TỔNG HỢP LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/10/2017

GIỜ TRẬN ĐẤU CHÂU Á TÀI XỈU CHÂU ÂU XEM TT #
Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách Cả trận Chủ Khách Hiệp 1 Chủ Khách T H B

Cúp C1 Châu Âu

15/03   02h45 BarcelonaD-1 vs Chelsea FCC-2               
15/03   02h45 Besiktas JKG-1 vs Bayern MunichB-2               

C1 Châu Á

14/03   17h00 Cerezo OsakaG-1 vs Buriram UnitedG-4               
14/03   17h30 Jeju United FCG-2 vs Guangzhou Evergrande Taobao FCG-3               
14/03   19h00 Tianjin QuanjianE-2 vs Jeonbuk Hyundai MotorsE-1               
14/03   19h00 KitcheeE-4 vs Kashiwa ReysolE-3               

Copa Libertadores

15/03   03h59 Club Sport EmelecD-1 vs CR Flamengo (RJ)D-2               
15/03   03h59 Atletico NacionalB-1 vs Delfin SCB-4               
15/03   03h59 BolivarB-2 vs Colo ColoB-3               
15/03   03h59 Corinthians Paulista (SP)G-1 vs Deportivo LaraG-2               
15/03   03h59 Estudiantes La PlataF-1 vs Real Atletico GarcilasoF-2               

VĐQG Montenegro

14/03   23h00 FK Mladost Podgorica4 vs FK Iskra Danilovgrad6               
14/03   23h00 Decic Tuzi10 vs FK Buducnost Podgorica2               
14/03   23h00 FK Grbalj Radanovici7 vs FK Sutjeska Niksic1               
14/03   23h00 OFK Petrovac9 vs FK Zeta3               
14/03   23h00 FK Rudar Pljevlja5 vs FK Kom8               

VĐQG Peru

15/03   03h00 Deportivo Union ComercioB-8 vs Sport HuancayoB-6               
15/03   03h00 Ayacucho Futbol ClubA-8 vs Dep. San MartinA-1               
15/03   03h00 MelgarB-1 vs Deportivo MunicipalB-7               
15/03   03h00 Sporting CristalA-2 vs UTC CajamarcaA-6               
15/03   03h00 Real Atletico GarcilasoB-4 vs Sport Boys AssociationB-3               
15/03   03h00 Universitario de DeportesA-7 vs Sport RosarioA-3               
15/03   03h00 Comerciantes UnidosA-4 vs Alianza LimaA-5               
15/03   03h00 Academia CantolaoB-2 vs EM Deportivo BinacionalB-5               

VĐQG Ai Cập

14/03   20h00 Tanta16 vs Alassiouty Sport12               
14/03   22h30 Wadi Degla SC15 vs Ittihad Alexandria14               
15/03   01h00 Zamalek2 vs El Raja Marsa Matruh17               

C2 Châu Á

14/03   16h30 Shan UnitedF-3 vs Ceres FCF-1               
14/03   18h30 Persija JakartaH-4 vs Song Lam Nghe AnH-2               
14/03   18h30 Home United FCF-2 vs Boeung Ket AngkorF-4               
14/03   19h45 Johor Darul TakzimH-1 vs Tampines Rovers FCH-3               

Hạng 2 Bồ Đào Nha

14/03   22h00 Sporting CP B15 vs FC Penafiel5               
14/03   22h00 Vitoria Guimaraes B9 vs Santa Clara4               
14/03   22h00 Academico Viseu6 vs FC Famalicao12               
14/03   22h00 Cova Piedade14 vs CD Nacional8               
14/03   22h00 Real SC20 vs UD Oliveirense16               
14/03   22h00 Gil Vicente18 vs FC Arouca3               
14/03   22h00 SC Covilha11 vs Sporting Braga II19               
14/03   22h00 CF Uniao Madeira17 vs SL Benfica B10               
14/03   22h00 Academica Coimbra2 vs Leixoes7               
14/03   22h00 Varzim13 vs Porto B1               

Hạng 2 Arập Xeut

14/03   19h50 Al-Kawkab2 vs Al-Watani10               
14/03   19h55 Al Mojzel13 vs Hajer9               
14/03   22h30 Al-Nojoom11 vs Dhamk7               
14/03   23h10 Jeddah15 vs Al Qaisoma5               

League One

15/03   02h45 Bradford AFC8 vs Wigan Athletic3               

Aus Victoria

14/03   11h00 Northcote City10 vs Green Gully Cavaliers12