TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/04/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Indonesia

10/06   20h30 Arema Malang  vs Perseru Serui                

VĐQG Brazil

11/06   02h00 Palmeiras8 vs Fluminense (RJ)2               
11/06   05h00 Vasco da Gama(RJ)14 vs Sport Club Recife (PE)18               

VLWC KV Concacaf

11/06   09h05 Panama3 vs Honduras5               
11/06   09h05 Costa Rica2 vs Trinidad & Tobago6               
11/06   09h05 Mexico1 vs USA4               

VLWC KV Châu Âu

10/06   23h00 AzerbaijanC-4 vs Northern IrelandC-2               
10/06   23h00 KazakhstanE-6 vs DenmarkE-3               
10/06   23h00 ScotlandF-4 vs EnglandF-1               
10/06   23h00 SloveniaF-3 vs MaltaF-6               
11/06   01h45 MontenegroE-2 vs ArmeniaE-5               
11/06   01h45 GermanyC-1 vs San MarinoC-6               
11/06   01h45 LithuaniaF-5 vs SlovakiaF-2               
11/06   01h45 NorwayC-5 vs Czech RepublicC-3               
11/06   01h45 PolandE-1 vs RomaniaE-4               

Hạng 2 Iceland

10/06   21h00 Leiknir F11 vs Fylkir1               

Hạng 2 Na Uy

10/06   20h30 Kongsvinger14 vs Levanger FK8               
10/06   23h00 Start Kristiansand3 vs Strommen9               

Hạng 2 Nhật Bản

10/06   11h00 JEF United Ichihara13 vs Avispa Fukuoka1               
10/06   12h00 Oita Trinita6 vs Yokohama FC3               
10/06   14h00 Tokushima Vortis9 vs Shonan Bellmare2               

Hạng 2 Hàn Quốc

10/06   16h00 Bucheon FC 19955 vs Seoul E-Land FC9               
10/06   16h00 FC Anyang3 vs Busan I'Park2               

Hạng 2 Brazil

11/06   02h30 Boa Esporte Clube14 vs Juventude (RS)8               
11/06   02h30 Brasil de Pelotas RS16 vs Ceara15               
11/06   02h30 Internacional (RS)6 vs Nautico (PE)19               
11/06   02h30 Parana PR5 vs Guarani Futebol Clube2               
11/06   05h00 ABC Natal/RN11 vs Figueirense (SC)3               
11/06   07h00 Oeste SP10 vs Luverdense13               

Aus New South Wales

10/06   12h45 A.P.I.A. Leichhardt Tigers1 vs Sutherland Sharks11               
10/06   15h00 Manly United6 vs South Coast Wolves8               
10/06   15h00 Parramatta Eagles12 vs Rockdale City Suns5               

Aus Victoria

10/06   11h00 Avondale Heights2 vs Oakleigh Cannons6               
10/06   11h00 Green Gully Cavaliers5 vs Port Melbourne Sharks9               
10/06   14h00 South Melbourne4 vs Heidelberg United1               

Japan Football League

10/06   11h00 Nara Club12 vs Honda Lock SC11               
10/06   11h00 Imabari FC9 vs Sony Sendai FC1               
10/06   11h00 Verspah Oita10 vs Osaka FC4               
10/06   11h00 Tokyo Musashino City FC7 vs Mio Biwako Shiga13