TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/05/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Hy Lạp

29/08   01h30 AEL Larisa16 vs Asteras Tripolis13               

VĐQG Israel

29/08   00h30 Beitar Jerusalem1 vs F.C. Ashdod11               

VĐQG Indonesia

28/08   14h00 Perseru Serui  vs Madura United                
28/08   18h30 Persipura Jayapura  vs Persib Bandung                

VĐQG Mỹ

29/08   03h00 Los Angeles GalaxyTay-9 vs San Jose EarthquakesTay-7               

VLWC KV Châu Phi

28/08   23h00 SenegalD-3 vs Burkina FasoD-1               
28/08   23h00 Cape VerdeD-4 vs South AfricaD-2               
28/08   23h00 GabonC-2 vs Cote d'IvoireC-1               
28/08   23h00 UgandaE-2 vs EgyptE-1               
28/08   23h00 GhanaE-3 vs CongoE-4               
28/08   23h00 GuineaA-3 vs LibyaA-4               
28/08   23h00 MoroccoC-3 vs MaliC-4               
28/08   23h00 NigeriaB-1 vs CameroonB-2               
28/08   23h00 TunisiaA-2 vs Democratic Rep CongoA-1               
28/08   23h00 ZambiaB-3 vs AlgeriaB-4               

Hạng 2 Tây Ban Nha

29/08   02h00 Barcelona B3 vs Tenerife7               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

29/08   01h30 Academica Coimbra13 vs Gil Vicente9               

Hạng 2 Israel

28/08   23h00 Ironi Ramat Hasharon1 vs Hapoel Natzrat Illit13               
28/08   23h00 Maccabi Ahi Nazareth6 vs Maccabi Herzliya16               
28/08   23h00 Hapoel Kfar Saba3 vs Hapoel Petah Tikva4               

Hạng 2 Phần Lan

28/08   19h00 AC Oulu4 vs Haka5               

Hạng 2 Thụy Sỹ

29/08   01h00 Neuchatel Xamax2 vs FC Rapperswil-Jona6               

Nữ Hàn Quốc

28/08   16h00 Seoul Women's3 vs Hwacheon KSPO Women's6               
28/08   16h00 Gumi Sportstoto Women's4 vs Icheon Daekyo Women's2               
28/08   16h00 Suwon Fcm Women's5 vs Gyeongju KHNP Women's7               
28/08   16h00 Boeun Sangmu Women's8 vs Hyundai Steel Redangels Women's1               

U21 Séc

28/08   16h00 Slavia Praha(U21)2 vs FC Viktoria Plzen(U21)4               
28/08   18h00 Sparta Praha(U21)14 vs Slovan Liberec(U21)13               
28/08   18h00 Ceske Budejovice(U21)9 vs Dukla Praha(U21)12