TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/04/2012

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

27/02   03h00 Crystal Palace15 vs Tottenham Hotspur5               

VĐQG Tây Ban Nha

27/02   03h00 Levante17 vs Real Betis9               

VĐQG Italia

27/02   02h45 Cagliari14 vs Napoli1               

VĐQG Đức

27/02   02h30 Borussia Dortmund4 vs Augsburg8               

VĐQG Ireland

27/02   02h45 Sligo Rovers9 vs Cork City2               
27/02   02h45 Waterford United3 vs St. Patrick's7               
27/02   03h00 Shamrock Rovers10 vs Bray Wanderers5               

VĐQG Hồng Kông

26/02   19h00 Kitchee1 vs R&F4               

VĐQG Bolivia

27/02   07h30 Oriente PetroleroA-4 vs Universitario de SucreA-3               

VĐQG Chi Lê

27/02   06h00 Curico Unido15 vs Union Espanola5               

VĐQG Ecuador

27/02   01h00 Sociedad Deportiva Aucas11 vs CD El Nacional10               
27/02   07h30 Liga Deportiva Universitaria8 vs Guayaquil City6               

C2 Châu Á

26/02   22h00 Al-Suwaiq ClubA-4 vs Al Quwa Al JawiyaA-3               
26/02   22h00 Al Jazeera AmmanA-2 vs MalkiaA-1               
26/02   22h00 Al ZawraaB-2 vs Al-Jaish DamascusB-3               
26/02   22h30 Manama ClubB-4 vs Al-AhedB-1               

Hạng 2 Italia

27/02   02h30 Salernitana15 vs Parma8               

Hạng 2 Hà Lan

27/02   01h00 AZ Alkmaar 216 vs Jong PSV Eindhoven6               
27/02   01h00 FC Utrecht Am.20 vs Jong Ajax Amsterdam1               

Malay Premier League

26/02   15h45 Johor Darul Takzim II9 vs Felda United FC1               

Hạng 2 Chi Lê

27/02   03h00 San Marcos de Arica16 vs Cobreloa4               
27/02   03h00 CD Magallanes9 vs Santiago Wanderers3               
27/02   03h00 CSyD Barnechea12 vs Nublense5               
27/02   03h00 CD Copiapo S.A.2 vs Puerto Montt11               
27/02   03h00 Rangers Talca1 vs Valdivia14               
27/02   03h00 La Serena6 vs Coquimbo Unido8               
27/02   03h00 CD Santiago Morning7 vs Melipilla13               
27/02   03h00 Cobresal10 vs Union San Felipe15               

Cúp Phần Lan

26/02   22h30 Ekenas IF FotbollE-1 vs PallohonkaE-2               

Cúp Thụy Điển

27/02   01h00 Atvidabergs FF  vs Ostersunds FK                

U21 Séc

26/02   18h00 Sparta Praha(U21)1 vs Mlada Boleslav(U21)6