TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/12/2011

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

01/02   03h59 Mexico  vs Bosnia and Herzegovina                

Ngoại Hạng Anh

01/02   01h45 Everton9 vs Leicester City8               
01/02   02h45 Chelsea FC4 vs AFC Bournemouth13               
01/02   02h45 Newcastle15 vs Burnley7               
01/02   02h45 Southampton17 vs Brighton & Hove Albion16               
01/02   03h00 Manchester City1 vs West Bromwich(WBA)19               
01/02   03h00 Stoke City18 vs Watford10               
01/02   03h00 Tottenham Hotspur5 vs Manchester United2               

VĐQG Bồ Đào Nha

31/01   22h00 Portimonense12 vs Rio Ave5               
31/01   22h00 GD Estoril-Praia18 vs Desportivo de Tondela10               
31/01   22h00 Moreirense16 vs FC Porto2               
31/01   22h00 Chaves7 vs Vitoria FC Setubal17               
31/01   22h00 Belenenses11 vs SL Benfica3               
31/01   22h00 Sporting Braga4 vs Aves15               
31/01   22h00 Boavista FC8 vs Maritimo6               
31/01   22h00 Pacos Ferreira14 vs Feirense13               
31/01   22h00 Sporting Clube de Portugal1 vs Vitoria Guimaraes9               

VĐQG Costa Rica

01/02   00h00 Perez Zeledon7 vs AD Grecia12               
01/02   00h00 Cartagines Deportiva SA11 vs Santos De Guapiles10               
01/02   00h00 Limon FC9 vs Herediano6               
01/02   00h00 Universidad de Costa Rica5 vs Deportivo Saprissa1               
01/02   00h00 Alajuelense2 vs Guadalupe FC4               
01/02   00h00 Municipal Liberia8 vs AD Carmelita3               

VĐQG Ai Cập

31/01   22h00 Al Masry3 vs Tala'ea El Gaish7               
01/02   01h00 Enppi5 vs Zamalek4               

VĐQG Nam Phi

01/02   00h30 Ajax Cape Town14 vs Orlando Pirates5               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

31/01   22h00 SL Benfica B11 vs FC Famalicao8               
31/01   22h00 Sporting CP B12 vs Real SC20               
31/01   22h00 Vitoria Guimaraes B18 vs SC Covilha10               
31/01   22h00 CD Nacional5 vs UD Oliveirense15               
31/01   22h00 Gil Vicente16 vs Varzim17               
31/01   22h00 FC Arouca6 vs Cova Piedade13               
31/01   22h00 Santa Clara7 vs Sporting Braga II19               
31/01   22h00 Academica Coimbra4 vs CF Uniao Madeira14               
31/01   22h00 Leixoes3 vs Academico Viseu2               
31/01   22h00 FC Penafiel9 vs Porto B1               

Cúp Mexico

01/02   08h00 Alebrijes de OaxacaF-3 vs PueblaD-3