TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/11/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Giao Hữu ĐTQG

03/06   21h00 Brazil  vs Croatia                
04/06   01h00 Saudi Arabia  vs Peru                
04/06   01h00 Costa Rica  vs Northern Ireland                
04/06   02h00 Spain  vs Switzerland                

VĐQG Belarus

03/06   20h00 FC Gomel16 vs Luch Minsk9               
03/06   20h00 FK Isloch Minsk11 vs Smolevichi13               
03/06   20h00 FC Torpedo Zhodino7 vs FC Slutsk3               

VĐQG Indonesia

03/06   20h30 Persija Jakarta10 vs Persebaya Surabaya11               
03/06   20h30 Madura United4 vs Bali United FC13               

Malay Super League

03/06   21h00 Kedah6 vs Melaka FC10               
03/06   21h00 Selangor FA9 vs Kelantan FA11               

VĐQG Singapore

03/06   19h30 Albirex Niigata FC1 vs DPMM FC5               
03/06   19h30 Tampines Rovers FC2 vs Young Lions4               

VĐQG Uzbekistan

03/06   20h00 Kuruvchi Kokand Qoqon8 vs Metallurg Bekobod6               
03/06   20h00 FC Bunyodkor2 vs Neftchi Fargona12               
03/06   20h00 Nasaf Qarshi7 vs Qizilqum Zarafshon10               

VĐQG Việt Nam

03/06   17h00 Hoang Anh Gia Lai7 vs TP Ho Chi Minh11               
03/06   17h00 Sanna Khanh Hoa6 vs Song Lam Nghe An13               
03/06   17h00 Quang Nam8 vs XSKT Can Tho3               
03/06   18h00 Than Quang Ninh2 vs Becamex Binh Duong4               
03/06   18h00 Sai Gon FC12 vs XM Hai Phong FC5               

VĐQG Ecuador

04/06   00h00 Macara9 vs Barcelona SC(ECU)2               
04/06   00h00 Tecnico Universitario10 vs Macara9               
04/06   00h00 Independiente Del Valle6 vs Liga Deportiva Universitaria1               
04/06   00h00 Universidad Catolica Quito3 vs Independiente Del Valle6               
04/06   00h00 Sociedad Deportiva Aucas7 vs Guayaquil City11               
04/06   00h00 Delfin SC5 vs Universidad Catolica Quito3               
04/06   00h00 Club Sport Emelec4 vs Tecnico Universitario10               
04/06   00h00 Guayaquil City11 vs CD El Nacional8               
04/06   00h00 Deportivo Cuenca12 vs Delfin SC5               
04/06   00h00 Barcelona SC(ECU)2 vs Sociedad Deportiva Aucas7               
04/06   00h00 CD El Nacional8 vs Deportivo Cuenca12               
04/06   00h00 Liga Deportiva Universitaria1 vs Club Sport Emelec4               

VĐQG Peru

04/06   02h00 Dep. San MartinA-7 vs Universitario de DeportesA-4               
04/06   02h00 MelgarB-2 vs EM Deportivo BinacionalB-4               
04/06   02h00 Real GarcilasoB-6 vs Sport Boys AssociationB-7               
04/06   02h00 UTC CajamarcaA-5 vs Sport HuancayoB-3               
04/06   02h00 Deportivo MunicipalB-1 vs Sporting CristalA-6               
04/06   02h00 Comerciantes UnidosA-2 vs Sport RosarioA-3               
04/06   02h00 Academia CantolaoB-8 vs Ayacucho Futbol ClubA-8               
04/06   02h00 Alianza LimaA-1 vs Deportivo Union ComercioB-5               

VĐQG Mỹ

04/06   04h00 Columbus CrewDong-2 vs Toronto FCDong-9               
04/06   04h00 Real Salt LakeTay-9 vs Seattle SoundersTay-11               
04/06   04h00 Atlanta United FCDong-1 vs Philadelphia UnionDong-7               
04/06   04h00 FC DallasTay-2 vs Los Angeles FCTay-3               
04/06   04h00 New England RevolutionDong-6 vs New York Red BullsDong-4               
04/06   04h00 Montreal ImpactDong-10 vs Houston DynamoTay-5               

Hạng 2 Tây Ban Nha

04/06   00h00 Alcorcon14 vs CF Reus Deportiu13               

Hạng 2 Italia

03/06   23h30 FC Bari 19086 vs Cittadella7 0 : 1/40.910.970 : 1/4-0.830.713.202.153.101-0.860.722 1/40.910.95
04/06   02h00 Venezia F.C.5 vs Perugia8 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.790.672.952.203.251-0.880.732 1/4-0.940.80

Hạng 2 Na Uy

03/06   20h00 Viking2 vs Floro16               
03/06   23h00 Ullensaker/Kisa IL7 vs Tromsdalen UIL13               
03/06   23h00 Nest-Sotra12 vs Aalesund FK1               
03/06   23h00 Ham-Kam10 vs Jerv5               
03/06   23h00 Levanger FK11 vs Sogndal4               
03/06   23h00 Strommen14 vs Notodden FK9               
03/06   23h00 Asane Fotball8 vs Mjondalen6               

Hạng 2 Thụy Điển

03/06   20h00 Landskrona BoIS12 vs GAIS7               
03/06   22h30 Orgryte1 vs Falkenbergs FF2               

Hạng 2 Nhật Bản

03/06   12h00 Matsumoto Yamaga FC7 vs Tochigi SC14               
03/06   13h00 Yokohama FC5 vs Tokyo Verdy16               
03/06   13h00 Oita Trinita1 vs Roasso Kumamoto15               

Hạng 2 Hàn Quốc

03/06   17h00 Ansan Greeners FC5 vs Seoul E-Land FC8               
03/06   17h00 Daejeon Citizen7 vs Gwangju Football Club6               

Hạng 2 Chi Lê

04/06   03h00 San Marcos de Arica15 vs Coquimbo Unido2               
04/06   03h00 Nublense9 vs Magallanes12               
04/06   03h00 Santiago Wanderers16 vs Cobreloa5               
04/06   03h30 La Serena8 vs Valdivia4               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

04/06   04h00 San Antonio FCNhóm 2-9 vs Portland Timbers BNhóm 2-2               
04/06   04h00 Sacramento Republic FCNhóm 2-4 vs Orange County SCNhóm 2-5               
04/06   04h00 Saint Louis FCNhóm 2-10 vs Swope Park RangersNhóm 2-6               
04/06   04h00 Tampa Bay RowdiesNhóm 1-6 vs Atlanta United FC IINhóm 1-15               

Aus Brisbane

03/06   14h00 Brisbane Knights4 vs North Pine5               

Aus New South Wales

03/06   13h00 Blacktown City Demons3 vs Sydney United4               
03/06   13h00 Manly United11 vs Hakoah Sydney7               
03/06   13h00 Sydney Olympic1 vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers2               
03/06   15h00 Rockdale City Suns9 vs South Coast Wolves6               

Aus Queensland

03/06   12h00 Cairns FC8 vs Brisbane Roar FC Am9               

Aus South Sup.League

03/06   12h30 Adelaide United FC Youth5 vs North Eastern Metrostars1               
03/06   12h30 West Torrens Birkalla9 vs Adelaide City FC3               

Aus Victoria

03/06   13h00 South Melbourne10 vs FC Bulleen Lions14               
03/06   13h00 Heidelberg United3 vs Port Melbourne Sharks6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/06   11h00 YSCC Yokohama7 vs Thespa Kusatsu Gunma9               
03/06   11h00 Fukushima United FC4 vs Grulla Morioka16               
03/06   11h00 Kataller Toyama15 vs Giravanz Kitakyushu17               

Nữ Nhật

03/06   11h00 Urawa Reds Women's4 vs Cerezo Osaka Sakai Women's9               
03/06   11h00 INAC Kobe Women's1 vs NTV Beleza Women's2               
03/06   11h00 Vegalta Sendai Women's8 vs Nippon Sport Science University Women's10               
03/06   11h00 Jef U Ichi.Chiba Women's6 vs Nagano Parceiro Women's5               

Nữ Mỹ

04/06   08h00 Seattle Reign Women's2 vs Orlando Pride Women's3