TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/04/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

C1 Châu Á

25/11   17h00 Urawa Red DiamondsF-1 vs Al-FeihaD-1               

Ngoại Hạng Anh

25/11   19h30 Southampton14 vs Everton16 0 : 1/20.89-0.990 : 1/4-0.970.853.401.894.351-0.860.722 1/41.000.88
25/11   22h00 Swansea City19 vs AFC Bournemouth13 0 : 00.940.960 : 00.82-0.943.252.662.701-0.930.782 1/40.910.97
25/11   22h00 Crystal Palace20 vs Stoke City15 0 : 1/40.83-0.930 : 00.69-0.813.352.093.601-0.890.752 1/40.890.99
25/11   22h00 Manchester United2 vs Brighton & Hove Albion9 0 : 20.990.910 : 3/40.900.986.801.1916.001 1/4-0.950.812 3/40.910.97
25/11   22h00 Newcastle11 vs Watford8 0 : 1/40.86-0.960 : 1/4-0.830.713.402.133.4510.990.872 1/40.890.99
25/11   22h00 Tottenham Hotspur4 vs West Bromwich(WBA)17 0 : 1 1/20.86-0.960 : 3/4-0.990.875.801.2611.501 1/40.940.922 3/40.930.95
26/11   00h30 Liverpool5 vs Chelsea FC3 0 : 1/40.910.990 : 00.81-0.933.652.163.201 1/4-0.920.772 3/40.960.92

VĐQG Tây Ban Nha

25/11   19h00 Alaves19 vs Eibar17 0 : 00.80-0.900 : 00.78-0.903.052.513.053/40.72-0.8620.890.99
25/11   22h15 Real Madrid3 vs Malaga18 0 : 3-0.980.880 : 1 1/40.82-0.9413.501.0820.001 3/40.77-0.924 1/40.960.92
26/11   00h30 Real Betis8 vs Girona11 0 : 1/20.940.960 : 1/4-0.930.813.751.943.7010.85-0.992 3/40.950.93
26/11   02h45 Levante12 vs Atletico de Madrid4 1 : 00.85-0.951/4 : 01.000.883.756.801.573/40.72-0.862 1/4-0.970.85

VĐQG Italia

25/11   21h00 Bologna13 vs Sampdoria6 0 : 01.000.880 : 00.87-0.993.302.842.5310.960.902 1/2-0.970.83
26/11   00h00 US Sassuolo Calcio16 vs Hellas Verona19 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.980.903.951.655.2010.80-0.942 3/41.000.86
26/11   00h00 Chievo10 vs Spal17 0 : 1/20.890.990 : 1/40.980.903.601.894.1010.960.902 1/40.83-0.97
26/11   02h45 Cagliari12 vs Inter Milan2 1 : 00.85-0.971/2 : 00.79-0.924.304.901.631 1/4-0.980.842 3/40.84-0.98

VĐQG Đức

25/11   21h30 RB Leipzig3 vs Werder Bremen16 0 : 10.86-0.960 : 1/20.990.894.701.555.201 1/40.890.973 1/4-0.940.82
25/11   21h30 Augsburg10 vs Wolfsburg13 0 : 1/4-0.950.850 : 00.76-0.883.302.313.151-0.960.822 1/40.85-0.97
25/11   21h30 Borussia Dortmund5 vs Schalke 042 0 : 3/40.82-0.930 : 1/40.78-0.904.301.634.801 1/40.910.9530.881.00
25/11   21h30 Eintracht Frankfurt7 vs Bayer Leverkusen9 0 : 00.970.930 : 0-0.980.863.452.702.561 1/4-0.890.752 3/40.930.95
25/11   21h30 SC Freiburg17 vs Mainz12 0 : 01.000.900 : 00.990.893.552.652.5610.76-0.902 1/20.980.90
26/11   00h30 Monchengladbach4 vs Bayern Munich1 1 1/4 : 00.950.951/2 : 01.000.885.206.101.441 1/2-0.930.793 1/2-0.980.86

VĐQG Pháp

25/11   23h00 Stade Rennais FC11 vs Nantes5 0 : 1/4-0.950.830 : 00.75-0.883.052.332.903/40.85-0.9920.85-0.99
26/11   02h00 Caen6 vs Bordeaux9 1/4 : 00.950.930 : 0-0.810.693.252.982.203/40.72-0.862 1/40.960.90
26/11   02h00 Dijon12 vs Toulouse10 0 : 1/40.980.900 : 00.72-0.843.202.282.853/40.72-0.862 1/40.930.93
26/11   02h00 Metz20 vs Amiens SC19 0 : 1/4-0.960.840 : 00.75-0.883.202.302.853/40.72-0.862 1/4-0.970.83
26/11   02h00 Montpellier8 vs Lille OSC18 0 : 1/40.940.940 : 00.68-0.803.152.213.053/40.80-0.942 1/4-0.940.80
26/11   02h00 ES Troyes AC13 vs Angers SCO15 0 : 0-0.890.770 : 0-0.920.793.252.742.351-0.890.752 1/40.900.96

VĐQG Scotland

25/11   21h00 Hamilton FC8 vs Hibernian FC3 1/2 : 0-0.890.771/4 : 00.930.953.754.601.771-0.990.852 1/20.980.88
25/11   21h00 Dundee12 vs Glasgow Rangers4 1 : 00.950.931/2 : 00.77-0.894.405.401.561 1/4-0.900.762 3/40.900.96
25/11   21h00 Celtic1 vs Partick Thistle11               
25/11   21h00 Hearts7 vs Ross County9 0 : 1/20.86-0.980 : 1/4-0.970.853.601.864.251-0.940.802 1/40.85-0.99
25/11   21h00 Kilmarnock10 vs Aberdeen2 3/4 : 00.78-0.901/4 : 00.83-0.953.554.351.851-0.930.782 1/40.85-0.99
25/11   21h00 Motherwell FC5 vs St. Johnstone6               

VĐQG Hà Lan

25/11   23h30 VVV Venlo12 vs Willem II15 0 : 1/40.920.960 : 00.69-0.813.352.142.9710.960.902 1/20.990.87
26/11   00h45 FC Groningen13 vs Feyenoord Rotterdam7 1 : 00.82-0.941/4 : 0-0.930.813.804.501.621 1/4-0.930.783-0.960.82
26/11   01h45 SC Heerenveen8 vs FC Zwolle4 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.930.813.601.873.451 1/4-0.880.742 3/40.85-0.99

VĐQG Albania

25/11   19h00 KF Laci5 vs FK Kukesi2               
25/11   22h00 Flamurtari3 vs Teuta Durres7               

VĐQG Armenia

25/11   19h00 Shirak3 vs Ararat Yerevan6               

VĐQG Azerbaijan

25/11   20h00 Qabala3 vs FK Kapaz Ganca7               
25/11   20h00 FC Neftci Baku5 vs FK Inter Baku8               

VĐQG Ba Lan

25/11   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza13 vs Wisla Krakow3               
25/11   23h00 Korona Kielce6 vs Legia Warszawa1               
25/11   23h00 Gornik Zabrze2 vs Jagiellonia Bialystok4               
25/11   23h00 Cracovia Krakow15 vs Lechia Gdansk10               
25/11   23h00 Lech Poznan5 vs Wisla Plock11               
25/11   23h00 Slask Wroclaw9 vs Zaglebie Lubin7               
25/11   23h00 Arka Gdynia8 vs Sandecja12               
25/11   23h00 Pogon Szczecin16 vs Piast Gliwice14               

VĐQG Bosnia

25/11   22h00 Zrinjski Mostar3 vs Sloboda Tuzla9               
25/11   22h00 FK Zeljeznicar Sarajevo2 vs FK Sarajevo4               
25/11   22h00 Vitez12 vs Borac Banja Luka7               
25/11   22h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs NK Siroki Brijeg1               
25/11   22h00 GOSK Gabela10 vs Radnik Bijeljina8               
25/11   22h00 NK Celik11 vs FK Krupa5               

VĐQG Bulgary

25/11   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Vitosha Bistritsa14               
25/11   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs CSKA Sofia2               
25/11   21h00 Cherno More Varna6 vs Pirin Blagoevgrad12               
25/11   21h00 Septemvri Sofia10 vs Botev Plovdiv5               
25/11   21h00 Etar Veliko Tarnovo11 vs FC Dunav Ruse13               
25/11   21h00 Beroe4 vs Slavia Sofia8               
25/11   21h00 Levski Sofia3 vs FC Vereya7               

VĐQG Bắc Ai Len

25/11   21h00 Cliftonville4 vs Ballymena United7               
25/11   21h00 Glentoran FC6 vs Ards FC10               
25/11   21h00 Coleraine1 vs Crusaders FC3               
25/11   21h00 Ballinamallard United12 vs Warrenpoint Town9               
25/11   21h00 Dungannon Swifts8 vs Carrick Rangers11               
25/11   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Linfield FC5               

VĐQG Croatia

25/11   22h00 Inter Zapresic5 vs NK Lokomotiva Zagreb6               
25/11   22h00 Rudes8 vs Dinamo Zagreb1               
25/11   22h00 Hajduk Split2 vs NK Osijek3               
25/11   22h00 Slaven Belupo Koprivnica7 vs Istra 196110               
25/11   22h00 HNK Cibalia9 vs NK Rijeka4               

VĐQG Hungary

25/11   23h00 Diosgyor VTK6 vs Ujpesti TE5               
25/11   23h00 Fehervar Videoton1 vs Paksi SE7               
25/11   23h00 Balmazujvaros10 vs Puskas Akademia Fehervar9               
25/11   23h00 Budapest Honved4 vs Mezokovesd-Zsory11               
25/11   23h00 Vasas8 vs Debreceni VSC3               
25/11   23h00 Szombathelyi Haladas12 vs Ferencvarosi TC2               

VĐQG Hy Lạp

25/11   19h00 Pas Giannina9 vs Xanthi5               
25/11   21h15 Apollon Smirnis15 vs Lamia10               
25/11   23h30 Atromitos Athens2 vs Panathinaikos6               

VĐQG Israel

25/11   23h00 F.C. Ashdod13 vs Hapoel Raanana14               
25/11   23h00 Hapoel Haifa1 vs Maccabi Tel Aviv4               
25/11   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Hapoel Beer Sheva2               
25/11   23h00 Maccabi Netanya5 vs Maccabi Haifa6               
25/11   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Hapoel Ashkelon10               
25/11   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona8 vs Bnei Yehuda Tel Aviv7               
25/11   23h00 Maccabi Petah Tikva FC11 vs Hapoel Acco12               

VĐQG Malta

25/11   19h00 Lija Athletic14 vs Hamrun Spartans7               
25/11   21h00 Naxxar Lions13 vs Mosta FC8               
25/11   21h15 Senglea Athletic10 vs Balzan FC1               

VĐQG Moldova

25/11   17h00 FC Sheriff1 vs Speranta Nisporeni7               
25/11   17h00 Dinamo-Auto10 vs FC Dacia Chisinau4               
25/11   17h00 CS Petrocub5 vs Zimbru Chisinau6               
25/11   17h00 FC Sfintul Gheorghe8 vs FC Zaria Balti3               
25/11   17h00 Spicul Chiscareni9 vs FC Milsami2               

VĐQG Montenegro

25/11   22h00 FK Mladost Podgorica6 vs FK Zeta3               
25/11   22h00 Decic Tuzi10 vs FK Kom5               
25/11   22h00 FK Grbalj Radanovici4 vs FK Iskra Danilovgrad7               
25/11   22h00 OFK Petrovac9 vs FK Buducnost Podgorica2               
25/11   22h00 FK Rudar Pljevlja8 vs FK Sutjeska Niksic1               

VĐQG Na Uy

26/11   01h00 Brann5 vs Tromso IL11               
26/11   01h00 Odd Grenland9 vs Rosenborg1               
26/11   01h00 Sandefjord12 vs Lillestrom13               
26/11   01h00 Molde2 vs Sarpsborg 08 FF3               
26/11   01h00 Aalesund FK14 vs Stromsgodset4               
26/11   01h00 Sogndal15 vs Valerenga6               
26/11   01h00 FK Haugesund8 vs Kristiansund BK10               
26/11   01h00 Viking16 vs Stabaek7               

VĐQG Romania

25/11   22h00 FC Viitorul Constanta5 vs ACS Poli Timisoara9               
25/11   22h00 FC Botosani4 vs CS Universitatea Craiova3               
25/11   22h00 Juventus Bucharest14 vs Concordia Chiajna11               
25/11   22h00 CFR Cluj1 vs Sepsi12               
25/11   22h00 Gaz Metan Medias13 vs FC Voluntari10               
25/11   22h00 FC Astra Giurgiu6 vs Steaua Bucuresti2               
25/11   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs CSM Studentesc Iasi8               

VĐQG Serbia

25/11   22h00 FK Rad Beograd15 vs Mladost Lucani10               
25/11   22h00 Cukaricki6 vs Crvena Zvezda1               
25/11   22h00 Partizan Belgrade2 vs Spartak Subotica3               
25/11   22h00 Radnicki Nis9 vs Zemun11               
25/11   22h00 Radnik Surdulica8 vs FK Napredak Krusevac7               
25/11   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Vojvodina5               
25/11   22h00 Macva Sabac12 vs FK Javor Ivanjica14               
25/11   22h00 Borac Cacak16 vs FK Vozdovac4               

VĐQG Slovakia

25/11   19h00 Spartak Trnava1 vs MSK Zilina4               
25/11   19h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda3 vs FC Nitra6               
25/11   19h00 FK Zeleziarne Podbrezova11 vs Slovan Bratislava2               
25/11   19h00 Zlate Moravce8 vs Zemplin Michalovce9               
25/11   19h00 Trencin7 vs MFK Ruzomberok5               
25/11   19h00 FK Senica12 vs 1. FC Tatran Presov10               

VĐQG Slovenia

25/11   22h00 NK Aluminij7 vs NK Rudar Velenje4               
25/11   22h00 NK Publikum Celje6 vs NK Maribor1               
25/11   22h00 Triglav Gorenjska9 vs Domzale3               
25/11   22h00 ND Gorica5 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech10               
25/11   22h00 NK Olimpija Ljubljana2 vs NK Krsko8               

VĐQG Séc

25/11   22h00 Vysocina Jihlava14 vs Brno13               
25/11   22h00 Banik Ostrava16 vs MFK Karvina12               
25/11   22h00 FK Baumit Jablonec7 vs Slavia Praha3               
25/11   22h00 FC Bohemians 19056 vs Slovan Liberec4               
25/11   22h00 Zlin10 vs Synot Slovacko15               
25/11   22h00 SK Sigma Olomouc2 vs Sparta Praha5               
25/11   22h00 Dukla Praha11 vs Mlada Boleslav9               
25/11   22h00 Teplice8 vs FC Viktoria Plzen1               

VĐQG Síp

25/11   20h00 Apollon Limassol FC4 vs Ethnikos Achnas14               
25/11   20h00 Nea Salamis13 vs Alki Oroklini12               
25/11   20h00 Doxa Katokopias6 vs Omonia Nicosia FC7               
25/11   20h00 Aris Limassol11 vs Ermis Aradippou10               
25/11   20h00 Anorthosis Famagusta FC2 vs AEL Limassol3               
25/11   20h00 AEK Larnaca1 vs Pafos FC8               
25/11   20h00 APOEL Nicosia5 vs Olympiakos Nicosia FC9               

VĐQG Thụy Sỹ

25/11   21h00 FC Luzern9 vs Basel2               
25/11   21h00 Sion10 vs Grasshoppers3               
25/11   21h00 FC Lugano7 vs Young Boys1               
25/11   21h00 FC Thun8 vs St. Gallen5               
25/11   21h00 Zurich4 vs Lausanne Sports6               

VĐQG Ukraina

25/11   21h00 PFC Oleksandria8 vs FC Karpaty Lviv11               
25/11   21h00 Olimpic Donetsk3 vs FC Shakhtar Donetsk1               
25/11   21h00 Illichivets FC Mariupol7 vs FC Vorskla Poltava5               
25/11   21h00 Stal Dniprodzerzhynsk12 vs Dynamo Kyiv2               
25/11   21h00 Veres Rivne4 vs Chernomorets Odessa9               
25/11   21h00 Zorya6 vs Zirka Kirovohrad10               

VĐQG Wales

25/11   20h30 The New Saints1 vs Carmarthen Town12               
25/11   20h30 Newi Cefn Druids6 vs Barry Town United8               

VĐQG Áo

25/11   23h30 Sturm Graz2 vs LASK Linz5 0 : 1/2-0.950.830 : 1/4-0.840.723.402.033.2010.910.952 1/20.930.93
25/11   23h30 Rheindorf Altach7 vs St.Polten10 0 : 1/20.75-0.880 : 1/40.960.923.501.734.2010.950.912 1/20.960.90
25/11   23h30 FC Trenkwalder Admira4 vs Mattersburg9 0 : 1/2-0.930.810 : 1/4-0.840.723.402.043.1510.880.982 1/20.900.96
25/11   23h30 Wolfsberger AC8 vs Austria Wien6 0 : 00.75-0.880 : 00.77-0.893.502.252.7010.75-0.892 1/20.76-0.90
25/11   23h30 Rapid Wien3 vs Red Bull Salzburg1 1/4 : 00.960.920 : 0-0.830.703.402.902.1610.80-0.942 1/20.83-0.97

VĐQG Australia

25/11   12h35 Wellington Phoenix10 vs Central Coast Mariners FC9 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.860.743.652.003.051 1/4-0.970.8330.960.90
25/11   14h50 Sydney FC1 vs Brisbane Roar FC8 0 : 10.980.900 : 1/2-0.930.804.001.574.651 1/4-0.890.752 3/40.861.00

VĐQG Arập Xeut

25/11   18h05 Al-Baten6 vs Al-Taawon9               
25/11   20h30 Al-Fateh SC5 vs Al-Faisaly Harmah4               

VĐQG New Zealand

26/11   07h00 Canterbury United8 vs Hamilton Wanderers AFC10               
26/11   07h00 Waitakere United7 vs Team Wellington2               

VĐQG Việt Nam

25/11   18h00 Than Quang Ninh4 vs Ha Noi FC1               
25/11   18h00 Dong Tam Long An14 vs XSKT Can Tho13               
25/11   18h00 Hoang Anh Gia Lai10 vs Da Nang9               
25/11   18h00 Sanna Khanh Hoa BVN5 vs Becamex Binh Duong11               
25/11   18h00 Song Lam Nghe An8 vs Thanh Hoa FC2               
25/11   18h00 Quang Nam3 vs TP Ho Chi Minh12               
25/11   18h00 Saigon FC6 vs XM Hai Phong FC7               

VĐQG Brazil

26/11   02h00 Bahia(BA)10 vs Chapecoense SC12               
26/11   02h00 Avai FC (SC)19 vs Atletico Paranaense11               
26/11   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Atletico Mineiro (MG)8               
26/11   02h00 Cruzeiro (MG)5 vs Vasco da Gama(RJ)9               
26/11   02h00 Coritiba (PR)15 vs Sao Paulo13               
26/11   02h00 CR Flamengo (RJ)6 vs Santos4               
26/11   02h00 Fluminense (RJ)14 vs Sport Club Recife (PE)18               
26/11   02h00 Gremio (RS)2 vs Atletico Clube Goianiense20               
26/11   02h00 Palmeiras3 vs Botafogo (RJ)7               
26/11   02h00 Ponte Preta17 vs Vitoria Salvador BA16               

VĐQG Peru

25/11   22h30 Sporting Cristal9 vs Alianza Atletico16               
25/11   23h30 Real Atletico Garcilaso4 vs Sport Huancayo10               

VĐQG Uruguay

26/11   02h00 Cerro Montevideo9 vs CA Penarol1               
26/11   02h00 Wanderers FC14 vs IA Sud America6               
26/11   02h00 El Tanque Sisley10 vs Plaza Colonia16               
26/11   02h00 Liverpool P.13 vs Danubio FC7               
26/11   02h00 Nacional Montevideo3 vs Defensor SC2               
26/11   02h00 Boston River8 vs CA Juventud de Las Piedras15               
26/11   02h00 Racing Club Montevideo11 vs CA River Plate4               
26/11   02h00 Centro Atletico Fenix12 vs Rampla Juniors FC5               

VĐQG Algeria

25/11   23h00 USM Bel Abbes8 vs MC Alger4               
25/11   23h00 JS Kabylie9 vs CS Constantine1               
25/11   23h00 JS Saoura2 vs USM El Harrach15               
25/11   23h00 MC Oran5 vs USM Alger14               
25/11   23h00 USM Blida16 vs OM Medea11               
25/11   23h00 NA Hussein Dey10 vs ES Setif3               
25/11   23h00 DRB Tadjenanet12 vs US Biskra13               
25/11   23h00 Paradou AC7 vs CR Belouizdad6               

VĐQG Nam Phi

25/11   20h30 Supersport United9 vs Polokwane City FC13               
25/11   20h30 Chippa United FC8 vs Mamelodi Sundowns7               
25/11   23h00 Kaizer Chiefs FC5 vs Free State Stars10               
26/11   01h15 Ajax Cape Town15 vs AmaZulu12               
26/11   01h15 Lamontville Golden Arrows4 vs Cape Town City2               

Hạng Nhất Anh

25/11   18h15 Barnsley16 vs Leeds United7               
25/11   21h00 Nottingham Forest11 vs Cardiff City3               
25/11   21h00 Aston Villa5 vs Ipswich9               
25/11   21h00 Burton Albion FC22 vs Sunderland24               
25/11   21h00 Fulham17 vs Millwall18               
25/11   21h00 Hull City20 vs Bristol City4               
25/11   21h00 Middlesbrough6 vs Derby County8               
25/11   21h00 Norwich City12 vs Preston North End14               
25/11   21h00 Queens Park Rangers15 vs Brentford13               
25/11   21h00 Reading19 vs Sheffield Wed.10               
25/11   21h00 Sheffield United2 vs Birmingham21               
25/11   21h00 Wolves1 vs Bolton Wanderers23               

Hạng 2 Tây Ban Nha

25/11   21h00 Cadiz8 vs Valladolid7               
25/11   23h00 Real Oviedo11 vs Numancia4               
25/11   23h00 Gimnastic Tarragona15 vs La Hoya Lorca CF20               
26/11   01h00 Alcorcon13 vs Sevilla Atletico21               
26/11   01h30 Zaragoza14 vs CF Reus Deportiu12               

Hạng 2 Italia

25/11   20h00 Pro Vercelli18 vs Virtus Entella19 0 : 1/4-0.970.850 : 00.75-0.883.202.252.913/40.75-0.892 1/4-0.970.83
25/11   20h00 Spezia17 vs Delfino Pescara 19369 0 : 1/40.980.900 : 00.72-0.843.602.162.7910.78-0.932 3/40.950.91
25/11   20h00 Venezia F.C.5 vs Novara Calcio14 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.900.783.251.873.903/40.78-0.932 1/4-0.990.85
25/11   20h00 Ascoli22 vs Cremonese7 1/4 : 00.881.000 : 0-0.840.723.452.832.1910.960.902 1/20.940.92
25/11   20h00 Avellino11 vs Palermo3 0 : 0-0.970.850 : 0-0.950.833.302.642.391-0.890.752 1/40.85-0.99
25/11   20h00 FC Bari 19081 vs Foggia16 0 : 3/4-0.930.800 : 1/4-0.980.863.701.853.4510.70-0.842 3/40.85-0.99
25/11   20h00 Cesena21 vs Brescia15 0 : 1/40.940.940 : 00.70-0.833.302.202.921-0.900.762 1/40.80-0.94
25/11   20h00 Cittadella13 vs Salernitana8 0 : 1/40.77-0.890 : 1/4-0.830.713.402.053.1510.930.932 1/20.920.94
25/11   20h00 Empoli6 vs Frosinone4 0 : 1/40.910.970 : 00.68-0.803.302.162.991-0.930.782 1/2-0.940.80
25/11   20h00 Carpi10 vs Parma2 0 : 0-0.970.850 : 0-0.970.853.252.652.423/40.75-0.892 1/40.960.90
25/11   20h00 Ternana20 vs Perugia12 0 : 01.000.880 : 0-0.980.863.452.552.4010.930.932 1/20.930.93

Hạng Nhất Scotland

25/11   21h00 Brechin City10 vs Dundee United1               
25/11   21h00 Queen of South5 vs Livingston3               
25/11   21h00 Dunfermline4 vs Dumbarton8               
25/11   21h00 Falkirk9 vs Greenock6               
25/11   21h00 Inverness C.T.7 vs St. Mirren2               

Hạng 2 Nga

25/11   19h00 Krylya Sovetov Samara3 vs Shinnik Yaroslavl8               
25/11   19h00 Luch Energiya Vladivostok16 vs FC Tyumen15               
25/11   19h00 Zenit-2 St.Petersburg18 vs Spartak Moscow II10               
25/11   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Sibir6               
25/11   19h00 Volga Olimpiets12 vs Dynamo St. Petersburg5               
25/11   19h00 Volgar Astrachan9 vs FC Tom Tomsk17               
25/11   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Baltika7               
25/11   19h00 Avangard Kursk14 vs FK Khimki13               
25/11   19h00 Fakel Voronezh19 vs Spartak Tambov4               
25/11   19h00 Rotor Volgograd20 vs Gazovik Orenburg2               

Hạng 2 Ba Lan

25/11   22h00 GKS Katowice7 vs Miedz Legnica3               
25/11   22h00 Stomil Olsztyn17 vs Chojniczanka Chojnice2               
25/11   22h00 Odra Opole1 vs Pogon Siedlce12               
25/11   22h00 Wigry Suwalki13 vs Olimpia Grudziadz16               
25/11   22h00 Bytovia Bytow10 vs Podbeskidzie11               
25/11   22h00 Chrobry Glogow5 vs Ruch Chorzow15               
25/11   22h00 Stal Mielec8 vs GKS Tychy14               
25/11   22h00 Rakow Czestochowa4 vs Puszcza Niepolomice6               
25/11   22h00 Zaglebie Sosnowiec9 vs Gornik Leczna18               

Hạng 2 Bỉ

25/11   22h00 St. Gilloise6 vs Oud Heverlee Leuven1               
26/11   01h30 Roeselare4 vs Lierse5               

Hạng 2 Séc

25/11   20h00 Hradec Kralove7 vs SC Znojmo6               
25/11   20h00 SK Slovan Varnsdorf13 vs Viktoria Zizkov12               
25/11   20h00 Frydek-Mistek16 vs Pardubice5               
25/11   20h00 Ceske Budejovice3 vs FK Graffin Vlasim9               
25/11   20h00 Vitkovice14 vs Opava2               
25/11   20h00 Olymp.Hradec Kralove10 vs FK MAS Taborsko11               
25/11   20h00 Marila Pribram4 vs Fotbal Trinec1               
25/11   20h00 FK Banik Sokolov8 vs Usti nad Labem15               

Hạng 2 Argentina

26/11   01h00 Instituto Cordoba14 vs Quilmes20               
26/11   01h00 Ferrol Carril Oeste18 vs Aldosivi2               
26/11   01h00 Guillermo Brown16 vs Atletico Mitre de Santiago del Estero6               
26/11   01h00 Nueva Chicago22 vs Gimnasia Jujuy9               
26/11   01h00 San Martin Tucuman24 vs Villa Dalmine25               
26/11   01h00 Santa Marina Tandil23 vs Los Andes21               
26/11   01h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu17 vs Boca Unidos10               
26/11   01h00 CA Brown Adrogue5 vs All Boys3               
26/11   01h00 Estudiantes de San Luis8 vs Deportivo Riestra12               
26/11   01h00 Flandria19 vs Deportivo Moron15               
26/11   01h00 Almagro7 vs Sarmiento Junin11               
26/11   01h00 Agropecuario de Carlos Casares1 vs Atletico Rafaela4               

Hạng 2 Brazil

26/11   02h00 Luverdense17 vs Nautico (PE)20               
26/11   02h00 Brasil de Pelotas RS12 vs Criciuma SC11               
26/11   02h00 Vila Nova (GO)7 vs Londrina (PR)5               
26/11   02h00 Ceara3 vs ABC Natal/RN19               
26/11   02h00 Oeste SP6 vs Goias16               
26/11   02h00 America MG1 vs CRB (AL)14               
26/11   02h00 Figueirense (SC)13 vs Paysandu (PA)10               
26/11   02h00 Internacional (RS)2 vs Guarani Futebol Clube15               
26/11   02h00 Parana PR4 vs Boa Esporte Clube9               
26/11   02h00 Santa Cruz (PE)18 vs Juventude (RS)8               

League One

25/11   21h00 Southend United14 vs Oxford United7               
25/11   21h00 Rotherham United8 vs Wigan Athletic2               
25/11   21h00 Rochdale22 vs Peterborough United11               
25/11   21h00 Fleetwood Town10 vs Blackpool12               
25/11   21h00 Shrewsbury Town1 vs Bradford AFC3               
25/11   21h00 AFC Wimbledon18 vs Walsall17               
25/11   21h00 Blackburn Rovers6 vs Bristol Rovers16               
25/11   21h00 Doncaster Rovers21 vs Milton Keynes Dons13               
25/11   21h00 Gillingham19 vs Oldham Athletic AFC15               
25/11   21h00 Northampton Town20 vs Bury24               
25/11   21h00 Portsmouth9 vs Plymouth Argyle23               
25/11   21h00 Scunthorpe United4 vs Charlton Athletic5               

Hạng 3 Đức

25/11   19h00 Carl Zeiss Jena12 vs VfL Osnabruck16 0 : 1/40.940.940 : 00.70-0.833.352.192.911-0.990.852 1/2-0.990.85
25/11   19h00 Wurzburger Kickers15 vs Sportfreunde Lotte13 0 : 1/40.70-0.830 : 1/4-0.880.753.301.903.651-0.900.762 1/40.880.98
25/11   19h00 FSV Zwickau17 vs SV Wehen Wiesbaden4 1/4 : 00.940.940 : 0-0.830.703.302.922.201-0.990.852 1/40.80-0.94
25/11   19h00 1. FC Magdeburg2 vs Hallescher FC10 0 : 3/40.900.980 : 1/40.86-0.983.701.634.551-0.990.852 1/2-0.990.85
25/11   19h00 Preuben Munster18 vs Chemnitzer14 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.840.723.502.043.1010.78-0.932 1/20.80-0.94
25/11   19h00 SV Meppen9 vs SG Sonnenhof Grobaspach6 0 : 1/40.940.940 : 00.71-0.833.452.172.8510.78-0.932 3/4-0.940.80
25/11   19h00 VfR Aalen11 vs SpVgg Unterhaching5 0 : 00.82-0.940 : 00.881.003.502.362.5510.78-0.932 1/20.83-0.97
25/11   19h00 Werder Bremen (Am)19 vs Rot-Weiss Erfurt20 0 : 1/40.80-0.930 : 1/4-0.840.723.252.063.251-0.880.742 1/40.930.93
25/11   19h00 SC Paderborn 071 vs Karlsruher SC8 0 : 3/4-0.840.720 : 1/4-0.900.783.601.943.2510.75-0.892 3/4-0.990.85
25/11   19h00 Hansa Rostock7 vs Fortuna Koln3 0 : 1/40.980.900 : 00.72-0.843.402.232.8110.930.932 1/20.930.93

Nữ Australia

25/11   14h30 Adelaide United Women's6 vs Newcastle Jets Women's5               

League Two

25/11   21h00 Notts County1 vs Colchester United12               
25/11   21h00 Lincoln City10 vs Port Vale19               
25/11   21h00 Swindon5 vs Newport County9               
25/11   21h00 Wycombe Wanderers6 vs Yeovil Town17               
25/11   21h00 Carlisle11 vs Morecambe20               
25/11   21h00 Cambridge United14 vs Stevenage Borough13               
25/11   21h00 Forest Green Rovers18 vs Cheltenham Town16               
25/11   21h00 Crewe Alexandra22 vs Luton Town2               
25/11   21h00 Exeter City4 vs Accrington Stanley3               
25/11   21h00 Barnet23 vs Grimsby Town15               
25/11   21h00 Coventry7 vs Crawley Town21               
25/11   21h00 Mansfield Town8 vs Chesterfield24               

Hạng 4 Đức - Bavaria

25/11   19h00 Nurnberg Am1 vs SV Schalding Heining3               
25/11   19h00 TSV Buchbach11 vs FV Illertissen5               
25/11   19h00 TSV 1860 Rosenheim13 vs Munchen 18608               
25/11   19h00 FC Augsburg II12 vs FC Schweinfurt6               
25/11   19h00 SpVgg Bayreuth16 vs VfR Garching18               
25/11   19h00 FC Pipinsried7 vs VfB Eichstatt15               
25/11   19h00 Wacker Burghausen10 vs SV Seligenporten9               

Hạng 4 Đức - Miền Nam

25/11   19h00 TSG Hoffenheim Am.  vs TSV Schott Mainz                
25/11   19h00 SSV Ulm 1846  vs Stuttgart Amateure                
25/11   19h00 SC Freiburg (Am)  vs TuS Koblenz                
25/11   19h00 Mainz Am  vs VfR Wormatia Worms                
25/11   19h00 Steinbach  vs Kickers Offenbach                
25/11   19h00 SV Rochling Volklingen  vs Eintracht Stadtallendorf                
25/11   19h00 KSV Hessen Kassel  vs Saarbrucken                
25/11   19h00 Stuttgarter Kickers  vs Astoria Walldorf                
25/11   19h00 SV Elversberg  vs SV Waldhof Mannheim                

U21 Nga

25/11   17h00 Amkar Perm Youth13 vs Dinamo Moscow Youth2               
25/11   17h00 FK Rostov Youth8 vs FK Anzhi Youth10               
25/11   17h00 Rubin Kazan Youth5 vs CSKA Moscow Youth3               
25/11   17h00 Akhmat Grozny Youth15 vs Ufa Youth4               
25/11   17h00 Spartak Moscow Youth6 vs Zenit St.Petersburg Youth7               
25/11   17h00 FK Ural Youth16 vs FK Krasnodar Youth1               
25/11   17h00 FC Tosno Youth12 vs Arsenal Tula Youth14               
25/11   17h00 SKA Khabarovsk Youth11 vs Lokomotiv Moscow Youth9