TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/12/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

10/03   19h30 Manchester United2 vs Liverpool3               
10/03   22h00 Everton9 vs Brighton & Hove Albion14               
10/03   22h00 Huddersfield Town17 vs Swansea City16               
10/03   22h00 Newcastle13 vs Southampton18               
10/03   22h00 West Bromwich(WBA)20 vs Leicester City8               
10/03   22h00 West Ham United12 vs Burnley7               
11/03   00h30 Chelsea FC4 vs Crystal Palace15               

VĐQG Đức

10/03   20h30 Hoffenheim9 vs Wolfsburg13               
10/03   20h30 Werder Bremen15 vs Koln18               
10/03   20h30 Borussia Dortmund4 vs Eintracht Frankfurt6               
10/03   20h30 Hannover 967 vs Augsburg8               
10/03   20h30 Hertha BSC Berlin11 vs SC Freiburg12               
10/03   20h30 Bayer Leverkusen2 vs Monchengladbach10               
10/03   20h30 Mainz16 vs Schalke 045               
10/03   20h30 Bayern Munich1 vs Hamburger17               
10/03   20h30 VfB Stuttgart14 vs RB Leipzig3               

VĐQG Pháp

11/03   01h00 Bordeaux7 vs Angers SCO19               
11/03   01h00 Dijon13 vs Amiens SC17               
11/03   01h00 Guingamp10 vs Nice9               
11/03   01h00 Lille OSC18 vs Montpellier HSC5               
11/03   01h00 Lyonnais4 vs Caen12               
11/03   01h00 Nantes6 vs ES Troyes AC15               
11/03   01h00 Paris Saint-Germain1 vs Metz20               
11/03   01h00 Stade Rennais FC8 vs Saint-Etienne11               
11/03   01h00 Strasbourg14 vs AS Monaco2               
11/03   01h00 Toulouse16 vs Marseille3               

VĐQG Scotland

10/03   22h00 Hamilton Academical FC11 vs Motherwell FC7               
10/03   22h00 Partick Thistle10 vs Aberdeen2               
10/03   22h00 Dundee8 vs St. Johnstone9               
10/03   22h00 Hibernian FC4 vs Hearts5               
10/03   22h00 Kilmarnock6 vs Ross County12               
10/03   22h00 Glasgow Rangers3 vs Celtic1               

VĐQG Hà Lan

10/03   23h30 ADO Den Haag8 vs NAC Breda15               
11/03   00h45 VVV Venlo10 vs SBV Excelsior11               
11/03   00h45 Willem II14 vs PSV Eindhoven1               
11/03   01h45 Roda JC Kerkrade16 vs Sparta Rotterdam18               

VĐQG Albania

10/03   19h00 Skenderbeu Korce1 vs Luftetari Gjirokaster6               
10/03   19h00 FK Kukesi4 vs Vllaznia Shkoder8               
10/03   19h00 Lushnja KS10 vs Teuta Durres9               
10/03   19h00 Partizani Tirana3 vs Flamurtari5               
10/03   19h00 KF Laci2 vs Kamza7               

VĐQG Armenia

10/03   19h00 Gandzasar Kapan2 vs FC Pyunik5               

VĐQG Azerbaijan

10/03   20h00 Keshla FK8 vs FC Neftci Baku5               
10/03   20h00 FK Kapaz Ganca7 vs Qabala2               

VĐQG Ba Lan

10/03   23h00 Sandecja13 vs Piast Gliwice16               
10/03   23h00 Wisla Krakow7 vs Slask Wroclaw10               
10/03   23h00 Wisla Plock5 vs Korona Kielce6               
10/03   23h00 Gornik Zabrze4 vs Zaglebie Lubin9               
10/03   23h00 Lech Poznan3 vs Jagiellonia Bialystok2               
10/03   23h00 Lechia Gdansk11 vs Legia Warszawa1               
10/03   23h00 Arka Gdynia8 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza14               
10/03   23h00 Pogon Szczecin15 vs Cracovia Krakow12               

VĐQG Bulgary

10/03   21h00 Ludogorets Razgrad2 vs Cherno More Varna7               
10/03   21h00 Lokomotiv Plovdiv10 vs Beroe4               
10/03   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Septemvri Sofia9               
10/03   21h00 FC Dunav Ruse13 vs Slavia Sofia8               
10/03   21h00 Pirin Blagoevgrad11 vs CSKA Sofia1               
10/03   21h00 FC Vereya6 vs Botev Plovdiv5               
10/03   21h00 Levski Sofia3 vs Etar Veliko Tarnovo12               

VĐQG Bắc Ai Len

10/03   22h00 Ballinamallard United12 vs Ards FC9               
10/03   22h00 Ballymena United7 vs Coleraine2               

VĐQG Bỉ

11/03   01h30 KSC Lokeren14 vs Zulte Waregem11               
11/03   01h30 St.-Truidense VV8 vs Club Brugge1               
11/03   01h30 KV Mechelen15 vs Red Star Waasland-Beveren10               
11/03   01h30 KV Oostende12 vs Standard Liege9               
11/03   01h30 Genk6 vs Gent4               
11/03   01h30 Kortrijk5 vs Sporting Charleroi2               
11/03   01h30 AS Eupen16 vs Royal Excel Mouscron13               
11/03   01h30 Anderlecht3 vs Royal Antwerp FC7               

VĐQG Croatia

10/03   22h00 NK Lokomotiva Zagreb6 vs Dinamo Zagreb1               
10/03   22h00 Inter Zapresic5 vs NK Rijeka4               
10/03   22h00 Hajduk Split2 vs Istra 19618               
10/03   22h00 Slaven Belupo Koprivnica7 vs Rudes9               
10/03   22h00 HNK Cibalia10 vs NK Osijek3               

VĐQG Israel

10/03   23h00 Hapoel Acco14 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona8               
10/03   23h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
10/03   23h00 Hapoel Haifa4 vs F.C. Ashdod12               
10/03   23h00 Hapoel Raanana11 vs Beitar Jerusalem3               
10/03   23h00 Hapoel Ashkelon13 vs Maccabi Haifa10               
10/03   23h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Maccabi Netanya5               
10/03   23h00 Maccabi Tel Aviv2 vs Maccabi Petah Tikva FC7               

VĐQG Malta

10/03   19h00 Senglea Athletic10 vs Floriana F.C.5               
10/03   19h00 Sliema Wanderers FC7 vs St. Andrews11               
10/03   21h00 Birkirkara FC3 vs Balzan FC1               
10/03   21h00 Naxxar Lions13 vs Hamrun Spartans8               

VĐQG Serbia

10/03   22h00 FK Rad Beograd15 vs FK Javor Ivanjica14               
10/03   22h00 Cukaricki3 vs Partizan Belgrade2               
10/03   22h00 Radnicki Nis8 vs Spartak Subotica4               
10/03   22h00 Mladost Lucani9 vs Vojvodina6               
10/03   22h00 Radnik Surdulica10 vs Borac Cacak16               
10/03   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Macva Sabac12               
10/03   22h00 Zemun11 vs FK Vozdovac5               
10/03   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Napredak Krusevac7               

VĐQG Séc

10/03   22h00 FK Baumit Jablonec7 vs Banik Ostrava16               
10/03   22h00 Slavia Praha2 vs SK Sigma Olomouc3               
10/03   22h00 Synot Slovacko13 vs FC Bohemians 19056               
10/03   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Slovan Liberec4               
10/03   22h00 Brno14 vs Mlada Boleslav12               
10/03   22h00 Dukla Praha10 vs Vysocina Jihlava15               
10/03   22h00 MFK Karvina11 vs Sparta Praha5               
10/03   22h00 Teplice8 vs Zlin9               

VĐQG Thụy Sỹ

10/03   21h00 FC Luzern7 vs Basel2               
10/03   21h00 Sion10 vs FC Thun9               
10/03   21h00 Lausanne Sports8 vs St. Gallen5               
10/03   21h00 Young Boys1 vs Grasshoppers6               
10/03   21h00 Zurich3 vs FC Lugano4               

VĐQG Wales

10/03   21h30 Connah's QN2 vs Newi Cefn Druids6               
10/03   21h30 Newtown AFC8 vs Aberystwyth Town10               
11/03   02h00 Cardiff Metropolitan University FC5 vs The New Saints1               

VĐQG Áo

11/03   00h30 Austria Wien7 vs St.Polten10               
11/03   00h30 Rheindorf Altach8 vs Rapid Wien4               
11/03   00h30 FC Trenkwalder Admira3 vs Sturm Graz2               
11/03   00h30 Wolfsberger AC9 vs LASK Linz5               
11/03   00h30 Mattersburg6 vs Red Bull Salzburg1               

VĐQG Australia

10/03   18h00 Perth Glory FC8 vs Central Coast Mariners FC9               

VĐQG Hồng Kông

10/03   13h30 Southern District8 vs LeeMan5               

Malay Super League

10/03   15h45 Terengganu5 vs Johor Darul Takzim2               
10/03   15h45 PB Pahang6 vs Negeri Sembilan Matrix9               
10/03   20h00 Kuala Lumpur10 vs Kedah8               

VĐQG New Zealand

11/03   08h00 Canterbury United4 vs Team Wellington2               
11/03   08h00 Wellington Phoenix Reserve9 vs Tasman United6               
11/03   08h00 Waitakere United7 vs Hawke's Bay United8               
11/03   10h35 Auckland City1 vs Eastern Suburbs AFC3               

VĐQG Thái Lan

10/03   17h45 Navy FC2 vs Suphanburi FC3               
10/03   18h00 Chonburi FC12 vs Bangkok Glass16               
10/03   19h00 Bangkok United FC8 vs Buriram United5               
10/03   20h00 Air Force Central14 vs Pattaya United9               

VĐQG Paraguay

11/03   03h00 Independiente F.B.C.3 vs Deportivo Santani7               
11/03   03h00 Deportivo Capiata4 vs 3 de Febrero11               
11/03   03h00 General Diaz10 vs Club Guarani6               
11/03   03h00 Sportivo Luqueno12 vs FC Nacional Asuncion8               
11/03   03h00 Olimpia Asuncion2 vs Cerro Porteno5               
11/03   03h00 Club Libertad1 vs Sol de America9               

VĐQG Uruguay

11/03   02h30 CA Progreso1 vs Cerro Montevideo10               
11/03   02h30 Nacional Montevideo3 vs Defensor SC7               
11/03   02h30 Rampla Juniors FC16 vs CA River Plate12               
11/03   02h30 CA Atenas8 vs El Tanque Sisley13               
11/03   02h30 Danubio FC6 vs Liverpool P.9               
11/03   02h30 CA Torque15 vs Montevideo Wanderers4               
11/03   02h30 CA Penarol2 vs Boston River11               
11/03   02h30 Centro Atletico Fenix5 vs Racing Club Montevideo14               

VĐQG Mexico

11/03   08h00 Tigres UANL7 vs Club Tijuana13               
11/03   10h00 Club America1 vs Club Leon8               

Hạng Nhất Anh

10/03   21h00 Nottingham Forest17 vs Derby County4               
10/03   21h00 Aston Villa3 vs Wolves1               
10/03   21h00 Burton Albion FC24 vs Bristol City6               
10/03   21h00 Cardiff City2 vs Birmingham19               
10/03   21h00 Hull City21 vs Norwich City13               
10/03   21h00 Ipswich12 vs Sheffield United8               
10/03   21h00 Middlesbrough9 vs Barnsley22               
10/03   21h00 Millwall14 vs Brentford10               
10/03   21h00 Preston North End7 vs Fulham5               
10/03   21h00 Queens Park Rangers15 vs Sunderland23               
10/03   21h00 Reading18 vs Leeds United11               
10/03   21h00 Sheffield Wed.16 vs Bolton Wanderers20               

Hạng 2 Italia

10/03   21h00 Spezia9 vs Ternana22               
10/03   21h00 Venezia F.C.6 vs Ascoli21               
10/03   21h00 Perugia12 vs Foggia13               
10/03   21h00 Salernitana15 vs Avellino16               
10/03   21h00 Novara Calcio14 vs Brescia19               
10/03   21h00 FC Bari 19085 vs Pro Vercelli20               
10/03   21h00 Cesena18 vs Carpi10               
10/03   21h00 Cremonese7 vs Cittadella4               
10/03   21h00 Empoli1 vs Virtus Entella17               
10/03   21h00 Palermo3 vs Frosinone2               
10/03   21h00 Delfino Pescara 193611 vs Parma8               

Hạng Nhất Scotland

10/03   22h00 Brechin City10 vs Dundee United3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/03   22h00 SL Benfica B10 vs Academica Coimbra2               
10/03   22h00 Vitoria Guimaraes B9 vs Gil Vicente18               
10/03   22h00 Porto B1 vs Academico Viseu4               
10/03   22h00 CD Nacional8 vs Sporting Braga II19               
10/03   22h00 FC Famalicao12 vs Real SC20               
10/03   22h00 UD Oliveirense17 vs Varzim15               
10/03   22h00 FC Arouca3 vs SC Covilha11               
10/03   22h00 Santa Clara5 vs Sporting CP B14               
10/03   22h00 Leixoes6 vs Cova Piedade13               
10/03   22h00 FC Penafiel7 vs CF Uniao Madeira16               

Hạng 2 Nga

10/03   19h00 FC Tom Tomsk17 vs Dynamo St. Petersburg5               
10/03   19h00 Krylya Sovetov Samara3 vs FC Tyumen16               
10/03   19h00 Luch Energiya Vladivostok15 vs Gazovik Orenburg2               
10/03   19h00 Zenit-2 St.Petersburg18 vs Yenisey Krasnoyarsk1               
10/03   19h00 FK Khimki13 vs Shinnik Yaroslavl9               
10/03   19h00 Kuban Krasnodar10 vs Spartak Tambov4               
10/03   19h00 Volga Olimpiets12 vs Sibir7               
10/03   19h00 Avangard Kursk14 vs Volgar Astrachan8               
10/03   19h00 Fakel Voronezh19 vs Baltika6               
10/03   19h00 Rotor Volgograd20 vs Spartak Moscow II11               

Hạng 2 Ba Lan

10/03   22h00 Podbeskidzie12 vs Chojniczanka Chojnice1               
10/03   22h00 GKS Katowice7 vs Rakow Czestochowa3               
10/03   22h00 Stomil Olsztyn17 vs Ruch Chorzow14               
10/03   22h00 Odra Opole2 vs Puszcza Niepolomice8               
10/03   22h00 Wigry Suwalki9 vs Pogon Siedlce13               
10/03   22h00 Bytovia Bytow11 vs GKS Tychy15               
10/03   22h00 Chrobry Glogow6 vs Olimpia Grudziadz16               
10/03   22h00 Stal Mielec5 vs Gornik Leczna18               
10/03   22h00 Zaglebie Sosnowiec10 vs Miedz Legnica4               

Hạng 2 Séc

10/03   20h00 Hradec Kralove10 vs Ceske Budejovice4               
10/03   20h00 SK Slovan Varnsdorf12 vs FK Graffin Vlasim8               
10/03   20h00 Frydek-Mistek16 vs SC Znojmo6               
10/03   20h00 Vitkovice14 vs Viktoria Zizkov13               
10/03   20h00 Olymp.Hradec Kralove9 vs Fotbal Trinec2               
10/03   20h00 Usti nad Labem15 vs Pardubice5               
10/03   20h00 FK Pribram3 vs FK MAS Taborsko11               
10/03   20h00 FK Banik Sokolov7 vs Opava1               

Malay Premier League

10/03   15h45 UKM FC7 vs Terengganu B11               
10/03   20h00 UiTM FC3 vs Felcra FC4               

Hạng 2 Mexico

10/03   11h00 Murcielagos15 vs Alebrijes de Oaxaca1               
11/03   06h00 Zacatepec8 vs CSyD Dorados de Sinaloa3               
11/03   08h00 Celaya FC11 vs Mineros de Zacatecas2               
11/03   08h00 Cafetaleros de Tapachula4 vs Leones Univ Guadalajara10               

Liên Đoàn Iceland

10/03   19h00 KeflavikC-4 vs HaukarC-2               
10/03   19h00 Stjarnan GardabaerC-1 vs Vikingur OlafsvikC-5               
10/03   21h00 UMF NjardvikA-4 vs IBV VestmannaeyjarA-3               
10/03   21h00 HK KopavogD-6 vs Thor AkureyriD-3               
10/03   22h15 FylkirD-2 vs UMF SelfossD-4               
11/03   00h15 FjolnirC-3 vs Leiknir ReykjavikC-6               
11/03   02h00 Magni GrenivikB-4 vs Throttur ReykjavikB-5               

Cúp Phần Lan

10/03   19h00 KTP KotkaD-6 vs PEPOD-5               
10/03   19h00 GrIFKC-5 vs FC ViikingitC-6               
10/03   19h00 HonkaD-2 vs GnistanD-3               
10/03   19h00 KuPSA-1 vs RoPS RovaniemiA-2               
10/03   19h00 TPS TurkuE-5 vs Ekenas IF FotbollE-1               
10/03   19h00 PS KemiA-4 vs AC OuluA-6               
10/03   19h00 Jyvaskyla JKC-4 vs HakaC-3               
10/03   20h00 AC KajaaniA-5 vs MuSaA-3               
10/03   20h00 HonkaD-2 vs HJK HelsinkiD-1               
10/03   22h00 PallohonkaE-2 vs Inter TurkuE-4               

League One

10/03   22h00 Southend United13 vs Doncaster Rovers16               
10/03   22h00 Rotherham United4 vs Rochdale24               
10/03   22h00 Fleetwood Town20 vs Plymouth Argyle7               
10/03   22h00 Shrewsbury Town1 vs Walsall15               
10/03   22h00 Peterborough United10 vs Charlton Athletic6               
10/03   22h00 Bristol Rovers12 vs Northampton Town19               
10/03   22h00 Bury23 vs Oldham Athletic AFC21               
10/03   22h00 AFC Wimbledon18 vs Oxford United14               
10/03   22h00 Blackburn Rovers3 vs Blackpool17               
10/03   22h00 Bradford AFC8 vs Milton Keynes Dons22               
10/03   22h00 Portsmouth9 vs Gillingham11               
10/03   22h00 Wigan Athletic2 vs Scunthorpe United5               

Hạng 3 Đức

10/03   19h00 Sportfreunde Lotte14 vs Fortuna Koln6               
10/03   19h00 Wurzburger Kickers9 vs VfL Osnabruck17               
10/03   19h00 Chemnitzer18 vs Hallescher FC13               
10/03   19h00 1. FC Magdeburg1 vs VfR Aalen10               
10/03   19h00 Preuben Munster12 vs Carl Zeiss Jena15               
10/03   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Karlsruher SC4               
10/03   19h00 SV Meppen8 vs SpVgg Unterhaching7               
10/03   19h00 Werder Bremen (Am)19 vs FSV Zwickau16               
10/03   19h00 SG Sonnenhof Grobaspach11 vs SV Wehen Wiesbaden3               
10/03   19h00 Hansa Rostock5 vs SC Paderborn 072               

Hạng 2 Scotland

10/03   22h00 Stranraer7 vs Albion Rovers FC10               
10/03   22h00 East Fife9 vs Airdrieonians4               
10/03   22h00 Queen's Park8 vs Alloa Athletic2               
10/03   22h00 Arbroath3 vs Forfar Athletic5               
10/03   22h00 Ayr Utd.6 vs Raith Rovers1               

Aus Queensland

10/03   15h00 Queensland Lions FC4 vs Western Pride2               
10/03   15h30 Brisbane City SC14 vs Brisbane Roar FC Am8               
10/03   16h00 Gold Coast United11 vs Brisbane Olympic United FC3               

Aus South Sup.League

10/03   11h30 West Adelaide SC6 vs North Eastern Metrostars2               
10/03   15h30 Campbelltown City SC10 vs Adelaide Panthers                
10/03   15h30 Adelaide Olympic8 vs Adelaide Comets FC3               

Brazil Paranaense

11/03   02h00 Atletico Paranaense1 vs Rio Branco PR7               

League Two

10/03   22h00 Chesterfield23 vs Lincoln City7               
10/03   22h00 Forest Green Rovers21 vs Notts County5               
10/03   22h00 Crawley Town9 vs Morecambe22               
10/03   22h00 Exeter City8 vs Carlisle13               
10/03   22h00 Coventry10 vs Barnet24               
10/03   22h00 Grimsby Town18 vs Port Vale19               
10/03   22h00 Luton Town1 vs Accrington Stanley3               
10/03   22h00 Mansfield Town4 vs Colchester United11               
10/03   22h00 Stevenage FC15 vs Crewe Alexandra20               

U23 Anh

10/03   21h00 Fulham U232-6 vs Wolves U232-9               

U21 Nga

10/03   17h00 Amkar Perm Youth11 vs Arsenal Tula Youth13               
10/03   17h00 FK Rostov Youth7 vs Zenit St.Petersburg Youth4               
10/03   17h00 Akhmat Grozny Youth15 vs CSKA Moscow Youth2               
10/03   17h00 Dinamo Moscow Youth3 vs FK Krasnodar Youth1               
10/03   17h00 Spartak Moscow Youth9 vs SKA Khabarovsk Youth14               
10/03   17h00 FK Ural Youth16 vs Lokomotiv Moscow Youth5               
10/03   17h00 Ufa Youth8 vs FK Anzhi Youth10               
10/03   17h00 FC Tosno Youth12 vs Rubin Kazan Youth6               

U20 Hy Lạp

10/03   16h00 PAOK Saloniki U20  vs AEK Athens U20                
10/03   16h00 Xanthi U20  vs Panaitolikos Agrinio(U20)                
10/03   16h00 Panionios U20  vs PAE Atromitos(U20)                
10/03   16h00 Pas Giannina(U20)  vs Apollon Smirnis(U20)                
10/03   16h00 Platanias FC(U20)  vs Olympiakos Piraeus(U20)                
10/03   16h00 Panathinaikos U20  vs Asteras Tripolis(U20)                
10/03   16h00 AEL Larisa U20  vs Kerkyra U20                
10/03   16h00 Lamia U20  vs PAE Levadiakos(U20)