TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hà Lan

10/03   01h00 Heracles Almelo12 vs FC Twente Enschede16               

VĐQG Armenia

09/03   17h00 Ararat Yerevan6 vs Alashkert1               

VĐQG Ireland

10/03   02h45 Bohemians2 vs St. Patrick's4               
10/03   02h45 Dundalk7 vs Cork City1               
10/03   02h45 Sligo Rovers5 vs Waterford United6               
10/03   02h45 Limerick FC3 vs Bray Wanderers8               
10/03   03h00 Shamrock Rovers9 vs Derry City10               

VĐQG Malta

10/03   00h00 Lija Athletic14 vs Tarxien Rainbows F.C.12               

VĐQG Wales

10/03   02h45 Llandudno7 vs Prestatyn Town FC11               
10/03   02h45 Carmarthen Town12 vs Barry Town United9               
10/03   02h45 Bangor City FC3 vs Bala Town4               

VĐQG Hồng Kông

09/03   19h00 Eastern A.A Football Team4 vs R&F5               

Malay Super League

09/03   20h00 Selangor PKNS4 vs Kelantan FA9               

VĐQG New Zealand

10/03   08h00 Southern United5 vs Hamilton Wanderers AFC10               

VĐQG Oman

09/03   20h35 Al Shabab(OMA)2 vs Dhofar14               
09/03   20h40 Al-Suwaiq Club1 vs Oman Club13               

VĐQG Qatar

09/03   22h00 Al-Sailiya5 vs Al-Garrafa6               
09/03   22h00 Umm Salal4 vs Al-Sadd2               

VĐQG Thái Lan

09/03   20h00 Chainat Hornbill FC17 vs Police Tero14               

VĐQG Mexico

10/03   08h00 Monarcas Morelia10 vs Veracruz14               
10/03   10h00 Atlas18 vs Puebla7               

Hạng 2 Pháp

10/03   01h00 Chamois Niortais16 vs Lorient10               
10/03   01h00 Tours FC20 vs Valenciennes US13               
10/03   01h00 Orleans US 4512 vs Nimes2               
10/03   01h00 Paris FC4 vs Sochaux9               
10/03   01h00 Ajaccio3 vs Quevilly Rouen19               
10/03   01h00 Auxerre11 vs Stade Brestois8               
10/03   01h00 Lens14 vs Bourg Peronnas18               
10/03   01h00 Le Havre7 vs Clermont Foot5               
10/03   01h00 Nancy17 vs Ajaccio GFCO15               
10/03   01h00 Stade Reims1 vs Chateauroux6               

Hạng 2 Hà Lan

10/03   01h00 Jong Ajax Amsterdam1 vs Go Ahead Eagles16               
10/03   01h00 Emmen4 vs AZ Alkmaar 217               
10/03   01h00 De Graafschap7 vs FC Dordrecht 909               
10/03   01h00 Telstar5 vs Helmond Sport19               
10/03   01h00 FC Den Bosch10 vs FC Oss11               
10/03   01h00 Cambuur Leeuwarden13 vs Almere City FC8               
10/03   01h00 MVV Maastricht12 vs FC Utrecht Am.20               
10/03   01h00 FC Eindhoven15 vs Fortuna Sittard3               
10/03   01h00 N.E.C. Nijmegen2 vs Volendam14               
10/03   01h00 RKC Waalwijk18 vs Jong PSV Eindhoven6               

Hạng 2 Ireland

10/03   02h45 Drogheda United6 vs Athlone10               
10/03   02h45 Cabinteely FC9 vs Cobh Ramblers4               
10/03   02h45 UC Dublin(UCD)2 vs Galway United1               
10/03   03h00 Finn Harps7 vs Shelbourne8               

Hạng 2 Israel

09/03   19h00 Hapoel Petah Tikva13 vs Maccabi Herzliya15               
09/03   19h00 Hapoel Ramat Gan FC14 vs Hapoel Afula6               
09/03   19h00 Ironi Ramat Hasharon12 vs Ironi Nesher16               
09/03   19h00 Hapoel Rishon Lezion3 vs Beitar Tel Aviv Ramla5               
09/03   19h00 Hapoel Natzrat Illit8 vs Maccabi Ahi Nazareth11               
09/03   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Katamon Jerusalem7               
09/03   19h00 Hapoel Marmorek Irony Rehovot9 vs Hapoel Tel Aviv1               
09/03   19h00 Hapoel Hadera4 vs Hapoel Bnei Lod10               

Hạng 2 Thụy Sỹ

10/03   01h00 FC Wil 19008 vs Vaduz4               

Hạng 2 Áo

09/03   22h30 TSV Hartberg5 vs FC Liefering4               
09/03   22h30 FC Blau Weiss Linz10 vs SV Ried1               
09/03   22h30 Floridsdorfer AC8 vs SC Wiener Neustadt3               
09/03   22h30 Austria Lustenau6 vs Kapfenberg Superfund7               
09/03   22h30 WSG Wattens9 vs FC Wacker Innsbruck2               

Malay Premier League

09/03   15h15 Sarawak7 vs PDRM FA8               
09/03   15h45 Pulau Penang FA9 vs Johor Darul Takzim II11               
09/03   20h00 Felda United FC1 vs Kuantan FA6               

Hạng 2 Mexico

10/03   09h00 CF Atlante10 vs Tampico Madero9               
10/03   09h00 Atletico San Luis15 vs UAEM Potros13               
10/03   09h30 Venados FC11 vs Correcaminos UAT14               
10/03   10h36 Cimarrones de Sonora12 vs FC Juarez6               

Liên Đoàn Iceland

10/03   02h00 ValurA-1 vs IA AkranesA-2               
10/03   04h00 Vikingur ReykjavikA-4 vs Fram ReykjavikA-6               

Cúp Phần Lan

10/03   00h00 TPV TampereB-6 vs PK Keski Uusimaa(PKKU)B-5               
10/03   00h00 KPVB-2 vs JaroB-3               

Cúp Iran

09/03   20h30 Esteghlal Khozestan  vs Khouneh Be Khouneh                

Hạng 3 Pháp

10/03   01h00 Avenir Sportif Beziers7 vs Pau FC12               
10/03   01h00 Lyon Duchere13 vs Rodez Aveyron2               
10/03   01h00 Entente Sannois10 vs US Boulogne9               
10/03   01h00 Les Herbiers14 vs Creteil17               
10/03   01h00 Concarneau5 vs Dunkerque6               
10/03   01h00 Chambly FC15 vs Red Star FC 933               
10/03   01h00 Bastia  vs Avranches16               
10/03   01h00 Grenoble1 vs GS Consolat Marseille11               
10/03   01h00 Stade Lavallois MFC4 vs Cholet So8               

Aus Brisbane

09/03   17h30 Brisbane Knights4 vs Albany Creek2               
09/03   17h30 Centenary Stormers5 vs Bayside United FC3               

Aus FB West Premier

09/03   18h00 Inglewood United6 vs Cockburn City3               
09/03   18h00 Armadale1 vs Perth S.C12               

Aus South Sup.League

09/03   16h30 Sturt Lions7 vs Para Hills Knights11               

Aus Victoria

09/03   16h15 Bentleigh Greens2 vs Pascoe Vale SC1               
09/03   16h30 Green Gully Cavaliers10 vs FC Bulleen Lions6               
09/03   16h30 Oakleigh Cannons11 vs South Melbourne9               

U23 Anh

10/03   02h00 Middlesbrough U232-10 vs Brighton U232-2