TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/05/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

01/05   02h00 Tottenham Hotspur4 vs Watford12               

VĐQG Ba Lan

30/04   23h00 Slask Wroclaw12 vs Lechia Gdansk11               

VĐQG Bulgary

01/05   01h00 Etar Veliko Tarnovo13 vs Lokomotiv Plovdiv7               

VĐQG Ireland

01/05   01h45 Bohemians7 vs Waterford United3               
01/05   01h45 Dundalk1 vs St. Patrick's6               
01/05   01h45 Sligo Rovers8 vs Bray Wanderers10               
01/05   01h45 Limerick FC9 vs Derry City4               
01/05   02h00 Shamrock Rovers5 vs Cork City F.C.2               

VĐQG Latvia

30/04   22h00 FK Liepaja3 vs Jelgava6               

VĐQG Na Uy

01/05   01h00 Stabaek15 vs Lillestrom13               

VĐQG Thụy Điển

30/04   22h00 Brommapojkarna15 vs Ostersunds FK14 1/2 : 0-0.960.84   3.703.751.84   2 3/4-0.940.80
01/05   00h00 Orebro4 vs Dalkurd FF13               

VĐQG Đan Mạch

01/05   01h00 Silkeborg IF11 vs Aarhus AGF10               
01/05   01h00 Hobro I.K.7 vs FC Helsingor14               

VĐQG Brazil

01/05   06h00 Palmeiras5 vs Chapecoense SC18               

VĐQG Chi Lê

01/05   03h00 Huachipato7 vs Deportes Iquique11               
01/05   03h00 Audax Italiano15 vs CSD Antofagasta5               
01/05   03h00 Palestino10 vs O Higgins9               
01/05   03h00 Everton CD16 vs Union Espanola8               
01/05   03h00 Universidad de Chile2 vs Universidad de Concepcion3               
01/05   03h00 Curico Unido13 vs Colo Colo4               
01/05   03h00 San Luis Quillota12 vs Universidad Catolica1               
01/05   03h00 Deportes Temuco14 vs Union La Calera6               

VĐQG Peru

FT    3 - 1 Alianza LimaA-5 vs Ayacucho Futbol ClubA-7               

VĐQG Mỹ

01/05   04h00 Los Angeles FCTay-3 vs Seattle SoundersTay-12               

Hạng 2 Israel

30/04   23h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Rishon Lezion4               
30/04   23h00 Hapoel Hadera2 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               

Hạng 2 Thụy Điển

30/04   21h00 AFC Eskilstuna9 vs Degerfors IF4               

Malay Premier League

30/04   19h00 PDRM FA7 vs Terengganu B9               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

01/05   04h00 Real Monarchs SLCNhóm 2-3 vs Las Vegas Lights FCNhóm 2-10               

Aus Victoria

30/04   17h30 FC Bulleen Lions14 vs Oakleigh Cannons11               

U21 Séc

30/04   16h00 Slavia Praha(U21)CFL-8 vs FK Baumit Jablonec(U21)CFL-12               
30/04   16h00 Zlin(U21)MSFL-3 vs MFK Karvina(U21)MSFL-1               
30/04   18h00 Vysocina Jihlava(U21)MSFL-6 vs SK Sigma Olomouc(U21)MSFL-7               
30/04   18h00 Ceske Budejovice(U21)CFL-11 vs FC Viktoria Plzen(U21)CFL-7