Pirates2               
10/05   00h30 Kaizer Chiefs FC4 vs Maritzburg United3               

Copa Sudamericana

10/05   06h15 Deportes Temuco  vs Estudiantes Merida FC                
10/05   08h45 Botafogo (RJ)  vs Audax Italiano                
10/05   08h45 Sao Paulo  vs Rosario Central                

Hạng 2 Ba Lan

09/05   22h00 Miedz Legnica1 vs Olimpia Grudziadz16               
09/05   22h00 GKS Katowice4 vs Podbeskidzie11               
09/05   22h00 Chojniczanka Chojnice6 vs Stal Mielec3               
09/05   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs GKS Tychy8               
09/05   22h00 Odra Opole7 vs Stomil Olsztyn17               
09/05   22h00 Wigry Suwalki5 vs Chrobry Glogow2               
09/05   22h00 Pogon Siedlce13 vs Gornik Leczna18               
09/05   22h00 Rakow Czestochowa9 vs Ruch Chorzow15               
09/05   22h00 Zaglebie Sosnowiec10 vs Bytovia Bytow14               

Hạng 2 Thụy Sỹ

10/05   02h00 Vaduz3 vs FC Wil 19007               
10/05   02h00 FC Schaffhausen2 vs Neuchatel Xamax1               
10/05   02h00 FC Rapperswil-Jona5 vs Aarau8               
10/05   02h00 Winterthur9 vs Chiasso6               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

10/05   04h00 Los Angeles Galaxy IINhóm 2-16 vs Saint Louis FCNhóm 2-10               
10/05   04h00 OKC Energy FCNhóm 2-14 vs Phoenix Rising FCNhóm 2-4               
10/05   04h00 Toronto FC IINhóm 1-15 vs Penn FCNhóm 1-14               
10/05   04h00 Real Monarchs SLCNhóm 2-3 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
10/05   04h00 Fresno FCNhóm 2-7 vs Rio Grande Valley FC TorosNhóm 2-15               

Cúp Italia

09/05   20h00 Juventus  vs AC Milan                

Cúp Hungary

10/05   01h00 Balmazujvaros Sport KFT  vs Ujpest FC                

Cúp Romania

09/05   17h59 FC Botosani  vs CS Universitatea Craiova                
09/05   17h59 Gaz Metan Medias  vs Hermannstadt                

Cúp Serbia

09/05   23h30 Partizan Belgrade  vs Cukaricki                
09/05   23h30 Mladost Lucani  vs Macva Sabac                

Liên Đoàn Nhật Bản

09/05   18h00 Jubilo IwataB-3 vs Shimizu S-PulseB-2               
09/05   18h00 Vissel KobeD-1 vs Shonan BellmareD-3               
09/05   18h00 Sanfrecce HiroshimaC-1 vs Gamba OsakaC-3               
09/05   18h00 Albirex NiigataA-3 vs FC TokyoA-4               
09/05   18h00 Consadole SapporoB-4 vs Ventforet KofuB-1               
09/05   18h00 Vegalta SendaiA-2 vs Yokohama F MarinosA-1               
09/05   18h30 Urawa Red DiamondsC-2 vs Nagoya Grampus EightC-4               
09/05   19h00 Sagan TosuD-4 vs V-Varen NagasakiD-2               

Nữ Mỹ

10/05   08h00 Houston Dash Women's7 vs Portland Thorns FC Women's3               
10/05   09h00 Utah Royals Women's6 vs Orlando Pride Women's8