TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/08/2020

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Ngoại Hạng Anh

26/11   20h30 Southampton14 vs Everton16 0 : 1/20.85-0.950 : 1/4-0.970.853.401.854.601-0.860.722 1/41.000.88
26/11   21h00 Burnley7 vs Arsenal6 1 : 00.990.911/4 : 0-0.890.774.255.801.551 1/4-0.950.812 3/40.960.92
26/11   23h00 Huddersfield Town10 vs Manchester City1 2 : 00.970.933/4 : 0-0.960.847.1013.501.201 1/2-0.990.853 1/40.980.90

VĐQG Tây Ban Nha

26/11   18h00 Deportivo La Coruna16 vs Athletic Bilbao15 0 : 00.920.980 : 0-0.990.873.302.632.701-0.890.752 1/40.86-0.98
26/11   22h15 Real Sociedad7 vs Las Palmas20 0 : 1 1/40.910.990 : 1/2-0.980.865.101.436.401 1/4-0.990.853 1/40.970.91
27/11   00h30 Villarreal6 vs Sevilla5 0 : 1/4-0.960.860 : 00.81-0.933.452.333.0010.85-0.992 1/20.87-0.99
27/11   02h45 Valencia2 vs Barcelona1 1/2 : 01.000.901/4 : 00.920.963.953.651.901 1/40.79-0.933 1/40.920.96

VĐQG Italia

26/11   21h00 Genoa18 vs AS Roma4 3/4 : 00.980.921/4 : 00.940.944.004.651.701 1/4-0.950.812 3/40.960.92
26/11   21h00 AC Milan7 vs Torino8 0 : 3/40.990.910 : 1/40.980.903.801.734.701 1/4-0.900.762 3/40.890.99
26/11   21h00 Udinese14 vs Napoli1 1 1/4 : 0-0.900.801/2 : 0-0.960.845.307.401.371 1/40.82-0.963 1/4-0.930.81
27/11   00h00 Lazio5 vs Fiorentina9 0 : 3/40.88-0.980 : 1/40.78-0.904.301.684.451 1/40.900.963-0.990.87
27/11   02h45 Juventus3 vs Crotone15 0 : 2 1/4-0.950.850 : 10.900.987.601.1617.001 1/2-0.900.7630.86-0.98

VĐQG Đức

26/11   21h30 Hamburger15 vs Hoffenheim6 1/4 : 00.80-0.900 : 0-0.930.803.502.852.401 1/4-0.920.772 3/40.950.93
27/11   00h00 Koln18 vs Hertha BSC Berlin14 0 : 1/4-0.940.840 : 00.81-0.933.252.383.101-0.900.762 1/40.980.90

VĐQG Pháp

26/11   21h00 Nice17 vs Lyonnais3 1/4 : 01.000.881/4 : 00.71-0.833.652.902.081 1/40.960.9030.980.88
26/11   23h00 Marseille4 vs Guingamp15 0 : 10.881.000 : 1/2-0.880.754.251.495.101 1/4-0.960.822 3/40.82-0.96
27/11   03h00 AS Monaco2 vs Paris Saint Germain1 1 : 00.910.971/4 : 0-0.930.804.354.001.601 1/20.930.933 1/20.930.93

VĐQG Bồ Đào Nha

26/11   22h00 Portimonense11 vs Desportivo de Tondela10 0 : 1/20.940.940 : 1/4-0.850.733.351.913.601-0.890.752 1/2-0.990.85
26/11   22h00 Aves16 vs FC Porto1 1 1/2 : 00.920.963/4 : 00.76-0.885.008.401.2810.73-0.882 3/40.980.88
26/11   22h00 Belenenses7 vs Chaves14 0 : 1/40.85-0.970 : 1/4-0.780.653.152.123.203/40.84-0.982 1/4-0.970.83
26/11   22h00 SL Benfica3 vs Vitoria FC Setubal15 0 : 2-0.930.810 : 3/40.890.996.201.1712.001 1/4-0.980.843-0.980.84
26/11   22h00 Sporting Braga4 vs Feirense13 0 : 1 1/4-0.970.850 : 1/2-0.920.794.251.445.8010.861.002 1/20.85-0.99
26/11   22h00 Boavista FC9 vs Moreirense17 0 : 1/2-0.930.800 : 1/4-0.830.703.052.053.553/40.920.9421.000.86
26/11   22h00 Maritimo5 vs GD Estoril-Praia18 0 : 1/20.910.970 : 1/4-0.860.743.251.883.803/40.77-0.922 1/40.960.90
26/11   22h00 Pacos Ferreira12 vs Sporting Clube de Portugal2 1 1/4 : 0-0.970.851/2 : 01.000.884.607.601.3310.83-0.972 1/20.900.96
26/11   22h00 Rio Ave6 vs Vitoria Guimaraes8 0 : 1/40.82-0.940 : 1/4-0.810.693.202.083.253/40.72-0.862 1/40.890.97

VĐQG Hà Lan

26/11   17h30 Ajax Amsterdam2 vs Roda JC Kerkrade18 0 : 30.87-0.990 : 1 1/40.890.9910.501.0519.501 3/40.940.9240.83-0.97
26/11   19h30 SBV Excelsior10 vs PSV Eindhoven1 1 1/2 : 00.87-0.991/2 : 01.000.885.007.501.301 1/40.970.8930.85-0.99
26/11   19h30 Sparta Rotterdam14 vs FC Utrecht5 1/2 : 00.87-0.991/4 : 00.74-0.863.503.201.9810.73-0.882 3/40.900.96
26/11   21h45 Vitesse Arnhem6 vs ADO Den Haag9 0 : 3/40.84-0.960 : 1/40.83-0.953.801.654.251 1/4-0.930.782 3/40.880.98

VĐQG Nga

26/11   17h00 Rubin Kazan10 vs CSKA Moscow3 0 : 0-0.880.750 : 0-0.890.772.942.882.423/41.000.862-0.900.76
26/11   17h00 Spartak Moscow4 vs Zenit St.Petersburg2 0 : 00.881.000 : 00.83-0.953.502.382.5210.80-0.942 1/20.83-0.97
26/11   17h00 Amkar Perm12 vs Dinamo Moscow14 0 : 1/4-0.950.830 : 00.70-0.832.902.363.003/4-0.970.831 3/40.880.98
26/11   17h00 FC Tosno13 vs Arsenal Tula8 0 : 1/40.87-0.990 : 00.68-0.803.002.163.303/40.900.9620.950.91
26/11   17h00 FC Terek Groznyi9 vs Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa6 0 : 1/20.881.000 : 1/4-0.950.833.101.854.203/40.940.9220.960.90
26/11   17h00 Ural S.r.7 vs Krasnodar FK5 1/4 : 0-0.830.701/4 : 00.77-0.893.303.601.933/40.72-0.862 1/40.880.98
26/11   17h00 SKA Khabarovsk16 vs Lokomotiv Moscow1 1 : 00.74-0.861/4 : 0-0.930.813.355.201.633/40.82-0.9620.85-0.99
26/11   17h00 FK Rostov11 vs FK Anzhi15 0 : 3/40.960.920 : 1/40.930.953.201.754.603/40.81-0.9520.900.96

VĐQG Albania

26/11   19h00 Kamza4 vs Lushnja KS10               
26/11   19h00 Vllaznia Shkoder9 vs Luftetari Gjirokaster8               

VĐQG Armenia

26/11   18h00 Banants4 vs Gandzasar Kapan2               

VĐQG Azerbaijan

26/11   20h00 Standard Sumqayit4 vs Sabail6               
26/11   20h00 Zira FK2 vs Qarabag1               

VĐQG Belarus

26/11   20h00 Neman Grodno6 vs Shakhter Soligorsk3               
26/11   20h00 FC Gomel10 vs Dinamo Brest4               
26/11   20h00 FC Gorodeya9 vs BATE Borisov1               
26/11   20h00 FC Vitebsk7 vs Dinamo Minsk2               
26/11   20h00 Krumkachy14 vs FC Minsk13               
26/11   20h00 Naftan Novopolock16 vs FK Isloch Minsk11               
26/11   20h00 Dnepr Mogilev12 vs Slutsksakhar Slutsk8               
26/11   20h00 FC Torpedo Zhodino5 vs Slavia Mozyr15               

VĐQG Georgia

26/11   16h00 Chikhura Sachkhere6 vs Lokomotiv Tbilisi5               
26/11   16h00 Dinamo Batumi8 vs FC Kolkheti Poti9               
26/11   16h00 FC Shukura Kobuleti10 vs FC Saburtalo Tbilisi4               
26/11   16h00 Samtredia3 vs Dila Gori7               
26/11   16h00 Dinamo Tbilisi1 vs Torpedo Kutaisi2               

VĐQG Hy Lạp

26/11   19h00 Panionios7 vs PAOK Saloniki2               
26/11   21h15 Asteras Tripolis12 vs Levadiakos8               
26/11   21h15 Panaitolikos Agrinio14 vs AEL Larisa11               
26/11   23h30 Kerkyra13 vs Olympiakos Piraeus4               

VĐQG Luxembourg

26/11   21h00 F91 Dudelange1 vs FC Differdange 034               
26/11   21h00 Progres Niederkorn3 vs Hostert8               
26/11   21h00 Hamm RM Benfica FC6 vs UNA Strassen12               
26/11   21h00 US Mondorf-les-Bains5 vs US Esch14               
26/11   21h00 Victoria Rosport11 vs Racing Union Luxemburg10               
26/11   21h00 Rodange 9113 vs Fola Esch2               
26/11   21h00 Jeunesse Esch9 vs Union Titus Petange7               

VĐQG Macedonia

26/11   18h00 FC Vardar Skopje2 vs Akademija Pandev3               
26/11   18h00 Sileks4 vs Rabotnicki Skopje5               
26/11   18h00 FK Skopje10 vs Pobeda Prilep9               
26/11   18h00 Renova Cepciste7 vs FK Shkendija 791               
26/11   18h00 Pelister Bitola8 vs FK Korzo Prilep6               

VĐQG Malta

26/11   19h00 Tarxien Rainbows F.C.12 vs Hibernians FC5               
26/11   21h00 Valletta FC2 vs Floriana F.C.4               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   23h00 Kayserispor4 vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi1               
26/11   23h00 Goztepe8 vs Akhisar Bld.Geng9 0 : 00.82-0.940 : 00.80-0.933.502.292.651 1/4-0.900.762 3/40.82-0.96
26/11   23h00 Bursaspor7 vs Karabukspor18 0 : 1/20.87-0.990 : 1/4-0.940.823.701.843.451 1/4-0.880.742 3/40.85-0.99
26/11   23h00 Sivasspor6 vs Trabzonspor11 0 : 1/4-0.920.790 : 00.910.973.402.282.7210.861.002 1/20.83-0.97
26/11   23h00 Antalyaspor14 vs Fenerbahce5               
26/11   23h00 Osmanlispor FC16 vs Genclerbirligi17 0 : 3/40.910.970 : 1/40.980.903.701.714.1010.80-0.942 3/4-0.990.85
26/11   23h00 Kasimpasa12 vs Konyaspor15 0 : 1/40.990.890 : 00.74-0.863.352.252.8210.880.982 1/20.85-0.99
26/11   23h00 Yeni Malatyaspor13 vs Besiktas JK3 1 : 00.920.961/2 : 00.80-0.934.204.701.541 1/4-0.980.842 3/40.85-0.99
26/11   23h00 Galatasaray2 vs Alanyaspor10               

VĐQG Wales

26/11   20h30 Cardiff Metropolitan University FC2 vs Connah's QN3               

VĐQG Đan Mạch

26/11   21h00 Odense BK7 vs Hobro I.K.4 0 : 1/40.86-0.980 : 1/4-0.810.693.402.093.101-0.940.802 1/40.861.00
26/11   21h00 Midtjylland2 vs Aarhus AGF11 0 : 10.80-0.930 : 1/2-0.960.844.451.485.001 1/40.880.983 1/4-0.960.82
26/11   21h00 FC Nordsjaelland3 vs AC Horsens5 0 : 1/20.85-0.970 : 1/40.990.893.701.823.551 1/41.000.8630.890.97
26/11   21h00 Randers FC12 vs Sonderjyske9 0 : 1/4-0.990.870 : 00.74-0.863.352.262.7810.960.902 1/20.920.94
26/11   21h00 Silkeborg IF13 vs Brondby1 1 : 0-0.970.851/2 : 00.80-0.934.355.101.481 1/4-0.960.8230.960.90
26/11   21h00 FC Kobenhavn6 vs Lyngby10 0 : 1-0.930.800 : 1/40.75-0.883.901.644.251 1/4-0.950.812 3/40.900.96
26/11   21h00 Elite 3000 Helsingor14 vs Aalborg BK8 1/2 : 00.82-0.941/4 : 00.74-0.863.253.352.031-0.930.782 1/4-0.950.81

VĐQG Australia

26/11   14h00 Adelaide United FC5 vs Western Sydney Wanderers4 0 : 01.000.880 : 00.82-0.943.352.562.4410.75-0.892 1/20.890.97

VĐQG Nhật Bản

26/11   17h00 Urawa Red Diamonds7 vs Kawasaki Frontale2 0 : 0-0.970.850 : 0-0.930.813.952.652.4010.77-0.923-0.990.85
26/11   17h00 Kashima Antlers1 vs Kashiwa Reysol4 0 : 3/40.970.910 : 1/40.890.994.101.764.2510.77-0.922 3/40.960.90
26/11   17h00 Shimizu S-Pulse14 vs Albirex Niigata18 0 : 1/20.910.970 : 1/4-0.960.843.851.913.7510.900.962 1/20.880.98
26/11   17h00 Sanfrecce Hiroshima15 vs FC Tokyo12 0 : 3/40.930.950 : 1/40.900.984.051.724.5010.85-0.992 3/4-0.970.83
26/11   17h00 Omiya Ardija17 vs Ventforet Kofu16 0 : 00.85-0.970 : 00.84-0.963.352.472.853/40.74-0.882 1/40.930.93
26/11   17h00 Cerezo Osaka3 vs Vissel Kobe9 0 : 1-0.970.850 : 1/40.79-0.924.501.595.001 1/4-0.930.7830.980.88
26/11   17h00 Sagan Tosu8 vs Jubilo Iwata6 0 : 0-0.990.870 : 00.970.913.652.632.5410.980.882 1/20.930.93
26/11   17h00 Vegalta Sendai11 vs Yokohama F Marinos5 0 : 00.990.890 : 00.970.913.702.612.5210.85-0.992 3/4-0.990.85
26/11   17h00 Gamba Osaka10 vs Consadole Sapporo13 0 : 1/40.900.980 : 00.69-0.813.802.153.1010.85-0.992 3/4-0.950.81

VĐQG Hàn Quốc

26/11   12h00 Sangju Sangmu FC11 vs Busan I'Park                

VĐQG Argentina

27/11   02h00 Patronato Parana18 vs Union Santa Fe3               
27/11   02h00 Belgrano12 vs Gimnasia LP20               
27/11   02h00 Godoy Cruz10 vs Lanus16               
27/11   02h00 Temperley28 vs San Martin San Juan9               
27/11   02h00 Chacarita Juniors25 vs CA Huracan4               
27/11   02h00 Arsenal de Sarandi27 vs Talleres Cordoba6               
27/11   02h00 CA Banfield7 vs Defensa Y Justicia13               
27/11   02h00 Colon5 vs Tigre23               
27/11   02h00 Estudiantes La Plata17 vs Atletico Tucuman11               
27/11   02h00 Racing Club14 vs Independiente8               
27/11   02h00 River Plate15 vs Newells Old Boys22               
27/11   02h00 Rosario Central24 vs Boca Juniors1               
27/11   02h00 San Lorenzo2 vs Argentinos Juniors19               
27/11   02h00 Velez Sarsfield21 vs Olimpo26               

VĐQG Ecuador

27/11   00h00 Independiente Del Valle6 vs Guayaquil City9               
27/11   00h00 Delfin SC2 vs Macara3               
27/11   00h00 Fuerza Amarilla12 vs CD Clan Juvenil10               
27/11   00h00 Barcelona SC(ECU)8 vs Deportivo Cuenca5               
27/11   00h00 CD El Nacional4 vs Universidad Catolica Quito11               
27/11   00h00 Liga Dep. Universitaria Quito7 vs Club Sport Emelec1               

VĐQG Paraguay

27/11   02h00 Independiente F.B.C.12 vs Olimpia Asuncion3               
27/11   02h00 General Diaz4 vs Club Rubio Nu9               
27/11   02h00 Sportivo Trinidense11 vs FC Nacional Asuncion10               
27/11   02h00 Club Guarani2 vs Sol de America8               
27/11   02h00 Cerro Porteno1 vs Sportivo Luqueno5               
27/11   02h00 Club Libertad6 vs Deportivo Capiata7               

VĐQG Peru

26/11   23h30 Sporting Cristal9 vs Alianza Atletico16               
27/11   01h00 Ayacucho Futbol Club15 vs Universitario de Deportes3               
27/11   04h00 Alianza Lima1 vs Deportivo Municipal6               

VĐQG Uruguay

27/11   02h00 CA Juventud de Las Piedras15 vs Wanderers FC14               
27/11   02h00 IA Sud America6 vs Nacional Montevideo3               
27/11   02h00 Rampla Juniors FC5 vs Cerro Montevideo9               
27/11   02h00 Plaza Colonia16 vs Liverpool P.13               
27/11   02h00 Danubio FC7 vs Boston River8               
27/11   02h00 Defensor SC2 vs Centro Atletico Fenix12               
27/11   02h00 CA River Plate4 vs El Tanque Sisley10               

VĐQG Nam Phi

26/11   20h30 Bloemfontein Celtic5 vs Orlando Pirates6               
26/11   20h30 Baroka FC1 vs Platinum Stars14               

Hạng Nhất Anh

26/11   20h00 Nottingham Forest7 vs Cardiff City2 0 : 00.940.940 : 00.920.963.602.582.611-0.970.832 1/20.980.88

Hạng 2 Tây Ban Nha

26/11   17h00 Barcelona B18 vs Almeria19 0 : 1/40.86-0.980 : 00.70-0.833.302.083.1510.980.882 1/20.930.93
26/11   21h00 Granada CF5 vs SD Huesca1 0 : 1/40.950.930 : 1/4-0.850.733.252.183.003/40.72-0.862 1/40.85-0.99
26/11   23h00 CD Lugo2 vs Osasuna3 0 : 00.84-0.960 : 00.82-0.943.052.552.623/40.861.0020.900.96
26/11   23h00 Cordoba C.F.22 vs Cultural Leonesa16 0 : 1/20.950.930 : 1/4-0.920.793.351.923.603/40.72-0.862 1/20.980.88
27/11   01h00 Albacete17 vs Sporting de Gijon9 0 : 0-0.950.830 : 0-0.900.783.152.732.403/40.80-0.942 1/4-0.940.80

Hạng 2 Đức

26/11   18h30 Holstein Kiel1 vs FC Ingolstadt 045 0 : 1/40.881.000 : 1/4-0.830.713.602.083.1010.75-0.892 3/40.960.90
26/11   18h30 SSV Jahn Regensburg13 vs MSV Duisburg8 0 : 1/4-0.930.800 : 00.84-0.963.552.352.6810.861.002 3/4-0.990.85
26/11   18h30 SV Sandhausen6 vs Heidenheimer15 0 : 1/4-0.990.870 : 00.73-0.853.302.282.973/40.75-0.892 1/4-0.980.84
26/11   18h30 Union Berlin3 vs Darmstadt12 0 : 3/40.82-0.940 : 1/40.82-0.943.901.634.6510.82-0.962 3/40.940.92
26/11   18h30 Fortuna Dusseldorf2 vs Dynamo Dresden16 0 : 1/20.87-0.990 : 1/4-0.970.853.701.843.7510.85-0.992 1/20.861.00
26/11   18h30 FC Erzgebirge Aue11 vs Bochum14 0 : 00.900.980 : 00.900.983.302.562.593/40.73-0.882 1/40.980.88
26/11   18h30 Eintr. Braunschweig10 vs Nuremberg4 0 : 00.78-0.900 : 00.83-0.953.652.382.6010.75-0.892 3/40.970.89
26/11   18h30 Greuther Furth17 vs St. Pauli7 0 : 00.900.980 : 00.910.973.302.532.621-0.860.722 1/40.960.90
26/11   18h30 FC Kaiserslautern18 vs Arminia Bielefeld9 0 : 00.84-0.960 : 00.85-0.973.352.442.693/40.71-0.852 1/40.900.96

Hạng 2 Bồ Đào Nha

26/11   22h00 Porto B2 vs Academica Coimbra6               
26/11   22h00 Sporting Braga II12 vs Gil Vicente10               
26/11   22h00 CD Nacional8 vs CF Uniao Madeira15               
26/11   22h00 Academico Viseu1 vs Varzim17               
26/11   22h00 FC Famalicao5 vs Sporting CP B11               
26/11   22h00 SC Covilha13 vs Real SC19               
26/11   22h00 UD Oliveirense16 vs Cova Piedade18               
26/11   22h00 FC Arouca9 vs Santa Clara3               
26/11   22h00 Leixoes4 vs SL Benfica B14               
26/11   22h00 FC Penafiel7 vs Vitoria Guimaraes B20               

Hạng 2 Ba Lan

26/11   19h00 Rakow Czestochowa4 vs Puszcza Niepolomice7 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.860.743.302.003.3511.000.862 1/2-0.940.80
26/11   21h00 Chrobry Glogow6 vs Ruch Chorzow15 0 : 1/20.900.980 : 1/4-0.960.843.451.873.6510.900.962 1/2-0.940.80
26/11   22h00 Wigry Suwalki13 vs Olimpia Grudziadz16 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.860.743.252.003.401-0.930.792 1/40.990.87

Hạng 2 Bỉ

26/11   21h00 Westerlo7 vs K.F.C.O.Wilrijk2 1/4 : 00.67-0.830 : 0-0.840.683.352.452.4210.75-0.932 1/20.920.90

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

26/11   19h00 Elazigspor7 vs Boluspor12               
26/11   19h00 Denizlispor17 vs Balikesirspor6               
26/11   19h00 Umraniyespor1 vs Altinordu5               
26/11   19h00 Istanbulspor9 vs Samsunspor13               
26/11   19h00 Vestel Manisaspor16 vs Adana Demirspor11               
26/11   19h00 Giresunspor3 vs Ankaragucu2               
26/11   19h00 Eskisehirspor14 vs Rizespor4               
26/11   19h00 Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10 vs Erzurum BB15               
26/11   19h00 Adanaspor8 vs Gaziantepspor18               

Hạng 2 Đan Mạch

26/11   18h45 Vejle1 vs Vendsyssel2 0 : 1/40.980.900 : 00.73-0.853.252.232.7510.980.882 1/2-0.940.80
26/11   18h45 Thisted FC3 vs Fremad Amager10 0 : 1/2-0.970.850 : 1/4-0.890.773.252.003.2010.84-0.982 1/20.980.88
26/11   18h45 Herfolge Boldklub Koge6 vs Esbjerg FB4 1/4 : 00.881.000 : 0-0.930.803.202.802.221-0.890.752 1/40.930.93
26/11   18h45 Skive IK12 vs Nykobing Falster9 1/4 : 00.900.981/4 : 00.71-0.833.502.702.161 1/4-0.930.792 3/40.85-0.99
26/11   18h45 Brabrand IF11 vs Fredericia7 1 : 0-0.960.841/2 : 00.77-0.894.155.001.471 1/4-0.930.793-0.990.85
26/11   18h45 FC Roskilde8 vs Viborg5 1/4 : 00.900.980 : 0-0.860.743.402.712.2010.76-0.902 3/4-0.990.85

Hạng 2 Argentina

27/11   03h00 Aldosivi8 vs CA Brown Adrogue7               
27/11   03h00 Boca Unidos25 vs Instituto Cordoba12               
27/11   03h00 Gimnasia Jujuy15 vs Santa Marina Tandil10               
27/11   06h30 Villa Dalmine3 vs Nueva Chicago14               
27/11   08h00 Atletico Mitre de Santiago del Estero18 vs Flandria24               

Vòng loại WC Nữ 2019

26/11   17h59 Finland Women'sA-21 vs Israel Women'sC-3               

Hạng 3 Tây Ban Nha

26/11   22h00 C.D. San Fernando IslenoD-1 vs Recreativo HuelvaD-2               
26/11   22h00 UE OlotC-17 vs MallorcaC-2               
26/11   22h00 CF PeraladaC-8 vs UE CornellaC-6               
26/11   22h00 Barakaldo CFB-17 vs SD AmorebietaB-8               
26/11   22h00 FuenlabradaA-1 vs Real Madrid CastillaA-10               
26/11   22h00 Atletico BalearesC-16 vs UE LlagosteraC-18               
26/11   22h00 CF BadalonaC-4 vs Villarreal BC-12               
26/11   22h00 LleidaC-19 vs Hercules CFC-11               
26/11   22h00 PontevedraA-15 vs Valladolid BA-17               
26/11   22h00 Sporting de Gijon BB-2 vs UD LogronesB-13               
26/11   22h00 San Sebastian ReyesA-14 vs Racing de FerrolA-18               
26/11   22h00 Atletico de Madrid BA-4 vs Talavera de la ReinaA-3               
26/11   22h00 Athletic Bilbao BB-14 vs Caudal DeportivoB-19               
26/11   22h00 CD IzarraB-5 vs CD LealtadB-18               
26/11   22h00 VillanovenseD-5 vs ExtremaduraD-9               
26/11   22h00 Atletico SaguntinoC-1 vs Ontinyent CFC-3               
26/11   22h00 Celta Vigo BA-12 vs Deportivo La Coruna BA-9               
26/11   22h00 Las Palmas AtleticoD-19 vs LinenseD-15               
26/11   22h00 Cordoba CF BD-18 vs UD MelillaD-13               
26/11   22h00 SCR Pena DeportivaC-13 vs AlcoyanoC-15               
26/11   22h00 SD GernikaB-4 vs Real Union de IrunB-12               
26/11   22h00 Merida ADD-12 vs UCAM MurciaD-16               
26/11   22h00 Gimnastica SegovianaA-7 vs CD GuijueloA-5               
26/11   22h00 FC CartagenaD-10 vs Real Betis BD-17               
26/11   22h00 ToledoA-8 vs CF Rayo MajadahondaA-11               
26/11   22h00 CD Pena SportB-9 vs Osasuna BB-16               
26/11   22h00 JumillaD-11 vs Lorca Deportiva FCD-14               
26/11   22h00 Arenas Club de GetxoB-15 vs LeioaB-6               
26/11   22h00 AD Union AdarveA-6 vs CD Artistico NavalcarneroA-2               
26/11   22h00 UD MarbellaD-6 vs CD El Ejido 2012D-4               
26/11   22h00 CD MirandesB-3 vs Real Sociedad BB-11               
26/11   22h00 SabadellC-10 vs SD FormenteraC-5               
26/11   22h00 ElcheC-14 vs Valencia CF MestallaC-7               
26/11   22h00 Racing SantanderB-1 vs CD TudelanoB-7               
26/11   22h00 MurciaD-3 vs CD BadajozD-8               

Hạng 3 Nhật Bản

26/11   11h00 Fujieda MYFC9 vs Blaublitz Akita1               
26/11   11h00 SC Sagamihara11 vs Gamba Osaka (U23)16               
26/11   11h00 Grulla Morioka15 vs Cerezo Osaka(U23)13               
26/11   11h00 Tochigi SC2 vs AC Nagano Parceiro5               
26/11   11h00 Fukushima United FC12 vs YSCC Yokohama14               
26/11   11h00 Giravanz Kitakyushu8 vs Azul Claro Numazu3               
26/11   11h00 Kataller Toyama7 vs Gainare Tottori17               
26/11   11h00 Kagoshima United4 vs FC Tokyo(U23)10               

Hạng 4 Đức - Miền Bắc

26/11   19h00 FC Altona 93  vs FC Hansa Luneburg                
26/11   19h00 Eintracht Norderstedt  vs FC St. Pauli II                
26/11   19h00 Germania Egestorf Langreder  vs Hamburger SV II                

U21 Séc

26/11   16h00 FC Viktoria Plzen(U21)9 vs Slovan Liberec(U21)8               
26/11   21h00 FK Baumit Jablonec(U21)19 vs Dukla Praha(U21)17               
26/11   21h00 FC Bohemians 1905 U2115 vs Sparta Praha(U21)1               
26/11   21h00 Mlada Boleslav(U21)5 vs Hradec Kralove(U21)3