TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/07/2013

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

25/11   03h00 West Ham United18 vs Leicester City12 0 : 1/4-0.890.770 : 00.81-0.933.402.452.8510.970.892 1/40.70-0.84

VĐQG Tây Ban Nha

25/11   03h00 Celta Vigo12 vs Leganes9 0 : 1/20.86-0.980 : 1/4-0.970.853.351.864.601-0.890.752 1/40.990.87

VĐQG Đức

25/11   02h30 Hannover 968 vs VfB Stuttgart11 0 : 1/4-0.990.870 : 00.77-0.893.502.303.0010.74-0.882 3/4-0.930.78

VĐQG Pháp

25/11   02h45 Saint-Etienne6 vs Strasbourg17               

VĐQG Hà Lan

25/11   01h00 AZ Alkmaar4 vs FC Twente Enschede16               

VĐQG Armenia

24/11   18h00 Alashkert1 vs FC Pyunik5               

VĐQG Bỉ

25/11   01h30 Gent11 vs Royal Excel Mouscron10               
25/11   01h30 Royal Antwerp FC5 vs KV Mechelen15               
25/11   01h30 St.-Truidense VV4 vs KSC Lokeren12               
25/11   01h30 KV Oostende13 vs AS Eupen16               
25/11   01h30 Genk8 vs Standard Liege7               
25/11   01h30 Red Star Waasland-Beveren6 vs Sporting Charleroi2               
25/11   01h30 Anderlecht3 vs Kortrijk14               
25/11   01h30 Club Brugge1 vs Zulte Waregem9               

VĐQG Malta

25/11   00h00 Birkirkara FC9 vs St. Andrews11               

VĐQG Wales

25/11   01h45 Prestatyn Town FC10 vs Llandudno7               
25/11   01h45 Aberystwyth Town11 vs Newtown AFC9               
25/11   01h45 Bangor City FC4 vs Bala Town5               

VĐQG Australia

24/11   14h50 Melbourne City3 vs Perth Glory FC6               

VĐQG Arập Xeut

24/11   22h40 Al Ahli Jeddah1 vs Al-Qadasiya8               
24/11   22h40 Al-Feiha2 vs Al-Ettifaq10               

VĐQG New Zealand

25/11   06h00 Tasman United4 vs Eastern Suburbs AFC3               
25/11   07h00 Auckland City1 vs Hawke's Bay United6               
25/11   09h45 Wellington Phoenix Reserve9 vs Southern United5               

VĐQG Qatar

24/11   20h00 Al Khor SC9 vs Al-Sailiya2               
24/11   20h00 Al Markhiya7 vs Al-Arabi SC11               

VĐQG Peru

25/11   00h00 Ayacucho Futbol Club14 vs Universitario de Deportes4               
25/11   01h15 Dep. San Martin13 vs Comerciantes Unidos6               
25/11   02h00 Melgar2 vs Juan Aurich15               
25/11   02h30 UTC Cajamarca7 vs Academia Cantolao8               
25/11   03h00 Alianza Lima1 vs Deportivo Municipal5               
25/11   04h45 Sport Rosario11 vs Deportivo Union Comercio12               

VĐQG Ai Cập

24/11   17h45 Ittihad Alexandria14 vs Tanta9               
24/11   20h00 El Ismaily1 vs Smouha SC4               
24/11   23h00 El Ahly Cairo11 vs El Dakhleya8               

VĐQG Nam Phi

25/11   01h00 Maritzburg United11 vs Bidvest Wits16               

Hạng 2 Tây Ban Nha

25/11   02h00 Tenerife9 vs Rayo Vallecano8               

Hạng 2 Pháp

25/11   01h00 Chamois Niortais14 vs Chateauroux9               
25/11   01h00 Tours FC20 vs Ajaccio GFCO12               
25/11   01h00 Nimes3 vs Bourg Peronnas17               
25/11   01h00 Orleans US 4513 vs Clermont Foot5               
25/11   01h00 Paris FC6 vs Quevilly Rouen19               
25/11   01h00 Ajaccio4 vs Stade Reims1               
25/11   01h00 Auxerre15 vs Nancy16               
25/11   01h00 Stade Brestois10 vs Sochaux8               
25/11   01h00 Le Havre7 vs Lens18               
25/11   01h00 Valenciennes US11 vs Lorient2               

Hạng 2 Hà Lan

25/11   01h00 Jong PSV Eindhoven13 vs Telstar4               
25/11   01h00 FC Dordrecht 9012 vs AZ Alkmaar 215               
25/11   01h00 Volendam20 vs Emmen9               
25/11   01h00 FC Utrecht Am.19 vs Almere City FC14               
25/11   01h00 De Graafschap6 vs FC Eindhoven8               
25/11   01h00 Cambuur Leeuwarden16 vs FC Den Bosch5               
25/11   01h00 Fortuna Sittard3 vs Go Ahead Eagles10               
25/11   01h00 MVV Maastricht11 vs Helmond Sport18               
25/11   01h00 N.E.C. Nijmegen1 vs Jong Ajax Amsterdam2               
25/11   01h00 RKC Waalwijk17 vs FC Oss7               

Hạng 2 Bỉ

25/11   01h30 Tubize8 vs Cercle Brugge3               

Hạng 2 Israel

24/11   19h00 Maccabi Ahi Nazareth3 vs Hapoel Natzrat Illit10               
24/11   19h00 Hapoel Bnei Lod14 vs Hapoel Hadera9               
24/11   19h00 Maccabi Herzliya16 vs Hapoel Petah Tikva8               
24/11   19h00 Beitar Tel Aviv Ramla5 vs Hapoel Rishon Lezion4               
24/11   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem6 vs Hapoel Kfar Saba1               
24/11   19h00 Hapoel Afula13 vs Hapoel Ramat Gan FC12               
24/11   19h00 Hapoel Tel Aviv2 vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot11               
24/11   19h00 Ironi Nesher15 vs Ironi Ramat Hasharon7               

Vòng loại WC Nữ 2019

24/11   17h59 Hungary Women'sA-26 vs Ukraine Women'sA-27               
24/11   17h59 Slovakia Women'sA-33 vs Netherlands Women'sA-20               
24/11   17h59 Slovenia Women'sA-34 vs Faroe Islands Women'sD-3               
24/11   17h59 Serbia Women'sA-23 vs Spain Women'sA-15               
24/11   17h59 Albania Women'sB-1 vs Poland Women'sA-28               
24/11   17h59 Switzerland Women'sA-19 vs Belarus Women'sA-22               
24/11   17h59 Wales Women'sA-12 vs Kazakhstan Women'sA-13               

Hạng 3 Pháp

25/11   01h00 Avenir Sportif Beziers7 vs Grenoble4               
25/11   01h00 Rodez Aveyron1 vs Pau FC9               
25/11   01h00 Lyon la Duchere10 vs Stade Lavallois MFC5               
25/11   01h00 Dunkerque6 vs Creteil14               
25/11   01h00 Entente Sannois8 vs Cholet So2               
25/11   01h00 Les Herbiers12 vs Avranches17               
25/11   01h00 Concarneau16 vs GS Consolat Marseille11               
25/11   01h00 US Boulogne13 vs Red Star FC 933               

Nữ Australia

24/11   12h20 Canberra United Women's3 vs Perth Glory Women's1               
24/11   14h30 Melbourne Victory Women's8 vs WS Wanderers Women's7               

Hạng 4 Đức - Bavaria

25/11   00h00 Bayern Munich (Am)4 vs FC Unterfohring 192719               
25/11   00h30 FC Memmingen14 vs FC Ingolstadt 04 Am2               

U21 Ukraine

24/11   17h00 Zorya(U21)2 vs Zirka Kirovohrad(U21)11               
24/11   17h00 Olimpic Donetsk(U21)8 vs FC Shakhtar Donetsk(U21)1               
24/11   17h00 PFC Oleksandria(U21)4 vs FC Karpaty Lviv(U21)5               
24/11   17h00 Illichivets (U21)6 vs FC Vorskla (U21)7               
24/11   17h00 Stal Kamianske(U21)12 vs Dynamo Kyiv(U21)3               
24/11   17h00 Veres Rivne(U21)9 vs Chernomorets Odessa(U21)10