TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/09/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

03/03   19h30 Burnley7 vs Everton9               
03/03   22h00 Swansea City16 vs West Ham United12               
03/03   22h00 Leicester City8 vs AFC Bournemouth10               
03/03   22h00 Southampton18 vs Stoke City19               
03/03   22h00 Tottenham Hotspur5 vs Huddersfield Town17               
03/03   22h00 Watford11 vs West Bromwich(WBA)20               
04/03   00h30 Liverpool3 vs Newcastle13               

VĐQG Italia

03/03   21h00 Spal18 vs Bologna13               
04/03   00h00 Lazio4 vs Juventus2               
04/03   02h45 Napoli1 vs AS Roma3               

VĐQG Đức

03/03   20h30 RB Leipzig5 vs Borussia Dortmund2               
03/03   20h30 Augsburg8 vs Hoffenheim9               
03/03   20h30 Eintracht Frankfurt3 vs Hannover 967               
03/03   20h30 SC Freiburg12 vs Bayern Munich1               
03/03   20h30 Hamburger17 vs Mainz16               
03/03   20h30 Koln18 vs VfB Stuttgart13               
03/03   20h30 Monchengladbach10 vs Werder Bremen15               
03/03   20h30 Schalke 046 vs Hertha BSC Berlin11               
03/03   20h30 Wolfsburg14 vs Bayer Leverkusen4               

VĐQG Pháp

03/03   23h00 ES Troyes AC15 vs Paris Saint-Germain1               
04/03   02h00 Angers SCO19 vs Guingamp10               
04/03   02h00 Saint-Etienne11 vs Dijon13               
04/03   02h00 Metz20 vs Toulouse16               
04/03   02h00 Amiens SC18 vs Stade Rennais FC7               

VĐQG Hà Lan

03/03   23h30 PSV Eindhoven1 vs FC Utrecht5               
04/03   00h45 SBV Excelsior11 vs AZ Alkmaar3               
04/03   00h45 Roda JC Kerkrade17 vs Heracles Almelo12               
04/03   01h45 NAC Breda15 vs Feyenoord Rotterdam4               

VĐQG Albania

03/03   19h00 Skenderbeu Korce1 vs KF Laci2               
03/03   19h00 Luftetari Gjirokaster6 vs Kamza7               
03/03   19h00 Luftetari Gjirokaster6 vs FK Kukesi3               
03/03   19h00 Lushnja KS10 vs KF Laci2               
03/03   19h00 Lushnja KS10 vs FK Kukesi3               
03/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Flamurtari4               
03/03   19h00 Vllaznia Shkoder8 vs Partizani Tirana5               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Skenderbeu Korce1               
03/03   19h00 Teuta Durres9 vs Partizani Tirana5               
03/03   19h00 Flamurtari4 vs Kamza7               

VĐQG Armenia

03/03   19h00 FC Pyunik5 vs Banants3               

VĐQG Azerbaijan

03/03   20h00 Standard Sumqayit4 vs Qarabag1               
03/03   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs Sabail6               

VĐQG Ba Lan

03/03   23h00 Zaglebie Lubin9 vs Lechia Gdansk11               
03/03   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza15 vs Wisla Plock5               
03/03   23h00 Legia Warszawa1 vs Lech Poznan3               
03/03   23h00 Korona Kielce6 vs Pogon Szczecin16               
03/03   23h00 Jagiellonia Bialystok2 vs Wisla Krakow7               
03/03   23h00 Cracovia Krakow12 vs Arka Gdynia8               
03/03   23h00 Slask Wroclaw10 vs Sandecja14               
03/03   23h00 Piast Gliwice13 vs Gornik Zabrze4               

VĐQG Bosnia

03/03   22h00 FK Sarajevo4 vs Sloboda Tuzla9               
03/03   22h00 NK Siroki Brijeg3 vs FK Krupa5               
03/03   22h00 FK Zeljeznicar Sarajevo1 vs NK Celik11               
03/03   22h00 Vitez12 vs Radnik Bijeljina6               
03/03   22h00 Mladost Doboj Kakanj7 vs GOSK Gabela10               
03/03   22h00 Borac Banja Luka8 vs Zrinjski Mostar2               

VĐQG Bulgary

03/03   21h00 Cherno More Varna8 vs Levski Sofia3               
03/03   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs FC Dunav Ruse13               
03/03   21h00 Septemvri Sofia10 vs Lokomotiv Plovdiv7               
03/03   21h00 Slavia Sofia9 vs FC Vereya6               
03/03   21h00 Botev Plovdiv5 vs Vitosha Bistritsa14               
03/03   21h00 Beroe4 vs Ludogorets Razgrad1               
03/03   21h00 CSKA Sofia2 vs Etar Veliko Tarnovo12               

VĐQG Bỉ

04/03   01h30 Gent4 vs KV Oostende13               
04/03   01h30 Sporting Charleroi2 vs St.-Truidense VV9               
04/03   01h30 Royal Antwerp FC7 vs AS Eupen16               
04/03   01h30 Standard Liege8 vs KV Mechelen15               
04/03   01h30 Zulte Waregem11 vs Anderlecht3               
04/03   01h30 Royal Excel Mouscron12 vs KSC Lokeren14               
04/03   01h30 Red Star Waasland-Beveren10 vs Genk6               
04/03   01h30 Club Brugge1 vs Kortrijk5               

VĐQG Croatia

03/03   22h00 Istra 19618 vs HNK Cibalia10               
03/03   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Slaven Belupo Koprivnica6               
03/03   22h00 NK Rijeka4 vs NK Lokomotiva Zagreb7               
03/03   22h00 Rudes9 vs Hajduk Split2               
03/03   22h00 NK Osijek3 vs Inter Zapresic5               

VĐQG Hungary

03/03   23h00 Diosgyor VTK6 vs Ferencvarosi TC1               
03/03   23h00 Ujpesti TE5 vs Mezokovesd-Zsory12               
03/03   23h00 Puskas Akademia Fehervar8 vs Debreceni VSC3               
03/03   23h00 Balmazujvaros11 vs Paksi SE7               
03/03   23h00 Budapest Honved4 vs Fehervar Videoton2               
03/03   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Vasas9               

VĐQG Ireland

04/03   01h30 Limerick FC4 vs Shamrock Rovers10               

VĐQG Israel

03/03   23h00 F.C. Ashdod12 vs Maccabi Tel Aviv3               
03/03   23h00 Maccabi Haifa10 vs Hapoel Haifa4               
03/03   23h00 Beitar Jerusalem2 vs Hapoel Acco14               
03/03   23h00 Maccabi Tel Aviv3 vs Hapoel Beer Sheva1               
03/03   23h00 Maccabi Netanya5 vs Hapoel Ashkelon13               
03/03   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Bnei Yehuda Tel Aviv6               
03/03   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona7 vs Hapoel Beer Sheva1               
03/03   23h00 Maccabi Petah Tikva FC8 vs Hapoel Raanana11               

VĐQG Malta

03/03   19h00 Floriana F.C.5 vs Mosta FC9               
03/03   19h00 Birkirkara FC3 vs Lija Athletic14               
03/03   21h00 St. Andrews11 vs Naxxar Lions13               

VĐQG Montenegro

03/03   23h00 FK Mladost Podgorica4 vs FK Kom8               
03/03   23h00 FK Grbalj Radanovici7 vs FK Buducnost Podgorica2               
03/03   23h00 FK Zeta3 vs FK Sutjeska Niksic1               
03/03   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Iskra Danilovgrad6               
03/03   23h00 FK Rudar Pljevlja5 vs Decic Tuzi10               

VĐQG Slovakia

03/03   19h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda4 vs Spartak Trnava1               
03/03   19h00 Zemplin Michalovce9 vs MSK Zilina2               
03/03   19h00 Zlate Moravce8 vs Trencin6               
03/03   19h00 FC Nitra7 vs Slovan Bratislava3               
03/03   19h00 1. FC Tatran Presov11 vs MFK Ruzomberok5               
03/03   19h00 FK Senica12 vs FK Zeleziarne Podbrezova10               

VĐQG Séc

03/03   22h00 Vysocina Jihlava15 vs Teplice8               
03/03   22h00 Banik Ostrava16 vs FC Viktoria Plzen1               
03/03   22h00 Mlada Boleslav12 vs Slavia Praha3               
03/03   22h00 FC Bohemians 19056 vs Dukla Praha10               
03/03   22h00 Zlin9 vs FK Baumit Jablonec7               
03/03   22h00 SK Sigma Olomouc2 vs Synot Slovacko13               
03/03   22h00 Sparta Praha4 vs Brno14               
03/03   22h00 Slovan Liberec5 vs MFK Karvina11               

VĐQG Thụy Sỹ

03/03   21h00 Grasshoppers6 vs Lausanne Sports8               
03/03   21h00 Sion10 vs FC Luzern7               
03/03   21h00 FC Lugano4 vs Young Boys1               
03/03   21h00 Basel2 vs Zurich3               
03/03   21h00 FC Thun9 vs St. Gallen5               

VĐQG Ukraina

03/03   21h00 Zirka Kirovohrad10 vs PFC Oleksandria8               
03/03   21h00 FC Karpaty Lviv9 vs FC Shakhtar Donetsk1               
03/03   21h00 Dynamo Kyiv2 vs Zorya4               
03/03   21h00 Illichivets FC Mariupol6 vs Olimpik Donetsk7               
03/03   21h00 Stal Kamianske12 vs Veres Rivne5               
03/03   21h00 FC Vorskla Poltava3 vs Chernomorets Odessa11               

VĐQG Wales

03/03  Hoãn Prestatyn Town FC11 vs Barry Town United9 1/2 : 00.850.971/4 : 00.75-0.93   10.70-0.902 3/40.950.85

VĐQG Áo

04/03   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Rapid Wien4               
04/03   00h30 LASK Linz5 vs Sturm Graz2               
04/03   00h30 Austria Wien7 vs Wolfsberger AC9               
04/03   00h30 St.Polten10 vs Rheindorf Altach8               
04/03   00h30 Mattersburg6 vs FC Trenkwalder Admira3               

VĐQG Australia

03/03   13h35 Newcastle Jets FC2 vs Sydney FC1               
03/03   15h50 Brisbane Roar FC7 vs Adelaide United FC4               

VĐQG Nhật Bản

03/03   12h00 Nagoya Grampus Eight9 vs Jubilo Iwata5               
03/03   13h00 FC Tokyo3 vs Vegalta Sendai16               
03/03   14h00 Kashima Antlers6 vs Gamba Osaka4               
03/03   14h00 Vissel Kobe17 vs Shimizu S-Pulse12               
03/03   17h00 V-Varen Nagasaki15 vs Sagan Tosu10               

VĐQG Hồng Kông

03/03   13h30 Wofoo Tai Po3 vs Kitchee1               
03/03   16h30 Yuen Long FC9 vs Southern District8               

VĐQG New Zealand

04/03   10h35 Eastern Suburbs AFC3 vs Waitakere United7               

VĐQG Qatar

03/03   22h00 Qatar SC8 vs Umm Salal5               
04/03   00h10 Al-Arabi SC12 vs Al Markhiya11               

VĐQG Thái Lan

03/03   17h45 Police Tero16 vs Nakhon Ratchasima10               
03/03   18h00 Ubon UMT United6 vs Air Force Central17               
03/03   19h00 Muang Thong United12 vs Chiangrai United13               
03/03   20h00 Pattaya United8 vs Navy FC4               

VĐQG Bolivia

04/03   02h00 AuroraB-5 vs CD San JoseB-4               
04/03   04h15 Sport Boys WarnesB-7 vs The StrongestB-3               

VĐQG Paraguay

04/03   03h00 3 de Febrero10 vs Club Libertad2               
04/03   03h00 Deportivo Santani8 vs Olimpia Asuncion1               
04/03   03h00 Sportivo Luqueno12 vs General Diaz11               
04/03   03h00 Club Guarani3 vs Independiente F.B.C.4               
04/03   03h00 Cerro Porteno6 vs Deportivo Capiata5               
04/03   03h00 FC Nacional Asuncion7 vs Sol de America9               

VĐQG Uruguay

04/03   02h30 Cerro Montevideo11 vs Boston River12               
04/03   02h30 CA Progreso2 vs Nacional Montevideo1               
04/03   02h30 Montevideo Wanderers6 vs Danubio FC4               
04/03   02h30 El Tanque Sisley13 vs CA Penarol3               
04/03   02h30 Liverpool P.10 vs CA Atenas9               
04/03   02h30 Defensor SC5 vs Centro Atletico Fenix7               
04/03   02h30 CA River Plate8 vs CA Torque15               
04/03   02h30 Racing Club Montevideo14 vs Rampla Juniors FC16               

VĐQG Mexico

04/03   08h00 Monterrey7 vs Puebla4               
04/03   08h06 Club Leon12 vs Pumas UNAM3               
04/03   10h00 Necaxa6 vs Santos Laguna2               
04/03   10h06 Chivas Guadalajara16 vs Club America1               

VĐQG Nam Phi

03/03   20h30 Orlando Pirates4 vs Kaizer Chiefs FC2               
03/03   23h00 Supersport United10 vs Maritzburg United6               
04/03   01h15 AmaZulu8 vs Mamelodi Sundowns1               
04/03   01h15 Platinum Stars16 vs Free State Stars3               

Hạng Nhất Anh

03/03   21h00 Nottingham Forest17 vs Birmingham20               
03/03   21h00 Aston Villa3 vs Queens Park Rangers15               
03/03   21h00 Barnsley23 vs Norwich City12               
03/03   21h00 Bolton Wanderers19 vs Preston North End9               
03/03   21h00 Brentford10 vs Cardiff City2               
03/03   21h00 Bristol City6 vs Sheffield Wed.16               
03/03   21h00 Derby County4 vs Fulham5               
03/03   21h00 Ipswich14 vs Hull City21               
03/03   21h00 Middlesbrough8 vs Leeds United11               
03/03   21h00 Millwall13 vs Sunderland24               
03/03   21h00 Sheffield United7 vs Burton Albion FC22               
03/03   21h00 Wolves1 vs Reading18               

Hạng 2 Italia

03/03   21h00 Pro Vercelli20 vs Perugia12               
03/03   21h00 Spezia9 vs Cesena19               
03/03   21h00 Foggia13 vs Empoli1               
03/03   21h00 Frosinone2 vs Novara Calcio14               
03/03   21h00 Ascoli21 vs Salernitana15               
03/03   21h00 Avellino17 vs FC Bari 19085               
03/03   21h00 Brescia16 vs Virtus Entella18               
03/03   21h00 Cittadella4 vs Delfino Pescara 193611               
03/03   21h00 Carpi10 vs Venezia F.C.6               
03/03   21h00 Parma8 vs Palermo3               
03/03   21h00 Ternana22 vs Cremonese7               

Hạng Nhất Scotland

03/03   22h00 Greenock4 vs Dumbarton9               
03/03   22h00 Queen of South5 vs Falkirk7               
03/03   22h00 Dunfermline6 vs Livingston2               
03/03   22h00 Dundee United3 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Ba Lan

03/03   22h00 Podbeskidzie12 vs Stomil Olsztyn17               
03/03   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Stal Mielec5               
03/03   22h00 Miedz Legnica4 vs Odra Opole2               
03/03   22h00 Gornik Leczna18 vs Wigry Suwalki9               
03/03   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs Rakow Czestochowa3               
03/03   22h00 Puszcza Niepolomice8 vs GKS Katowice7               
03/03   22h00 Pogon Siedlce13 vs Zaglebie Sosnowiec10               
03/03   22h00 Ruch Chorzow14 vs Bytovia Bytow11               

Hạng 2 Ireland

04/03   02h45 Cobh Ramblers2 vs Galway United                

Hạng 2 Séc

03/03   20h00 Fotbal Trinec2 vs Frydek-Mistek16               
03/03   20h00 Viktoria Zizkov13 vs Olymp.Hradec Kralove9               
03/03   20h00 Pardubice5 vs Hradec Kralove10               
03/03   20h00 FK Graffin Vlasim8 vs FK Pribram3               
03/03   20h00 FK MAS Taborsko11 vs FK Banik Sokolov7               
03/03   20h00 Opava1 vs Usti nad Labem15               
03/03   20h00 Ceske Budejovice4 vs SK Slovan Varnsdorf12               
03/03   20h00 SC Znojmo6 vs Vitkovice14               

Hạng 2 Nhật Bản

03/03   12h00 Ventforet Kofu  vs Tokyo Verdy5               
03/03   13h00 Albirex Niigata  vs Matsumoto Yamaga FC8               
03/03   13h00 FC Gifu18 vs Yokohama FC10               
03/03   14h00 Avispa Fukuoka4 vs Kyoto Purple Sanga12               

Hạng 2 Colombia

04/03   03h30 Deportes Quindio10 vs Union Magdalena14               
04/03   03h30 Valledupar FC2 vs Real Santander16               
04/03   03h30 Fortaleza F.C11 vs Bogota FC15               
04/03   03h30 Deportivo Pereira1 vs Orsomarso7               
04/03   03h30 Llaneros FC12 vs Cucuta3               
04/03   03h30 Barranquilla FC5 vs Cortulua13               
04/03   03h30 Tigres FC6 vs Universitario de Popayan8               
04/03   03h30 Atletico FC4 vs Real Cartagena9               

Hạng 2 Mexico

04/03   08h00 Alebrijes de Oaxaca1 vs Cimarrones de Sonora14               
04/03   09h00 FC Juarez10 vs CF Atlante8               
04/03   09h00 Tampico Madero6 vs Venados FC7               
04/03   10h00 CSyD Dorados de Sinaloa3 vs Cafetaleros de Tapachula5               

Cúp Phần Lan

03/03   18h00 Inter TurkuE-1 vs Klubi 04E-5               
03/03   20h00 PallohonkaE-3 vs TPS TurkuE-4               
03/03   20h00 PEPOD-5 vs HonkaD-2               

Cúp Thụy Điển

03/03   20h00 Djurgardens  vs Jonkopings Sodra IF                
03/03   20h00 Trelleborgs FF  vs Atvidabergs FF                
03/03   20h00 Degerfors IF  vs IK Frej Taby                
03/03   20h00 Ostersunds FK  vs Kalmar FF                
03/03   22h00 Helsingborg IF  vs Tvaakers IF                
03/03   22h00 Hacken  vs GIF Sundsvall                
03/03   22h00 IFK Norrkoping  vs Orebro                
03/03   22h00 IFK Varnamo  vs Norrby IF                

League One

03/03   22h00 Southend United13 vs Walsall15               
03/03   22h00 Rochdale23 vs Plymouth Argyle7               
03/03   22h00 Shrewsbury Town2 vs Peterborough United10               
03/03   22h00 Blackpool17 vs Northampton Town19               
03/03   22h00 Milton Keynes Dons22 vs Bristol Rovers12               
03/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Charlton Athletic6               
03/03   22h00 Bradford AFC8 vs Portsmouth9               
03/03   22h00 Doncaster Rovers16 vs Bury24               
03/03   22h00 Gillingham11 vs Rotherham United4               
03/03   22h00 Oxford United14 vs Fleetwood Town20               
03/03   22h00 Scunthorpe United5 vs Oldham Athletic AFC21               

Hạng 3 Đức

03/03   19h00 Sportfreunde Lotte14 vs Karlsruher SC4               
03/03   19h00 Wurzburger Kickers10 vs VfR Aalen7               
03/03   19h00 Chemnitzer18 vs SV Wehen Wiesbaden3               
03/03   19h00 1. FC Magdeburg1 vs FSV Zwickau17               
03/03   19h00 Preuben Munster12 vs SC Paderborn 072               
03/03   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs VfL Osnabruck16               
03/03   19h00 SV Meppen9 vs Carl Zeiss Jena15               
03/03   19h00 Werder Bremen (Am)19 vs Hansa Rostock5               
03/03   19h00 Hallescher FC13 vs Fortuna Koln6               
03/03   19h00 SG Sonnenhof Grobaspach11 vs SpVgg Unterhaching8               

Hạng 2 Scotland

03/03   22h00 Forfar Athletic5 vs Raith Rovers1               
03/03   22h00 Airdrieonians4 vs Stranraer7               
03/03   22h00 Arbroath3 vs Ayr Utd.6               
03/03   22h00 Alloa Athletic2 vs East Fife9               
03/03   22h00 Albion Rovers FC10 vs Queen's Park8               

Aus FB West Premier

03/03   16h00 Bayswater City  vs Joondalup United6               
03/03   16h00 Perth Glory FC Am  vs Balcatta                
03/03   18h00 Inglewood United  vs Subiaco AFC5               
03/03   18h00 Perth S.C7 vs Sorrento F.C.4               
03/03   18h00 Cockburn City1 vs Stirling Lions8               
03/03   18h00 Forrestfield United3 vs Armadale                

Aus Queensland

03/03   15h00 Brisbane Strikers13 vs Gold Coast United11               
03/03   15h30 Cairns FC10 vs Brisbane City SC14               
03/03   16h00 Western Pride3 vs Sunshine Coast FC9               
03/03   16h00 Moreton Bay United2 vs Queensland Lions FC4               
03/03   16h00 North Queensland United5 vs Moreton Bay United2               
03/03   16h00 SWQ Thunder6 vs Moreton Bay United2               

Aus South Sup.League

03/03   11h30 Adelaide City FC2 vs West Torrens Birkalla12               
03/03   11h30 Para Hills Knights8 vs Adelaide Panthers9               
03/03   11h30 Croydon Kings6 vs Campbelltown City SC5               
03/03   11h30 Sturt Lions10 vs Adelaide Olympic3               
03/03   13h30 North Eastern Metrostars7 vs Adelaide United FC Youth4               
04/03   00h00 Adelaide United FC Youth4 vs Adelaide City FC2               

Aus Victoria

03/03   11h00 Avondale FC2 vs Kingston City7               
03/03   15h00 Heidelberg United5 vs FC Bulleen Lions3               
03/03   15h00 Dandenong Thunder14 vs South Melbourne13               
03/03   16h00 Hume City6 vs Northcote City9               

Brazil Mineiro

04/03   02h00 Tupi FC6 vs Boa Esporte Clube9               
04/03   02h00 America MG2 vs Democrata12               

Brazil Paranaense

04/03   02h00 Atletico Paranaense1 vs CE Uniao PR12               
04/03   02h00 Cianorte PR5 vs Parana PR9               

League Two

03/03   22h00 Swindon6 vs Yeovil Town17               
03/03   22h00 Carlisle12 vs Grimsby Town18               
03/03   22h00 Morecambe22 vs Colchester United11               
03/03   22h00 Newport County14 vs Accrington Stanley3               
03/03   22h00 Cambridge United13 vs Luton Town1               
03/03   22h00 Crawley Town9 vs Wycombe Wanderers2               
03/03   22h00 Crewe Alexandra21 vs Forest Green Rovers20               
03/03   22h00 Exeter City7 vs Chesterfield23               
03/03   22h00 Barnet24 vs Port Vale19               
03/03   22h00 Cheltenham Town16 vs Notts County5               
03/03   22h00 Coventry10 vs Lincoln City8               
03/03   22h00 Stevenage FC15 vs Mansfield Town4               

Hạng 4 Đức - Bavaria

03/03   19h00 Greuther Furth II18 vs Wacker Burghausen9               
03/03   19h00 FC Augsburg II16 vs Nurnberg Am1               
03/03   19h00 FC Pipinsried10 vs Bayern Munich (Am)4               
03/03   19h00 FC Unterfohring 192719 vs FC Memmingen11               

U23 Anh

03/03   21h00 Stoke City U232-6 vs Blackburn Rovers U232-4               

U21 Nga

03/03   17h00 Zenit St.Petersburg Youth4 vs Amkar Perm Youth11               
03/03   17h00 FK Krasnodar Youth1 vs FK Rostov Youth7               
03/03   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs FK Ural Youth16               
03/03   17h00 FK Anzhi Youth10 vs Rubin Kazan Youth6               
03/03   17h00 Lokomotiv Moscow Youth5 vs Spartak Moscow Youth9               
03/03   17h00 Arsenal Tula Youth13 vs Akhmat Grozny Youth15               
03/03   17h00 Ufa Youth8 vs Dinamo Moscow Youth3               
03/03   17h00 SKA Khabarovsk Youth14 vs FC Tosno Youth12               

U20 Hy Lạp

03/03   16h00 Olympiakos Piraeus(U20)  vs Panathinaikos U20                
03/03   16h00 PAE Atromitos(U20)  vs Xanthi U20                
03/03   16h00 Asteras Tripolis(U20)  vs PAOK Saloniki U20                
03/03   16h00 AEK Athens U20  vs Panionios U20                
03/03   16h00 Kerkyra U20  vs Pas Giannina(U20)                
03/03   16h00 PAE Levadiakos(U20)  vs AEL Larisa U20                
03/03   16h00 Platanias FC(U20)  vs Lamia U20                
03/03   16h00 Apollon Smirnis(U20)  vs Panaitolikos Agrinio(U20)