TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/01/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

04/02   22h00 Girona10 vs Athletic Bilbao12               
04/02   22h00 Alaves16 vs Celta Vigo7               
04/02   22h00 Atletico Madrid2 vs Valencia3               
04/02   22h00 Real Betis11 vs Villarreal5               
04/02   22h00 Eibar8 vs Sevilla6               
04/02   22h00 Espanyol14 vs Barcelona1               
04/02   22h00 Getafe9 vs Leganes13               
04/02   22h00 Las Palmas19 vs Malaga20               
04/02   22h00 Levante17 vs Real Madrid4               
04/02   22h00 Real Sociedad15 vs Deportivo La Coruna18               

VĐQG Italia

04/02   20h00 Benevento20 vs Napoli1               
04/02   20h00 Atalanta8 vs Chievo13               
04/02   20h00 Bologna12 vs Fiorentina11               
04/02   20h00 Cagliari16 vs Spal18               
04/02   20h00 Inter Milan4 vs Crotone17               
04/02   20h00 Juventus2 vs US Sassuolo Calcio14               
04/02   20h00 Lazio3 vs Genoa15               
04/02   20h00 Sampdoria6 vs Torino10               
04/02   20h00 Udinese9 vs AC Milan7               
04/02   20h00 Hellas Verona19 vs AS Roma5               

VĐQG Đức

04/02   21h30 Augsburg8 vs Eintracht Frankfurt7               
05/02   00h00 Hamburger17 vs Hannover 9610               

VĐQG Bồ Đào Nha

04/02   22h00 Desportivo de Tondela10 vs Moreirense15               
04/02   22h00 Aves16 vs Boavista FC9               
04/02   22h00 GD Estoril-Praia18 vs Sporting Clube de Portugal2               
04/02   22h00 Feirense11 vs Chaves7               
04/02   22h00 SL Benfica3 vs Rio Ave5               
04/02   22h00 Maritimo6 vs Portimonense13               
04/02   22h00 FC Porto1 vs Sporting Braga4               
04/02   22h00 Vitoria FC Setubal17 vs Belenenses12               
04/02   22h00 Vitoria Guimaraes8 vs Pacos Ferreira14               

VĐQG Hà Lan

04/02   17h30 SBV Excelsior10 vs FC Utrecht6               
04/02   19h30 VVV Venlo11 vs Feyenoord Rotterdam5               
04/02   19h30 Sparta Rotterdam18 vs Willem II14               
04/02   21h45 Ajax Amsterdam2 vs NAC Breda16               

VĐQG Albania

04/02   19h00 Skenderbeu Korce1 vs Partizani Tirana5               
04/02   19h00 FK Kukesi3 vs KF Laci2               
04/02   19h00 Luftetari Gjirokaster7 vs Vllaznia Shkoder8               
04/02   19h00 Lushnja KS10 vs Kamza6               
04/02   19h00 Teuta Durres9 vs Flamurtari4               

VĐQG Hy Lạp

04/02   20h00 Pas Giannina11 vs PAOK Saloniki2               
04/02   22h15 Levadiakos10 vs Kerkyra15               
04/02   22h15 Platanias FC16 vs Apollon Smirnis14               
05/02   00h30 Olympiakos Piraeus1 vs AEK Athens3               

VĐQG Malta

04/02   19h00 Floriana F.C.4 vs Hamrun Spartans7               
04/02   21h00 Valletta FC2 vs Balzan FC1               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

04/02   23h00 Trabzonspor5 vs Goztepe7               
04/02   23h00 Konyaspor17 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi1               
04/02   23h00 Bursaspor9 vs Besiktas JK4               
04/02   23h00 Sivasspor8 vs Galatasaray2               
04/02   23h00 Antalyaspor16 vs Yeni Malatyaspor10               
04/02   23h00 Osmanlispor FC14 vs Kayserispor6               
04/02   23h00 Kasimpasa11 vs Akhisar Bld.Geng12               
04/02   23h00 Karabukspor18 vs Alanyaspor13               
04/02   23h00 Fenerbahce3 vs Genclerbirligi15               

VĐQG Australia

04/02   13h00 Central Coast Mariners FC7 vs Western Sydney Wanderers6               
04/02   15h00 Brisbane Roar FC8 vs Melbourne City3               

VĐQG Hồng Kông

04/02   13h30 Hong Kong Rangers FC10 vs Hong Kong Pegasus FC2               
04/02   13h30 Wofoo Tai Po3 vs Southern District8               
04/02   16h30 Eastern A.A Football Team7 vs Yuen Long FC9               

VĐQG Iran

04/02   20h30 Zob Ahan4 vs Esteghlal Tehran6               

VĐQG Argentina

05/02   02h00 Patronato Parana17 vs Godoy Cruz11               
05/02   02h00 Belgrano9 vs Lanus23               
05/02   02h00 Temperley24 vs Talleres Cordoba4               
05/02   02h00 Chacarita Juniors25 vs Velez Sarsfield19               
05/02   02h00 San Martin San Juan8 vs Tigre27               
05/02   02h00 Argentinos Juniors18 vs Defensa Y Justicia10               
05/02   02h00 Arsenal de Sarandi28 vs Gimnasia LP21               
05/02   02h00 CA Banfield15 vs Atletico Tucuman14               
05/02   02h00 Colon7 vs Independiente6               
05/02   02h00 Estudiantes La Plata12 vs Newells Old Boys20               
05/02   02h00 Racing Club13 vs CA Huracan5               
05/02   02h00 River Plate16 vs Olimpo26               
05/02   02h00 Rosario Central22 vs Union Santa Fe3               
05/02   02h00 San Lorenzo2 vs Union Santa Fe3               
05/02   02h00 San Lorenzo2 vs Boca Juniors1               

VĐQG Mexico

05/02   01h00 Pumas UNAM1 vs Tigres UANL13               
05/02   03h00 Queretaro FC10 vs Veracruz16               
05/02   07h00 Santos Laguna3 vs Club Tijuana8               

VĐQG Nam Phi

04/02   20h30 Chippa United FC9 vs Platinum Stars15               
04/02   20h30 Polokwane City FC12 vs AmaZulu13               

Hạng 2 Tây Ban Nha

05/02   00h00 CD Lugo4 vs Albacete15               
05/02   00h00 Granada CF8 vs Tenerife11               
05/02   00h00 Cordoba C.F.20 vs Barcelona B19               
05/02   00h00 Sevilla Atletico21 vs SD Huesca1               
05/02   00h00 Real Oviedo3 vs Sporting de Gijon10               
05/02   00h00 Alcorcon12 vs Zaragoza16               
05/02   00h00 La Hoya Lorca CF22 vs Almeria17               
05/02   00h00 Gimnastic Tarragona14 vs Cadiz2               
05/02   00h00 Numancia6 vs CF Reus Deportiu13               
05/02   00h00 Osasuna5 vs Rayo Vallecano7               
05/02   00h00 Valladolid9 vs Cultural Leonesa18               

Hạng 2 Đức

04/02   18h30 Holstein Kiel2 vs SSV Jahn Regensburg8               
04/02   18h30 Darmstadt16 vs MSV Duisburg7               
04/02   18h30 FC Ingolstadt 044 vs Greuther Furth17               
04/02   18h30 Fortuna Dusseldorf1 vs SV Sandhausen5               
04/02   18h30 Heidenheimer15 vs St. Pauli10               
04/02   18h30 Arminia Bielefeld9 vs Union Berlin6               
04/02   18h30 Eintr. Braunschweig14 vs FC Kaiserslautern18               
04/02   18h30 Dynamo Dresden11 vs Bochum12               
04/02   18h30 FC Nurnberg3 vs FC Erzgebirge Aue13               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

04/02   22h00 Porto B1 vs Leixoes5               
04/02   22h00 Sporting Braga II19 vs FC Penafiel6               
04/02   22h00 Academico Viseu4 vs FC Arouca7               
04/02   22h00 FC Famalicao10 vs CD Nacional3               
04/02   22h00 Cova Piedade12 vs Sporting CP B13               
04/02   22h00 Real SC20 vs Vitoria Guimaraes B14               
04/02   22h00 SC Covilha9 vs UD Oliveirense16               
04/02   22h00 CF Uniao Madeira15 vs Gil Vicente18               
04/02   22h00 Academica Coimbra2 vs Santa Clara8               
04/02   22h00 Varzim17 vs SL Benfica B11               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

04/02   19h00 Boluspor6 vs Vestel Manisaspor15               
04/02   19h00 Elazigspor12 vs Denizlispor17               
04/02   19h00 Gaziantepspor18 vs Adana Demirspor14               
04/02   19h00 Rizespor3 vs Altinordu7               
04/02   19h00 Balikesirspor5 vs Ankaragucu2               
04/02   19h00 Istanbulspor8 vs Umraniyespor1               
04/02   19h00 Eskisehirspor13 vs Giresunspor4               
04/02   19h00 Samsunspor16 vs Erzurum BB10               
04/02   19h00 Adanaspor9 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi11               

Cúp Đan Mạch

04/02   17h30 FC Kobenhavn  vs Brondby                

Hạng 3 Italia

04/02   21h00 CarrareseA-8 vs S.S.D. Monza 1912A-5               
04/02   21h00 Juve StabiaC-10 vs PaganeseC-19               
04/02   21h00 TeramoB-11 vs Pordenone Calcio SSDB-13               
04/02   21h00 Cosenza Calcio 1914C-2 vs US SiracusaC-14               
04/02   21h00 FeralpiSaloB-2 vs VicenzaB-9               
04/02   21h00 GavorranoA-18 vs PratoA-16               
04/02   21h00 MateraC-4 vs AC MonopoliC-8               
04/02   21h00 Fidelis AndriaC-12 vs CataniaC-5               
04/02   21h00 USD AkragasC-18 vs US Casertana 1908C-9               
04/02   21h00 PisaA-4 vs CuneoA-9               
04/02   21h00 BassanoB-3 vs Alto Adige/SudtirolB-10               
04/02   21h00 PadovaB-14 vs SambenedetteseB-6               
04/02   21h00 ReggianaB-1 vs Renate ACB-5               
04/02   21h00 GubbioB-7 vs AlbinoleffeB-4               
04/02   21h00 RegginaC-15 vs FondiC-6               
04/02   21h00 AlessandriaA-2 vs Robur Siena S.S.D.A-7               

Nữ Australia

04/02   11h00 Sydney FC Women's2 vs WS Wanderers Women's8               
04/02   11h30 Brisbane Roar Women's1 vs Canberra United Women's5               

Brazil Mineiro

05/02   01h00 Villa Nova-MG10 vs Tupi FC12               
05/02   01h00 Patrocinense MG8 vs Democrata11               
05/02   02h00 Caldense(MG)5 vs Boa Esporte Clube6               
05/02   02h00 Cruzeiro (MG)3 vs America MG4               

Brazil Paranaense

05/02   02h00 Londrina (PR)7 vs Cianorte PR4               
05/02   02h00 Toledo Colonia Work(TCW) PR3 vs Parana PR11               
05/02   02h00 Prudentopolis9 vs Gremio Metropolitano Maringa10               
05/02   02h00 CE Uniao PR2 vs Cascavel PR12               
05/02   02h00 Rio Branco PR5 vs Foz do Iguacu PR6               
05/02   02h00 Coritiba (PR)8 vs Atletico Paranaense1               

Brazil Carioca

05/02   02h00 Nova IguacuA-5 vs CR Flamengo (RJ)A-1               
05/02   02h00 Cabofriense(RJ)A-4 vs BanguA-2               
05/02   02h00 Vasco da Gama(RJ)A-3 vs Volta RedondaA-6               

Brazil Gaucho

05/02   02h00 Novo Hamburgo RS12 vs Sao Paulo RS7               
05/02   02h00 Veranopolis RS4 vs Sao Luiz(RS)8               
05/02   02h00 Brasil de Pelotas RS3 vs Internacional (RS)2               
05/02   02h00 Avenida RS9 vs Juventude (RS)5               
05/02   02h00 Caxias RS1 vs Sao Jose PoA RS6               
05/02   02h00 Gremio (RS)10 vs Cruzeiro RS11               

Brazil Paulista

05/02   02h00 Linense(BRA)A-4 vs Ferroviaria SPC-4               
05/02   02h00 Red Bull BrasilD-2 vs Bragantino SPA-1               
05/02   02h00 Sao BentoC-3 vs EC Santo AndreB-2               
05/02   02h00 Gremio NovorizontinoC-2 vs Corinthians Paulista (SP)A-3               
05/02   02h00 Ituano (SP)A-2 vs Ponte PretaB-1               
05/02   02h00 PalmeirasC-1 vs SantosD-1               
05/02   02h00 Sao PauloB-3 vs Botafogo SPD-4               
05/02   02h00 Sao Caetano (SP)B-4 vs MirassolD-3               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

04/02   20h00 Havelse  vs FC Altona 93                
04/02   20h00 FC St. Pauli II  vs ETSV Weiche Flensburg                
04/02   20h00 VfB Oldenburg  vs VfB Lubeck                
04/02   20h00 FC Hansa Luneburg  vs BSV Rehden                

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

04/02   19h30 VfB Auerbach  vs TSG Neustrelitz                
04/02   19h30 Germania Halberstadt  vs VSG Altglienicke                
04/02   19h30 Hertha BSC Berlin Am  vs FSV Luckenwalde                
04/02   19h30 ZFC Meuselwitz  vs FC Oberlausitz                
04/02   19h30 Berliner FC Dynamo  vs Viktoria Berlin 1889                
04/02   19h30 SV Babelsberg 03  vs Chemie Leipzig                
04/02   19h30 Budissa Bautzen  vs Energie Cottbus                
04/02   19h30 FC Lokomotive Leipzig  vs FSV Union Furstenwalde                
04/02   19h30 Berliner AK 07  vs Wacker Nordhausen                

U23 Anh

04/02   20h00 Derby County(U23)1-9 vs Manchester United(U23)1-11               
04/02   21h00 Norwich City U232-1 vs Reading(U23)2-3