TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/04/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

15/02   02h45 FC PortoG-2 vs LiverpoolE-1 1/4 : 00.84-0.94   3.102.852.33   2 3/4-0.900.80
15/02   02h45 Real MadridH-2 vs Paris Saint GermainB-1 1/4 : 00.910.99   3.402.133.00   2 3/40.76-0.86

C1 Châu Á

14/02   17h00 Kashima AntlersH-1 vs ShenHua SVA FCH-2               
14/02   17h30 Jeju United FCG-4 vs Cerezo OsakaG-2               
14/02   19h00 Guangzhou Evergrande Taobao FCG-3 vs Buriram UnitedG-1               

VĐQG Macedonia

14/02   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs Renova Cepciste8               
14/02   18h00 Sileks3 vs FK Skopje10               
14/02   18h00 FK Shkupi6 vs Akademija Pandev4               
14/02   18h00 Pobeda Prilep7 vs Pelister Bitola9               
14/02   18h00 FK Shkendija 791 vs FC Vardar Skopje2               

Cúp Síp

14/02   22h00 Olympiakos Nicosia FC  vs Nea Salamis                
14/02   22h00 AC Omonia Nicosia  vs Doxa Katokopias                
14/02   22h00 Aris Limassol  vs AEK Larnaca                
14/02   22h00 Othellos Athienou  vs Apollon Limassol FC                

Hạng 3 Đức

15/02   01h00 VfL Osnabruck15 vs Karlsruher SC8 0 : 00.910.970 : 00.960.92   3/40.71-0.852 1/41.000.86

Brazil Paranaense

15/02   06h45 Toledo Colonia Work(TCW) PR11 vs Coritiba (PR)5               
15/02   06h45 Atletico Paranaense2 vs Foz do Iguacu PR6               
15/02   06h45 Prudentopolis9 vs Cianorte PR4               
15/02   06h45 Gremio Metropolitano Maringa8 vs CE Uniao PR1               
15/02   06h45 Cascavel PR3 vs Londrina (PR)7               
15/02   06h45 Rio Branco PR10 vs Parana PR12               

Brazil Gaucho

15/02   02h00 Novo Hamburgo RS12 vs Cruzeiro RS9               
15/02   02h00 Sao Jose PoA RS3 vs Avenida RS10               
15/02   02h00 Sao Luiz(RS)6 vs Sao Paulo RS4               
15/02   02h00 Veranopolis RS8 vs Caxias RS1               
15/02   02h00 Gremio (RS)5 vs Brasil de Pelotas RS2               
15/02   02h00 Internacional (RS)7 vs Juventude (RS)11               

Brazil Paulista

15/02   02h00 Botafogo SPD-3 vs Ponte PretaB-1               
15/02   02h00 Gremio NovorizontinoC-1 vs Red Bull BrasilD-2               
15/02   02h00 Ferroviaria SPC-3 vs EC Santo AndreB-2               
15/02   02h00 Bragantino SPA-2 vs MirassolD-4               
15/02   02h00 Ituano (SP)A-1 vs Sao PauloB-4               
15/02   02h00 Corinthians Paulista (SP)A-3 vs Sao BentoC-2               
15/02   02h00 PalmeirasC-4 vs Linense(BRA)A-4               
15/02   02h00 SantosD-1 vs Sao Caetano (SP)B-3