TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/04/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

26/12   21h00 AFC Bournemouth14 vs West Ham United19               
26/12   21h00 Chelsea FC3 vs Brighton & Hove Albion12               
26/12   21h00 Crystal Palace18 vs Arsenal5               
26/12   21h00 Huddersfield Town16 vs Stoke City13               
26/12   21h00 Liverpool4 vs Swansea City20               
26/12   21h00 Manchester United2 vs Burnley7               
26/12   21h00 Newcastle15 vs Manchester City1               
26/12   21h00 Tottenham Hotspur6 vs Southampton11               
26/12   21h00 Watford8 vs Leicester City9               
26/12   21h00 West Bromwich(WBA)17 vs Everton10               

VĐQG Bắc Ai Len

26/12   21h00 Glentoran FC6 vs Linfield FC5               
26/12   21h00 Coleraine1 vs Ballymena United7               
26/12   21h00 Ballinamallard United12 vs Dungannon Swifts8               
26/12   21h00 Glenavon Lurgan3 vs Warrenpoint Town10               
26/12   21h00 Ards FC9 vs Carrick Rangers11               
26/12   21h00 Crusaders FC2 vs Cliftonville4               

VĐQG Bỉ

27/12   01h30 KSC Lokeren14 vs KV Mechelen15               
27/12   01h30 St.-Truidense VV4 vs Royal Antwerp FC5               
27/12   01h30 Zulte Waregem12 vs Sporting Charleroi2               
27/12   01h30 KV Oostende11 vs Genk8               
27/12   01h30 Kortrijk13 vs Standard Liege7               
27/12   01h30 AS Eupen16 vs Red Star Waasland-Beveren9               
27/12   01h30 Anderlecht3 vs Gent6               
27/12   01h30 Club Brugge1 vs Royal Excel Mouscron10               

VĐQG Wales

26/12   20h30 Prestatyn Town FC11 vs Bala Town6               
26/12   20h30 Newtown AFC9 vs The New Saints1               
26/12   20h30 Barry Town United8 vs Cardiff Metropolitan University FC2               
26/12   20h30 Newi Cefn Druids5 vs Connah's QN4               
26/12   20h30 Llandudno7 vs Bangor City FC3               
26/12   20h30 Carmarthen Town12 vs Aberystwyth Town10               

VĐQG Ai Cập

26/12   23h00 Wadi Degla SC17 vs Al Ahly SC2               

Hạng Nhất Anh

26/12   21h00 Nottingham Forest13 vs Sheffield Wed.12               
26/12   21h00 Barnsley19 vs Preston North End10               
26/12   21h00 Birmingham22 vs Norwich City16               
26/12   21h00 Brentford11 vs Aston Villa5               
26/12   21h00 Bristol City3 vs Reading14               
26/12   21h00 Burton Albion FC24 vs Leeds United8               
26/12   21h00 Cardiff City2 vs Fulham15               
26/12   21h00 Hull City20 vs Derby County6               
26/12   21h00 Ipswich7 vs Queens Park Rangers18               
26/12   21h00 Middlesbrough9 vs Bolton Wanderers21               
26/12   21h00 Millwall17 vs Wolves1               
26/12   21h00 Sheffield United4 vs Sunderland23               

League One

26/12   19h00 Southend United9 vs Charlton Athletic6               
26/12   19h00 Gillingham20 vs Oxford United10               
26/12   21h00 Blackpool12 vs Scunthorpe United3               
26/12   21h00 Bury23 vs Rotherham United13               
26/12   21h00 Milton Keynes Dons16 vs Plymouth Argyle24               
26/12   21h00 Blackburn Rovers4 vs Rochdale18               
26/12   21h00 Bradford AFC5 vs Peterborough United7               
26/12   21h00 Doncaster Rovers19 vs Northampton Town22               
26/12   21h00 Oldham Athletic AFC17 vs Fleetwood Town11               
26/12   21h00 Portsmouth8 vs AFC Wimbledon21               
26/12   21h00 Walsall14 vs Bristol Rovers15               
26/12   21h00 Wigan Athletic1 vs Shrewsbury Town2               

League Two

26/12   21h00 Lincoln City10 vs Stevenage Borough15               
26/12   21h00 Chesterfield24 vs Crewe Alexandra19               
26/12   21h00 Swindon8 vs Luton Town1               
26/12   21h00 Wycombe Wanderers5 vs Newport County9               
26/12   21h00 Carlisle14 vs Accrington Stanley3               
26/12   21h00 Morecambe21 vs Notts County2               
26/12   21h00 Cambridge United13 vs Barnet23               
26/12   21h00 Crawley Town17 vs Colchester United11               
26/12   21h00 Exeter City4 vs Forest Green Rovers20               
26/12   21h00 Cheltenham Town16 vs Yeovil Town18               
26/12   21h00 Grimsby Town12 vs Mansfield Town7               
26/12   21h00 Port Vale22 vs Coventry6