TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/11/2018

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

VĐQG Tây Ban Nha

03/12   22h00 Leganes8 vs Villarreal6               
03/12   22h00 Girona11 vs Alaves19               
03/12   22h00 Atletico de Madrid4 vs Real Sociedad7               
03/12   22h00 Barcelona1 vs Celta Vigo13               
03/12   22h00 Athletic Bilbao15 vs Real Madrid3               
03/12   22h00 Eibar17 vs Espanyol14               
03/12   22h00 Getafe10 vs Valencia2               
03/12   22h00 Las Palmas20 vs Real Betis9               
03/12   22h00 Malaga18 vs Levante12               
03/12   22h00 Sevilla5 vs Deportivo La Coruna16               

VĐQG Italia

03/12   18h30 Benevento20 vs AC Milan7               
03/12   21h00 Bologna10 vs Cagliari13               
03/12   21h00 Fiorentina9 vs US Sassuolo Calcio16               
03/12   21h00 Inter Milan2 vs Chievo11               
04/12   02h45 Sampdoria6 vs Lazio5               

VĐQG Đức

03/12   21h30 Hertha BSC Berlin14 vs Eintracht Frankfurt7               
04/12   00h00 Wolfsburg13 vs Monchengladbach4               

VĐQG Pháp

03/12   21h00 Saint-Etienne7 vs Nantes5               
03/12   23h00 Caen6 vs Lyonnais3               
04/12   03h00 Montpellier8 vs Marseille4               

VĐQG Bồ Đào Nha

03/12   22h00 Desportivo de Tondela10 vs Rio Ave6               
03/12   22h00 GD Estoril-Praia18 vs Portimonense11               
03/12   22h00 Feirense13 vs Aves16               
03/12   22h00 Moreirense17 vs Maritimo5               
03/12   22h00 Chaves14 vs Boavista FC9               
03/12   22h00 Sporting Braga4 vs Pacos Ferreira12               
03/12   22h00 FC Porto1 vs SL Benfica3               
03/12   22h00 Vitoria FC Setubal15 vs Vitoria Guimaraes8               
03/12   22h00 Sporting Clube de Portugal2 vs Belenenses7               

VĐQG Hà Lan

03/12   17h30 VVV Venlo12 vs AZ Alkmaar3               
03/12   19h30 PSV Eindhoven1 vs Sparta Rotterdam14               
03/12   19h30 Roda JC Kerkrade18 vs SC Heerenveen8               
03/12   21h45 NAC Breda17 vs SBV Excelsior10               

VĐQG Nga

03/12   17h00 Dinamo Moscow14 vs FK Rostov11               
03/12   17h00 Arsenal Tula8 vs Spartak Moscow4               
03/12   17h00 FK Anzhi15 vs SKA Khabarovsk16               
03/12   17h00 Krasnodar FK5 vs FC Terek Groznyi9               
03/12   17h00 Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa6 vs Amkar Perm12               
03/12   17h00 CSKA Moscow3 vs FC Tosno13               
03/12   17h00 Lokomotiv Moscow1 vs Rubin Kazan10               
03/12   17h00 Zenit St.Petersburg2 vs Ural S.r.7               

VĐQG Armenia

03/12   17h00 Ararat Yerevan6 vs Banants4               

VĐQG Azerbaijan

03/12   20h00 Qabala3 vs FK Inter Baku8               
03/12   20h00 Sabail6 vs Zira FK2               

VĐQG Hy Lạp

03/12   19h00 Panathinaikos6 vs Panionios7               
03/12   21h15 AEL Larisa11 vs Pas Giannina9               
03/12   21h15 Lamia10 vs Panaitolikos Agrinio14               
03/12   23h30 Levadiakos8 vs AEK Athens1               

VĐQG Macedonia

03/12   18h00 Rabotnicki Skopje5 vs FK Skopje10               
03/12   18h00 FK Korzo Prilep6 vs FC Vardar Skopje2               
03/12   18h00 Pobeda Prilep9 vs Renova Cepciste7               
03/12   18h00 Akademija Pandev3 vs Sileks4               
03/12   18h00 FK Shkendija 791 vs Pelister Bitola8               

VĐQG Serbia

03/12   22h00 FK Javor Ivanjica14 vs FK Vozdovac4               
03/12   22h00 FK Rad Beograd15 vs Radnicki Nis9               
03/12   22h00 Cukaricki6 vs Zemun11               
03/12   22h00 Partizan Belgrade2 vs Vojvodina5               
03/12   22h00 Radnik Surdulica8 vs Mladost Lucani10               
03/12   22h00 FK Backa Backa Palanka13 vs Crvena Zvezda1               
03/12   22h00 Macva Sabac12 vs Spartak Subotica3               
03/12   22h00 Borac Cacak16 vs FK Napredak Krusevac7               

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   23h00 Akhisar Bld.Geng9 vs Yeni Malatyaspor13               
03/12   23h00 Trabzonspor11 vs Antalyaspor14               
03/12   23h00 Konyaspor15 vs Bursaspor7               
03/12   23h00 Genclerbirligi17 vs Sivasspor6               
03/12   23h00 Alanyaspor10 vs Kayserispor4               
03/12   23h00 Istanbul Buyuksehir Belediyesi1 vs Osmanlispor FC16               
03/12   23h00 Karabukspor18 vs Goztepe8               
03/12   23h00 Besiktas JK3 vs Galatasaray2               
03/12   23h00 Fenerbahce5 vs Kasimpasa12               

VĐQG Đan Mạch

03/12   21h00 Midtjylland2 vs Odense BK7               
03/12   21h00 Silkeborg IF13 vs Randers FC12               
03/12   21h00 Aarhus AGF11 vs Elite 3000 Helsingor14               
03/12   21h00 FC Kobenhavn6 vs FC Nordsjaelland3               
03/12   21h00 Lyngby10 vs Aalborg BK8               
03/12   21h00 Sonderjyske9 vs Brondby1               
03/12   21h00 Hobro I.K.4 vs AC Horsens5               

VĐQG Australia

03/12   12h00 Wellington Phoenix10 vs Melbourne Victory FC6               
03/12   14h00 Central Coast Mariners FC9 vs Perth Glory FC7               

VĐQG Bahrain

03/12   20h20 Al Najma Club2 vs Al-Ittihad (BHR)9               
03/12   22h35 Al Hidd8 vs Al-Shabbab4               

VĐQG Argentina

04/12   02h00 Defensa Y Justicia13 vs Godoy Cruz10               
04/12   02h00 Talleres Cordoba6 vs Estudiantes La Plata17               
04/12   02h00 San Martin San Juan9 vs CA Banfield7               
04/12   02h00 Argentinos Juniors19 vs Temperley28               
04/12   02h00 Boca Juniors1 vs Arsenal de Sarandi27               
04/12   02h00 Gimnasia LP20 vs River Plate15               
04/12   02h00 Independiente8 vs Rosario Central24               
04/12   02h00 Lanus16 vs Velez Sarsfield21               
04/12   02h00 Atletico Tucuman11 vs Colon5               
04/12   02h00 Newells Old Boys22 vs Racing Club14               
04/12   02h00 Olimpo26 vs Chacarita Juniors25               
04/12   02h00 Union Santa Fe3 vs Belgrano12               
04/12   02h00 Tigre23 vs San Lorenzo2               
04/12   02h00 CA Huracan4 vs Patronato Parana18               

VĐQG Brazil

04/12   02h00 Atletico Paranaense11 vs Palmeiras3               
04/12   02h00 Atletico Mineiro (MG)8 vs Gremio (RS)2               
04/12   02h00 Vitoria Salvador BA16 vs CR Flamengo (RJ)6               
04/12   02h00 Atletico Clube Goianiense20 vs Fluminense (RJ)13               
04/12   02h00 Sport Club Recife (PE)18 vs Corinthians Paulista (SP)1               
04/12   02h00 Chapecoense SC12 vs Coritiba (PR)15               
04/12   02h00 Botafogo (RJ)7 vs Cruzeiro (MG)5               
04/12   02h00 Sao Paulo14 vs Bahia(BA)10               
04/12   02h00 Santos4 vs Avai FC (SC)19               
04/12   02h00 Vasco da Gama(RJ)9 vs Ponte Preta17               

VĐQG Ecuador

04/12   00h00 Macara3 vs Independiente Del Valle6               
04/12   00h00 Universidad Catolica Quito11 vs Delfin SC2               
04/12   00h00 Fuerza Amarilla12 vs Barcelona SC(ECU)8               
04/12   00h00 CD Clan Juvenil10 vs CD El Nacional4               
04/12   00h00 Club Sport Emelec1 vs Guayaquil City9               
04/12   00h00 Deportivo Cuenca5 vs Liga Dep. Universitaria Quito7               

VĐQG Paraguay

04/12   02h00 Sol de America8 vs Deportivo Capiata7               
04/12   02h00 Club Rubio Nu9 vs Sportivo Trinidense11               
04/12   02h00 Sportivo Luqueno5 vs General Diaz4               
04/12   02h00 Olimpia Asuncion3 vs Club Libertad6               
04/12   02h00 Club Guarani2 vs Cerro Porteno1               
04/12   02h00 FC Nacional Asuncion10 vs Independiente F.B.C.12               

Hạng 2 Tây Ban Nha

03/12   23h00 CF Reus Deportiu12 vs Barcelona B18               
03/12   23h00 Cultural Leonesa16 vs Alcorcon13               
03/12   23h00 Rayo Vallecano6 vs Granada CF5               
03/12   23h00 Sevilla Atletico21 vs CD Lugo2               
03/12   23h00 SD Huesca1 vs Cordoba C.F.22               
03/12   23h00 Almeria19 vs Tenerife10               
03/12   23h00 Cadiz8 vs Albacete17               
03/12   23h00 La Hoya Lorca CF20 vs Real Oviedo11               
03/12   23h00 Osasuna3 vs Gimnastic Tarragona15               
03/12   23h00 Sporting de Gijon9 vs Zaragoza14               
03/12   23h00 Valladolid7 vs Numancia4               

Hạng 2 Đức

03/12   18h30 Holstein Kiel1 vs Fortuna Dusseldorf2               
03/12   18h30 Darmstadt12 vs SSV Jahn Regensburg13               
03/12   18h30 FC Ingolstadt 045 vs Eintr. Braunschweig10               
03/12   18h30 Heidenheimer15 vs FC Kaiserslautern18               
03/12   18h30 Arminia Bielefeld9 vs St. Pauli7               
03/12   18h30 Bochum14 vs Union Berlin3               
03/12   18h30 Dynamo Dresden16 vs FC Erzgebirge Aue11               
03/12   18h30 MSV Duisburg8 vs Greuther Furth17               
03/12   18h30 Nuremberg4 vs SV Sandhausen6               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

03/12   22h00 SL Benfica B14 vs FC Arouca9               
03/12   22h00 Sporting CP B11 vs Porto B2               
03/12   22h00 Vitoria Guimaraes B20 vs Sporting Braga II12               
03/12   22h00 Cova Piedade18 vs SC Covilha13               
03/12   22h00 Gil Vicente10 vs UD Oliveirense16               
03/12   22h00 Santa Clara3 vs CD Nacional8               
03/12   22h00 CF Uniao Madeira15 vs Academico Viseu1               
03/12   22h00 Academica Coimbra6 vs FC Famalicao5               
03/12   22h00 Varzim17 vs Real SC19               
03/12   22h00 FC Penafiel7 vs Leixoes4               

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

03/12   19h00 Boluspor12 vs Adanaspor8               
03/12   19h00 Adana Demirspor11 vs Elazigspor7               
03/12   19h00 Ankaragucu2 vs Umraniyespor1               
03/12   19h00 Gaziantepspor18 vs Istanbulspor9               
03/12   19h00 Rizespor4 vs Denizlispor17               
03/12   19h00 Balikesirspor6 vs Giresunspor3               
03/12   19h00 Altinordu5 vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi10               
03/12   19h00 Erzurum BB15 vs Vestel Manisaspor16               
03/12   19h00 Samsunspor13 vs Eskisehirspor14               

Hạng 3 Tây Ban Nha

03/12   22h00 Arenas Club de GetxoB-15 vs SD GernikaB-4               

Nữ Australia

03/12   11h30 Canberra United Women's3 vs Brisbane Roar Women's2               
03/12   12h00 Melbourne City Women's4 vs Adelaide United Women's6               

Hạng 3 Nhật Bản

03/12   11h00 AC Nagano Parceiro5 vs Giravanz Kitakyushu8               
03/12   11h00 Fujieda MYFC9 vs YSCC Yokohama14               
03/12   11h00 Azul Claro Numazu3 vs Tochigi SC2               
03/12   11h00 FC Tokyo(U23)10 vs Cerezo Osaka(U23)13               
03/12   11h00 Fukushima United FC12 vs Grulla Morioka15               
03/12   11h00 Gainare Tottori17 vs Blaublitz Akita1               
03/12   11h00 Kagoshima United4 vs SC Sagamihara11               
03/12   11h00 FC Ryukyu6 vs Kataller Toyama7               

U21 Séc

03/12   17h00 Hradec Kralove(U21)3 vs Slavia Praha(U21)6               
03/12   21h00 Slovan Liberec(U21)8 vs FC Bohemians 1905 U2115               
03/12   21h00 Marila Pribram(U21)2 vs FC Viktoria Plzen(U21)9               
03/12   21h00 Teplice(U21)4 vs FK Baumit Jablonec(U21)19               
03/12   21h00 Dukla Praha(U21)17 vs Mlada Boleslav(U21)5