TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/01/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Armenia

11/05   21h00 Ararat Yerevan6 vs Alashkert2               

VĐQG Belarus

11/05   21h00 FC Minsk12 vs FC Slutsk3               

VĐQG Bỉ

12/05   02h30 Lierse18 vs Red Star Waasland-Beveren12               
12/05   02h30 Kortrijk7 vs Royal Excel Mouscron14               
12/05   02h30 Oud Heverlee Leuven19 vs Zulte Waregem9               

VĐQG Estonia

12/05   00h00 Tartu JK Tammeka4 vs Nomme JK Kalju1               
12/05   00h00 Levadia Tallinn2 vs JK Tallinna Kalev6               

VĐQG Ireland

12/05   01h45 Derry City4 vs Cork City F.C.2               
12/05   01h45 Bray Wanderers10 vs Bohemians7               
12/05   01h45 Dundalk1 vs Sligo Rovers8               
12/05   02h00 Shamrock Rovers5 vs Waterford United3               

VĐQG Latvia

11/05   22h00 Jelgava6 vs FK Valmiera8               
12/05   01h00 FK Liepaja2 vs Rigas Futbola skola1               

VĐQG Đan Mạch

12/05   01h00 FC Nordsjaelland3 vs AC Horsens6               

VĐQG Trung Quốc

11/05   18h35 Beijing Guoan4 vs Guangzhou R&F8               

Malay Super League

11/05   15h45 Kelantan FA11 vs PKNP9               
11/05   15h45 Perak4 vs Melaka FC6               
11/05   15h45 PB Pahang2 vs Terengganu3               
11/05   15h45 Selangor FA10 vs Johor Darul Takzim1               

Hạng 2 Pháp

12/05   01h00 Bourg Peronnas17 vs Sochaux9               
12/05   01h00 Clermont Foot4 vs Paris FC7               
12/05   01h00 Quevilly Rouen19 vs Lorient6               
12/05   01h00 Ajaccio GFCO15 vs Valenciennes US12               
12/05   01h00 Ajaccio3 vs Chamois Niortais14               
12/05   01h00 Chateauroux5 vs Stade Brestois8               
12/05   01h00 Lens16 vs Auxerre11               
12/05   01h00 Le Havre10 vs Tours FC20               
12/05   01h00 Nancy18 vs US Orleans13               
12/05   01h00 Stade Reims1 vs Nimes2               

Hạng 2 Israel

11/05   20h00 Hapoel Petah Tikva13 vs Maccabi Herzliya15               
11/05   20h00 Ironi Ramat Hasharon11 vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot12               
11/05   20h00 Maccabi Ahi Nazareth10 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
11/05   20h00 Hapoel Bnei Lod8 vs Hapoel Ramat Gan FC14               
11/05   20h00 Hapoel Kfar Saba9 vs Ironi Nesher16               
11/05   20h00 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Hapoel Rishon Lezion4               
11/05   20h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Hapoel Natzrat Illit5               
11/05   20h00 Hapoel Hadera2 vs Hapoel Afula7               

Hạng 2 Thụy Điển

12/05   01h00 Orgryte1 vs Gefle IF10               

Hạng 2 Áo

11/05   23h30 TSV Hartberg2 vs FC Blau Weiss Linz9               
11/05   23h30 Floridsdorfer AC10 vs FC Liefering5               
11/05   23h30 Austria Lustenau6 vs WSG Wattens8               
11/05   23h30 FC Wacker Innsbruck1 vs SV Ried4               
11/05   23h30 SC Wiener Neustadt3 vs Kapfenberg Superfund7               

Malay Premier League

11/05   14h45 Johor Darul Takzim II11 vs Sabah FA3               
11/05   14h45 Kuantan FA10 vs Felcra FC4               

Hạng 2 Brazil

12/05   05h15 Juventude (RS)13 vs Paysandu (PA)2               
12/05   07h30 Vila Nova (GO)7 vs Ponte Preta18               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

12/05   04h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-8 vs Las Vegas Lights FCNhóm 2-9               
12/05   04h00 Pittsburgh Riverhounds SCNhóm 1-5 vs Indy ElevenNhóm 1-4               

Hạng 3 Pháp

12/05   01h00 GS Consolat Marseille16 vs Dunkerque6               
12/05   01h00 Avenir Sportif Beziers4 vs Les Herbiers13               
12/05   01h00 Cholet So9 vs Creteil17               
12/05   01h00 Lyon Duchere10 vs Chambly FC12               
12/05   01h00 Pau FC14 vs Red Star FC 931               
12/05   01h00 Avranches15 vs US Boulogne8               
12/05   01h00 Bastia  vs Rodez Aveyron2               
12/05   01h00 Grenoble3 vs Entente Sannois11               
12/05   01h00 Stade Lavallois MFC5 vs Concarneau7               

Aus Victoria

11/05   17h30 Port Melbourne Sharks6 vs Melbourne Knights9               
11/05   17h30 Green Gully Cavaliers4 vs Heidelberg United3               
11/05   17h30 Oakleigh Cannons11 vs Hume City13               

Hạng 3 Hàn Quốc

11/05   18h00 Gangneung8 vs Mokpo City5               
11/05   18h00 Busan Transpor Tation7 vs Changwon City6