TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/10/2015

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

11/02   22h00 Leganes13 vs Eibar8               
11/02   22h00 Barcelona1 vs Getafe9               
11/02   22h00 Athletic Bilbao12 vs Las Palmas19               
11/02   22h00 Celta Vigo7 vs Espanyol14               
11/02   22h00 Deportivo La Coruna18 vs Real Betis11               
11/02   22h00 Malaga20 vs Atletico Madrid2               
11/02   22h00 Real Madrid4 vs Real Sociedad15               
11/02   22h00 Sevilla6 vs Girona10               
11/02   22h00 Valencia3 vs Levante17               
11/02   22h00 Villarreal5 vs Alaves16               

VĐQG Italia

11/02   20h00 US Sassuolo Calcio14 vs Cagliari16               
11/02   20h00 Spal18 vs AC Milan7               
11/02   20h00 Chievo13 vs Genoa15               
11/02   20h00 Crotone17 vs Atalanta8               
11/02   20h00 Fiorentina11 vs Juventus2               
11/02   20h00 Inter Milan4 vs Bologna12               
11/02   20h00 Napoli1 vs Lazio3               
11/02   20h00 AS Roma5 vs Benevento20               
11/02   20h00 Sampdoria6 vs Hellas Verona19               
11/02   20h00 Torino10 vs Udinese9               

VĐQG Bồ Đào Nha

11/02   22h00 Portimonense13 vs SL Benfica3               
11/02   22h00 Moreirense15 vs GD Estoril-Praia18               
11/02   22h00 Chaves7 vs FC Porto1               
11/02   22h00 Belenenses12 vs Aves16               
11/02   22h00 Sporting Braga4 vs Vitoria FC Setubal17               
11/02   22h00 Boavista FC9 vs Vitoria Guimaraes8               
11/02   22h00 Pacos Ferreira14 vs Desportivo de Tondela10               
11/02   22h00 Rio Ave5 vs Maritimo6               
11/02   22h00 Sporting Clube de Portugal2 vs Feirense11               

VĐQG Hà Lan

11/02   17h30 Ajax Amsterdam2 vs FC Twente Enschede15               
11/02   19h30 SBV Excelsior10 vs NAC Breda16               
11/02   19h30 Vitesse Arnhem7 vs Feyenoord Rotterdam5               
11/02   21h45 FC Groningen13 vs ADO Den Haag8               

VĐQG Azerbaijan

11/02   20h00 FK Inter Baku8 vs Sabail6               
11/02   20h00 FC Neftci Baku5 vs FK Kapaz Ganca7               

VĐQG Hy Lạp

11/02   20h00 Apollon Smirnis14 vs Levadiakos10               
11/02   22h15 Panaitolikos Agrinio12 vs Platanias FC16               
11/02   22h15 AEK Athens3 vs Asteras Tripolis6               
12/02   00h30 Atromitos Athens4 vs Olympiakos Piraeus1               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

11/02   23h00 Akhisar Bld.Geng12 vs Bursaspor9               
11/02   23h00 Kayserispor6 vs Sivasspor8               
11/02   23h00 Goztepe7 vs Osmanlispor FC14               
11/02   23h00 Genclerbirligi15 vs Trabzonspor5               
11/02   23h00 Alanyaspor13 vs Konyaspor17               
11/02   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Fenerbahce3               
11/02   23h00 Yeni Malatyaspor10 vs Kasimpasa11               
11/02   23h00 Besiktas JK4 vs Karabukspor18               
11/02   23h00 Galatasaray2 vs Antalyaspor16               

VĐQG Đan Mạch

11/02   21h00 Odense BK8 vs Elite 3000 Helsingor13               
11/02   21h00 AC Horsens5 vs Midtjylland1               
11/02   21h00 Silkeborg IF10 vs Aalborg BK7               
11/02   21h00 FC Kobenhavn6 vs Randers FC14               
11/02   21h00 Lyngby12 vs Brondby2               
11/02   21h00 Sonderjyske9 vs FC Nordsjaelland3               
11/02   21h00 Hobro I.K.4 vs Aarhus AGF11               

VĐQG Argentina

12/02   02h00 Defensa Y Justicia10 vs Chacarita Juniors25               
12/02   02h00 Talleres Cordoba4 vs CA Banfield15               
12/02   02h00 Godoy Cruz11 vs Belgrano9               
12/02   02h00 Boca Juniors1 vs Temperley24               
12/02   02h00 Gimnasia LP21 vs Estudiantes La Plata12               
12/02   02h00 Independiente6 vs San Lorenzo2               
12/02   02h00 Lanus23 vs River Plate16               
12/02   02h00 Atletico Tucuman14 vs San Martin San Juan8               
12/02   02h00 Newells Old Boys20 vs Colon7               
12/02   02h00 Olimpo26 vs Racing Club13               
12/02   02h00 Union Santa Fe3 vs Arsenal de Sarandi28               
12/02   02h00 Tigre27 vs Argentinos Juniors18               
12/02   02h00 CA Huracan5 vs Rosario Central22               
12/02   02h00 Velez Sarsfield19 vs Patronato Parana17               

Hạng 2 Tây Ban Nha

12/02   00h00 CF Reus Deportiu13 vs La Hoya Lorca CF22               
12/02   00h00 Rayo Vallecano7 vs Sevilla Atletico21               
12/02   00h00 Granada CF8 vs Valladolid9               
12/02   00h00 SD Huesca1 vs Cultural Leonesa18               
12/02   00h00 Barcelona B19 vs Alcorcon12               
12/02   00h00 Albacete15 vs Gimnastic Tarragona14               
12/02   00h00 Almeria17 vs Osasuna5               
12/02   00h00 Cadiz2 vs Real Oviedo3               
12/02   00h00 Sporting de Gijon10 vs Numancia6               
12/02   00h00 Tenerife11 vs Cordoba C.F.20               
12/02   00h00 Zaragoza16 vs CD Lugo4               

Hạng 2 Đức

11/02   18h30 SSV Jahn Regensburg8 vs Heidenheimer15               
11/02   18h30 SV Sandhausen5 vs Eintr. Braunschweig14               
11/02   18h30 Union Berlin6 vs Fortuna Dusseldorf1               
11/02   18h30 FC Erzgebirge Aue13 vs FC Ingolstadt 044               
11/02   18h30 Bochum12 vs Darmstadt16               
11/02   18h30 MSV Duisburg7 vs Arminia Bielefeld9               
11/02   18h30 Greuther Furth17 vs Dynamo Dresden11               
11/02   18h30 FC Kaiserslautern18 vs Holstein Kiel2               
11/02   18h30 St. Pauli10 vs FC Nurnberg3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

11/02   22h00 SL Benfica B11 vs Academico Viseu4               
11/02   22h00 Sporting CP B13 vs CF Uniao Madeira15               
11/02   22h00 Vitoria Guimaraes B14 vs Cova Piedade12               
11/02   22h00 CD Nacional3 vs SC Covilha9               
11/02   22h00 Gil Vicente18 vs Academica Coimbra2               
11/02   22h00 UD Oliveirense16 vs FC Famalicao10               
11/02   22h00 FC Arouca7 vs Real SC20               
11/02   22h00 Santa Clara8 vs Porto B1               
11/02   22h00 Leixoes5 vs Sporting Braga II19               
11/02   22h00 FC Penafiel6 vs Varzim17               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

11/02   19h00 Adana Demirspor14 vs Boluspor6               
11/02   19h00 Ankaragucu2 vs Rizespor3               
11/02   19h00 Balikesirspor5 vs Elazigspor12               
11/02   19h00 Altinordu7 vs Samsunspor16               
11/02   19h00 Umraniyespor1 vs Eskisehirspor13               
11/02   19h00 Erzurum BB10 vs Gaziantepspor18               
11/02   19h00 Vestel Manisaspor15 vs Adanaspor9               
11/02   19h00 Giresunspor4 vs Denizlispor17               
11/02   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi11 vs Istanbulspor8               

Hạng 3 Italia

11/02   21h00 Renate ACB-5 vs TriestinaB-15               
11/02   21h00 AlbinoleffeB-4 vs BassanoB-3               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

11/02   19h00 Wolfsburg AM.  vs Germania Egestorf Langreder                
11/02   20h00 FC Altona 93  vs Hannover 96 Am                
11/02   20h00 VfV 06 Hildesheim  vs Drochtersen/Assel                
11/02   20h00 VfB Oldenburg  vs FC Hansa Luneburg                

Hạng 4 Đức - Đông Bắc

11/02   19h30 Viktoria Berlin 1889  vs Berliner AK 07                
11/02   19h30 Wacker Nordhausen  vs Hertha BSC Berlin Am                
11/02   19h30 FC Oberlausitz  vs Germania Halberstadt                
11/02   19h30 FSV Luckenwalde  vs FC Lokomotive Leipzig                
11/02   19h30 FSV Union Furstenwalde  vs SV Babelsberg 03                
11/02   19h30 Chemie Leipzig  vs Budissa Bautzen                
11/02   19h30 VSG Altglienicke  vs Berliner FC Dynamo                
11/02   19h30 TSG Neustrelitz  vs ZFC Meuselwitz                
11/02   19h30 Energie Cottbus  vs VfB Auerbach