TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/09/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C2 Châu Âu

27/04   02h05 ArsenalH-1 vs Atletico MadridA-5 0 : 00.88-0.980 : 00.82-0.943.252.612.851-0.890.752 1/40.87-0.99K+PM
27/04   02h05 MarseilleI-2 vs Red Bull SalzburgI-1 0 : 3/40.85-0.950 : 1/41.000.884.001.655.3010.75-0.892 3/40.85-0.97K+PC

Copa Libertadores

27/04   03h59 CA PenarolC-2 vs Club LibertadC-1               
27/04   03h59 Atletico Junior BarranquillaH-3 vs Alianza LimaH-4               
27/04   03h59 Cruzeiro (MG)E-3 vs Universidad de ChileE-2               
27/04   03h59 River PlateD-2 vs Club Sport EmelecD-4               
27/04   03h59 Vasco da Gama(RJ)E-4 vs Racing ClubE-1               

VĐQG Na Uy

26/04   23h30 Stabaek15 vs Start Kristiansand16 0 : 1/2-0.990.870 : 1/4-0.890.773.601.983.351 1/4-0.880.732 3/40.930.93

VĐQG Phần Lan

26/04   22h30 FC Honka11 vs SJK Seinajoki4               
26/04   22h30 FC Honka11 vs TPS Turku8               
26/04   22h30 FC Honka11 vs PS Kemi10               
26/04   22h30 FC Honka11 vs Lahti3               
26/04   22h30 FC Honka11 vs TPS Turku8               
26/04   22h30 FC Honka11 vs IFK Mariehamn12               
26/04   22h30 FC Honka11 vs IFK Mariehamn12               
26/04   22h30 FC Honka11 vs HJK Helsinki2               
26/04   22h30 FC Honka11 vs Inter Turku7               
26/04   22h30 FC Honka11 vs PS Kemi10               
26/04   22h30 FC Honka11 vs RoPS Rovaniemi1               
26/04   22h30 FC Honka11 vs VPS Vaasa5               
26/04   22h30 FC Honka11 vs VPS Vaasa5               
26/04   22h30 FC Honka11 vs SJK Seinajoki4               
26/04   22h30 FC Honka11 vs KuPS6               
26/04   22h30 FC Honka11 vs Ilves Tampere9               
26/04   22h30 FC Honka11 vs Ilves Tampere9               
26/04   22h30 FC Honka11 vs KuPS6               
26/04   22h30 FC Honka11 vs RoPS Rovaniemi1               
26/04   22h30 FC Honka11 vs HJK Helsinki2               
26/04   22h30 Lahti3 vs FC Honka11               
26/04   22h30 Lahti3 vs SJK Seinajoki4               
26/04   22h30 Lahti3 vs HJK Helsinki2               
26/04   22h30 Lahti3 vs Inter Turku7               
26/04   22h30 Lahti3 vs KuPS6               

VĐQG Uzbekistan

26/04   20h30 FC AGMK9 vs Nasaf Qarshi4               
26/04   22h30 FC Bunyodkor1 vs Lokomotiv Tashkent8               

Hạng 2 Israel

26/04   23h30 Hapoel Rishon Lezion4 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
26/04   23h30 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Hapoel Tel Aviv1               
26/04   23h30 Hapoel Afula7 vs Hapoel Natzrat Illit5               
26/04   23h30 Hapoel Hadera2 vs Maccabi Ahi Nazareth10               

Malay Premier League

26/04   20h00 Felda United FC1 vs Sarawak3               

Cúp Colombia

27/04   03h30 Cucuta4 vs Real Cartagena10