TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/07/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Liên Đoàn Anh

25/10   01h45 Swansea City  vs Manchester United  1 1/4 : 0-0.990.871/2 : 0-0.970.854.857.301.371 1/4-0.900.762 3/40.960.90
25/10   01h45 AFC Bournemouth  vs Middlesbrough  0 : 11.000.880 : 1/40.76-0.884.251.565.101 1/4-0.860.722 3/40.960.90
25/10   01h45 Arsenal  vs Norwich City  0 : 2-0.970.850 : 3/40.75-0.886.601.229.701 1/20.85-0.993 3/41.000.86
25/10   01h45 Bristol City  vs Crystal Palace  0 : 00.81-0.930 : 00.83-0.953.602.362.7210.85-0.992 1/20.890.97
25/10   01h45 Leicester City  vs Leeds United  0 : 10.83-0.950 : 1/21.000.884.451.485.801 1/4-0.880.732 3/40.890.97
25/10   02h00 Manchester City  vs Wolves  0 : 2 1/20.900.980 : 1 1/4-0.900.789.301.1115.501 3/40.940.9240.900.96

VĐQG Italia

25/10   01h45 Inter Milan2 vs Sampdoria6 0 : 1 1/40.86-0.980 : 1/20.881.004.901.376.701 1/4-0.990.8530.930.93

VĐQG Bỉ

25/10   01h30 Gent12 vs AS Eupen15               
25/10   01h30 Royal Antwerp FC3 vs Standard Liege9               
25/10   01h30 St.-Truidense VV6 vs Mouscron Peruwelz4               
25/10   01h30 KV Mechelen14 vs KSC Lokeren11               
25/10   01h30 KV Oostende16 vs Sporting Charleroi2               
25/10   01h30 Genk10 vs Club Brugge1               
25/10   01h30 Red Star Waasland-Beveren8 vs Kortrijk13               
25/10   01h30 Anderlecht5 vs Zulte Waregem7               

VĐQG Kazakhstan

24/10   18h00 FC Astana1 vs Okzhetpes12               

VĐQG Síp

24/10   20h00 Nea Salamis12 vs Omonia Nicosia FC9               
24/10   20h00 Doxa Katokopias6 vs AEK Larnaca2               
24/10   20h00 AEL Limassol5 vs Olympiakos Nicosia FC10               
24/10   20h00 Ermis Aradippou11 vs Alki Oroklini8               
24/10   20h00 Aris Limassol14 vs Ethnikos Achnas13               
24/10   20h00 Anorthosis Famagusta FC1 vs Pafos FC3               
24/10   20h00 APOEL Nicosia4 vs Apollon Limassol FC7               

VĐQG Indonesia

24/10   18h30 PSM Makassar  vs Persiba Balikpapan                

VĐQG Colombia

25/10   03h00 Independiente Santa Fe3 vs Deportes Tolima6               

VĐQG Algeria

24/10   23h00 CS Constantine1 vs OM Medea10               
24/10   23h00 USM Alger13 vs CR Belouizdad3               
24/10   23h00 JS Kabylie8 vs US Biskra14               
24/10   23h00 JS Saoura2 vs DRB Tadjenanet9               
24/10   23h00 MC Oran4 vs ES Setif5               
24/10   23h00 USM Blida15 vs MC Alger12               
24/10   23h00 NA Hussein Dey11 vs USM Bel Abbes6               
24/10   23h00 Paradou AC7 vs USM El Harrach16               

Hạng 2 Italia

25/10   01h30 Virtus Entella14 vs Cremonese6               
25/10   01h30 Foggia19 vs Parma15               
25/10   01h30 Perugia7 vs Cesena22               
25/10   01h30 Novara Calcio12 vs Salernitana13               
25/10   01h30 Frosinone3 vs Ternana16               
25/10   01h30 Ascoli21 vs Spezia18               
25/10   01h30 Avellino11 vs Pro Vercelli20               
25/10   01h30 Brescia17 vs FC Bari 19089               
25/10   01h30 Cittadella10 vs Venezia F.C.4               
25/10   01h30 Empoli1 vs Delfino Pescara 19368               
25/10   01h30 Carpi5 vs Palermo2               

Hạng 2 Israel

24/10   23h00 Ironi Ramat Hasharon7 vs Maccabi Herzliya16               
24/10   23h00 Hapoel Natzrat Illit10 vs Beitar Tel Aviv Ramla6               
24/10   23h00 Hapoel Katamon Jerusalem8 vs Ironi Nesher15               

Hạng 2 Brazil

25/10   02h00 Boa Esporte Clube11 vs America MG2               
25/10   02h00 ABC Natal/RN20 vs Londrina (PR)8               
25/10   02h00 Oeste SP6 vs Brasil de Pelotas RS13               
25/10   02h00 Figueirense (SC)16 vs CRB (AL)14               
25/10   02h00 Goias12 vs Guarani Futebol Clube17               
25/10   02h00 Internacional (RS)1 vs Ceara3               
25/10   02h00 Juventude (RS)7 vs Nautico (PE)19               
25/10   02h00 Paysandu (PA)10 vs Criciuma SC9               
25/10   02h00 Parana PR4 vs Vila Nova (GO)5               
25/10   02h00 Santa Cruz (PE)18 vs Luverdense15               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

25/10   02h15 FC PortoD-4 vs LeixoesD-1               

Cúp Slovenia

24/10   19h00 Mura  vs NK Publikum Celje                

AUS FFA Cup

24/10   15h30 Western Sydney Wanderers  vs Adelaide United FC                

Vòng loại WC Nữ 2019

24/10   17h59 Portugal Women'sA-17 vs Belgium Women'sA-5               
24/10   17h59 Scotland Women'sA-21 vs Albania Women'sB-1               
24/10   17h59 Croatia Women'sA-28 vs Denmark Women'sA-9               
24/10   17h59 Slovakia Women'sA-31 vs Ireland Women'sA-11               
24/10   17h59 Czech Republic Women'sA-26 vs Iceland Women'sA-6               
24/10   17h59 Germany Women'sA-2 vs Faroe Islands Women'sD-3               
24/10   17h59 Sweden Women'sA-12 vs Hungary Women'sA-30               
24/10   17h59 Italy Women'sA-15 vs Romania Women'sA-25               
24/10   17h59 Netherlands Women'sA-19 vs Norway Women'sA-8               
24/10   17h59 Russia Women'sA-33 vs Wales Women'sA-16               

Football League Trophy

25/10   01h30 Bradford AFC  vs Man City U23                
25/10   01h45 Notts County  vs Mansfield Town                
25/10   01h45 Lincoln City  vs Everton(U23)                
25/10   01h45 Bristol Rovers  vs West Ham United U23                
25/10   01h45 Wigan Athletic  vs Middlesbrough U23                

League One

25/10   01h45 Oldham Athletic AFC18 vs Bury21               

Vòng loại U17 Châu Âu

24/10   17h59 Latvia(U17)13-3 vs Georgia(U17)13-1               
24/10   17h59 Greece(U17)5-2 vs Serbia(U17)5-1               
24/10   17h59 Gibraltar(U17)5-4 vs Norway(U17)5-3               
24/10   17h59 Italy(U17)13-2 vs Montenegro (U17)13-4               

Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

24/10   16h59 Latvia Women's(U19)6-4 vs Estonia Women's(U19)6-3               
24/10   16h59 Ireland Women's(U19)6-2 vs Netherlands Women's(U19)6-1               
24/10   16h59 Czech Republic Women's(U19)9-1 vs Sweden Women's(U19)9-2               
24/10   16h59 Kazakhstan Women's(U19)2-4 vs Wales Women's(U19)2-3               
24/10   16h59 Turkey Women's(U19)10-4 vs Scotland Women's(U19)10-2               
24/10   16h59 Bulgaria Women's(U19)9-3 vs Belarus Women's(U19)9-4               
24/10   16h59 Slovenia Women's(U19)2-2 vs England Women's(U19)2-1               
24/10   16h59 Armenia Women's(U19)10-3 vs Hungary Women's(U19)10-1               

U19 Séc

24/10   18h30 MFK Karvina(U19)  vs Slavia Praha(U19)