TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Wales

08/10   20h30 Cardiff Metropolitan University FC5 vs Llandudno3               

VĐQG Hàn Quốc

08/10   13h00 Jeju United FC2 vs Jeonbuk Hyundai Motors1 0 : 0-0.830.700 : 0-0.930.813.452.752.251 1/4-0.890.752 3/40.82-0.96
08/10   13h00 Gangwon FC6 vs Incheon United FC9 0 : 1/20.82-0.940 : 1/4-0.990.87   1-0.880.732 1/40.900.96
08/10   13h00 Jeonnam Dragons8 vs Daegu FC11 0 : 1/4-0.880.760 : 00.77-0.89   10.75-0.892 3/40.960.90
08/10   13h00 Gwangju Football Club12 vs Ulsan Hyundai FC3 1/4 : 0-0.980.861/4 : 00.70-0.833.253.202.091-0.880.732 1/40.910.95
08/10   13h00 Pohang Steelers7 vs Suwon Samsung Bluewings4 0 : 0-0.880.750 : 0-0.930.813.402.782.2510.81-0.952 3/4-0.960.82
08/10   13h00 Sangju Sangmu FC10 vs FC Seoul5 1/4 : 0-0.920.791/4 : 00.73-0.853.403.152.0410.83-0.972 1/20.83-0.97

VĐQG Indonesia

08/10   15h00 Bhayangkara FC  vs Persiba Balikpapan                
08/10   18h30 Bali United FC  vs Arema Malang                
08/10   18h30 Pusamania Borneo  vs PSM Makassar                

VĐQG Ecuador

09/10   00h00 Independiente Del Valle5 vs Delfin SC1               
09/10   00h00 CD River Plate12 vs Universidad Catolica Quito11               
09/10   00h00 Deportivo Cuenca2 vs CD Clan Juvenil8               
09/10   00h00 Barcelona SC(ECU)9 vs Club Sport Emelec4               
09/10   00h00 CD El Nacional6 vs Macara3               
09/10   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito7 vs Fuerza Amarilla10               

VĐQG Uruguay

09/10   02h00 Cerro Montevideo10 vs Danubio FC5               
09/10   02h00 El Tanque Sisley11 vs Centro Atletico Fenix7               
09/10   02h00 Liverpool P.9 vs Nacional Montevideo8               
09/10   02h00 Plaza Colonia13 vs CA Juventud de Las Piedras16               
09/10   02h00 Boston River6 vs Wanderers FC15               
09/10   02h00 CA Penarol1 vs Defensor SC2               
09/10   02h00 CA River Plate3 vs IA Sud America12               
09/10   02h00 Racing Club Montevideo14 vs Rampla Juniors FC4               

VĐQG Venezuela

09/10   02h30 Zulia FC11 vs Portuguesa FC12               
09/10   02h30 Anzoategui14 vs Deportivo Lara2               
09/10   03h00 Estudiantes Merida FC6 vs Atletico Socopo FC17               
09/10   03h00 Metropolitanos FC8 vs Deportivo JBL del Zulia16               

VĐQG Costa Rica

09/10   00h00 Santos De Guapiles6 vs Alajuelense3               
09/10   00h00 Limon FC4 vs Cartagines Deportiva SA8               
09/10   00h00 Universidad de Costa Rica11 vs AD Carmelita9               
09/10   00h00 AD Grecia5 vs Guadalupe FC12               
09/10   00h00 Deportivo Saprissa2 vs Perez Zeledon7               
09/10   00h00 Herediano1 vs Municipal Liberia10               

VLWC KV Châu Âu

08/10   23h00 DenmarkE-3 vs RomaniaE-4               
08/10   23h00 KazakhstanE-6 vs ArmeniaE-5               
08/10   23h00 LithuaniaF-5 vs EnglandF-1               
08/10   23h00 PolandE-1 vs MontenegroE-2               
08/10   23h00 SloveniaF-3 vs ScotlandF-4               
08/10   23h00 SlovakiaF-2 vs MaltaF-6               
09/10   01h45 Czech RepublicC-4 vs San MarinoC-6               
09/10   01h45 GermanyC-1 vs AzerbaijanC-3               
09/10   01h45 NorwayC-5 vs Northern IrelandC-2               

Hạng 2 Tây Ban Nha

08/10   23h00 CF Reus Deportiu14 vs Cultural Leonesa7               
08/10   23h00 Rayo Vallecano15 vs Valladolid3               
08/10   23h00 Granada CF12 vs CD Lugo13               
08/10   23h00 Cordoba C.F.16 vs Alcorcon9               
08/10   23h00 Barcelona B11 vs Real Oviedo10               
08/10   23h00 Albacete22 vs La Hoya Lorca CF18               
08/10   23h00 Almeria5 vs SD Huesca17               
08/10   23h00 Cadiz6 vs Osasuna8               
08/10   23h00 Sporting de Gijon1 vs Sevilla Atletico21               
08/10   23h00 Tenerife4 vs Gimnastic Tarragona20               
08/10   23h00 Zaragoza19 vs Numancia2               

Hạng 2 Italia

08/10   20h00 Virtus Entella17 vs Brescia15               
08/10   20h00 Venezia F.C.12 vs Carpi4               
08/10   20h00 Perugia1 vs Pro Vercelli22               
08/10   20h00 Salernitana11 vs Ascoli21               
08/10   20h00 Novara Calcio16 vs Frosinone2               
08/10   20h00 FC Bari 19087 vs Avellino6               
08/10   20h00 Cesena20 vs Spezia13               
08/10   20h00 Cremonese10 vs Ternana19               
08/10   20h00 Empoli3 vs Foggia18               
08/10   20h00 Palermo8 vs Parma9               
08/10   20h00 Delfino Pescara 193614 vs Cittadella5               

Hạng 2 Bỉ

08/10   19h30 Lierse6 vs Tubize7               
08/10   19h30 Roeselare5 vs St. Gilloise4               
08/10   23h00 Oud Heverlee Leuven3 vs Westerlo8               

Hạng 2 Đan Mạch

08/10   18h45 Esbjerg FB5 vs Viborg6               
08/10   18h45 Fremad Amager8 vs Vendsyssel4               
08/10   18h45 Nykobing Falster7 vs Vejle1               
08/10   18h45 Herfolge Boldklub Koge3 vs FC Roskilde10               
08/10   18h45 Fredericia9 vs Thisted FC2               
08/10   18h45 Brabrand IF11 vs Skive IK12               

Hạng 2 Hàn Quốc

08/10   12h00 Bucheon FC 19953 vs Ansan Greeners FC10               
08/10   12h00 Asan Mugunghwa FC5 vs Daejeon Citizen9               
08/10   12h00 Asan Mugunghwa FC5 vs Seoul E-Land FC8               
08/10   12h00 Gyeongnam FC1 vs Busan I'Park2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

09/10   03h00 San AntonioNhóm 2-2 vs Tampa Bay RowdiesNhóm 1-5               
09/10   03h00 Phoenix Rising FCNhóm 2-5 vs Rio Grande Valley FC TorosNhóm 2-11               
09/10   03h00 Los Angeles Galaxy IINhóm 2-13 vs Portland Timbers BNhóm 2-15               
09/10   03h00 Ottawa FuryNhóm 1-10 vs FC CincinnatiNhóm 1-7               
09/10   03h00 Saint Louis FCNhóm 1-11 vs Richmond KickersNhóm 1-14               
09/10   03h00 Real Monarchs SLCNhóm 2-1 vs Vancouver Whitecaps BNhóm 2-14               
09/10   03h00 Tulsa RoughnecksNhóm 2-6 vs Seattle Sounders BNhóm 2-12               
09/10   03h00 Orlando City BNhóm 1-8 vs New York Red Bulls BNhóm 1-6               
09/10   03h00 Charleston BatteryNhóm 1-3 vs Harrisburg IslandersNhóm 1-12               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

08/10   21h00 Pacos FerreiraD-4 vs Rio AveD-3               

Japan Football League

08/10   11h00 Ohira Tochigi UVA SC15 vs Reinmeer Aomori F.C.3               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

08/10   17h59 Montenegro Women's U1726 vs Azerbaijan Women's(U17)17               
08/10   17h59 Iceland Women's(U17)9 vs Spain Women's(U17)6