TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/04/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

04/11   19h30 Stoke City17 vs Leicester City18               
04/11   22h00 Swansea City13 vs Brighton & Hove Albion14               
04/11   22h00 Huddersfield Town12 vs West Bromwich(WBA)10               
04/11   22h00 Newcastle9 vs AFC Bournemouth19               
04/11   22h00 Southampton11 vs Burnley7               
05/11   00h30 West Ham United15 vs Liverpool8               

VĐQG Italia

05/11   00h00 Bologna7 vs Crotone15               
05/11   02h45 Genoa17 vs Sampdoria6               

VĐQG Đức

04/11   21h30 RB Leipzig3 vs Hannover 969               
04/11   21h30 Augsburg8 vs Bayer Leverkusen12               
04/11   21h30 SC Freiburg16 vs Schalke 046               
04/11   21h30 Hamburger15 vs VfB Stuttgart11               
04/11   21h30 Monchengladbach5 vs Mainz10               
05/11   00h30 Borussia Dortmund1 vs Bayern Munich2               

VĐQG Pháp

05/11   01h00 Angers SCO10 vs Paris Saint Germain1               
05/11   01h00 Saint-Etienne3 vs Lyonnais6               
05/11   01h00 Marseille4 vs Caen8               
05/11   01h00 Metz20 vs Lille OSC16               
05/11   01h00 AS Monaco2 vs Guingamp9               
05/11   01h00 Montpellier11 vs Amiens SC17               
05/11   01h00 Nantes5 vs Toulouse13               
05/11   01h00 Nice14 vs Dijon18               
05/11   01h00 Stade Rennais FC15 vs Bordeaux7               
05/11   01h00 ES Troyes AC12 vs Strasbourg19               

VĐQG Scotland

04/11   21h00 St. Johnstone5 vs Celtic1               
04/11   21h00 Ross County10 vs Motherwell FC4               
04/11   21h00 Hamilton FC9 vs Aberdeen2               
04/11   21h00 Hibernian FC6 vs Dundee8               
04/11   21h00 Glasgow Rangers3 vs Partick Thistle12               

VĐQG Hà Lan

04/11   23h30 AZ Alkmaar7 vs Willem II17               
05/11   00h45 SBV Excelsior10 vs Roda JC Kerkrade16               
05/11   00h45 Heracles Almelo13 vs FC Groningen12               
05/11   00h45 Heracles Almelo13 vs NAC Breda14               
05/11   01h45 VVV Venlo9 vs NAC Breda14               

VĐQG Armenia

04/11   19h00 FC Pyunik6 vs Gandzasar Kapan3               

VĐQG Azerbaijan

04/11   20h00 Qabala3 vs Sabail7               
04/11   20h00 Standard Sumqayit4 vs FK Inter Baku8               

VĐQG Ba Lan

04/11   23h00 Zaglebie Lubin2 vs Cracovia Krakow13               
04/11   23h00 Bruk Bet Termalica Nieciecza14 vs Piast Gliwice16               
04/11   23h00 Wisla Krakow5 vs Sandecja10               
04/11   23h00 Wisla Plock9 vs Jagiellonia Bialystok4               
04/11   23h00 Korona Kielce7 vs Slask Wroclaw8               
04/11   23h00 Gornik Zabrze3 vs Lech Poznan1               
04/11   23h00 Arka Gdynia11 vs Lechia Gdansk12               
04/11   23h00 Pogon Szczecin15 vs Legia Warszawa6               

VĐQG Bosnia

04/11   22h00 Zrinjski Mostar1 vs Radnik Bijeljina9               
04/11   22h00 Vitez12 vs FK Zeljeznicar Sarajevo2               
04/11   22h00 Sloboda Tuzla10 vs FK Krupa5               
04/11   22h00 Mladost Doboj Kakanj4 vs Borac Banja Luka7               
04/11   22h00 GOSK Gabela8 vs FK Sarajevo6               
04/11   22h00 NK Celik11 vs NK Siroki Brijeg3               

VĐQG Bulgary

04/11   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs CSKA Sofia2               
04/11   21h00 Cherno More Varna8 vs FC Vereya5               
04/11   21h00 Septemvri Simitli12 vs Pirin Blagoevgrad10               
04/11   21h00 Etar Veliko Tarnovo11 vs Vitosha Bistritsa14               
04/11   21h00 Botev Plovdiv4 vs Slavia Sofia9               
04/11   21h00 Beroe6 vs FC Dunav Ruse13               
04/11   21h00 Levski Sofia3 vs Lokomotiv Plovdiv7               

VĐQG Bắc Ai Len

04/11   21h00 Cliftonville5 vs Carrick Rangers9               
04/11   21h00 Glentoran FC6 vs Ballymena United8               
04/11   21h00 Ballinamallard United12 vs Linfield FC3               
04/11   21h00 Glenavon Lurgan2 vs Coleraine1               
04/11   21h00 Ards FC10 vs Crusaders FC4               
04/11   21h00 Warrenpoint Town11 vs Dungannon Swifts7               

VĐQG Croatia

04/11   22h00 NK Lokomotiva Zagreb5 vs NK Rijeka3               
04/11   22h00 Inter Zapresic6 vs NK Osijek4               
04/11   22h00 Hajduk Split2 vs Rudes8               
04/11   22h00 Slaven Belupo Koprivnica7 vs Dinamo Zagreb1               
04/11   22h00 HNK Cibalia10 vs Istra 19619               

VĐQG Estonia

04/11   17h00 Paide Linnameeskond8 vs Parnu Linnameeskond10               
04/11   17h00 Levadia Tallinn2 vs FC Flora Tallinn1               
04/11   17h00 FCI Tallinn4 vs Tartu JK Tammeka7               
04/11   17h00 Nomme JK Kalju3 vs Trans Narva5               
04/11   17h00 JK Sillamae Kalev6 vs Viljandi JK Tulevik9               

VĐQG Hungary

04/11   23h00 Diosgyor VTK7 vs Balmazujvaros12               
04/11   23h00 Fehervar Videoton1 vs Mezokovesd-Zsory11               
04/11   23h00 Budapest Honved4 vs Puskas Akademia Fehervar9               
04/11   23h00 Vasas5 vs Ujpesti TE8               
04/11   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Paksi SE6               
04/11   23h00 Ferencvarosi TC2 vs Debreceni VSC3               

VĐQG Hy Lạp

04/11   19h00 Panaitolikos Agrinio10 vs Xanthi8               
04/11   21h15 Atromitos Athens3 vs Panionios6               
04/11   23h30 Asteras Tripolis12 vs Panathinaikos7               

VĐQG Latvia

04/11   18h00 FK Liepaja4 vs Metta/LU Riga7               
04/11   19h00 FK Ventspils3 vs FK Spartaks Jurmala1               
04/11   19h00 SK Babite Dinamo8 vs Caramba/Dinamo Riga2               
04/11   19h00 Jelgava6 vs Rigas Futbola skola5               

VĐQG Malta

04/11   19h00 Tarxien Rainbows F.C.11 vs Lija Athletic14               
04/11   19h00 Gzira United1 vs Mosta FC8               
04/11   21h00 Balzan FC5 vs Birkirkara FC10               
04/11   21h15 Hamrun Spartans7 vs Naxxar Lions13               

VĐQG Moldova

04/11   18h00 Dinamo-Auto10 vs Speranta Nisporeni8               
04/11   18h00 CS Petrocub5 vs FC Zaria Balti4               

VĐQG Montenegro

04/11   22h00 FK Mladost Podgorica5 vs FK Sutjeska Niksic1               
04/11   22h00 FK Grbalj Radanovici4 vs FK Kom7               
04/11   22h00 FK Zeta3 vs FK Iskra Danilovgrad6               
04/11   22h00 OFK Petrovac10 vs Decic Tuzi9               
04/11   22h00 FK Rudar Pljevlja8 vs FK Buducnost Podgorica2               

VĐQG Na Uy

05/11   01h00 Brann4 vs Lillestrom11               
05/11   01h00 Odd Grenland7 vs Stabaek8               
05/11   01h00 Sandefjord10 vs Valerenga9               
05/11   01h00 Molde2 vs Kristiansund BK12               
05/11   01h00 Aalesund FK14 vs Rosenborg1               
05/11   01h00 Sogndal13 vs Tromso IL15               
05/11   01h00 FK Haugesund5 vs Stromsgodset6               
05/11   01h00 Viking16 vs Sarpsborg 08 FF3               

VĐQG Romania

04/11   22h00 FC Viitorul Constanta7 vs Sepsi12               
04/11   22h00 FC Botosani5 vs FC Voluntari10               
04/11   22h00 Juventus Bucharest14 vs ACS Poli Timisoara8               
04/11   22h00 CFR Cluj1 vs CSM Studentesc Iasi11               
04/11   22h00 Gaz Metan Medias13 vs Dinamo Bucuresti6               
04/11   22h00 FC Astra Giurgiu4 vs CS Universitatea Craiova3               
04/11   22h00 Steaua Bucuresti2 vs Concordia Chiajna9               

VĐQG Serbia

04/11   22h00 FK Rad Beograd14 vs FK Napredak Krusevac8               
04/11   22h00 Cukaricki6 vs Vojvodina3               
04/11   22h00 Radnicki Nis7 vs Crvena Zvezda1               
04/11   22h00 Radnik Surdulica10 vs FK Vozdovac5               
04/11   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Spartak Subotica4               
04/11   22h00 Zemun11 vs Mladost Lucani9               
04/11   22h00 Macva Sabac12 vs Partizan Belgrade2               
04/11   22h00 Borac Cacak16 vs FK Javor Ivanjica15               

VĐQG Slovakia

04/11   22h00 Spartak Trnava1 vs MFK Ruzomberok6               
04/11   22h00 FC DAC 1904 Dunajska Streda3 vs Slovan Bratislava2               
04/11   22h00 FK Zeleziarne Podbrezova10 vs Trencin7               
04/11   22h00 Zlate Moravce8 vs FC Nitra5               
04/11   22h00 1. FC Tatran Presov11 vs Zemplin Michalovce9               
04/11   22h00 FK Senica12 vs MSK Zilina4               

VĐQG Slovenia

04/11   22h00 NK Aluminij8 vs Domzale5               
04/11   22h00 NK Publikum Celje7 vs NK Rudar Velenje3               
04/11   22h00 ND Gorica4 vs Triglav Gorenjska9               
04/11   22h00 NK Krsko6 vs NK Maribor2               
04/11   22h00 NK Olimpija Ljubljana1 vs Ankaran Hrvatini Mas Tech10               

VĐQG Séc

04/11   22h00 Vysocina Jihlava16 vs Slovan Liberec5               
04/11   22h00 Banik Ostrava14 vs Mlada Boleslav13               
04/11   22h00 FK Baumit Jablonec4 vs Brno15               
04/11   22h00 FC Bohemians 19059 vs SK Sigma Olomouc3               
04/11   22h00 FC Viktoria Plzen1 vs Slavia Praha2               
04/11   22h00 Zlin7 vs Sparta Praha6               
04/11   22h00 Dukla Praha10 vs MFK Karvina12               
04/11   22h00 Teplice8 vs Synot Slovacko11               

VĐQG Síp

04/11   20h00 Nea Salamis12 vs Ermis Aradippou11               
04/11   20h00 Doxa Katokopias6 vs Ethnikos Achnas13               
04/11   20h00 AEL Limassol5 vs Alki Oroklini8               
04/11   20h00 Aris Limassol14 vs Omonia Nicosia FC9               
04/11   20h00 Anorthosis Famagusta FC1 vs Olympiakos Nicosia FC10               
04/11   20h00 AEK Larnaca2 vs Apollon Limassol FC7               
04/11   20h00 APOEL Nicosia4 vs Pafos FC3               

VĐQG Thụy Sỹ

04/11   21h00 FC Luzern9 vs St. Gallen4               
04/11   21h00 Grasshoppers5 vs Lausanne Sports6               
04/11   21h00 Sion7 vs Zurich2               
04/11   21h00 Basel3 vs Young Boys1               
04/11   21h00 FC Thun8 vs FC Lugano10               

VĐQG Ukraina

04/11   21h00 PFC Oleksandria9 vs Chernomorets Odessa10               
04/11   21h00 Olimpic Donetsk4 vs Zorya7               
04/11   21h00 Dynamo Kyiv2 vs FC Vorskla Poltava3               
04/11   21h00 Illichivets FC Mariupol6 vs FC Shakhtar Donetsk1               
04/11   21h00 Stal Dniprodzerzhynsk12 vs FC Karpaty Lviv11               
04/11   21h00 Veres Rivne5 vs Zirka Kirovohrad8               

VĐQG Wales

04/11   20h30 The New Saints1 vs Barry Town United7               
04/11   20h30 Newtown AFC9 vs Bangor City FC4               

VĐQG Áo

04/11   23h30 Austria Wien4 vs Mattersburg9               
04/11   23h30 Sturm Graz1 vs Rapid Wien3               
04/11   23h30 Rheindorf Altach7 vs LASK Linz6               
04/11   23h30 St.Polten10 vs Red Bull Salzburg2               
04/11   23h30 FC Trenkwalder Admira5 vs Wolfsberger AC8               

VĐQG Australia

04/11   14h50 Newcastle Jets FC3 vs Wellington Phoenix7               
04/11   17h00 Perth Glory FC6 vs Adelaide United FC5               

VĐQG Hàn Quốc

04/11   12h00 Gangwon FC6 vs FC Seoul5               
04/11   12h00 Daegu FC8 vs Gwangju Football Club12               
04/11   12h00 Sangju Sangmu FC11 vs Pohang Steelers7               

VĐQG Trung Quốc

04/11   13h00 Yan Bian Fude FC15 vs Guizhou Hengfeng Zhicheng7               
04/11   13h00 Chongqing Lifan9 vs Guangzhou R&F6               
04/11   13h00 Shanghai SIPG F.C.2 vs Jiangsu Suning FC13               
04/11   13h00 Shandong Luneng5 vs Hebei China Fortune Football Club3               
04/11   13h00 Guangzhou Evergrande Taobao FC1 vs Tianjin Quanjian4               
04/11   13h00 Beijing Guoan8 vs Changchun YaTai10               
04/11   13h00 Tianjin Teda14 vs HeNan JianYe12               
04/11   13h00 Liaoning Whowin16 vs ShenHua SVA FC11               

VĐQG Arập Xeut

04/11   20h35 Al-Ettifaq13 vs Al-Raed14               
04/11   22h45 Uhud Medina12 vs Al-Faisaly Harmah3               

VĐQG Hồng Kông

04/11   13h30 Southern District3 vs Wofoo Tai Po4               
04/11   16h30 Hong Kong Pegasus FC2 vs Hong Kong Rangers FC10               

VĐQG Indonesia

04/11   16h00 Perseru Serui  vs Pusamania Borneo                
04/11   19h30 Arema Malang  vs Semen Padang                
04/11   19h30 Pstni  vs Persipura Jayapura                

VĐQG Jordan

04/11   20h00 Al-Yarmouk11 vs That ras7               

VĐQG Qatar

04/11   21h15 Al-Sailiya4 vs Umm Salal2               
04/11   23h25 Al-Khuraitiat11 vs Al-Arabi SC10               

VĐQG UAE

04/11   20h00 Al-Dhafra7 vs Ajman Club12               
04/11   22h45 Al Wahda4 vs Al Ain1               

VĐQG Uzbekistan

04/11   17h00 OTMK Olmaliq9 vs Shurtan Guzor14               
04/11   17h00 Qizilqum Zarafshon11 vs Dinamo Samarqand12               
04/11   17h00 Buxoro FK5 vs Kuruvchi Kokand Qoqon6               
04/11   17h00 FK Sogdiana Jizak13 vs Pakhtakor Tashkent3               
04/11   17h00 Obod Tashkent16 vs Mashal Muborak8               
04/11   17h00 Neftchi Fargona15 vs Lokomotiv Tashkent1               
04/11   17h00 Kuruvchi Bunyodkor4 vs Navbahor Namangan7               
04/11   17h00 Nasaf Qarshi2 vs Metallurg Bekobod10               

VĐQG Việt Nam

04/11   18h00 XM Hai Phong FC7 vs Da Nang8               
04/11   18h00 Quang Nam2 vs Than Quang Ninh6               
04/11   19h00 Saigon FC5 vs Hoang Anh Gia Lai12               

VĐQG Brazil

05/11   02h00 Bahia(BA)10 vs Ponte Preta16               
05/11   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Sao Paulo13               
05/11   02h00 Chapecoense SC17 vs Sport Club Recife (PE)14               
05/11   02h00 Botafogo (RJ)7 vs Fluminense (RJ)11               
05/11   02h00 Corinthians Paulista (SP)1 vs Palmeiras4               
05/11   02h00 Cruzeiro (MG)5 vs Atletico Paranaense12               
05/11   02h00 Coritiba (PR)19 vs Avai FC (SC)18               
05/11   02h00 Gremio (RS)2 vs CR Flamengo (RJ)6               
05/11   02h00 Santos3 vs Atletico Mineiro (MG)9               
05/11   02h00 Vasco da Gama(RJ)8 vs Vitoria Salvador BA15               

VĐQG Bolivia

05/11   02h00 CD San Jose8 vs Petrolero de Yacuiba7               
05/11   04h15 The Strongest3 vs Nacional Potosi12               

VĐQG Mexico

05/11   02h00 Lobos BUAP11 vs Monterrey1               
05/11   06h00 Tigres UANL3 vs Necaxa8               
05/11   06h06 Pachuca13 vs Queretaro FC15               
05/11   08h00 Club America2 vs Puebla18               
05/11   08h06 Chivas Guadalajara17 vs Atlas10               

Hạng Nhất Anh

04/11   21h00 Nottingham Forest14 vs Queens Park Rangers15               
04/11   21h00 Aston Villa7 vs Sheffield Wed.12               
04/11   21h00 Barnsley19 vs Birmingham21               
04/11   21h00 Bolton Wanderers24 vs Norwich City8               
04/11   21h00 Brentford18 vs Leeds United6               
04/11   21h00 Bristol City4 vs Cardiff City2               
04/11   21h00 Derby County13 vs Reading20               
04/11   21h00 Ipswich10 vs Preston North End5               
04/11   21h00 Middlesbrough11 vs Sunderland23               
04/11   21h00 Millwall17 vs Burton Albion FC22               
04/11   21h00 Sheffield United3 vs Hull City16               

Hạng 2 Italia

04/11   20h00 Virtus Entella14 vs Cesena22               
04/11   20h00 Foggia19 vs Cremonese6               
04/11   20h00 Perugia7 vs Avellino11               
04/11   20h00 Salernitana13 vs FC Bari 19089               
04/11   20h00 Novara Calcio12 vs Pro Vercelli20               
04/11   20h00 Frosinone3 vs Parma15               
04/11   20h00 Brescia17 vs Venezia F.C.4               
04/11   20h00 Cittadella10 vs Ternana16               
04/11   20h00 Empoli1 vs Spezia18               
04/11   20h00 Carpi5 vs Ascoli21               
04/11   20h00 Delfino Pescara 19368 vs Palermo2               

Hạng Nhất Scotland

04/11   21h00 Greenock5 vs Queen of South6               
04/11   21h00 Brechin City10 vs Dumbarton7               
04/11   21h00 Dundee United4 vs St. Mirren1               
04/11   21h00 Falkirk8 vs Dunfermline3               
04/11   21h00 Livingston2 vs Inverness C.T.9               

Hạng 2 Nga

04/11   19h00 Baltika7 vs Gazovik Orenburg3               
04/11   19h00 Luch Energiya Vladivostok16 vs FK Khimki14               
04/11   19h00 Spartak Moscow II8 vs Spartak Tambov6               
04/11   19h00 Zenit-2 St.Petersburg12 vs FC Tyumen15               
04/11   19h00 Kuban Krasnodar11 vs Volgar Astrachan10               
04/11   19h00 Volga Olimpiets18 vs FC Tom Tomsk17               
04/11   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs Sibir9               
04/11   19h00 Avangard Kursk13 vs Krylya Sovetov Samara2               
04/11   19h00 Fakel Voronezh19 vs Dynamo St. Petersburg5               
04/11   19h00 Rotor Volgograd20 vs Shinnik Yaroslavl4               

Hạng 2 Ba Lan

04/11   22h00 GKS Katowice13 vs Olimpia Grudziadz9               
04/11   22h00 Chojniczanka Chojnice1 vs Miedz Legnica2               
04/11   22h00 Puszcza Niepolomice12 vs Pogon Siedlce15               
04/11   22h00 Odra Opole3 vs GKS Tychy14               
04/11   22h00 Wigry Suwalki16 vs Podbeskidzie8               
04/11   22h00 Chrobry Glogow4 vs Bytovia Bytow7               
04/11   22h00 Stal Mielec5 vs Stomil Olsztyn10               
04/11   22h00 Rakow Czestochowa6 vs Gornik Leczna11               
04/11   22h00 Zaglebie Sosnowiec18 vs Ruch Chorzow17               

Hạng 2 Bỉ

05/11   01h30 Cercle Brugge3 vs Westerlo6               
05/11   01h30 Lierse7 vs Oud Heverlee Leuven1               
05/11   01h30 Roeselare5 vs Tubize8               
05/11   01h30 St. Gilloise4 vs K.F.C.O.Wilrijk2               

Hạng 2 Na Uy

05/11   01h00 Fredrikstad14 vs Sandnes Ulf3               
05/11   01h00 Elverum15 vs Mjondalen4               
05/11   01h00 Levanger FK7 vs Ullensaker/Kisa IL6               
05/11   01h00 Jerv10 vs Floro8               
05/11   01h00 FK Arendal16 vs Ranheim IL5               
05/11   01h00 Kongsvinger11 vs Tromsdalen UIL12               
05/11   01h00 Strommen9 vs Bodo Glimt1               
05/11   01h00 Asane Fotball13 vs Start Kristiansand2               

Hạng 2 Séc

04/11   20h00 Viktoria Zizkov10 vs FK MAS Taborsko11               
04/11   20h00 Hradec Kralove8 vs Vitkovice15               
04/11   20h00 FK Graffin Vlasim9 vs Fotbal Trinec4               
04/11   20h00 SK Slovan Varnsdorf16 vs SC Znojmo6               
04/11   20h00 Frydek-Mistek14 vs FK Banik Sokolov12               
04/11   20h00 Ceske Budejovice2 vs Pardubice3               
04/11   20h00 Olymp.Hradec Kralove5 vs Usti nad Labem13               
04/11   20h00 Marila Pribram7 vs Opava1               

Hạng 2 Thụy Điển

05/11   00h00 Atvidabergs FF16 vs Norrby IF10               
05/11   00h00 GAIS13 vs Varbergs BoIS FC11               
05/11   00h00 Helsingborg IF6 vs Osters IF4               
05/11   00h00 Falkenbergs FF5 vs IK Frej Taby14               
05/11   00h00 Trelleborgs FF3 vs Dalkurd FF2               
05/11   00h00 Brommapojkarna1 vs Gefle IF12               
05/11   00h00 Degerfors IF7 vs Syrianska FC15               
05/11   00h00 IFK Varnamo8 vs Orgryte9               

Hạng 2 Argentina

05/11   01h00 Aldosivi4 vs Flandria18               
05/11   01h00 Ferrol Carril Oeste15 vs CA Brown Adrogue1               
05/11   01h00 Independiente Rivadavia13 vs Guillermo Brown16               
05/11   01h00 Deportivo Moron12 vs Instituto Cordoba14               
05/11   01h00 Villa Dalmine24 vs Estudiantes de San Luis8               
05/11   01h00 Atletico Mitre de Santiago del Estero7 vs CSyD Juventud Unida Gualeguaychu17               
05/11   01h00 Boca Unidos10 vs San Martin Tucuman23               
05/11   01h00 All Boys5 vs Agropecuario de Carlos Casares2               
05/11   01h00 Atletico Rafaela6 vs Almagro3               
05/11   01h00 Sarmiento Junin25 vs Santa Marina Tandil22               
05/11   01h00 Gimnasia Jujuy9 vs Deportivo Riestra11               
05/11   01h00 Quilmes19 vs Nueva Chicago21               

Hạng 3 Đức

04/11   19h00 Wurzburger Kickers18 vs Hallescher FC13               
04/11   19h00 FSV Zwickau14 vs SpVgg Unterhaching5               
04/11   19h00 1. FC Magdeburg2 vs SV Wehen Wiesbaden4               
04/11   19h00 Preuben Munster17 vs Fortuna Koln3               
04/11   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs Sportfreunde Lotte12               
04/11   19h00 SV Meppen6 vs Chemnitzer11               
04/11   19h00 VfR Aalen10 vs Carl Zeiss Jena15               
04/11   19h00 Werder Bremen (Am)16 vs SG Sonnenhof Grobaspach9               
04/11   19h00 SC Paderborn 071 vs VfL Osnabruck19               
04/11   19h00 Hansa Rostock7 vs Karlsruher SC8               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

04/11   19h00 SV Rodinghausen  vs Monchengladbach AM.                
04/11   19h00 Dortmund(Am)  vs Koln Am.                
04/11   19h00 Viktoria koln  vs W. Rhynern                
04/11   19h00 Fortuna Dusseldorf II  vs Bonner sc                
04/11   19h00 Wuppertaler SV  vs Uerdingen                
04/11   19h00 SC Wiedenbruck  vs SC Verl                
04/11   19h00 Erndtebruck  vs RW Essen(T)                
04/11   19h00 RW Oberhausen  vs Wegberg-Beeck                
04/11   19h00 TSV Alemannia Aachen  vs Wattenscheid                

U21 Nga

04/11   17h00 Amkar Perm Youth14 vs FK Anzhi Youth12               
04/11   17h00 Rubin Kazan Youth3 vs Zenit St.Petersburg Youth9               
04/11   17h00 Akhmat Grozny Youth15 vs FK Rostov Youth8               
04/11   17h00 Lokomotiv Moscow Youth7 vs CSKA Moscow Youth4               
04/11   17h00 Spartak Moscow Youth6 vs Ufa Youth5               
04/11   17h00 FK Ural Youth16 vs Dinamo Moscow Youth1               
04/11   17h00 FC Tosno Youth11 vs FK Krasnodar Youth2               
04/11   17h00 SKA Khabarovsk Youth10 vs Arsenal Tula Youth13