TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/07/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Bỉ

16/12   01h30 Sporting Charleroi2 vs Genk9 0 : 1/4-0.930.800 : 00.78-0.903.502.302.6510.82-0.962 1/21.000.86
16/12   01h30 KSC Lokeren15 vs Red Star Waasland-Beveren7 0 : 00.980.900 : 00.930.953.302.552.4610.880.982 1/20.900.96
16/12   01h30 Standard Liege8 vs Gent5 0 : 1/40.900.980 : 1/4-0.810.693.402.122.9510.910.952 1/2-0.980.84
16/12   01h30 Zulte Waregem10 vs Royal Antwerp FC4 0 : 1/20.920.960 : 1/4-0.900.783.451.893.5010.870.992 1/20.910.95
16/12   01h30 Royal Excel Mouscron11 vs KV Oostende12 1/4 : 00.960.921/4 : 00.67-0.793.352.902.1710.880.982 1/20.900.96
16/12   01h30 Kortrijk14 vs KV Mechelen13 0 : 00.84-0.960 : 00.84-0.963.502.322.6010.74-0.882 3/40.980.88
16/12   01h30 AS Eupen16 vs St.-Truidense VV6 0 : 1/4-0.950.830 : 00.75-0.883.402.322.651 1/4-0.840.702 3/40.930.93
16/12   01h30 Club Brugge1 vs Anderlecht3 0 : 1/21.000.880 : 1/4-0.880.753.451.993.201 1/4-0.840.702 3/40.980.88

VĐQG Croatia

15/12   23h00 Slaven Belupo Koprivnica7 vs NK Lokomotiva Zagreb6               

VĐQG Wales

16/12   01h45 The New Saints1 vs Connah's QN2               
16/12   01h45 Newi Cefn Druids5 vs Bangor City FC3               
16/12   01h45 Carmarthen Town12 vs Barry Town United8               

VĐQG Ai Cập

15/12   18h45 Smouha SC4 vs Alassiouty Sport13               
15/12   21h00 Petrojet FC10 vs Ittihad Alexandria11               
15/12   21h00 Tanta14 vs Al Ahly SC2               

VĐQG Algeria

15/12   21h00 DRB Tadjenanet13 vs CR Belouizdad8               
15/12   22h00 JS Kabylie12 vs MC Oran5               
15/12   22h00 NA Hussein Dey7 vs OM Medea11               

VĐQG Nam Phi

16/12   01h00 Cape Town City6 vs AmaZulu12               

Hạng 2 Pháp

16/12   01h00 Bourg Peronnas18 vs Lorient3               
16/12   01h00 Clermont Foot8 vs Sochaux10               
16/12   01h00 Quevilly Rouen19 vs Stade Brestois7               
16/12   01h00 Ajaccio GFCO13 vs Nimes2               
16/12   01h00 Ajaccio5 vs Auxerre16               
16/12   01h00 Chateauroux9 vs Orleans US 4515               
16/12   01h00 Lens17 vs Tours FC20               
16/12   01h00 Le Havre4 vs Chamois Niortais11               
16/12   01h00 Nancy14 vs Paris FC6               
16/12   01h00 Stade Reims1 vs Valenciennes US12               

Hạng 2 Hà Lan

16/12   01h00 Jong PSV Eindhoven8 vs Almere City FC9               
16/12   01h00 Emmen6 vs Jong Ajax Amsterdam3               
16/12   01h00 FC Utrecht Am.20 vs Telstar7               
16/12   01h00 De Graafschap4 vs FC Oss10               
16/12   01h00 FC Den Bosch5 vs Fortuna Sittard2               
16/12   01h00 Cambuur Leeuwarden16 vs FC Dordrecht 9013               
16/12   01h00 MVV Maastricht11 vs AZ Alkmaar 217               
16/12   01h00 FC Eindhoven12 vs Go Ahead Eagles14               
16/12   01h00 N.E.C. Nijmegen1 vs Helmond Sport19               
16/12   01h00 RKC Waalwijk15 vs Volendam18               

Hạng 2 Israel

15/12   19h00 Hapoel Petah Tikva9 vs Ironi Nesher15               
15/12   19h00 Hapoel Ramat Gan FC14 vs Hapoel Tel Aviv1               
15/12   19h00 Ironi Ramat Hasharon8 vs Hapoel Kfar Saba2               
15/12   19h00 Hapoel Rishon Lezion5 vs Maccabi Ahi Nazareth4               
15/12   19h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Hapoel Katamon Jerusalem3               
15/12   19h00 Hapoel Bnei Lod12 vs Hapoel Afula11               
15/12   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla6 vs Maccabi Herzliya16               
15/12   19h00 Hapoel Hadera7 vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot13               

Hạng 2 Argentina

16/12   01h00 Instituto Cordoba13 vs Villa Dalmine3               
16/12   01h00 Ferrol Carril Oeste23 vs Atletico Mitre de Santiago del Estero9               
16/12   01h00 Guillermo Brown7 vs Atletico Rafaela1               
16/12   01h00 Nueva Chicago19 vs Deportivo Riestra22               
16/12   01h00 Independiente Rivadavia20 vs All Boys17               
16/12   01h00 San Martin Tucuman8 vs Los Andes12               
16/12   01h00 Santa Marina Tandil18 vs Estudiantes de San Luis15               
16/12   01h00 CSyD Juventud Unida Gualeguaychu5 vs Sarmiento Junin21               
16/12   01h00 CA Brown Adrogue10 vs Deportivo Moron14               
16/12   01h00 Flandria24 vs Boca Unidos25               
16/12   01h00 Almagro2 vs Gimnasia Jujuy11               
16/12   01h00 Agropecuario de Carlos Casares4 vs Quilmes16               

Hạng 3 Pháp

16/12   01h00 Rodez Aveyron1 vs GS Consolat Marseille16               
16/12   01h00 Lyon Duchere9 vs Avenir Sportif Beziers8               
16/12   01h00 Dunkerque5 vs Pau FC10               
16/12   01h00 Entente Sannois6 vs Avranches15               
16/12   01h00 Les Herbiers14 vs Grenoble4               
16/12   01h00 Chambly FC17 vs Stade Lavallois MFC7               
16/12   01h00 US Boulogne11 vs Cholet So2               
16/12   01h00 Creteil12 vs Red Star FC 933               

Nữ Australia

15/12   12h20 Sydney FC Women's5 vs Canberra United Women's6               
15/12   15h00 Adelaide United Women's9 vs WS Wanderers Women's8               

Cúp Đông Á Nữ

15/12   14h10 Korea Republic Women's3 vs China Women's4               
15/12   16h55 Japan women's2 vs North Korea Women's1