TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/11/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

06/12   02h45 NK MariborE-4 vs SevillaE-2               
06/12   02h45 RB LeipzigG-3 vs Besiktas JKG-1               
06/12   02h45 Feyenoord RotterdamF-4 vs NapoliF-3               
06/12   02h45 LiverpoolE-1 vs Spartak MoscowE-3               
06/12   02h45 FC PortoG-2 vs AS MonacoG-4               
06/12   02h45 Real MadridH-2 vs Borussia DortmundH-3               
06/12   02h45 FC Shakhtar DonetskF-2 vs Manchester CityF-1               
06/12   02h45 Tottenham HotspurH-1 vs APOEL NicosiaH-4               

VĐQG Albania

05/12   19h00 FK Kukesi2 vs Lushnja KS10               
05/12   19h00 Partizani Tirana6 vs Teuta Durres7               
05/12   19h00 Kamza4 vs Luftetari Gjirokaster9               
05/12   19h00 Flamurtari3 vs Vllaznia Shkoder8               
05/12   19h00 KF Laci5 vs Skenderbeu Korce1               

VĐQG Algeria

05/12   23h00 USM El Harrach15 vs US Biskra13               
05/12   23h00 USM Bel Abbes8 vs ES Setif3               
05/12   23h00 JS Kabylie9 vs MC Oran5               
05/12   23h00 JS Saoura2 vs MC Alger4               
05/12   23h00 USM Blida16 vs USM Alger14               
05/12   23h00 NA Hussein Dey10 vs OM Medea11               
05/12   23h00 DRB Tadjenanet12 vs CR Belouizdad6               
05/12   23h00 Paradou AC7 vs CS Constantine1               

VĐQG Nam Phi

06/12   00h30 Mamelodi Sundowns4 vs Baroka FC1               
06/12   00h30 Cape Town City2 vs Maritzburg United11               
06/12   00h30 Orlando Pirates7 vs Supersport United10               

C1 U19 Châu Âu

05/12   16h59 Chelsea(U19)C-1 vs Atletico de Madrid(U19)C-2               
05/12   16h59 Olympiakos Piraeus(U19)D-4 vs Juventus U19D-3               
05/12   16h59 Barcelona U19D-1 vs Sporting Lisbon(U19)D-2               
05/12   16h59 Celtic(U19)B-4 vs Anderlecht U19B-3               
05/12   16h59 Bayern Munich(U19)B-1 vs Paris Saint Germain (U19)B-2               
05/12   16h59 AS Roma U19C-3 vs Qarabag(U19)C-4               
05/12   16h59 Manchester United U19A-2 vs CSKA Moscow U19A-4               
05/12   16h59 Benfica(U19)A-3 vs Basel (U19)A-1