TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/05/2021

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Bỉ

10/02   01h30 Gent5 vs St.-Truidense VV6               
10/02   01h30 Sporting Charleroi2 vs KSC Lokeren13               
10/02   01h30 Standard Liege7 vs Royal Excel Mouscron11               
10/02   01h30 KV Mechelen15 vs AS Eupen16               
10/02   01h30 KV Oostende12 vs Anderlecht3               
10/02   01h30 Genk9 vs Zulte Waregem14               
10/02   01h30 Kortrijk10 vs Royal Antwerp FC4               
10/02   01h30 Red Star Waasland-Beveren8 vs Club Brugge1               

VĐQG Malta

09/02   23h00 Lija Athletic14 vs Valletta FC2               
10/02   00h00 St. Andrews12 vs Mosta FC9               
10/02   01h00 Hibernians FC5 vs Senglea Athletic10               

VĐQG Australia

09/02   15h50 Melbourne Victory FC4 vs Brisbane Roar FC8               

VĐQG Iran

09/02   18h00 Padideh Mashhad7 vs Pars Jonoubi Jam2               
09/02   18h30 Peykan8 vs Siah Jamegan Khorasan16               
09/02   20h00 Esteghlal Khozestan15 vs Foolad Khozestan3               
09/02   20h15 Sepahan S.C.12 vs Naft Tehran13               

VĐQG Kuwait

09/02   19h40 Al-Nasar6 vs Al-Qadsia SC4               
09/02   22h10 Al-Arabi Club7 vs Al Kuwait SC1               

VĐQG Qatar

09/02   20h40 Al-Sailiya4 vs Qatar SC10               
09/02   22h50 Al Khor SC9 vs Umm Salal5               

VĐQG UAE

09/02   20h25 Ajman Club6 vs Al Nasr Dubai4               
09/02   23h00 Al Ahli Dubai7 vs Al-Sharjah5               

VĐQG Mexico

10/02   08h00 Monarcas Morelia14 vs Pumas UNAM1               
10/02   08h00 Club Tijuana8 vs Queretaro FC10               

Hạng 2 Pháp

10/02   01h00 Chamois Niortais13 vs Orleans US 4516               
10/02   01h00 Tours FC20 vs Paris FC3               
10/02   01h00 Clermont Foot8 vs Ajaccio GFCO11               
10/02   01h00 Ajaccio4 vs Lorient6               
10/02   01h00 Auxerre12 vs Nimes2               
10/02   01h00 Chateauroux9 vs Bourg Peronnas19               
10/02   01h00 Lens15 vs Valenciennes US14               
10/02   01h00 Le Havre5 vs Stade Brestois7               
10/02   01h00 Nancy17 vs Quevilly Rouen18               
10/02   01h00 Stade Reims1 vs Sochaux10               

Hạng 2 Hà Lan

10/02   01h00 FC Dordrecht 9014 vs Helmond Sport18               
10/02   01h00 De Graafschap9 vs Volendam16               
10/02   01h00 Go Ahead Eagles15 vs Emmen8               
10/02   01h00 Telstar4 vs Jong Ajax Amsterdam3               
10/02   01h00 FC Den Bosch10 vs FC Eindhoven11               
10/02   01h00 Cambuur Leeuwarden13 vs MVV Maastricht12               
10/02   01h00 FC Oss7 vs Almere City FC6               

Hạng 2 Israel

09/02   19h00 Hapoel Ramat Gan FC12 vs Hapoel Rishon Lezion4               
09/02   19h00 Ironi Ramat Hasharon10 vs Beitar Tel Aviv Ramla8               
09/02   19h00 Hapoel Natzrat Illit13 vs Hapoel Bnei Lod14               
09/02   19h00 Hapoel Kfar Saba2 vs Hapoel Afula6               
09/02   19h00 Hapoel Katamon Jerusalem3 vs Maccabi Ahi Nazareth9               
09/02   19h00 Hapoel Tel Aviv1 vs Ironi Nesher16               
09/02   19h00 Hapoel Marmorek Irony Rehovot11 vs Maccabi Herzliya15               
09/02   19h00 Hapoel Hadera5 vs Hapoel Petah Tikva7               

Hạng 2 Thụy Sỹ

10/02   01h00 FC Schaffhausen2 vs Servette3               
10/02   01h00 FC Rapperswil-Jona5 vs Vaduz4               
10/02   01h00 Neuchatel Xamax1 vs Aarau7               

Hạng 2 Argentina

10/02   01h00 Deportivo Moron14 vs Ferrol Carril Oeste23               
10/02   01h00 Estudiantes de San Luis15 vs Nueva Chicago21               
10/02   01h00 Los Andes12 vs Almagro2               
10/02   01h00 Villa Dalmine3 vs CSyD Juventud Unida Gualeguaychu5               
10/02   01h00 Atletico Mitre de Santiago del Estero9 vs Independiente Rivadavia22               
10/02   01h00 Deportivo Riestra18 vs San Martin Tucuman8               
10/02   01h00 Boca Unidos25 vs Guillermo Brown7               
10/02   01h00 All Boys19 vs Aldosivi6               
10/02   01h00 Atletico Rafaela1 vs CA Brown Adrogue10               
10/02   01h00 Sarmiento Junin17 vs Agropecuario de Carlos Casares4               
10/02   01h00 Gimnasia Jujuy11 vs Instituto Cordoba13               
10/02   01h00 Quilmes16 vs Flandria24               

Hạng 2 Mexico

10/02   08h00 Mineros de Zacatecas6 vs CF Atlante16               
10/02   08h00 UAEM Potros15 vs Cimarrones de Sonora9               

Hạng 3 Pháp

10/02   01h00 GS Consolat Marseille9 vs Cholet So4               
10/02   01h00 Avenir Sportif Beziers13 vs US Boulogne14               
10/02   01h00 Lyon Duchere8 vs Concarneau10               
10/02   01h00 Les Herbiers15 vs Entente Sannois6               
10/02   01h00 Avranches17 vs Pau FC7               
10/02   01h00 Chambly FC11 vs Rodez Aveyron1               
10/02   01h00 Bastia  vs Red Star FC 932               
10/02   01h00 Grenoble3 vs Creteil16               
10/02   01h00 Stade Lavallois MFC12 vs Dunkerque5