TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/08/2019

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

31/05   21h00 Romania  vs Chile                
01/06   01h00 Luxembourg  vs Senegal                
01/06   01h45 Slovakia  vs Netherlands  1/4 : 0-0.970.851/4 : 00.72-0.843.403.202.111-0.960.822 1/40.82-0.96
01/06   03h00 Morocco  vs Ukraine                

VĐQG Kazakhstan

31/05   17h00 Ordabasy5 vs FK Atyrau11               
31/05   17h00 FC Kairat Almaty2 vs FK Aktobe6               
31/05   17h00 Tobol Kostanai3 vs Kyzylzhar Petropavlovsk12               
31/05   17h00 Kaisar Kyzylorda9 vs FC Astana1               
31/05   17h00 FC Zhetysu Taldykorgan10 vs FC Shakhtyor Karagandy8               
31/05   17h00 Irtysh Pavlodar7 vs FC Akzhayik4               

VĐQG Indonesia

31/05   20h30 Persib Bandung6 vs Bhayangkara FC14               

VĐQG Oman

01/06   02h00 Al-Suwaiq Club1 vs Sohar Club8               
01/06   02h00 Al Shabab(OMA)2 vs Oman Club10               
01/06   02h00 AL-Nahda3 vs Fnjaa SC12               
01/06   02h00 Al Mudhaibhi13 vs Dhofar6               
01/06   02h00 Muscat7 vs Al Oruba Sur5               
01/06   02h00 Al Nasr4 vs Saham11               
01/06   02h00 Al Salam14 vs Mrbat9               

VĐQG Brazil

01/06   02h00 CR Flamengo (RJ)2 vs Esporte Clube Bahia18               
01/06   05h00 Corinthians Paulista (SP)3 vs America MG7               
01/06   07h00 Atletico Paranaense17 vs Santos15               

VĐQG Peru

01/06   08h00 Universitario de DeportesA-5 vs Academia CantolaoB-8               

VĐQG Mỹ

01/06   04h00 Real Salt LakeTay-9 vs Houston DynamoTay-6               
01/06   04h00 Los Angeles GalaxyTay-7 vs FC DallasTay-3               
01/06   04h00 New England RevolutionDong-6 vs Atlanta United FCDong-1               

Hạng 2 Italia

01/06   01h30 Ascoli18 vs Virtus Entella20               

Malay Premier League

31/05   19h15 Sarawak6 vs UiTM FC7               
31/05   19h15 Sabah FA5 vs UKM FC11               
31/05   20h00 PDRM FA3 vs MISC-MIFA4               
31/05   20h00 Kuantan FA12 vs Johor Darul Takzim II8               
31/05   20h00 Felcra FC2 vs Felda United FC1               
31/05   20h00 Terengganu B9 vs Pulau Penang FA10