TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/04/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

05/05   18h30 Stoke City19 vs Crystal Palace14               
05/05   21h00 AFC Bournemouth11 vs Swansea City17               
05/05   21h00 Arsenal6 vs Burnley7               
05/05   21h00 Leicester City9 vs West Ham United15               
05/05   21h00 Watford12 vs Newcastle10               
05/05   21h00 West Bromwich(WBA)20 vs Tottenham Hotspur4               
05/05   23h30 Everton8 vs Southampton18               

VĐQG Italia

05/05   23h00 AC Milan7 vs Hellas Verona19               
06/05   01h45 Juventus1 vs Bologna12               

VĐQG Đức

05/05   20h30 RB Leipzig6 vs Wolfsburg14               
05/05   20h30 Augsburg11 vs Schalke 042               
05/05   20h30 Werder Bremen12 vs Bayer Leverkusen4               
05/05   20h30 Borussia Dortmund3 vs Mainz15               
05/05   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs Hamburger17               
05/05   20h30 Hannover 9613 vs Hertha BSC Berlin9               
05/05   20h30 Koln18 vs Bayern Munich1               
05/05   20h30 Monchengladbach8 vs SC Freiburg16               
05/05   20h30 VfB Stuttgart10 vs Hoffenheim5               

VĐQG Scotland

05/05   18h30 Dundee10 vs Hamilton Academical FC9               
05/05   21h00 Aberdeen3 vs Hibernian FC4               
05/05   21h00 Motherwell FC7 vs St. Johnstone8               
05/05   21h00 Glasgow Rangers2 vs Kilmarnock5               

VĐQG Armenia

05/05   23h00 FC Pyunik5 vs Banants3               

VĐQG Ba Lan

05/05   20h30 Sandecja16 vs Piast Gliwice14               
05/05   23h00 Pogon Szczecin13 vs Arka Gdynia9               
06/05   01h30 Wisla Plock4 vs Lech Poznan1               

VĐQG Belarus

05/05   21h00 FC Gorodeya15 vs FC Gomel13               
05/05   21h00 FC Vitebsk5 vs FC Minsk14               
05/05   21h00 Torpedo Minsk8 vs Luch Minsk16               

VĐQG Bosnia

05/05   23h00 Radnik Bijeljina7 vs FK Zeljeznicar Sarajevo2               
05/05   23h00 Vitez12 vs Borac Banja Luka9               
05/05   23h00 Mladost Doboj Kakanj6 vs GOSK Gabela8               
05/05   23h00 FK Krupa5 vs FK Sarajevo4               
05/05   23h00 NK Celik11 vs Sloboda Tuzla10               
06/05   02h00 Zrinjski Mostar1 vs NK Siroki Brijeg3               

VĐQG Bulgary

06/05   00h00 CSKA Sofia2 vs Ludogorets Razgrad1               

VĐQG Bỉ

06/05   00h00 Kortrijk7 vs Zulte Waregem9               
06/05   02h00 Lierse18 vs Oud Heverlee Leuven19               
06/05   02h00 AS Eupen15 vs St.-Truidense VV10               
06/05   02h00 Red Star Waasland-Beveren12 vs Royal Excel Mouscron14               
06/05   02h30 KSC Lokeren13 vs Royal Antwerp FC8               

VĐQG Croatia

06/05   00h00 NK Lokomotiva Zagreb6 vs NK Rijeka3               
06/05   00h00 Inter Zapresic5 vs NK Osijek4               
06/05   00h00 Hajduk Split2 vs Rudes8               
06/05   00h00 Slaven Belupo Koprivnica7 vs Dinamo Zagreb1               
06/05   00h00 HNK Cibalia10 vs Istra 19619               

VĐQG Estonia

06/05   00h00 Levadia Tallinn1 vs Viljandi JK Tulevik8               
06/05   00h00 JK Tallinna Kalev6 vs FC Flora Tallinn3               
06/05   00h00 Nomme JK Kalju2 vs Parnu Linnameeskond10               

VĐQG Hungary

06/05   00h00 Diosgyor VTK9 vs Mezokovesd-Zsory11               
06/05   00h00 Videoton FC2 vs Ferencvarosi TC1               
06/05   00h00 Balmazujvaros Sport KFT10 vs Ujpest FC3               
06/05   00h00 Budapest Honved5 vs Debreceni VSC4               
06/05   00h00 Vasas12 vs Paksi SE6               
06/05   00h00 Szombathelyi Haladas8 vs Puskas Akademia Fehervar7               

VĐQG Ireland

06/05   01h45 Sligo Rovers8 vs Bohemians7               

VĐQG Israel

06/05   00h00 F.C. Ashdod12 vs Maccabi Petah Tikva FC7               
06/05   00h00 Hapoel Acco14 vs Hapoel Bnei Sakhnin FC9               
06/05   00h00 Hapoel Beer Sheva1 vs Beitar Jerusalem2               
06/05   00h00 Hapoel Ashkelon13 vs Hapoel Raanana11               
06/05   00h00 Maccabi Haifa10 vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona8               
06/05   00h00 Bnei Yehuda Tel Aviv6 vs Hapoel Haifa4               
06/05   00h00 Maccabi Netanya5 vs Maccabi Tel Aviv3               

VĐQG Kazakhstan

05/05   18h00 Ordabasy4 vs Irtysh Pavlodar8               
05/05   18h00 Tobol Kostanai3 vs Kaisar Kyzylorda12               
05/05   18h00 Kyzylzhar Petropavlovsk10 vs FC Akzhayik6               
05/05   18h00 FK Atyrau11 vs FK Aktobe9               
05/05   18h00 FC Zhetysu Taldykorgan7 vs FC Kairat Almaty2               
05/05   18h00 FC Shakhtyor Karagandy5 vs FC Astana1               

VĐQG Latvia

05/05   20h00 FK Ventspils2 vs Rigas Futbola skola1               

VĐQG Moldova

05/05   19h00 FC Sheriff1 vs Zimbru Chisinau5               
05/05   19h00 CS Petrocub3 vs Dinamo-Auto4               
05/05   19h00 FC Sfintul Gheorghe8 vs FC Zaria Balti7               
05/05   19h00 FC Milsami2 vs Speranta Nisporeni6               

VĐQG Montenegro

05/05   23h00 FK Mladost Podgorica3 vs FK Sutjeska Niksic1               
05/05   23h00 FK Grbalj Radanovici4 vs FK Kom8               
05/05   23h00 FK Zeta7 vs FK Iskra Danilovgrad6               
05/05   23h00 OFK Petrovac9 vs Decic Tuzi10               
05/05   23h00 FK Rudar Pljevlja5 vs FK Buducnost Podgorica2               

VĐQG Na Uy

06/05   00h00 Rosenborg4 vs Ranheim IL3               

VĐQG Romania

05/05   23h00 FC Viitorul Constanta4 vs AFC Astra Giurgiu5               
05/05   23h00 CSM Studentesc Iasi7 vs Steaua Bucuresti2               
05/05   23h00 Juventus Bucharest14 vs FC Botosani8               
05/05   23h00 Sepsi12 vs Concordia Chiajna9               
05/05   23h00 CFR Cluj1 vs CS Universitatea Craiova3               
05/05   23h00 ACS Poli Timisoara11 vs FC Voluntari10               
05/05   23h00 Gaz Metan Medias13 vs Dinamo Bucuresti6               

VĐQG Serbia

05/05   22h00 Cukaricki3 vs FK Vozdovac6               
05/05   22h00 Partizan Belgrade2 vs FK Napredak Krusevac7               
05/05   22h00 Radnicki Nis4 vs Vojvodina8               
05/05   22h00 Mladost Lucani10 vs Macva Sabac12               
05/05   22h00 Radnik Surdulica9 vs Zemun11               
05/05   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs FK Javor Ivanjica14               
05/05   22h00 Borac Cacak15 vs FK Rad Beograd16               
05/05   22h00 Crvena Zvezda1 vs Spartak Subotica5               

VĐQG Slovakia

05/05   23h00 Spartak Trnava1 vs FC DAC 1904 Dunajska Streda2               
05/05   23h00 MFK Ruzomberok7 vs Slovan Bratislava3               
05/05   23h00 FC Nitra5 vs Zemplin Michalovce8               
05/05   23h00 Trencin6 vs MSK Zilina4               
05/05   23h00 1. FC Tatran Presov11 vs FK Zeleziarne Podbrezova9               
05/05   23h00 FK Senica12 vs Zlate Moravce10               

VĐQG Séc

05/05   22h00 Mlada Boleslav12 vs Banik Ostrava15               
05/05   22h00 Slavia Praha2 vs FC Viktoria Plzen1               
05/05   22h00 Synot Slovacko10 vs Teplice8               
05/05   22h00 Brno16 vs FK Baumit Jablonec6               
05/05   22h00 SK Sigma Olomouc3 vs FC Bohemians 19057               
05/05   22h00 MFK Karvina11 vs Dukla Praha13               
05/05   22h00 Sparta Praha4 vs Zlin9               
05/05   22h00 Slovan Liberec5 vs Vysocina Jihlava14               

VĐQG Thụy Sỹ

05/05   21h00 FC Luzern3 vs FC Lugano8               
05/05   21h00 Sion9 vs Young Boys1               
05/05   21h00 St. Gallen4 vs Basel2               
05/05   21h00 FC Thun6 vs Grasshoppers7               
05/05   21h00 Zurich5 vs Lausanne Sports10               

VĐQG Thụy Điển

05/05   22h00 Ostersunds FK14 vs IFK Norrkoping3               

VĐQG Ukraina

05/05   22h00 PFC Oleksandria6 vs Zirka Kropyvnytskyi10               
05/05   22h00 Olimpik Donetsk7 vs Stal Kamianske11               
05/05   22h00 Dynamo Kyiv2 vs FC Mariupol8               
05/05   22h00 Chernomorets Odessa12 vs FC Karpaty Lviv9               
05/05   22h00 Veres Rivne5 vs FC Vorskla Poltava3               
05/05   22h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Zorya4               

VĐQG Áo

06/05   00h30 Red Bull Salzburg1 vs Sturm Graz2               
06/05   00h30 LASK Linz4 vs Rapid Wien3               
06/05   00h30 Austria Wien6 vs FC Trenkwalder Admira5               
06/05   00h30 St.Polten10 vs Wolfsberger AC9               
06/05   00h30 Mattersburg7 vs Rheindorf Altach8               

VĐQG Nhật Bản

05/05   13h00 Kawasaki Frontale3 vs FC Tokyo2               
05/05   13h00 Kashiwa Reysol10 vs Jubilo Iwata8               
05/05   13h00 Consadole Sapporo4 vs Gamba Osaka17               
05/05   14h00 Cerezo Osaka5 vs V-Varen Nagasaki11               
05/05   16h00 Kashima Antlers12 vs Urawa Red Diamonds9               
05/05   18h00 Nagoya Grampus Eight18 vs Yokohama F Marinos15               

VĐQG Hàn Quốc

05/05   13h00 Jeonnam Dragons12 vs Jeonbuk Hyundai Motors1               
05/05   13h00 Incheon United FC10 vs Jeju United FC6               
05/05   13h00 Daegu FC11 vs Gyeongnam FC3               
05/05   13h00 Ulsan Hyundai FC8 vs Pohang Steelers4               
05/05   15h00 FC Seoul9 vs Suwon Samsung Bluewings2               
05/05   15h00 Sangju Sangmu FC7 vs Gangwon FC5               

VĐQG Trung Quốc

05/05   14h30 Dalian Yifang16 vs Guangzhou Evergrande Taobao FC3               
05/05   18h35 Chongqing Lifan6 vs Tianjin Quanjian10               
05/05   18h35 Guangzhou R&F9 vs ShenHua SVA FC7               
05/05   18h35 Shanghai SIPG F.C.1 vs Beijing Guoan5               
05/05   18h35 Hebei China Fortune Football Club12 vs HeNan JianYe14               

Malay Super League

05/05   15h45 Kelantan FA11 vs Kuala Lumpur7               
05/05   15h45 Perak4 vs Terengganu3               
05/05   15h45 PB Pahang2 vs Kedah8               
05/05   15h45 Selangor FA10 vs PKNP9               
05/05   20h00 Selangor PKNS5 vs Melaka FC6               

VĐQG Singapore

05/05   16h30 Home United FC6 vs Singapore Warriors7               

VĐQG Việt Nam

05/05   17h00 Becamex Binh Duong9 vs Quang Nam6               
05/05   17h00 XM Hai Phong FC10 vs Da Nang11               

VĐQG Brazil

06/05   02h00 Vasco da Gama(RJ)4 vs America MG8               
06/05   05h00 Sao Paulo7 vs Atletico Mineiro (MG)11               
06/05   07h00 Sport Club Recife (PE)17 vs Esporte Clube Bahia13               

VĐQG Uruguay

06/05   02h30 CA Progreso11 vs CA Penarol1               
06/05   02h30 Defensor SC4 vs Boston River10               
06/05   02h30 Centro Atletico Fenix9 vs Danubio FC3               

VĐQG Mỹ

06/05   04h00 Minnesota United FCTay-10 vs Vancouver Whitecaps FCTay-6               
06/05   04h00 New York Red BullsDong-6 vs New York City Football ClubDong-1               
06/05   04h00 Los Angeles FCTay-3 vs FC DallasTay-2               
06/05   04h00 Chicago FireDong-7 vs Atlanta United FCDong-2               
06/05   04h00 Toronto FCDong-11 vs Philadelphia UnionDong-10               
06/05   04h00 Seattle SoundersTay-12 vs Columbus CrewDong-5               
06/05   04h00 Montreal ImpactDong-8 vs New England RevolutionDong-4               

Hạng 2 Italia

05/05   21h00 Spezia11 vs Pro Vercelli22               
05/05   21h00 Venezia F.C.6 vs Foggia9               
05/05   21h00 Salernitana13 vs Virtus Entella18               
05/05   21h00 Novara Calcio16 vs Delfino Pescara 193615               
05/05   21h00 Frosinone4 vs Carpi10               
05/05   21h00 Ascoli20 vs Avellino17               
05/05   21h00 FC Bari 19087 vs Perugia5               
05/05   21h00 Cesena19 vs Parma3               
05/05   21h00 Cittadella8 vs Brescia12               
05/05   21h00 Empoli1 vs Cremonese14               
05/05   21h00 Ternana21 vs Palermo2               

Hạng 2 Ba Lan

05/05   22h00 Podbeskidzie11 vs Rakow Czestochowa10               
05/05   22h00 Olimpia Grudziadz16 vs Pogon Siedlce13               
05/05   22h00 GKS Tychy9 vs Miedz Legnica1               
05/05   22h00 Gornik Leczna18 vs Chojniczanka Chojnice4               
05/05   22h00 Stomil Olsztyn17 vs GKS Katowice2               
05/05   22h00 Bytovia Bytow14 vs Odra Opole8               
05/05   22h00 Chrobry Glogow6 vs Zaglebie Sosnowiec7               
05/05   22h00 Stal Mielec5 vs Wigry Suwalki3               
05/05   22h00 Ruch Chorzow15 vs Puszcza Niepolomice12               

Hạng 2 Na Uy

05/05   21h30 Ham-Kam12 vs Strommen6               

Hạng 2 Séc

05/05   20h00 Pardubice3 vs Fotbal Trinec5               
05/05   20h00 FK MAS Taborsko13 vs FC Sellier & Bellot Vlasim8               
05/05   20h00 Opava1 vs Ceske Budejovice6               
05/05   20h00 Frydek-Mistek14 vs SK Slovan Varnsdorf12               
05/05   20h00 Vitkovice16 vs Olympia Praha9               
05/05   20h00 Usti nad Labem15 vs FK Pribram2               
05/05   20h00 SC Znojmo7 vs Viktoria Zizkov11               
05/05   20h00 FK Banik Sokolov10 vs Hradec Kralove4               

Hạng 2 Thụy Điển

05/05   22h00 Degerfors IF4 vs Orgryte2               
06/05   00h00 Jonkopings Sodra IF15 vs IK Brage3               

Hạng 2 Trung Quốc

05/05   14h30 Heilongjiang Lava Spring11 vs Meizhou Hakka2               
05/05   14h30 Yan Bian Fude FC7 vs Shenzhen JiaZhaoye9               
05/05   15h00 Xinjiang Tianshan Leopard16 vs Qingdao Yellow Sea pharmaceutical3               
05/05   18h30 Shijiazhuang Ever Bright FC5 vs Beijing BeiKong6               
05/05   18h35 Inner Mongolia Zhongyou13 vs Zhejiang Yiteng FC14               
05/05   18h35 Zhejiang Greentown4 vs Wuhan ZALL1               

Malay Premier League

05/05   14h45 Pulau Penang FA8 vs MISC-MIFA6               
05/05   14h45 Kuantan FA10 vs Sabah FA4               

Hạng 2 Brazil

06/05   02h30 Avai FC (SC)15 vs Sao Bento6               
06/05   02h30 Goias18 vs Vila Nova (GO)4               
06/05   05h00 Guarani Futebol Clube7 vs Ponte Preta12               

Hạng 2 Colombia

06/05   03h30 Real Cartagena15 vs Deportivo Pereira4               
06/05   03h30 Deportes Quindio8 vs Barranquilla FC13               
06/05   03h30 Valledupar FC2 vs Cucuta1               
06/05   03h30 Universitario de Popayan6 vs Union Magdalena5               
06/05   03h30 Real Santander10 vs Cortulua12               
06/05   03h30 Tigres FC7 vs Llaneros FC16               
06/05   03h30 Orsomarso11 vs Bogota FC9               
06/05   03h30 Atletico FC3 vs Fortaleza F.C14               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06/05   04h00 San Antonio FCNhóm 2-12 vs Fresno FCNhóm 2-9               
06/05   04h00 OKC Energy FCNhóm 2-15 vs Swope Park RangersNhóm 2-5               
06/05   04h00 Indy ElevenNhóm 1-5 vs Louisville City FCNhóm 1-1               
06/05   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-7 vs Reno 1868Nhóm 2-13               
06/05   04h00 FC CincinnatiNhóm 1-6 vs Atlanta United FC IINhóm 1-9               
06/05   04h00 Las Vegas Lights FCNhóm 2-10 vs Tulsa RoughnecksNhóm 2-17               
06/05   04h00 Charleston BatteryNhóm 1-12 vs Charlotte IndependenceNhóm 1-7               

League One

06/05   00h30 Southend United13 vs Bristol Rovers12               
06/05   00h30 Rotherham United4 vs Blackpool10               
06/05   00h30 Rochdale21 vs Charlton Athletic5               
06/05   00h30 Fleetwood Town14 vs Walsall19               
06/05   00h30 Shrewsbury Town3 vs Milton Keynes Dons23               
06/05   00h30 AFC Wimbledon18 vs Bury24               
06/05   00h30 Blackburn Rovers2 vs Oxford United15               
06/05   00h30 Doncaster Rovers17 vs Wigan Athletic1               
06/05   00h30 Gillingham16 vs Plymouth Argyle7               
06/05   00h30 Northampton Town22 vs Oldham Athletic AFC20               
06/05   00h30 Portsmouth8 vs Peterborough United9               
06/05   00h30 Scunthorpe United6 vs Bradford AFC11               

Hạng 3 Đức

05/05   18h30 Carl Zeiss Jena14 vs SpVgg Unterhaching9               
05/05   18h30 Wurzburger Kickers6 vs SG Sonnenhof Grobaspach13               
05/05   18h30 FSV Zwickau16 vs Fortuna Koln7               
05/05   18h30 1. FC Magdeburg2 vs Chemnitzer18               
05/05   18h30 Preuben Munster12 vs Sportfreunde Lotte15               
05/05   18h30 SV Meppen8 vs Rot-Weiss Erfurt20               
05/05   18h30 VfR Aalen10 vs Karlsruher SC3               
05/05   18h30 VfL Osnabruck17 vs Werder Bremen (Am)19               
05/05   18h30 SC Paderborn 071 vs SV Wehen Wiesbaden4               
05/05   18h30 Hansa Rostock5 vs Hallescher FC11               

Aus FB West Premier

05/05   14h00 Armadale12 vs Sorrento F.C.9               
05/05   14h00 ECU Joondalup4 vs Perth S.C2               
05/05   14h00 Stirling Lions10 vs Balcatta7               
05/05   14h00 Cockburn City5 vs Perth Glory FC Am1               
05/05   14h00 Subiaco AFC11 vs Floreat Athena8               
05/05   16h00 Joondalup United14 vs Inglewood United6               
05/05   18h00 Forrestfield United13 vs Bayswater City3               

Aus New South Wales

05/05   16h30 Sutherland Sharks5 vs Sydney Olympic2               
05/05   17h30 Sydney United3 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers1               
05/05   17h45 Sydney FC Youth12 vs Marconi Stallions6               

Aus Victoria

05/05   12h00 Northcote City10 vs Port Melbourne Sharks6               
05/05   16h00 Hume City13 vs Heidelberg United3               

Japan Football League

06/05   10h00 Imabari FC5 vs Osaka FC4               
06/05   10h00 Mio Biwako Shiga9 vs Ryutsu Keizai University FC12               
06/05   10h00 Verspah Oita16 vs Tegevajaro Miyazaki15               
06/05   10h00 Reinmeer Aomori F.C.7 vs Vanraure Hachinohe FC6               
06/05   10h00 Veertien Kuwana13 vs FC Maruyasu Okazaki11               
06/05   10h00 Cobaltore Onagawa10 vs Sony Sendai FC14               
06/05   10h00 Honda Lock SC3 vs Tokyo Musashino City FC2               
06/05   10h00 Honda FC1 vs Nara Club8               

Hạng 3 Hàn Quốc

05/05   14h00 Mokpo City5 vs Changwon City6               
05/05   14h00 Gyeongju KHNP2 vs Daejeon Korail4               
05/05   14h00 Cheonan City FC3 vs Busan Transpor Tation7               
05/05   14h00 Gimhae City FC1 vs Gangneung8               

Nữ Mỹ

06/05   07h00 Sky Blue FC Women's9 vs Houston Dash Women's8               
06/05   09h00 Utah Royals Women's7 vs Washington Spirit Women's5               

U21 Nga

05/05   17h00 Rubin Kazan Youth7 vs Ufa Youth8               
05/05   17h00 CSKA Moscow Youth2 vs Arsenal Tula Youth14               
05/05   17h00 FK Anzhi Youth11 vs Akhmat Grozny Youth15               
05/05   17h00 Lokomotiv Moscow Youth4 vs Zenit St.Petersburg Youth6               
05/05   17h00 Spartak Moscow Youth5 vs FK Rostov Youth9               
05/05   17h00 FK Ural Youth16 vs Amkar Perm Youth12               
05/05   17h00 FC Tosno Youth10 vs Dinamo Moscow Youth3               
05/05   17h00 SKA Khabarovsk Youth13 vs FK Krasnodar Youth1               

U20 Hy Lạp

05/05   15h00 PAOK Saloniki U20  vs Platanias FC(U20)                
05/05   15h00 PAE Atromitos(U20)  vs Kerkyra U20                
05/05   15h00 Panionios U20  vs PAE Levadiakos(U20)                
05/05   15h00 Pas Giannina(U20)  vs Olympiakos Piraeus(U20)                
05/05   15h00 Panathinaikos U20  vs Xanthi U20                
05/05   15h00 Apollon Smirnis(U20)  vs AEK Athens U20                
05/05   15h00 Panaitolikos Agrinio(U20)  vs Asteras Tripolis(U20)                
05/05   15h00 AEL Larisa U20  vs Lamia U20                

U19 Séc

05/05   17h00 Mlada Boleslav(U19)  vs Hradec Kralove(U19)                
05/05   17h00 FC Bohemians 1905 U19  vs Banik Ostrava(U19)                
05/05   17h00 Zlin(U19)  vs Viktoria Plzen U19                
05/05   17h00 Pardubice(U19)  vs Frydek-Mistek(U19)                

U21 Ukraine

05/05   18h00 Chernomorets Odessa(U21)8 vs Zorya(U21)6               
05/05   18h00 Olimpic Donetsk(U21)9 vs Stal Kamianske(U21)11               
05/05   18h00 Veres Rivne(U21)10 vs Zirka Kirovohrad(U21)12