TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/08/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

09/06   17h59 Spain  vs Tunisia                
09/06   22h30 Hungary  vs Australia                
09/06   23h00 Finland  vs Belarus                
10/06   00h15 Sweden  vs Peru                
10/06   02h00 Denmark  vs Mexico                
10/06   02h00 Estonia  vs Morocco                
10/06   02h00 France  vs USA                

VĐQG Moldova

09/06   19h00 Speranta Nisporeni6 vs Zimbru Chisinau5               
09/06   19h00 FC Zaria Balti8 vs CS Petrocub3               

VĐQG Na Uy

10/06   00h00 Kristiansund BK10 vs Molde8               

VĐQG Singapore

09/06   19h30 Hougang United FC9 vs Tampines Rovers FC5               
09/06   19h30 Albirex Niigata FC1 vs Home United FC6               

VĐQG Brazil

10/06   02h00 Atletico Paranaense17 vs Sao Paulo6               
10/06   02h00 Atletico Mineiro (MG)1 vs Fluminense (RJ)5               
10/06   02h00 Esporte Clube Bahia18 vs Botafogo (RJ)11               
10/06   02h00 Ceara19 vs Palmeiras4               
10/06   02h00 Chapecoense SC16 vs Cruzeiro (MG)13               
10/06   02h00 Corinthians Paulista (SP)3 vs Vitoria Salvador BA14               
10/06   02h00 CR Flamengo (RJ)2 vs Parana20               
10/06   02h00 Gremio (RS)8 vs America MG7               
10/06   02h00 Santos15 vs Internacional (RS)10               
10/06   02h00 Vasco da Gama(RJ)9 vs Sport Club Recife (PE)12               

VĐQG Mỹ

10/06   04h00 Columbus CrewDong-3 vs New York Red BullsDong-4               
10/06   04h00 New York City Football ClubDong-2 vs Atlanta United FCDong-1               
10/06   04h00 Philadelphia UnionDong-7 vs Toronto FCDong-9               

Hạng 2 Ireland

10/06   01h45 Cobh Ramblers7 vs Wexford Youths9               

Hạng 2 Na Uy

09/06   20h30 Sogndal7 vs Viking2               

Hạng 2 Thụy Điển

09/06   21h00 Osters IF10 vs Norrby IF13               
09/06   21h00 IK Brage6 vs Varbergs BoIS FC11               
09/06   21h00 Halmstads5 vs IK Frej Taby15               
09/06   23h00 AFC Eskilstuna2 vs Landskrona BoIS12               

Hạng 2 Nhật Bản

09/06   14h00 Kyoto Sanga FC20 vs Matsumoto Yamaga FC6               
09/06   18h00 Renofa Yamaguchi2 vs Fagiano Okayama5               

Hạng 2 Hàn Quốc

09/06   17h00 Bucheon FC 19952 vs Daejeon Citizen6               
09/06   17h00 Asan Mugunghwa FC3 vs Seoul E-Land FC8               
09/06   17h00 Ansan Greeners FC5 vs Gwangju Football Club7               

Hạng Nhất QG

09/06   15h30 Dak Lak6 vs Binh Phuoc8               
09/06   17h00 Ha Noi II9 vs Dong Thap2               

Hạng 2 Brazil

10/06   04h30 Centro Sportivo Alagoano2 vs CRB (AL)16               
10/06   04h30 Criciuma SC20 vs Boa Esporte Clube19               
10/06   04h30 Sampaio Correa (MA)13 vs Oeste SP11               
10/06   04h30 Guarani Futebol Clube12 vs Vila Nova (GO)3               
10/06   07h00 Atletico Clube Goianiense9 vs Figueirense FC4               
10/06   09h00 Brasil de Pelotas RS17 vs Ponte Preta14               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

10/06   04h00 North CarolinaNhóm 1-15 vs FC CincinnatiNhóm 1-1               
10/06   04h00 New York Red Bulls BNhóm 1-5 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-10               
10/06   04h00 Penn FCNhóm 1-11 vs Toronto FC IINhóm 1-16               
10/06   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7 vs Swope Park RangersNhóm 2-6               
10/06   04h00 Bethlehem SteelNhóm 1-6 vs Louisville City FCNhóm 1-2               
10/06   04h00 Rio Grande Valley FC TorosNhóm 2-13 vs Portland Timbers BNhóm 2-4               
10/06   04h00 Reno 1868Nhóm 2-10 vs Fresno FCNhóm 2-11               
10/06   04h00 Richmond KickersNhóm 1-12 vs Charleston BatteryNhóm 1-3               

Liên Đoàn Nhật Bản

09/06   12h00 Vissel KobeD-1 vs Yokohama F MarinosA-2               
09/06   13h00 Vegalta SendaiA-1 vs Shonan BellmareD-2               
09/06   14h00 Urawa Red DiamondsC-1 vs Ventforet KofuB-2               
09/06   14h00 Jubilo IwataB-1 vs Gamba OsakaC-2               

Aus New South Wales

09/06   16h30 Sutherland Sharks6 vs Hakoah Sydney8               
09/06   17h00 Bonnyrigg White Eagles10 vs Blacktown City Demons3               
09/06   17h30 Sydney United4 vs Rockdale City Suns9               

Hạng 3 Nhật Bản

09/06   11h00 Kataller Toyama14 vs YSCC Yokohama7               
09/06   17h00 Thespa Kusatsu Gunma9 vs Cerezo Osaka(U23)1               

Japan Football League

10/06   10h00 Vanraure Hachinohe FC5 vs Veertien Kuwana10               
10/06   10h00 Ryutsu Keizai University FC12 vs Cobaltore Onagawa14               
10/06   10h00 Osaka FC2 vs Honda Lock SC9               
10/06   10h00 Reinmeer Aomori F.C.11 vs Nara Club8               
10/06   10h00 Sony Sendai FC6 vs Tegevajaro Miyazaki15               
10/06   10h00 Honda FC1 vs FC Maruyasu Okazaki16               

U19 Séc

09/06   17h00 Brno(U19)  vs Pribram U19