TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/08/2019

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Đức

17/02   20h30 Augsburg8 vs VfB Stuttgart14               
17/02   20h30 Eintracht Frankfurt7 vs RB Leipzig4               
17/02   20h30 SC Freiburg12 vs Werder Bremen16               
17/02   20h30 Hamburger17 vs Bayer Leverkusen2               
17/02   20h30 Hertha BSC Berlin11 vs Mainz15               
17/02   20h30 Koln18 vs Hannover 9610               
17/02   20h30 Monchengladbach5 vs Borussia Dortmund6               
17/02   20h30 Schalke 043 vs Hoffenheim9               
17/02   20h30 Wolfsburg13 vs Bayern Munich1               

VĐQG Pháp

18/02   01h00 Angers SCO17 vs Saint-Etienne16               
18/02   01h00 Caen11 vs Stade Rennais FC8               
18/02   01h00 Lille OSC18 vs Lyonnais2               
18/02   01h00 Marseille3 vs Bordeaux12               
18/02   01h00 Amiens SC13 vs Toulouse19               
18/02   01h00 AS Monaco4 vs Dijon14               
18/02   01h00 Montpellier HSC7 vs Guingamp9               
18/02   01h00 Nice6 vs Nantes5               
18/02   01h00 Paris Saint Germain1 vs Strasbourg10               
18/02   01h00 ES Troyes AC15 vs Metz20               

VĐQG Scotland

17/02   19h30 Ross County12 vs Hearts5               
17/02   22h00 Partick Thistle11 vs Dundee10               
17/02   22h00 Hibernian FC4 vs Aberdeen2               
17/02   22h00 Motherwell FC8 vs Kilmarnock6               

VĐQG Hà Lan

17/02   23h30 Vitesse Arnhem7 vs SBV Excelsior10               
18/02   00h45 NAC Breda16 vs AZ Alkmaar3               
18/02   00h45 PSV Eindhoven1 vs SC Heerenveen9               
18/02   01h45 ADO Den Haag8 vs Willem II14               

VĐQG Azerbaijan

17/02   20h00 Qabala2 vs Zira FK3               
17/02   20h00 Standard Sumqayit4 vs FC Neftci Baku5               

VĐQG Ba Lan

17/02   23h00 Sandecja13 vs Korona Kielce7               
17/02   23h00 Wisla Krakow8 vs Arka Gdynia6               
17/02   23h00 Legia Warszawa1 vs Slask Wroclaw10               
17/02   23h00 Wisla Plock9 vs Zaglebie Lubin5               
17/02   23h00 Gornik Zabrze2 vs Bruk Bet Termalica Nieciecza14               
17/02   23h00 Jagiellonia Bialystok4 vs Cracovia Krakow12               
17/02   23h00 Lech Poznan3 vs Pogon Szczecin16               
17/02   23h00 Lechia Gdansk11 vs Piast Gliwice15               

VĐQG Bosnia

17/02   22h00 NK Siroki Brijeg4 vs FK Sarajevo3               
17/02   22h00 Zrinjski Mostar2 vs GOSK Gabela9               
17/02   22h00 Radnik Bijeljina7 vs Borac Banja Luka8               
17/02   22h00 Sloboda Tuzla10 vs Mladost Doboj Kakanj6               
17/02   22h00 FK Krupa5 vs FK Zeljeznicar Sarajevo1               
17/02   22h00 NK Celik11 vs Vitez12               

VĐQG Bulgary

17/02   21h00 Ludogorets Razgrad1 vs Slavia Sofia8               
17/02   21h00 Lokomotiv Plovdiv9 vs Pirin Blagoevgrad11               
17/02   21h00 Cherno More Varna7 vs Beroe4               
17/02   21h00 Vitosha Bistritsa14 vs FC Dunav Ruse13               
17/02   21h00 FC Vereya6 vs CSKA Sofia2               
17/02   21h00 Etar Veliko Tarnovo12 vs Septemvri Sofia10               
17/02   21h00 Levski Sofia3 vs Botev Plovdiv5               

VĐQG Croatia

17/02   22h00 Istra 19618 vs NK Lokomotiva Zagreb6               
17/02   22h00 Dinamo Zagreb1 vs Hajduk Split2               
17/02   22h00 Rudes10 vs Inter Zapresic5               
17/02   22h00 Slaven Belupo Koprivnica7 vs HNK Cibalia9               
17/02   22h00 NK Osijek3 vs NK Rijeka4               

VĐQG Hungary

17/02   23h00 Diosgyor VTK6 vs Ferencvarosi TC1               
17/02   23h00 Ujpesti TE5 vs Mezokovesd-Zsory12               
17/02   23h00 Puskas Akademia Fehervar8 vs Debreceni VSC3               
17/02   23h00 Balmazujvaros11 vs Paksi SE7               
17/02   23h00 Budapest Honved4 vs Fehervar Videoton2               
17/02   23h00 Szombathelyi Haladas10 vs Vasas9               

VĐQG Hy Lạp

17/02   20h00 Kerkyra15 vs Apollon Smirnis14               
17/02   22h15 Asteras Tripolis6 vs Atromitos Athens4               

VĐQG Israel

17/02   23h00 F.C. Ashdod13 vs Hapoel Acco14               
17/02   23h00 Hapoel Haifa4 vs Maccabi Netanya6               
17/02   23h00 Beitar Jerusalem3 vs Bnei Yehuda Tel Aviv5               
17/02   23h00 Maccabi Tel Aviv1 vs Hapoel Raanana11               
17/02   23h00 Hapoel Bnei Sakhnin FC9 vs Maccabi Haifa10               
17/02   23h00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona7 vs Hapoel Ashkelon12               
17/02   23h00 Maccabi Petah Tikva FC8 vs Hapoel Beer Sheva2               

VĐQG Romania

17/02   22h00 FC Viitorul Constanta6 vs FC Botosani5               
17/02   22h00 FC Voluntari10 vs CS Universitatea Craiova3               
17/02   22h00 Sepsi13 vs Concordia Chiajna11               
17/02   22h00 CFR Cluj1 vs FC Astra Giurgiu4               
17/02   22h00 ACS Poli Timisoara9 vs CSM Studentesc Iasi8               
17/02   22h00 Gaz Metan Medias12 vs Juventus Bucharest14               
17/02   22h00 Dinamo Bucuresti7 vs Steaua Bucuresti2               

VĐQG Serbia

17/02   22h00 FK Rad Beograd16 vs Radnik Surdulica10               
17/02   22h00 Cukaricki4 vs Macva Sabac11               
17/02   22h00 FK Napredak Krusevac8 vs Spartak Subotica3               
17/02   22h00 Radnicki Nis7 vs FK Backa Backa Palanka13               
17/02   22h00 Mladost Lucani9 vs Partizan Belgrade2               
17/02   22h00 Zemun12 vs Borac Cacak15               
17/02   22h00 Vojvodina6 vs FK Vozdovac5               
17/02   22h00 Crvena Zvezda1 vs FK Javor Ivanjica14               

VĐQG Slovakia

17/02   19h00 Zemplin Michalovce9 vs Slovan Bratislava3               
17/02   19h00 MSK Zilina2 vs MFK Ruzomberok5               
17/02   19h00 Zlate Moravce8 vs Spartak Trnava1               
17/02   19h00 FC Nitra7 vs Trencin6               
17/02   19h00 1. FC Tatran Presov11 vs FK Zeleziarne Podbrezova10               
17/02   19h00 FK Senica12 vs FC DAC 1904 Dunajska Streda4               

VĐQG Séc

17/02   22h00 Vysocina Jihlava16 vs Slavia Praha2               
17/02   22h00 Banik Ostrava15 vs Synot Slovacko14               
17/02   22h00 FK Baumit Jablonec8 vs Teplice6               
17/02   22h00 Mlada Boleslav11 vs MFK Karvina13               
17/02   22h00 FC Bohemians 19057 vs Brno12               
17/02   22h00 Zlin9 vs Dukla Praha10               
17/02   22h00 SK Sigma Olomouc3 vs FC Viktoria Plzen1               
17/02   22h00 Sparta Praha5 vs Slovan Liberec4               

VĐQG Síp

17/02   20h00 Apollon Limassol FC2 vs Alki Oroklini8               
17/02   20h00 Nea Salamis11 vs AEL Limassol5               
17/02   20h00 Doxa Katokopias7 vs Pafos FC10               
17/02   20h00 Anorthosis Famagusta FC3 vs Ermis Aradippou9               
17/02   20h00 AEK Larnaca4 vs Ethnikos Achnas14               
17/02   20h00 APOEL Nicosia1 vs AC Omonia Nicosia6               

VĐQG Thụy Sỹ

17/02   21h00 Sion10 vs Lausanne Sports5               
17/02   21h00 FC Lugano7 vs Grasshoppers6               
17/02   21h00 Basel2 vs St. Gallen4               
17/02   21h00 Young Boys1 vs FC Thun8               
17/02   21h00 Zurich3 vs FC Luzern9               

VĐQG Ukraina

17/02   21h00 Zirka Kirovohrad9 vs Illichivets FC Mariupol7               
17/02   21h00 FC Karpaty Lviv11 vs Zorya4               
17/02   21h00 Dynamo Kyiv2 vs Olimpic Donetsk6               
17/02   21h00 Stal Dniprodzerzhynsk12 vs PFC Oleksandria8               
17/02   21h00 FC Vorskla Poltava3 vs Veres Rivne5               
17/02   21h00 FC Shakhtar Donetsk1 vs Chernomorets Odessa10               

VĐQG Áo

18/02   00h30 Red Bull Salzburg2 vs St.Polten10               
18/02   00h30 LASK Linz5 vs Rheindorf Altach7               
18/02   00h30 Wolfsberger AC9 vs FC Trenkwalder Admira4               
18/02   00h30 Mattersburg8 vs Austria Wien6               
18/02   00h30 Rapid Wien3 vs Sturm Graz1               

VĐQG Australia

17/02   15h50 Adelaide United FC5 vs Central Coast Mariners FC7               

VĐQG New Zealand

18/02   08h00 Team Wellington2 vs Waitakere United5               
18/02   08h00 Southern United8 vs Wellington Phoenix Reserve9               
18/02   10h35 Hamilton Wanderers AFC10 vs Canterbury United4               

VĐQG Qatar

17/02   20h45 Al Markhiya8 vs Al Khor SC9               
17/02   22h55 Al-Sadd3 vs Al-Arabi SC11               

VĐQG Nam Phi

17/02   20h30 Baroka FC7 vs Chippa United FC9               

Hạng Nhất Anh

17/02   21h00 Birmingham23 vs Millwall15               
17/02   21h00 Burton Albion FC24 vs Nottingham Forest14               
17/02   21h00 Cardiff City3 vs Middlesbrough8               
17/02   21h00 Fulham7 vs Aston Villa4               
17/02   21h00 Hull City21 vs Barnsley19               
17/02   21h00 Leeds United10 vs Bristol City5               
17/02   21h00 Norwich City13 vs Ipswich12               
17/02   21h00 Preston North End11 vs Wolves1               
17/02   21h00 Queens Park Rangers16 vs Bolton Wanderers20               
17/02   21h00 Reading18 vs Sheffield United6               
17/02   21h00 Sheffield Wed.17 vs Derby County2               
17/02   21h00 Sunderland22 vs Brentford9               

Hạng Nhất Scotland

17/02   22h00 Brechin City10 vs Falkirk9               
17/02   22h00 Queen of South5 vs Greenock6               
17/02   22h00 Livingston4 vs St. Mirren1               

Hạng 2 Bỉ

18/02   01h30 Lierse4 vs Roeselare5               
18/02   01h30 Westerlo8 vs Tubize7               
18/02   01h30 St. Gilloise6 vs Cercle Brugge2               
18/02   01h30 Oud Heverlee Leuven1 vs K.F.C.O.Wilrijk3               

Hạng 3 Đức

17/02   19h00 Fortuna Koln4 vs SV Wehen Wiesbaden3               
17/02   19h00 Sportfreunde Lotte13 vs VfL Osnabruck15               
17/02   19h00 Wurzburger Kickers10 vs FSV Zwickau16               
17/02   19h00 Chemnitzer19 vs SpVgg Unterhaching6               
17/02   19h00 Preuben Munster17 vs Hansa Rostock5               
17/02   19h00 Rot-Weiss Erfurt20 vs VfR Aalen11               
17/02   19h00 SV Meppen9 vs SC Paderborn 071               
17/02   19h00 Werder Bremen (Am)18 vs 1. FC Magdeburg2               
17/02   19h00 Hallescher FC12 vs Karlsruher SC7               
17/02   19h00 SG Sonnenhof Grobaspach8 vs Carl Zeiss Jena14               

Hạng 2 Scotland

17/02   22h00 Forfar Athletic6 vs Stranraer4               
17/02   22h00 Airdrieonians7 vs Queen's Park5               
17/02   22h00 Arbroath2 vs Alloa Athletic3               
17/02   22h00 Ayr Utd.10 vs East Fife8               
17/02   22h00 Albion Rovers FC9 vs Raith Rovers1               

Brazil Mineiro

18/02   01h00 Tombense9 vs Democrata11               
18/02   02h00 Cruzeiro (MG)3 vs Villa Nova-MG10               

League Two

17/02   21h00 Carlisle12 vs Chesterfield22               
17/02   21h00 Cambridge United13 vs Grimsby Town16               
17/02   21h00 Barnet24 vs Accrington Stanley3               
17/02   21h00 Cheltenham Town17 vs Wycombe Wanderers4               

Hạng 4 Đức - Miền Tây

17/02   19h00 TSV Alemannia Aachen  vs SC Wiedenbruck                

U23 Anh

17/02   21h00 Stoke City U232-9 vs Fulham U212-4