TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/04/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Copa Libertadores

01/03   03h59 MillonariosG-4 vs Corinthians Paulista (SP)G-1               
01/03   03h59 Delfin SCB-4 vs BolivarB-2               
01/03   03h59 CR Flamengo (RJ)D-2 vs River PlateD-3               

VĐQG Tây Ban Nha

28/02   22h00 Girona8 vs Celta Vigo10               
28/02   22h00 Alaves15 vs Levante17               
28/02   22h00 Atletico Madrid2 vs Leganes13               
28/02   22h00 Real Betis9 vs Real Sociedad12               
28/02   22h00 Athletic Bilbao14 vs Valencia3               
28/02   22h00 Eibar7 vs Villarreal6               
28/02   22h00 Espanyol16 vs Real Madrid4               
28/02   22h00 Getafe11 vs Deportivo La Coruna19               
28/02   22h00 Las Palmas18 vs Barcelona1               
28/02   22h00 Malaga20 vs Sevilla5               

VĐQG Scotland

01/03   02h45 Ross County12 vs Partick Thistle10               
01/03   02h45 Celtic1 vs Dundee8               
01/03   02h45 Hearts5 vs Kilmarnock6               
01/03   02h45 Hibernian FC4 vs Hamilton Academical FC11               
01/03   02h45 Motherwell FC7 vs Aberdeen3               

VĐQG Albania

28/02   19h00 FK Kukesi3 vs Skenderbeu Korce1               
28/02   19h00 Partizani Tirana5 vs Lushnja KS10               
28/02   19h00 Kamza7 vs Teuta Durres9               
28/02   19h00 Flamurtari4 vs Luftetari Gjirokaster6               
28/02   19h00 KF Laci2 vs Vllaznia Shkoder8               

VĐQG Ba Lan

28/02   23h00 Sandecja14 vs Zaglebie Lubin9               
28/02   23h00 Wisla Krakow7 vs Korona Kielce6               
28/02   23h00 Legia Warszawa1 vs Jagiellonia Bialystok2               
28/02   23h00 Wisla Plock5 vs Cracovia Krakow12               
28/02   23h00 Gornik Zabrze4 vs Pogon Szczecin16               
28/02   23h00 Lech Poznan3 vs Slask Wroclaw10               
28/02   23h00 Lechia Gdansk11 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza15               
28/02   23h00 Arka Gdynia8 vs Piast Gliwice13               

VĐQG Bosnia

28/02   22h00 Zrinjski Mostar2 vs FK Zeljeznicar Sarajevo1               
28/02   22h00 Radnik Bijeljina6 vs NK Siroki Brijeg3               
28/02   22h00 Sloboda Tuzla9 vs Borac Banja Luka8               
28/02   22h00 FK Krupa5 vs FK Sarajevo4               
28/02   22h00 GOSK Gabela10 vs Vitez12               
28/02   22h00 NK Celik11 vs Mladost Doboj Kakanj7               

VĐQG Bulgary

28/02   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Septemvri Sofia10               
28/02   21h00 Lokomotiv Plovdiv7 vs Botev Plovdiv5               
28/02   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs Slavia Sofia9               
28/02   21h00 FC Dunav Ruse13 vs CSKA Sofia2               
28/02   21h00 FC Vereya6 vs Pirin Blagoevgrad11               
28/02   21h00 Etar Veliko Tarnovo12 vs Cherno More Varna8               
28/02   21h00 Levski Sofia3 vs Beroe4               

VĐQG Serbia

28/02   22h00 FK Rad Beograd15 vs Borac Cacak16               
28/02   22h00 Cukaricki3 vs FK Backa Backa Palanka13               
28/02   22h00 FK Napredak Krusevac8 vs Vojvodina7               
28/02   22h00 Radnicki Nis6 vs Partizan Belgrade2               
28/02   22h00 Mladost Lucani9 vs Spartak Subotica4               
28/02   22h00 Radnik Surdulica10 vs Macva Sabac12               
28/02   22h00 Zemun11 vs FK Javor Ivanjica14               
28/02   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Vozdovac5               

VĐQG Đan Mạch

28/02   21h00 Odense BK6 vs Lyngby12               
28/02   21h00 Midtjylland1 vs Brondby2               
28/02   21h00 FC Nordsjaelland3 vs Silkeborg IF10               
28/02   21h00 Randers FC14 vs Elite 3000 Helsingor13               
28/02   21h00 AC Horsens4 vs Aarhus AGF11               
28/02   21h00 Sonderjyske9 vs Aalborg BK8               
28/02   21h00 Hobro I.K.7 vs FC Kobenhavn5               

VĐQG UAE

28/02   20h35 Al Ahli Dubai6 vs Al-Jazira(UAE)5               
28/02   23h15 Al Wasl FC3 vs Al Nasr Dubai4               

VĐQG Bolivia

01/03   02h30 Club GuabiraA-7 vs Jorge WilstermannA-3               

VĐQG Peru

01/03   03h00 Dep. San MartinA-1 vs Sport RosarioA-3               
01/03   03h00 Ayacucho Futbol ClubA-8 vs Sporting CristalA-2               
01/03   03h00 Sport Boys AssociationB-3 vs EM Deportivo BinacionalB-5               
01/03   03h00 MelgarB-1 vs Academia CantolaoB-2               
01/03   03h00 Real Atletico GarcilasoB-4 vs Deportivo Union ComercioB-8               
01/03   03h00 Deportivo MunicipalB-7 vs Sport HuancayoB-6               
01/03   03h00 Comerciantes UnidosA-4 vs Universitario de DeportesA-7               
01/03   03h00 Alianza LimaA-5 vs UTC CajamarcaA-6               

VĐQG Venezuela

01/03   03h00 Deportivo La Guaira6 vs Monagas SC11               
01/03   03h00 Metropolitanos FC17 vs Trujillanos FC12               
01/03   03h00 Deportivo Tachira14 vs Carabobo FC3               
01/03   03h00 Anzoategui15 vs Estudiantes Merida FC16               
01/03   03h00 Deportivo Lara4 vs Portuguesa FC1               

VĐQG Ai Cập

28/02   19h45 Tanta16 vs Ittihad Alexandria14               
28/02   22h00 Petrojet FC10 vs Masr El Maqassah13               
28/02   22h00 Al Masry4 vs Alassiouty Sport12               
01/03   01h00 El Dakhleya11 vs Al Ahly SC1               

C2 Châu Á

28/02   15h30 Song Lam Nghe AnH-2 vs Johor Darul TakzimH-1               
28/02   18h30 Persija JakartaH-4 vs Tampines Rovers FCH-3               

Hạng 2 Arập Xeut

28/02   19h35 Al Khaleej Club6 vs Al-Hazm1               
28/02   20h05 Al-Tai5 vs Dhamk10               
28/02   22h30 Al-Kawkab2 vs Al-Nojoom8               
28/02   23h05 Jeddah15 vs Al-Watani9               

Cúp Bồ Đào Nha

01/03   03h15 Aves  vs Caldas                

Cúp Israel

01/03   00h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona  vs Hapoel Beer Sheva                
01/03   02h00 Hapoel Kfar Saba  vs Beitar Jerusalem                

Cúp Mexico

01/03   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs PueblaD-3               
01/03   08h00 Cafetaleros de Tapachula  vs Venados FC                
01/03   09h30 FC JuarezG-3 vs Pumas UNAMB-2