TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/06/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

03/06   21h00 Brazil  vs Croatia                
04/06   01h00 Saudi Arabia  vs Peru                
04/06   01h00 Costa Rica  vs Northern Ireland                
04/06   02h00 Spain  vs Switzerland                

VĐQG Belarus

03/06   20h00 FC Gomel15 vs Luch Minsk11               
03/06   20h00 FK Isloch Minsk10 vs Smolevichi13               
03/06   20h00 FC Torpedo Zhodino7 vs FC Slutsk3               

VĐQG Indonesia

03/06   20h30 Persija Jakarta9 vs Persebaya Surabaya10               
03/06   20h30 Madura United4 vs Bali United FC13               

Malay Super League

03/06   21h00 Kedah5 vs Melaka FC10               
03/06   21h00 Selangor FA9 vs Kelantan FA11               

VĐQG Singapore

03/06   19h30 Albirex Niigata FC1 vs DPMM FC4               
03/06   19h30 Tampines Rovers FC6 vs Young Lions3               

VĐQG Uzbekistan

03/06   20h00 Kuruvchi Kokand Qoqon7 vs Metallurg Bekobod6               
03/06   20h00 FC Bunyodkor2 vs Neftchi Fargona12               
03/06   20h00 Nasaf Qarshi8 vs Qizilqum Zarafshon11               

VĐQG Việt Nam

03/06   17h00 Hoang Anh Gia Lai7 vs TP Ho Chi Minh11               
03/06   17h00 Sanna Khanh Hoa6 vs Song Lam Nghe An13               
03/06   17h00 Quang Nam8 vs XSKT Can Tho3               
03/06   18h00 Than Quang Ninh2 vs Becamex Binh Duong4               
03/06   18h00 Sai Gon FC12 vs XM Hai Phong FC5               

VĐQG Ecuador

04/06   00h00 Macara9 vs Barcelona SC(ECU)2               
04/06   00h00 Tecnico Universitario10 vs Macara9               
04/06   00h00 Independiente Del Valle6 vs Liga Deportiva Universitaria1               
04/06   00h00 Universidad Catolica Quito3 vs Independiente Del Valle6               
04/06   00h00 Sociedad Deportiva Aucas8 vs Guayaquil City11               
04/06   00h00 Delfin SC5 vs Universidad Catolica Quito3               
04/06   00h00 Club Sport Emelec4 vs Tecnico Universitario10               
04/06   00h00 Guayaquil City11 vs CD El Nacional7               
04/06   00h00 Deportivo Cuenca12 vs Delfin SC5               
04/06   00h00 Barcelona SC(ECU)2 vs Sociedad Deportiva Aucas8               
04/06   00h00 CD El Nacional7 vs Deportivo Cuenca12               
04/06   00h00 Liga Deportiva Universitaria1 vs Club Sport Emelec4               

VĐQG Peru

04/06   02h00 Dep. San MartinA-7 vs Universitario de DeportesA-5               
04/06   02h00 MelgarB-1 vs EM Deportivo BinacionalB-2               
04/06   02h00 Real GarcilasoB-5 vs Sport Boys AssociationB-6               
04/06   02h00 UTC CajamarcaA-6 vs Sport HuancayoB-4               
04/06   02h00 Deportivo MunicipalB-7 vs Sporting CristalA-4               
04/06   02h00 Comerciantes UnidosA-3 vs Sport RosarioA-2               
04/06   02h00 Academia CantolaoB-8 vs Ayacucho Futbol ClubA-8               
04/06   02h00 Alianza LimaA-1 vs Deportivo Union ComercioB-3               

VĐQG Mỹ

04/06   04h00 Columbus CrewDong-2 vs Toronto FCDong-9               
04/06   04h00 Real Salt LakeTay-8 vs Seattle SoundersTay-11               
04/06   04h00 Atlanta United FCDong-1 vs Philadelphia UnionDong-7               
04/06   04h00 FC DallasTay-2 vs Los Angeles FCTay-3               
04/06   04h00 New England RevolutionDong-6 vs New York Red BullsDong-4               
04/06   04h00 Montreal ImpactDong-10 vs Houston DynamoTay-4               

Hạng 2 Tây Ban Nha

04/06   00h00 Alcorcon14 vs CF Reus Deportiu13               

Hạng 2 Italia

03/06   23h30 FC Bari 19086 vs Cittadella7 0 : 1/40.910.970 : 1/4-0.830.713.202.153.101-0.860.722 1/40.910.95

Hạng 2 Na Uy

03/06   20h00 Viking2 vs Floro16               
03/06   23h00 Ullensaker/Kisa IL4 vs Tromsdalen UIL15               
03/06   23h00 Nest-Sotra11 vs Aalesund FK1               
03/06   23h00 Ham-Kam10 vs Jerv8               
03/06   23h00 Levanger FK12 vs Sogndal7               
03/06   23h00 Strommen13 vs Notodden FK6               
03/06   23h00 Asane Fotball5 vs Mjondalen9               

Hạng 2 Thụy Điển

03/06   20h00 Landskrona BoIS12 vs GAIS8               
03/06   22h30 Orgryte1 vs Falkenbergs FF2               

Hạng 2 Nhật Bản

03/06   12h00 Matsumoto Yamaga FC6 vs Tochigi SC12               
03/06   13h00 Yokohama FC3 vs Tokyo Verdy14               
03/06   13h00 Oita Trinita1 vs Roasso Kumamoto13               

Hạng 2 Hàn Quốc

03/06   17h00 Ansan Greeners FC5 vs Seoul E-Land FC8               
03/06   17h00 Daejeon Citizen7 vs Gwangju Football Club6               

Hạng 2 Chi Lê

04/06   03h00 San Marcos de Arica14 vs Coquimbo Unido4               
04/06   03h00 Nublense5 vs Magallanes15               
04/06   03h00 Santiago Wanderers16 vs Cobreloa9               
04/06   03h30 La Serena7 vs Valdivia8               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

04/06   04h00 San Antonio FCNhóm 2-8 vs Portland Timbers BNhóm 2-2               
04/06   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-4 vs Orange County SCNhóm 2-6               
04/06   04h00 Saint Louis FCNhóm 2-9 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
04/06   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5 vs Atlanta United FC IINhóm 1-15               

Aus Brisbane

03/06   14h00 Brisbane Knights3 vs North Pine5               

Aus New South Wales

03/06   13h00 Blacktown City Demons3 vs Sydney United4               
03/06   13h00 Manly United11 vs Hakoah Sydney10               
03/06   13h00 Sydney Olympic1 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers2               
03/06   15h00 Rockdale City Suns7 vs South Coast Wolves8               

Aus Queensland

03/06   12h00 Cairns FC8 vs Brisbane Roar FC Am9               

Aus South Sup.League

03/06   12h30 Adelaide United FC Youth5 vs North Eastern Metrostars1               
03/06   12h30 West Torrens Birkalla9 vs Adelaide City FC3               

Aus Victoria

03/06   13h00 South Melbourne10 vs FC Bulleen Lions14               
03/06   13h00 Heidelberg United3 vs Port Melbourne Sharks6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/06   11h00 YSCC Yokohama7 vs Thespa Kusatsu Gunma9               
03/06   11h00 Fukushima United FC4 vs Grulla Morioka16               
03/06   11h00 Kataller Toyama15 vs Giravanz Kitakyushu17               

Nữ Nhật

03/06   11h00 Urawa Reds Women's4 vs Cerezo Osaka Sakai Women's9               
03/06   11h00 INAC Kobe Women's1 vs NTV Beleza Women's2               
03/06   11h00 Vegalta Sendai Women's8 vs Nippon Sport Science University Women's10               
03/06   11h00 Jef U Ichi.Chiba Women's5 vs Nagano Parceiro Women's6               

Nữ Mỹ

04/06   08h00 Seattle Reign Women's4 vs Orlando Pride Women's2