TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/07/2016

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Bắc Ai Len

07/10   21h00 Cliftonville6 vs Warrenpoint Town11               
07/10   21h00 Linfield FC2 vs Glenavon Lurgan3               
07/10   21h00 Coleraine1 vs Ballinamallard United12               
07/10   21h00 Dungannon Swifts7 vs Ballymena United8               
07/10   21h00 Ards FC10 vs Glentoran FC5               
07/10   21h00 Carrick Rangers9 vs Crusaders FC4               

VĐQG Wales

07/10   20h30 Bala Town10 vs Bangor City FC1               
07/10   20h30 Prestatyn Town FC9 vs Carmarthen Town11               
07/10   20h30 Connah's QN4 vs The New Saints2               
07/10   20h30 Aberystwyth Town12 vs Barry Town United8               
07/10   20h30 Newi Cefn Druids7 vs Newtown AFC6               

VĐQG Indonesia

07/10   15h00 Gresik United  vs Mitra Kukar                
07/10   18h30 Sriwijaya FC Palembang  vs Persija Jakarta                
07/10   18h30 Pstni  vs Perseru Serui                

VĐQG Venezuela

08/10   04h00 Aragua FC10 vs Atletico Venezuela18               

VĐQG Mỹ

08/10   07h00 Minnesota United FCTay-9 vs Sporting Kansas CityTay-2               
08/10   08h00 Colorado RapidsTay-11 vs FC DallasTay-7               

VLWC KV Châu Âu

07/10   23h00 Bosnia and HerzegovinaH-2 vs BelgiumH-1               
07/10   23h00 Faroe IslandsB-4 vs LatviaB-6               
07/10   23h00 SwedenA-2 vs LuxembourgA-5               
08/10   01h45 GibraltarH-6 vs EstoniaH-5               
08/10   01h45 AndorraB-5 vs PortugalB-2               
08/10   01h45 BelarusA-6 vs NetherlandsA-3               
08/10   01h45 BulgariaA-4 vs FranceA-1               
08/10   01h45 CyprusH-4 vs GreeceH-3               
08/10   01h45 SwitzerlandB-1 vs HungaryB-3               

Hạng 2 Nga

07/10   19h00 Baltika7 vs Volgar Astrachan5               
07/10   19h00 Spartak Moscow II10 vs Shinnik Yaroslavl8               
07/10   19h00 Zenit-2 St.Petersburg14 vs FC Tom Tomsk13               
07/10   19h00 Spartak Tambov4 vs Dynamo St. Petersburg3               
07/10   19h00 Kuban Krasnodar12 vs Luch Energiya Vladivostok16               
07/10   19h00 Gazovik Orenburg9 vs FC Tyumen18               
07/10   19h00 Sibir6 vs Avangard Kursk11               
07/10   19h00 Yenisey Krasnoyarsk1 vs FK Khimki15               
07/10   19h00 Fakel Voronezh17 vs Krylya Sovetov Samara2               
07/10   19h00 Rotor Volgograd19 vs Volga Olimpiets20               

Hạng 2 Ba Lan

07/10   22h00 Miedz Legnica3 vs GKS Tychy11               
07/10   22h00 GKS Katowice17 vs Stomil Olsztyn12               
07/10   22h00 Chojniczanka Chojnice2 vs Gornik Leczna10               
07/10   22h00 Puszcza Niepolomice7 vs Ruch Chorzow18               
07/10   22h00 Odra Opole1 vs Bytovia Bytow6               
07/10   22h00 Wigry Suwalki14 vs Stal Mielec5               
07/10   22h00 Pogon Siedlce15 vs Olimpia Grudziadz9               
07/10   22h00 Rakow Czestochowa13 vs Podbeskidzie8               
07/10   22h00 Zaglebie Sosnowiec16 vs Chrobry Glogow4               

Hạng 2 Bỉ

08/10   01h30 K.F.C.O.Wilrijk1 vs Cercle Brugge2               

Hạng 2 Ireland

08/10   01h45 Shelbourne6 vs Cabinteely FC4               
08/10   01h45 Cobh Ramblers2 vs Waterford United1               
08/10   01h45 Athlone8 vs UC Dublin(UCD)3               
08/10   01h45 Longford Town5 vs Wexford Youths7               

Hạng 2 Nhật Bản

07/10   17h00 Yokohama FC6 vs Avispa Fukuoka3               
07/10   17h00 Renofa Yamaguchi21 vs Nagoya Grampus Eight7               
07/10   17h00 Oita Trinita9 vs FC Gifu15               
07/10   17h00 JEF United Ichihara11 vs Fagiano Okayama10               
07/10   17h00 Shonan Bellmare1 vs Mito Hollyhock14               
07/10   17h00 Tokushima Vortis5 vs Thespa Kusatsu Gunma22               
07/10   17h00 Tokyo Verdy8 vs Yamagata Montedio12               
07/10   17h00 FC Machida Zelvia13 vs V-Varen Nagasaki2               
07/10   17h00 Kamatamare Sanuki18 vs Kyoto Purple Sanga17               
07/10   17h00 Zweigen Kanazawa FC19 vs Ehime FC16               
07/10   17h00 Matsumoto Yamaga FC4 vs Roasso Kumamoto20               

Hạng 2 Hàn Quốc

07/10   12h00 FC Anyang6 vs Daejeon Citizen9               
07/10   12h00 Suwon FC7 vs Seongnam FC4               

Hạng 2 Argentina

08/10   01h00 Aldosivi2 vs Almagro5               
08/10   01h00 Ferrol Carril Oeste12 vs CSyD Juventud Unida Gualeguaychu17               
08/10   01h00 Guillermo Brown16 vs Flandria18               
08/10   01h00 Independiente Rivadavia14 vs Instituto Cordoba15               
08/10   01h00 Deportivo Moron11 vs Santa Marina Tandil22               
08/10   01h00 CA Brown Adrogue4 vs Agropecuario AAC1               
08/10   01h00 Atletico Mitre de Salta8 vs Nueva Chicago20               
08/10   01h00 Boca Unidos7 vs Deportivo Riestra10               
08/10   01h00 All Boys3 vs San Martin Tucuman23               
08/10   01h00 Atletico Rafaela6 vs Estudiantes de San Luis9               
08/10   01h00 Sarmiento Junin24 vs Gimnasia Jujuy13               
08/10   01h00 Quilmes21 vs Los Andes19               

Hạng 2 Colombia

08/10   01h00 Bogota FC12 vs Deportes Quindio8               
08/10   01h00 Valledupar FC10 vs Union Magdalena9               
08/10   01h00 Deportivo Pereira1 vs Boyaca Chico5               
08/10   01h00 Universitario de Popayan16 vs Real Cartagena3               
08/10   01h00 Real Santander14 vs Fortaleza F.C15               
08/10   01h00 Llaneros FC7 vs Orsomarso11               
08/10   01h00 Atletico FC13 vs Barranquilla FC4               
08/10   01h00 Cucuta6 vs Leones2               

Hạng Nhất Mỹ USL Pro

08/10   03h00 Colorado Springs Switchbacks FCNhóm 2-10 vs Sacramento Republic FCNhóm 2-7               

Liên Đoàn Bồ Đào Nha

07/10   21h00 Vitoria GuimaraesC-4 vs FeirenseC-1               

VĐ Bắc Mỹ

08/10   06h30 Indy Eleven8 vs New York Cosmos7               
08/10   06h30 Puerto Rico FC5 vs North Carolina2               

League One

07/10   21h00 Rochdale16 vs Rotherham United8               
07/10   21h00 Blackpool6 vs Blackburn Rovers9               
07/10   21h00 Milton Keynes Dons11 vs Bradford AFC3               
07/10   21h00 Charlton Athletic7 vs Peterborough United2               
07/10   21h00 Doncaster Rovers20 vs Southend United15               
07/10   21h00 Gillingham22 vs Portsmouth14               
07/10   21h00 Northampton Town19 vs Bristol Rovers17               
07/10   21h00 Oldham Athletic AFC24 vs Bury21               
07/10   21h00 Oxford United12 vs AFC Wimbledon18               
07/10   21h00 Plymouth Argyle23 vs Fleetwood Town10               
07/10   21h00 Scunthorpe United5 vs Wigan Athletic4               
07/10   21h00 Walsall13 vs Shrewsbury Town1               

Hạng 3 Nhật Bản

07/10   11h00 AC Nagano Parceiro6 vs Grulla Morioka14               
07/10   11h00 YSCC Yokohama13 vs Giravanz Kitakyushu7               
07/10   11h00 Fujieda MYFC9 vs Azul Claro Numazu2               
07/10   11h00 SC Sagamihara11 vs FC Ryukyu8               
07/10   11h00 Cerezo Osaka(U23)16 vs Gamba Osaka (U23)17               
07/10   11h00 Fukushima United FC10 vs Kataller Toyama4               
07/10   11h00 Gainare Tottori15 vs Kagoshima United5               
07/10   11h00 Blaublitz Akita3 vs FC Tokyo(U23)12               

Japan Football League

07/10   11h00 Nara Club10 vs Briobecca Urayasu SC16               
07/10   11h00 Mio Biwako Shiga13 vs Ryutsu Keizai University FC7               
07/10   11h00 FC Maruyasu Okazaki14 vs Honda FC1               
07/10   11h00 Honda Lock SC9 vs Osaka FC4               

Nữ Nhật

07/10   11h00 IGA Kunoichi Women's10 vs Albirex Niigata Women's7               
07/10   11h00 Urawa Reds Women's2 vs Nagano Parceiro Women's6               
07/10   11h00 Vegalta Sendai Women's5 vs Jef U Ichi.Chiba Women's4               
07/10   11h00 AS Elfen Sayama Women's8 vs BELEZA Women's1               
07/10   11h00 Kanagawa University Women's9 vs INAC Kobe Women's3               

League Two

07/10   21h00 Notts County1 vs Forest Green Rovers24               
07/10   21h00 Lincoln City12 vs Chesterfield23               
07/10   21h00 Accrington Stanley4 vs Luton Town3               
07/10   21h00 Carlisle15 vs Exeter City2               
07/10   21h00 Morecambe18 vs Crawley Town17               
07/10   21h00 Newport County8 vs Yeovil Town19               
07/10   21h00 Cambridge United11 vs Wycombe Wanderers10               
07/10   21h00 Crewe Alexandra16 vs Stevenage Borough9               
07/10   21h00 Barnet14 vs Coventry6               
07/10   21h00 Cheltenham Town21 vs Swindon7               
07/10   21h00 Colchester United20 vs Mansfield Town5               
07/10   21h00 Port Vale22 vs Grimsby Town13               

Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

07/10   17h59 Estonia Women's(U17)16 vs Turkey Women's(U17)34               
07/10   17h59 Netherlands Women's(U17)25 vs Czech Republic Women's(U17)8               

U19 Séc

07/10   17h00 Banik Ostrava(U19)  vs Pribram U19                
07/10   17h00 Hradec Kralove(U19)  vs Brno(U19)                
07/10   17h00 SK Sigma Olomouc(U19)  vs Zlin(U19)                
07/10   17h00 Viktoria Plzen U19  vs Teplice(U19)                
07/10   17h00 FC Bohemians 1905 U19  vs Sparta Praha(U19)                
07/10   17h00 Ceske Budejovice(U19)  vs Pardubice(U19)                
07/10   17h00 Opava (U19)  vs Synot Slovacko(U19)                
07/10   17h00 Frydek-Mistek(U19)  vs Mlada Boleslav(U19)                
07/10   17h00 MFK Karvina(U19)  vs Slavia Praha(U19)